ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 131( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 25, 2023, 01:32:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ สวัสดี ร้านเกะมาละครับ

ขออภัยเมมเบอร์ร้านเกะทุกท่านด้วย

ช่วงเดือนก่อนๆ งานเยอะจริงๆครับ พอดี

มันมีอะไรเปลี่ยนแปลงในบ้านเมืองหลายๆอย่าง

ก็เลยต้องปรับต้องแก้กันไป ตอนนี้ลงตัวดีแล้วครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกร้านเกะท่านใหม่ๆด้วย

แล้วก็ขอบคุณสำหรับลูกค้าผู้ที่มาเยี่ยมร้านเกะตั้งแต่ตอนที่ 1 จนถึงปัจจุบัน

รู้สึกขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบ ขอบคุณทุกคอมเมนต์จริงๆครับ  ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมา

ปล. สำหรับท่านที่ต้องการอ่าน ซีรีย์คาราโอเกะ หรือ ทุกซีรีย์ย้อนหลัง

สามารถคลิกที่ภาพ เพื่อวาร์ปไปห้องสมุดนายโทนได้เลยครับ

★★★★★★★★★★★

ปล.2 สำหรับใครสมาชิกใหม่ที่พึ่งสมัครเมมยูซเซอร์เข้ามาแล้วพออ่านเรื่องนี้แล้วอยากอ่านต่อก็ง่ายๆครับ
ตามภาพเลย ขั้นตอน 1 2 3  แต่ระวังการคอมเมนต์ไว้ให้ดีๆ อย่ามาแต่ อีโม นะ

★★★★★★★★★★★

จอย สาวแว่นนักประสานงาน

★★★★★★★★★★★

น้องดรีม แฟนคนแรกนายโทน

★★★★★★★★★★★

ความเดิมตอนที่แล้ว

ผม คิง โจ๊ก ก็เดินมาเข้าห้องน้ำตามปกติ

แต่ว่าตอนที่เดินออกมา ไอ้โจ๊กก็โดนถีบลงไปนอนเลย

ผมเงยหน้ามามองก็เป็นไอ้พวกที่โดนผมหักหน้าตอ่หน้าแม่ดรีม

แต่ตอนนี้บอกตรงๆพวกแม่งต้องโดน

★★★★★★★★★★★

บอกตรงๆไม่เคยโกรธเท่านี้มาก่อนเลย พวกผมก็อยู่ของผมดีๆตั้งแต่แรกแล้ว ผมอยู่แต่กับเพื่อนของผมเท่านั้น ทำไมไอ้เวรพวกนี้ถึงมาหาเรื่องกันได้ขนาดนี้ ผมซักพวกมันคนละเปรี้ยงสอง เปรี้ยงจนลงไปกอง โดยเฉพาะไอ้อ้วนที่ทำตัวเก๋าคนเมื่อกี้ที่ห้าวเหลือเกิน อยู่ดีๆก็ถีบไอ้โจ๊ก ผมก็จัดให้งามๆไปสองที

แต่ก่อนอื่นเลย ผมขออนุญาตนะครับ ไม่ได้มีความคิดที่จะบูลลี่รูปร่างแต่อย่างใด เพราะเพื่อนผมหลายคนก็หุ่นหมี ตัวใหญ่ๆก็มีหลาย แต่มันแปลกอย่างนึงนะ คนพวกนี้ถ้าอยู่ในกลุ่มหรือในแก๊งที่ทำตัวอันธพาล มักจะทำตัวเก๋า เป็นตัวเปิดชอบเสียงดังโวยวายให้ตัวเองเป็นจุดเด่น ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน

อีกคนก็โวยวาย เดินเข้ามาใส่ผมก็ก้าวหลบแล้วฟาดสันมือเขาที่ชายโครงจังๆ จนตัวงอ.ผมอาศัยแรงเหวี่ยงจากการฟาดสันมือ เพื่อเพิ่มแรงหมุน และถีบ Back kick ต่อทันที โอเคมันอาจจะไม่ได้แรงเท่ามูตอน ชอต ของซันจิที่หวดใส่ คุโระโอบิ ก็เถอะ แต่ผมก็เตะแรงเหมือนกันนะจะบอกให้ แต่สิ่งนึงที่รู้สึกได้เลยคือลำบากแฮะใส่กางเกงยีน พอไอ้นั่นโดนถีบจนล้มกลิ้งไป ขวัญกำลังใจพวกก็เริ่มหายละ

