ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครอบครัวสุขสันค์

เริ่มโดย GAMA, กันยายน 26, 2023, 09:14:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GAMA

อ้างจาก: @good man@ เมื่อ กันยายน 26, 2023, 05:57:54 หลังเที่ยง
โดยส่วนตัวชอบแนวรุมเอาแม่เพื่อน กับแนวพาเพื่อนมารุมแม่ครับ
อันนี้หายากมากถ้าเป็นเรื่องจริงครับ เพราะแนวนี้ส่วนใหญ่จะเป็นแนวจินตนาการณ์ล้วนๆ

ส่วนแนวแม่ลูกก็อาจจะมีบ้างในทวิตเตอร์ ซึ่งมีการเปิดหน้าจริง,เย็ดจริง,สอดใส่จริงระหว่างแม่กับลูกชาย

ภาพนี้ขอเซนเซอร์ใบหน้าคุณแม่นะครับ(ของจริงในทวิต จะเปิดหน้าเล่นทั้งแม่และลูก)

ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

mani75

ผมชอบแนวแม่ลูก น้าหลาน หรือเด็กชายกับญาติผู้ใหญ่มาก เรื่องที่อ่านๆมาผมว่าบางเรื่องเป็นเรื่องจริงได้เลย แต่เรื่องจริงเราไม่มีทางรู้ได้เลย เพราะคงไม่มีคนกล้าเปิดเผย

GAMA

อ้างจาก: mani75 เมื่อ กันยายน 26, 2023, 08:24:47 หลังเที่ยง
ผมชอบแนวแม่ลูก น้าหลาน หรือเด็กชายกับญาติผู้ใหญ่มาก เรื่องที่อ่านๆมาผมว่าบางเรื่องเป็นเรื่องจริงได้เลย แต่เรื่องจริงเราไม่มีทางรู้ได้เลย เพราะคงไม่มีคนกล้าเปิดเผย
เคยเห็นในทวิตเตอร์ครับ

เห็นบอกว่าเป็นแม่ลูก เล่นเปิดหน้าจริงทั้งคลิปและภาพ แต่จะเป็นจริงตามนั้นหรือไม่นี่ไม่ทราบ เพราะอาจจะเป็นคอนเท้นต์ก็ได้แต่เค้าก็บอกออกตัวว่าเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวกัยลูกชาย

ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

Boy just boy

อ้างจาก: mani75 เมื่อ กันยายน 26, 2023, 08:24:47 หลังเที่ยง
แนวเด็กชายกับญาติครับ อาสาวน้าสาว มีโอกาสเกิดขึ้นสูงครับ

mani75

อ้างจาก: GAMA เมื่อ กันยายน 26, 2023, 09:51:16 หลังเที่ยง

เห็นบอกว่าเป็นแม่ลูก เล่นเปิดหน้าจริงทั้งคลิปและภาพ แต่จะเป็นจริงตามนั้นหรือไม่นี่ไม่ทราบ เพราะอาจจะเป็นคอนเท้นต์ก็ได้แต่เค้าก็บอกออกตัวว่าเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวกัยลูกชาย

ผมว่าผมต้องไปลอง explore ดูบ้างแล้ว รู้สึกว่าคอนเท้นแบบนี้ค่อนข้างหาดูยาก

mani75

อ้างจาก: @good man@ เมื่อ กันยายน 26, 2023, 10:46:36 หลังเที่ยง
แนวเด็กชายกับญาติครับ อาสาวน้าสาว มีโอกาสเกิดขึ้นสูงครับ

ถ้า น้าสาว อาสาว เป็นคนสอนหลานเสียวยิ่งดีเลยครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
      ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ชอบอ่านเรื่องเสียวแนว Incest Taboo ครับ  โดยเรื่องที่ชอบมากที่สุด คือ เรื่องแนวลูกชายเย็ดกับแม่ตัวเองครับ โดยเฉพาะเรื่องที่ลูกยังเด็กๆแบบอายุแค่ 12-13  เพิ่งหัดชักว่าวเป็น โดยแม่จะเป็นสาวใหญ่อายุ 40 กว่าขึ้นไปแต่ยังดูน่าเย็ด  ตามค่านิยมคนปัจจุบันที่จะมีลูกช้าหน่อยแต่ดูแลรักษาตัวดีจนดูสาวกว่าอายุ  แล้วได้เปิดบริสุทธิ์กับแม่ ทั้งจากความเงี่ยนของแม่เอง  ลักหลับแม่ หรือโดนโจรปล้นแล้วบังคับให้แม่กับลูกเย็ดกันให้ดู  รองลงมาก็เป็นผู้ชายเย็ดกับญาติผู้ใหญ่ที่เป็นผู้หญิงที่อายุมากกว่าหลายๆปี เช่น น้า ป้า อา ย่า ยาย ฯลฯ  แล้วผู้ชายยังเด็กแบบอายุ 12-13  แต่ผมจะเฉยๆกับเรื่องที่ผู้ชายอายุมากกว่า เช่น พ่อเย็ดกับลูกสาว ปู่ ตา ลุง น้า อา เย็ดกับหลานสาว พี่ชายกับน้องสาวหรือแม้แต่น้องชายกับพี่สาวก็รู้สึกเฉยๆ

