ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครอบครัวสุขสันค์

เริ่มโดย GAMA, กันยายน 26, 2023, 09:14:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GAMA

ตอนแรกกะว่าจะตั้งโพสตฺในบอร์ดภาพ18+ แต่ภาพมีไม่เยอะ

เนื่องจากผมได้ไปโลดแล่นในทวิตเตอร์และในเฟสบุ๊ค จนได้รู้จักผู้คนมากมาย

มีหลายครอบครัวที่อยู่ในมุมที่มืดที่สุดของสังคม

เพราะสังคมไทยยอมรับเรื่องความสัมพันธ์LGBTQได้ แต่ยอมรับเรื่องความสัมพันธ์ภายในครอบครัวไม่ได้

ซึ่งเท่าที่ผมรู้มา ความสัมพันธ์ภายในครอบครัวนั้นมีการควบคุมกำเนิดได้ดีมาก ดีกว่ากลุ่มบางกลุ่มที่ต้องกลายเป็นแม่เลี้ยงเดียวเสียอีก

แต่สังคมก็พยายามโจมตีกลุ่มที่มีความสัมพันธ์ภายในครอบครัวว่า ลูกเกิดมาจะพิการหรือปัญญาอ่อน แต่สังคมจะรู้ไหมว่าครอบครัวกลุ่มนั้นมีการคุมกำเนิดกันอย่างไร และถ้าเรื่องราวเหล่านี้ไม่ได้ออกมาจากครอบครัวนั้นๆ สังคมก็จะไม่ได้รับรู้อะไรเกี่่ยวกับครอบครัวนั้นเลย

ผมจึงได้เอาข้อมูลภาพมาลงให้เพื่อนๆสมาชิกได้ดูและวิเคราะห์กันครับ

เป็นภาพครอบครัวลูกสาวคนเดียว

ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

GAMA

เมื่อคุณแม่ไปตลาด คุณพ่ออยู่กับลูกสาว

ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

GAMA

GAMA

พอว่างๆไม่มีอะไรทำ คุณพอก็ชวนลูกสาวเต้นรำ

เต้นไปเต้นมา ควยคุณพ่อแข็งโด่เฉย

GAMA

มาดูอีกครอบครัวหนึ่งครับ ซึ่งเป็นครอบครัวลูกสาวคนเดียวเหมือนกัน

คุณแม่เป็นตากล้องถ่ายรูป ส่วนใหญ่เป็นภาพของคุณพ่อกับลูกสาว

อย่างภาพนี้ ถ้าใครไม่รู้ก็นึกว่าเป็นภาพของผัวเมีย หรือ คู่รักที่เป็นแฟนกันเดินด้วยกัน

เป็นภาพถ่ายตอนครอบครัวนี้เข้าพักในรีสอร์ทแห่งหนึ่งแถวจ.กาญจนบุรี

GAMA

เนื่องจากครอบครัวนี้มีความสนิทสนมกันมาก

ลูกสาวได้อาบน้ำกับคุณพ่อคุณแม่มาตั้งแต่เด็ก และนอนกับคุณพ่อคุณแม่ด้วย

พอเห็นคุณพ่อคุณแม่แก้ผ้านอน ลูกสาวก็แก้ผ้านอนตาม

พอลูกสาวเริ่มโตเป็นสาวและเริ่มอย่างรู้อยากเห็นในเรื่องเพศ คุณพ่อกับคุณแม่ก็สอนเรื่องเพศโดยไม่มีการสอดใส่

อย่างภาพนี้ ลูกสาวดูดควยของคุณพ่อไป ส่วนคุณแม่ก็เอามือลูบหีลูกสาวและถ่ายรูปไป

พอคุณพ่อมีอารมณ์ก็จับลูกสาวเลียหีจนเสร็จ แล้วคุณพ่อก็ไปเย็ดกับคุณแม่ก่อนนอน แบบนี้ทุกคืนจนตอนนี้ลูกสาวเรียนอยู่ม.ปลายแล้วครับ