ไอ้ตัวการที่โดนผมงัดหน้าไปเมื่อกี้ก็พยายามลุกขึ้นมา ผมรีบไปหาไอ้โจ๊กเลยนะ ผมถามเป็นไรมั้ยเฮ้ย แล้วก็จับ ๆ ที่ซี่โครงของมัน โอเค ไอ้โจ๊กไม่ได้มีจุดไหน ส่วนไหนแตกหัก ผมหันมาถามพวกแม่วเลย ว่าเป็นเหี้ยไรเฮ้ย พวกมันที่ลงไปนอนกองก็โอดก็โอย ผมยืนขึ้นเลยตอนนั้น เดินเข้าไป เดินเข้าไป คนที่ยังไม่โดนก็กรูดันเข้ามา แต่ว่าผมซัดไปอีกเปรี้ยงเดียว เกมส์เปลี่ยนเลยล่ะครับ

คนที่โดนหวดลงไปกอง ก็มีแต่พวกตัวห้าวๆที่วิ่งเข้ามาก่อน ผมเดินเข้าไป เดินเข้าไป พวกมันก็มองหน้ากันเลิ่กลั่ก ผมเลยพูดว่า ไม่เคยมีเรื่องกันมาก่อน รู้จักก็ไม่รู้จัก อายุก็มากกว่า แต่พวกมึงทำเหี้ยอะไรกัน คือผมคิดอะไร ก็พูดออกไปไง ไม่ใช่พระเอกหนังไทยที่อ้ำๆอึ้งๆ เพื่อนโดนลูกหลงลงไปนอนกองแล้วยังมึน ตามบทพระเอก

แล้วเสียงตะโกนเฮ้ยไอ้โทนของไอ้คิงก็ดังขึ้นมา พร้อมกับความรู้สึกร้อนผ่าวที่หลังคอก็วู่บขึ้นมาพร้อมกัน ตอนนั้นไม่ต้องคิดอะไรเลยครับ การหันไปมองไม่ใช่เรื่องที่ดี ผมใช้วิธีก้าวหลบและสร้างพื้นที่ในเวลา ( จะลองทำตามก็ได้ครับ )  ก้าวเท้าขวาไปข้างหน้า จากนั้นก็หมุนตัวด้วยท่าซ้ายหันพร้อมกับกวาดเท้าเหวี่ยงกลับมา 180 องศา อาศัยแรงเหวี่ยงนั้นทำให้มันเร็วขึ้น เราจะได้กลับมาอยู่ท่าเดิม ผมมองไอ้คนตรงหน้าก็เป็นไอ้อ้วนที่โดนไปเมื่อกี้ มันวิ่งโถมเข้ามาแล้ว ผมเลือกที่จะไม่บวกแรงกับมันนะ เพราะไม่รู้ว่าแรงมันมีเท่าไร ผมใช้เท้าขวาที่อยู่ข้างหน้าถีบพื้นแล้ว Slide ตัวมาทางซ้ายอีกครั้ง แล้วง่างเตะ ใจผมอัดเข้าหน้าอกนะ แต่ว่ามันก็ไม่ได้ง่ายแบบนั้น

ครับผม ผมใส่กางเกงยีนครับ และมันไม่ได้คล่องตัวเหมือนชุดอื่นๆที่ได้ใส่ ที่ตอนทำงานแล้วใส่ชุดสูทแล้วยังสามารถเคลื่อนไหวได้ตามใจนึก เพราะว่ามันเป็นเนื้อผ้าพิเศษที่พี่แมน เขาตัดมาให้ แต่นี่กางเกงยีนไงมันไม่เหมือนกัน จากที่จะเตะอัดเข้าที่หน้าอกมัน ผมยกขาได้ไม่เต็มที่จากองศาคงโดนแค่ท้องไม่ก็ขาแน่ๆ แต่ว่าไม่ใช่ปัญหา ผมรีบชักเท้าขวากลับวางลงพื้น และกระโดดจั๊มป์สลับเท้าเทคตัวให้สูงขึ้นและหวดผัวเข้าหน้าอกจังๆ จนไอ้เวนนั่นมันชะงักทันที

