ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กันยายน 30, 2023, 03:06:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคยเป็นประจำ
2 (66.7%)
เคยนานๆครั้ง
1 (33.3%)
ไม่เคยเลย
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 3

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
      มีท่านใดเคยจินตนาการหรือเคยมีความรู้สึกอยากจะเย็ดกับผู้หญิงที่ดูแล้วไม่ได้มีลักษณะดึงดูดทางเพศหรือน่าเย็ด เช่น ผู้หญิงหน้าตาธรรมดา  ผู้หญิงขี้เหร่  ผู้หญิงแก่ ผู้หญิงอ้วน ฯลฯ หรือมีใครเคยได้เย็ดผู้หญิงแบบนี้ในชีวิตจริงๆบ้างครับ?

::Pull::
    ของผมนี่เป็นประจำเลยครับ  ตั้งแต่เด็กๆแล้ว  โดยเฉพาะทุกวันนี้หลายๆครั้ง  ผมจะจินตนาการว่าได้เย็ดกับคนแถวบ้าน  ครูอาจารย์ คนที่ทำงาน  พวกวิทยากรฝึกอบรม  คนที่เห็นบ่อยๆแต่ไม่รู้จักชื่อ  ซึ่งส่วนมากมันจะแว้บเข้ามาในความคิดเองเลยครับ  ถ้าเป็นเมื่อก่อนบางครั้งจะมีความตะขิดตะขวงใจบ้าง  แต่ตอนหลังนี่  ถ้ามีใครแว้บเข้ามาในความคิดนี่  ผมจะจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันหมดครับโดยไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหม  ไม่ว่าจะเป็นใคร ทั้งญาติผู้ใหญ่ ครูอาจารย์ เจ้านาย เพื่อนพ่อเพื่อนแม่ แม่เพื่อน ฯลฯ โดยไม่สนว่าหน้าตาจะสวยไม่สวยน่าเย็ดไม่น่าเย็ด ทั้งแก่ทั้งสาว  ผมจะจินตนาการว่าเย็ดกันได้หมด  แล้วจะรู้สึกว่ามีอารมณ์มันสะใจมาก 
    อย่างตอนไปเที่ยวกะหรี่ก็จะเน้นแต่พวกสาวใหญ่หรือแก่ๆ  ขอแค่ให้ดูสะอาดหน่อย จะแก่จะอ้วนจะดำก็เย็ดได้หมด  แล้วหลายคนหน้าตาขี้เหร่นะ  แต่พอแก้ผ้าออกมากลับดูเป็นคนน่าเย็ด ผิวพรรณสะอาดสอ้าน  นมใหญ่เต่งตึง หัวนมตั้งชูชัน น่าดูด  ตูดใหญ่ หมอยดก  แล้วยอมให้ดูดนมเลียหีแล้วดูดควยให้เราแบบสดๆ ตอนเย็ดกันก็ให้ทำได้หลายท่า  แถมมีอารมณ์ร่วมไปด้วย  พวกนี้จะบอกว่าเพราะตัวเองเป็นคนขี้เหร่  เลยไม่ค่อยมีลูกค้า เวลามีลูกค้าก็เลยทำให้เต็มที่เลย  หลายคนเลยกลายเป็นขาประจำของผมไป

จากประสบการณ์ของผม ขอยกตัวอย่างบางคน
    คนแรกเป็นครูบรรณารักษ์ห้องสมุด  แกเป็นคนตัวดำๆ หน้าปรุๆหน่อย  ฟันเหยินๆ ปากยื่นๆห้อยๆ  แต่แกเป็นคนนมใหญ่  อายุ 30 กว่าเกือบ 40 แล้ว  ครั้งหนึ่งตอน ม.2 ผมเคยแอบเห็นร่องนมฐานนมแกจนเกิดความเงี่ยนต้องแอบไปชักว่าว แล้วก็เลยจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแกประจำติดต่อกันหลายปีจนเรียนจบเลย  โดยเฉพาะจินตนาการให้แกใช้ปากที่ยื่นๆห้อยๆนี่แหละ  มาอมควยดูดไข่ให้ผมเหมือนในหนังเอ๊กซ์แล้วผมจะเสียวซ่านสะใจมาก

คนต่อมาเป็นครูสอนคณิตศาสตร์ตอน ม.3 อายุแกประมาณ 50 แล้ว เป็นคนหุ่นท้วมๆ ผิวขาว ตัวเตี้ยๆหน่อย นมใหญ่มาก  ตูดใหญ่  ใส่แว่น หน้าหมวยๆธรรมดา เหมือนพวกยายเจ๊ตามร้านขายของทั่วไป  ผมชอบแอบมองร่องนมฐานนมแกประจำ  เพราะนมแกใหญ่มากจนล้นทะลัก  แต่ตอนแรกๆก็ไม่ได้คิดอะไร  แต่จู่ๆช่วงเรียนจบเกือบปิดเทอมจู่ๆผมกลับเห็นแกแว้บเข้ามาในจินตนาการ  ตอนแรกผมรู้สึกตะขิดตะขวงจนพยายามระงับใจ  แต่ก็ตบะแตกต้องชักว่าวแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับแกไปด้วย  หลังจากนั้นถึงผมจะไม่ได้เรียนกับแกแล้ว  แต่ผมก็ยังชอบแอบมองแก  แล้วจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนชักว่าวเป็นประจำอีกหลายปีแม้แต่ตอนเรียนจบแล้ว

::Cheeky::
     อีกคนหนึ่งที่ผมชอบจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกันเป็นประจำ ต่อเนื่องกันมา 3-4 แล้ว  เป็นวิทยากรฝึกอบรมคนหนึ่ง ที่ผมอบรมกับแกเป็นประจำ  ตอนนั้นแกอายุ 63 แล้ว  ผมหงอกครึ่งหัวแล้ว  หุ่นท้วมๆ ผิวไม่ขาวแต่ก็ไม่คล้ำแบบคนไทยทั่วไป  หน้าตาธรรมดาไม่สวยไม่ขี้เหร่ ใส่แว่น แต่งตัวแบบพวกคุณหญิงคุณนายชอบใส่ผ้าไหม  ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว นมใหญ่มาก ตูดใหญ่  วันหนึ่งผมสบตากับแก แล้วแอบมองร่องนมฐานนม  ซึ่งมันยังดูเต่งตึงนะ  จู่ๆก็รู้สึกเงี่ยนอยากจะเย็ดกับแกเฉยเลยจนต้องแอบไปชักว่าวแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับแก แบบจินตนาการให้ใกล้เคียงความจริงเลยว่าถ้าแกแก้ผ้ามาหุ่นจะเป็นอย่างไรโดยจินตนาการเทียบเคียงกับกะหรี่ที่หุ่นกับอายุใกล้เคียงแกหน่อย   ซึ่งมันรู้สึกเสียวซ่านมันสะใจมาก  จนผมนี่ติดใจต้องจินตนาการถึงแกเป็นประจำเลย  แถมแกก็เป็นสาวแก่ด้วย ยิ่งเพิ่มจินตนาการว่าแกเงี่ยนจัดๆจนมาขอให้ผมช่วยเย็ดเลย