GAMA

อ้างจาก: mani75 เมื่อ กันยายน 27, 2023, 12:36:35 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: GAMA เมื่อ กันยายน 26, 2023, 09:51:16 หลังเที่ยง

ผมว่าผมต้องไปลอง explore ดูบ้างแล้ว รู้สึกว่าคอนเท้นแบบนี้ค่อนข้างหาดูยาก
ส่วนใหญ่ พอเปิดแอคเค้าต์แนวครอบครัวได้ไม่นานก็โดนปิดครับ เพราะมีคนรีพอร์ต ถ้าเย็ดกันธรรมดาแบบแฟนกันแบบทั่วๆไปแล้วลงแบบเรท-Rก็ไม่โดน

ถ้าลงแบบเรท-X ส่วนใหญ่จะอยู่ไม่นาน โดยเฉพาะแนวครอบครัวครับ

อย่างหน้าทวีตตัวอย่างเหล่านี้ก็เปิดได้ประมาณเดือนกว่าๆก็โดนปิดครับ พอเปิดใหม่ก็จะลงคลิป18+หนักกว่าเดิม โดยทวิตเดิมจะปิดหน้าเล่น แต่พอยิ่งเปิดใหม่ก็ยิ่งเปิดหน้าแบบไม่สนใจอะไร เพราะรู้ดีว่าไม่นานก็โดนปิดครับ

ส่วนผมเองก็ยอมรับว่าผมชอบเรื่องพวกนี้ เพราะผมก็มีปมเรื่อง Incest Taboo เช่นกันครับ
    โดยตอนเด็กผมชอบจินตนาการว่าผมได้เย็ดกับน้าสาวตัวเอง ตั้งแต่สมัยยังชักว่าวไม่เป็นด้วยครับ  โดยน้าผมอายุมากกว่าผมแค่ 15 ปี  แกเป็นคนหน้าตายั่วยวนน่าเย็ดเหมือนดาวโป๊จีน-ญี่ปุ่นสมัยก่อน ขาวอวบ นมใหญ่ ตูดใหญ่  มีอยู่ครั้งหนึ่งผมแอบเห็นนมของน้าผม  แล้วก็แปลกที่ตัวแกขาวแต่หัวนมแกกลับดำ  แต่มันก็กระตุ้นอารมณ์ผมอย่างมาก  เพราะรูปทรงนมแกก็กลมกลึงน่าขยำน่าดูด  แล้วมันน่าจะเป็นภาพประทับในจิตใต้สำนึกของผมทำให้ผมจะมีอารมณ์กับผู้หญิงที่หัวนมดำๆมากเป็นพิเศษ  ทั้งตอนดูหนังโป๊และตอนไปเที่ยวกะหรี่
   จนตอนชักว่าวเป็นแล้ว  น้าผมเป็นคนแรกเลยที่ผมจินตนาการว่าได้เย็ดกันตอนชักว่าวแล้วผมก็จินตนาการมายาวนานติดต่อกันเป็นสิบๆปีเลย  โดยตอนหลังผมลงทุนแอบดูแกอาบน้ำ  แล้วก็ชักว่าวไปด้วยทุกครั้ง  โดยนมแกใหญ่มากเต่งตึง หัวนมดำๆ  หมอยดกๆ ตูดใหญ่ๆ  นอกจากเห็นแกแก้ผ้าเต็มๆแล้วยังชอบท่าแกที่ชอบหลับตาแล้วเงยหน้าเอาฝักบัวมารดเหมือนในหนังโป๊ตอนนางเอกอาบน้ำหลายๆเรื่อง  จนแกแต่งงานแล้วย้ายออกจากบ้านไป  แล้วก็เป็นเรื่องแปลกที่ผมเลิกจินตนาการถึงแกตอนชักว่าวมานานยี่สิบกว่าปี แต่เมื่อ 3-4 ปีมานี้  ผมก็กลับมาจินตนาการว่าเย็ดกับน้าผมตอนชักว่าวอีก  โดยช่วงแรกจะจินตนาการถึงแกตอนสาวๆ  แต่ช่วงหลังๆจะจินตนาการถึงแกตอนแก่ๆแบบปัจจุบันให้ดูสมจริง แล้วเมื่อไม่นานมานี้ตอนผมไปบ้านแกที่บ้านนอก  มีอยู่วันหนึ่งผมแอบดูแกอาบน้ำ  ซึ่งมันก็เหมือนกับที่ผมจินตนาการไว้ คือ  นมแกที่ใหญ่อยู่แล้วก็ใหญ่กว่าเดิมมากถึงมันจะหย่อนๆหน่อยแต่ก็เป็นไปตามวัย ยังน่าขยำน่าดูดอยู่   ตูดแกก็ใหญ่น่ากระเด้าเย็ด หมอยก็ยังดกดำ  คือ สภาพรวมๆแล้วแกยังน่าเย็ดกว่ากะหรี่หลายๆคนที่อายุน้อยกว่าแกเป็นสิบยี่สิบปีที่ผมเคยเย็ดมา  จนผมต้องแอบไปชักว่าวเลย.