และไม่แค่นั้นผมอัปเปอร์คัทเข้าส่วนท้องมันอีกทีนึงจนมันร่วงลงไปเลย แล้วขอบอกว่าพฤติกรรมนี้ของผมไม่ควรทำตาม เพราะผมเดินเหยียบมันเหมือนเหยียบพื้นแล้วเดินไปหาไอ้คิงกับไอ้โจ๊กทันที พวกมันที่มาตอนแรกเกือบ 10 คนลงไปกองมากกว่าครึ่งแล้วล่ะ ผมคิดในใจนะตอนนั้นว่ามันคงกลายเป็นเรื่องใหญ่แน่ๆ แต่ผมก็มั่นใจว่ามันคือการป้องกันตัว ไอ้พวกที่นอนกองอยู่ พอโดนเข้าไปมันก็หนีไปอยู่ฝั่งพวกมันหมด

ซึ่งบอกตรงๆ ไอ้พวกนี้มันอยู่จำพวก จะมีพลังเมื่อเพื่อนเยอะ จะฮึกเหิมเมื่อมีคนเปิด ก็จริงที่มันมีคนเปิดแต่เปิดก่อนก็ร่วงไปก่อน ไม่รู้ว่าโชคดีหรือยังไงที่มามีเรื่องในช่วงนี้พอดี เพราะร่างกายของผมมันอยู่ในช่วงที่ค่อนข้างพร้อมเลยล่ะ คนไอ้คนเหมือนเป็นหัวโจกก็โวยวาย จนผมบอกว่าเงียบปากหน่อย  ไม่เหนื่อยเหรอยืนโวยวายแล้วให้คนอื่นมาเจ็บตัวน่ะ ผมปรบมือแปะ ๆ ๆ แล้วบอกสุดยอด ๆ ๆ ๆ สุดยอดเลย

ไอ้โจ๊กไอแค่กๆ จนผมต้องหยุดความกวนตีนไว้แค่นั้นแล้วถามเป็นไรมั้ยวะ ไอ้คิงก็พยุงๆมันขึ้นมา มันบอกไม่เป็นไร อูยย ดีที่กูไม่ได้กินเยอะมาก ไม่งั้นได้เสียดายของแน่ๆ ดูมันครับ เวลาแบบนี้ยังจะฮาได้อีก พวกมันคนอื่นๆน่ะก็เงียบๆเสียงกันหมดแล้ว ส่วนไอ้คนที่มันเกาะแข้งเกาะขาแม่ดรีมนั่นแหละยังโวยวายอยู่ที่มันยังกล้าโวยวาย เพราะมีรุ่นพี่ยืนอยู่ด้วยไง ผมก็ถามว่า เมื่อกี้โดนไปมึงไม่พอเหรอ เอาอีกมั้ย แล้วรุ่นพี่ที่มาด้วยก็ชี้หน้าผมเลยนะ แล้วบอกมึงปีนเกลียวเหรอ สิ่งที่ผมทำคือเอานิ้วก้อยแคะหูเบาๆ แล้วถามว่า

ไรนะ ปีนเกลียวไรนะ ผมก็บอกไปว่า จะเข้าข้างมันน่ะพี่รู้เรื่องรึเปล่าว่ามันเกิดอะไรขึ้น อย่างที่ผมบอกครับ ผมไม่ใช่พระเอกหนังไทยที่จะอมพะนำแล้วไม่พูดอะไร ปล่อยให้คนอื่นเข้าใจผิด ผมก็บอกไปว่าไอ้ควายนั่นอ่ะ ไปม่อหญิงแล้วเขาไม่เล่นด้วย ก็จะไปเข้าทางแม่เขา แต่พ่อเขาไม่ชอบก็เลยร้อนรนแบบนี้ไง พวกมันก็คงอึ้งครับ คงไม่คิดว่าผมจะพูดถึงขนาดนี้ ผมพยุงไอ้โจ๊กนะ แล้วแม่งไม่จบเว้ย เข้ามากัน ผมก็พุ่งใส่เลย