GAMA

คุณแม่ได้เล่าว่า ลูกสาวชอบเล่นเสียวกับคุณพ่อบ่อยๆ

มีการกอดจูบ ดูดควย เลียหีกัน แต่ไม่ได้สอดใส่กัน

และมีบ่อยครั้งที่ดุ้นควยของคุณพ่อป้วนเปี้ยนแถวๆร่องหีลูกสาว แบบหัวควยเฉียดไปเฉียดมา

มีบ้างที่ดุ้นควยชนร่องหีลูกสาว แต่ก็ไม่ได้ตั้งใจ

ก็คงต้องนับถือใจของคุณพ่อมาก ที่หักห้ามใจตัวเองไม่ให้เอาควยสอดใส่รูหีของลูกสาวได้

johnyred59

ผมว่าในบ้านเราก็น่าจะมีครอบครัวแบบนี้อยู่ปะปนอยู่บ้าง เพียงแต่ไม่เปิดเผยให้คนอื่นรับรู้

GAMA

หลังจากเล่นเสียวก่อนนอน

ลูกสาวก็จะนอนกอดกับคุณพ่อแบบนี้ทุกคืน เพราะลูกสาวชอบนอนกอดคุณพ่อมาตั้งแต่เด็ก

GAMA

ตอนเช้าที่รีสอร์ท

คุณพ่อได้จูงมือลูกสาวเดินรับอากาศยามเช้า

GAMA

อ้างจาก: johnyred59 เมื่อ กันยายน 26, 2023, 11:11:17 ก่อนเที่ยง
ผมว่าในบ้านเราก็น่าจะมีครอบครัวแบบนี้อยู่ปะปนอยู่บ้าง เพียงแต่ไม่เปิดเผยให้คนอื่นรับรู้
ใช่ครับ

เป็นสิ่งที่อยู่ในมุมมืดของสังคม เพราะพอเปิดเผยออกมาก็ไม่มีใครยอมรับ

เหมือนเรื่องเสียวครอบครัวที่อยู่ในเว้ปนี้ไงครับ ถ้าเป็นเรื่องแต่งก็จะอ่านสนุก แต่ถ้าเป็นเรื่องจริง บางคนก็คงไม่สนุกเท่าไหร่ เพราะบางคนอาจจะรับไม่ได้

Boy just boy

ละครเรื่องเสียวบางอย่างก็มีพื้นจากเรื่องจริงครับ

GAMA

การที่ครอบครัวมีลูกสาวคนเดียวนั้นสำคัญมาก

เพราะการสอนลูกสาวคนเดียวนั้นก็ต้องขึ้นอยู่กับคุณพ่ออีกว่า จะสอดใส่ดุ้นควยเข้ารูหีลูกสาวหรือไม่

โอกาสที่คุณพ่อจะสอดใส่ลูกสาวนั้น การที่คุณพ่อกับลูกสาวแอบสอนกันเอง โอกาสสอดใส่และเย็ดกันก็จะมีมากขึ้น

ส่วนการที่คุณพ่อสอนลูกสาวต่อหน้าแม่หรือพ่อแม่ช่วยกันสอน โอกาสการสอดใส่ก็จะมีน้อยกว่า เพราะอย่างน้อยคุณพ่อก็จะเกรงใจคุณแม่

แต่ถ้าคุณแม่ตกลงและลูกสาวสมยอม การสอดใส่ก็จะเป็นสิ่งที่หลีกเลี่ยงไม่ได้

Boy just boy

โดยส่วนตัวชอบแนวรุมเอาแม่เพื่อน กับแนวพาเพื่อนมารุมแม่ครับ

GAMA

อ้างจาก: @good man@ เมื่อ กันยายน 26, 2023, 05:51:09 หลังเที่ยง
ละครเรื่องเสียวบางอย่างก็มีพื้นจากเรื่องจริงครับ
แต่เรื่องแนวครอบครัวนี่ หนังAVของญี่ปุ่นมีเยอะ จนผู้คนเข้าใจกันว่าครอบครัวของชาวญี่ปุ่นน่าจะเป็นแบบนั้นครับ