mani75

อ้างจาก: GAMA เมื่อ กันยายน 27, 2023, 01:14:46 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: mani75 เมื่อ กันยายน 27, 2023, 12:36:35 ก่อนเที่ยง

ส่วนใหญ่ พอเปิดแอคเค้าต์แนวครอบครัวได้ไม่นานก็โดนปิดครับ เพราะมีคนรีพอร์ต ถ้าเย็ดกันธรรมดาแบบแฟนกันแบบทั่วๆไปแล้วลงแบบเรท-Rก็ไม่โดน

ถ้าลงแบบเรท-X ส่วนใหญ่จะอยู่ไม่นาน โดยเฉพาะแนวครอบครัวครับ

อย่างหน้าทวีตตัวอย่างเหล่านี้ก็เปิดได้ประมาณเดือนกว่าๆก็โดนปิดครับ พอเปิดใหม่ก็จะลงคลิป18+หนักกว่าเดิม โดยทวิตเดิมจะปิดหน้าเล่น แต่พอยิ่งเปิดใหม่ก็ยิ่งเปิดหน้าแบบไม่สนใจอะไร เพราะรู้ดีว่าไม่นานก็โดนปิดครับ

น่าเสียดายจริงๆ ที่คอนเท้นแบบนี้การเป็นเรื่องต้องห้ามในสังคม

::Pull::
     ช่วงที่ผมเริ่มแอบดูน้าสาวผมตอนอาบน้ำไม่นานนัก มีครั้งหนึ่งผมเข้าใจผิดว่าเป็นน้าผมเลยแอบดู  แต่ว่าดันเป็นแม่  ผมยอมรับว่าตะขิดตะขวงใจนะแต่ด้วยความเงี่ยนผมก็กลับดูต่อแล้วชักว่าวไปด้วยโดยจินตนาการว่ากำลังเย็ดกับแม่นี่แหละ  ถึงแม้จะตะขิดตะขวงใจนะที่กลับมีความเงี่ยนอยากเย็ดกับแม่ตัวเอง ถึงแม่จะไม่เซ็กซี่ยั่วยวนเหมือนน้า  โดยนมแกเล็กกว่าขนาดแค่ปานกลางแต่หัวนมแกยังสีน้ำตาลแดงไม่ดำ หย่อนแค่เล็กน้อยตามวัย  หมอยก็ดก  ตูดแกไม่ค่อยใหญ่แต่ก็น่าเย็ด  ผมเลยแข็งใจชักว่าวจนน้ำเงี่ยนแตก  แล้วกลายเป็นติดใจต้องแอบดูแม่ตอนอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วยอีกคนหนึ่ง จนตอนหลังเวลามีญาติผู้หญิงมาพักที่บ้านนี่เกือบทุกคน ทั้ง ป้า น้า อา ป้าสะใภ้ น้าสะใภ้ อาสะใภ้  จะโดนผมแอบดูตอนอาบน้ำแล้วจินตนาการว่าได้เย็ดกันไปด้วยเป็นประจำหลายปีเลย

GAMA

มีคนถามหลังไมค์ว่า มีแนวพี่น้องไหม

ในทวิตก็มีเยอะนะครับ อย่างรายนี้ก็พี่ชายวัยทหารเกณฑ์กับน้องสาววัยมัธยม

ก่อนจะกลับค่าย พี่ชายก็ให้น้องสาวทานยาคุมฯแล้วตอกสด รีดพิษใส่น้องสาวจนหมดตัว

GAMA

ส่วนรายนี้เป็นพี่สาวกับน้องชาย

พอพ่อแม่ไม่อยู่บ้าน ก็จะพากันเย็ดกัน จะได้ไม่ต้องออกไปไหนให้เปลื่องตังค์

น้าสาวผมหุ่นจะแบบนี้เลยครับ  แต่ผิวจะขาวกว่า(แต่หัวนมจะดำแล้วจะตั้งชูชัน) แล้วจะไม่โกนหมอย  แล้วหมอยแกดกมาก  แต่ตอนสาวจะดูผอมกว่าแล้วนมจะตั้งเต้ากว่า

ส่วนแม่ผมตอนสาวๆหุ่นจะแบบนี้เลยครับ  แล้วมีอยู่สองครั้งตอนที่แม่ผมอายุ 44 กับ 55 ที่แกป่วยแล้วแกกินยาจนนอนหลับไปตรงห้องนั่งเล่น  ผมเห็นแม่ใส่ชุดนอนบางๆ เห็นหัวนมเห็นหมอยรำไร รู้เลยว่าไม่ได้ใส่ยกทรงกับกางเกงใน  จนผมเกิดความเงี่ยนเกือบจะลักหลับแล้ว  แต่ก็ไม่กล้าเลยไปชักว่าวแทน