เพราะประเมินสถานการณ์แล้วพวกแม่งคงไม่พกของมา ตอนนั้นคือผมพุ่งเข้าไปตรงๆ ย่อตัวตอนใกล้จะถึงแล้วเทคตัวแบกมันเลย ผมยกตัวมันจนลอย จนพวกแม่งเหวอ แล้วก็เหวี่ยงมันลงพื้น เมื่อกี้ข่มพวกมันด้วยความต่างชั้นเรื่องการต่อสู้ และตอนนี้เค้นพลังออกมา แล้วใช้แรงล้วนๆ ให้พวกมันจำฝังใจว่า พวกมันทุกคนโดนผมเหวี่ยงทิ้งได้หมดแน่ๆ จนไอ้นั้นหลังกระแทกพื้นปูนดังอึ้กกก  เสียงดังอ่อก แล้วผมก็พูดลอยๆขึ้นมาว่า มึงตาย !!!  จนเพื่อนร่วมรุ่นเหี้ยๆคนนึงก็พูดขึ้นมาว่า พอแล้วไอ้โทนพอแล้วอย่าทำไม

แต่ถามว่าผมฟังมั้ย ผมไม่ฟังทั้งหมด ผมยังเดินไปที่ไอ้คนที่นอนจุกนั้นแล้วพูดว่า มึงจ่ายมามือไหนที่ต่อยไอ้โจ๊ก ขาไหนที่ถีบไอ้โจ๊ก มึงจ่ายแทนเพื่อนมึงมา แล้วผมก็ทำท่าจับแขนของมันแล้วจะหัก ซึ่งทุกคนมันจำฝังหัวอยู่แล้วว่าผมเป็นนักยูโด เรื่องการหักข้อต่อ ผมชำนาญอยู่แล้วแค่ผมจับล็อคข้อต่อแล้วใช้น้ำหนักกดลงไม่ถึง 100 กรัม ไอ้นี่ก็ร้องเสียงหลงแล้ว จนเพื่อนมันต้องยกมือไหว้บอกไอ้โทนพอแล้ว ไอ้โทนพอแล้ว ผมรู้ดีกว่า แค่ไหนถึงจะหัก แต่ผมอยากให้เสียงร้องโหยหวนของมันนั่น ทำให้เพื่อนของมันรู้ตัวว่า อย่ามาทำผมก่อน

ผมยิ่งทิ้งน้ำหนักกดลงไป มันก็ร้องเสียงหลง ผมไม่มองหน้าไอ้คนที่ผมกำลังจะหักแขนด้วยซ้ำ ผมมองไปทางไอ้พวกต้นเรื่องที่มองมาทางผมด้วยสีหน้าที่ซีดเผือด ใช่ชีวิตมัธยมของกู พวกมึงกดหัว พวกมึงดูถูกกูไว้เยอะ ถามกูว่าเฮ้ยๆยูโดสู้มวยวัดได้มั้ย ยูโดโดนต่อยก็จบแล้วไม่เห็นน่ากลัว นี่ไงตอนนี้กูกำลังทำให้พวกมึงเห็นนี่ไง แล้วตอนนั้นเว้ยก็มีอาจารย์คนนึง เขาเป็นอาจารย์ที่คอยดูแล เรื่องวิชารักษาดินแดน ไม่รู้เข้ามาได้ยังไง เขามาถึงเขาก็บอกว่าพอแค่นั้นแหละโทน ทหารจะรังแกพลเรือนได้ไง

ผมยังไม่หยุดนะ ผมยังกดน้ำหนักลงไปอีก เสียงมันก็ร้องดังขึ้นๆ แต่ผมก็ปล่อยนะ ปล่อยแบบไม่ค่อยพอใจอะไรนัก แล้วผมก็ลุกขึ้นยืนแล้วพูดว่า อะไรครับอาจารย์ทหารอะไรพลเรือนอะไร ผมนี่แหละพลเรือนที่โดนรังแก อาจารย์เขามองผมแล้วบอกว่า ยืนมองอยู่นานแล้ว ทั้ง ซิสเตม่า MMT  มันวิชาของทหารทั้งนั้น ตอนนั้นผมแบล๊งไปเลยนะ คิดในใจกูไปเรียนมาตอนไหนวะ ไอ้ซิสเตม่าไรเนี่ย รู้จักแค่ว่าคือยี่ห้อยาสีฟัน ไม่เคยได้เรียนเลย อาจารย์บอกว่าถ้ายังไม่พอ ก็ไปซัดกันหลังโรงเรียนนู่น แล้วจะเป็นกรรมการให้ อย่ามาทำให้งานวุ่นวาย มันเปลืองงบประมาณ

ผมก็มองๆ ๆ ๆ แต่เท้าผมยังเหยียบแขนของไอ้เวนนี่อยู่นะ พอหันไปมองไอ้กลุ่มนั้นพวกมันก็หลบหน้ากันหมดแล้ว ผมยกขาออกแล้วก็เดินไปพยุงไอ้โจ๊กด้วย อย่าลืมว่าตอนนี้พวกผมถือไพ่ที่เหนือกว่า อย่างแรกผมอ้างได้ที่ผมทำไปเพราะบันดาลโทสะ อย่างที่สองอาจารย์พูดเองว่ายืนมองอยู่สักพักแล้ว ผมจงใจพูดเสียงดังเลยว่า ไม่เหมือนรอยโดนถีบนะ ไอ้คิงก็พูดต่อเลยว่าอืม ไม่เหมือนรอยถีบเหมือนรอยโดนหมามันกัดมากกว่า ไอ้คิงก็มองหน้าแล้วพูดไปเลยนะว่า เดี๋ยวพวกมึงเจอกู จะรุ่นพี่รุ่นเหี้ยไรไม่สน ถ้ายื่นมาแล้ว พวกมึงเตรียมรับผลกันให้ถ้วนหน้าเลย

ตอนนั้นก็เริ่มมีคนมาละ คงไปตามๆกันมา คนเกือบ 20 คนมามุงดูไอ้พวกที่โดนผมนวดลงไปนอนกองกับพื้นก็พยุงตัวเองขึ้น โดยเฉพาะไอ้คนที่เกือบโดนผมเด็ดแขนไป มันก็ไม่กล้ามองหน้าผมเลย ยิ่งเพื่อนๆจากห้องผมก็มาเหมือนกัน พอพวกมันเห็นว่า ไอ้โจ๊กโดนพยุงอยู่ พวกมันก็รีบมาดู ถามโจ๊กเป็นอะไร อีโจ๊กใครทำอะไรแก ผมก็ได้โอกาส ผมก็ยืนจ้องหน้าพวกเหี้ยนั่นเลย ผมต้องการให้ภาษากายของผมมันสื่อ และบอกว่าใครเป็นคนทำไอ้โจ๊ก เพราะอย่างน้อยก็จะได้มีพยานบุคคล

และตัวตนเรื่องก็มาเลยครับ เจนเดินหน้าตาตื่นมาเลย มาถึงก็เดินมาทางพวกผม ทำเป็นออกตัวพูดว่าเป็นอะไรกัน ผมกับไอ้คิงมองหน้ากัน ผมถอนหายใจ ตั้งใจถอนให้เสียงดังเฮ้ออออ จนเพื่อนถามว่าเป็นไรแกอ่ะโทน และคิงเพื่อนเลิฟก็พูดมาเหมือนรู้ใจว่า " เสนียด "

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

lnw007

มาเจอเทพโทนตอนฟิตปั๋ง ยังไม่เข้าโหมดด้วย

โอโห้ ริวกะ ชัดๆ ขอบคุณครับ

Melon

โถ่วจาร์ย ไม่น่ามาห้ามเลย

ต่อเลยได้ไหม กำลังลุ้นเลยครับ

First10

แก๊งค์กวนตีนโดนเปิดอัลติใส่แบบนี้ คืนนี้คงสงบได้แล้วและมั้ง
อ้าว ไม่ยอมเลิกแฮะ อย่างนี้ต้องหักแขน หักขา เตะให้ซี่โครงหักกันบ้างละมั้ง ถึงจะยอมเลิก

sunnies

ต้องจัดนังคนต้นเรื่องสักดอกแรกๆก็นึกว่าเพื่อนดีที่ไหนได้แสบไม่เบา

Roam/Z/l3

เทพโทนร่างกายดี ตี+7ทั้งตัวเลย ตัวต้นเรื่องมาแล้ว

โอ๊ยขาดตอน รอตอนใหม่เลย โหมดดำดิ่งก็มา

bbblack

mrcat2022

zeebraa

เวอร์ชั่นงานเลี้ยงกำลังลุ้นว่ากี่ตอนจบ ท่าทางจะยาวแถมผมเดาว่า เดี๋ยวบรรดาแบล็คทั้งหลายของเทพโทน จะเริ่มเปิดตัว

❖SynchroNight❖

มีจ(ม)ารย์มาผจญคุณโทนเลยอดปลดปล่อยสวัสดิกะเลย 55555+

หืม? ป๊ะป๋าจะมาเหรอ???

JabaWoCK

Channarong Saekow