ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กันยายน 30, 2023, 03:11:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทำใจได้หรือไม่?

ได้
5 (71.4%)
ไม่ได้
2 (28.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 7

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
       ท่านสามารถทำใจยอมรับได้หรือไม่ครับ? หากเมียของท่านมีประวัติเคยเป็นกะหรี่มาก่อนหรือเคยเป็นดาราหนังเอ๊กซ์มาก่อน  ทั้งที่รู้ประวัติมาก่อนหรือมารู้ประวัติภายหลัง

::Pull::
      ของผมนี่ถ้าเป็นคนที่ไม่มีปัญหาเรื่องอื่นๆ เช่น ติดยา ติดหนี้สิน ติดการพนัน ติดโรค หรือมีผัวเก่ามีมาเฟียคอยตามรังควาน ฯลฯ แล้วเป็นคนนิสัยใจคอดี  ผมก็สามารถทำใจได้ครับ เพราะตัวผมเองไม่ใช่คนที่มีชื่อเสียงหรือตำแหน่งหน้าที่ใหญ่โตที่ต้องรักษาเกียรติยศชื่อเสียง  แถมอาชีพพวกนี้เอาเข้าจริงๆก็จะมีสักกี่คนที่รู้จักจริงๆ 
เพราะคงมีผู้ชายไม่กี่คนนะที่กล้าประกาศต่อสาธารณะว่าตัวเองเป็นคนชอบเที่ยวกะหรี่  เคยเป็นแมงดา  เคยเป็นดาราหนังเอ๊กซ์ เคยเป็นผู้กำกับหนังเอ๊กซ์

GAMA

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กันยายน 30, 2023, 03:11:29 หลังเที่ยง
::Cheeky::
       ท่านสามารถทำใจยอมรับได้หรือไม่ครับ? หากเมียของท่านมีประวัติเคยเป็นกะหรี่มาก่อนหรือเคยเป็นดาราหนังเอ๊กซ์มาก่อน  ทั้งที่รู้ประวัติมาก่อนหรือมารู้ประวัติภายหลัง

คงทำใจยากกว่าผู้หญิงที่เคยมีเพศสัมพันธ์กับพี่น้องหรือพ่อของตัวเองครับ เพราะIncestเป็นเรื่องของความลับในสังคม แต่กระหรี่นี่เขาเป็นคนเปิดในที่สาธารณะ แม้แต่คนเป็นเด็กเอ็นฯหรือทำolfก็คือคนเปิดในที่สาธารณะ แต่ถึงแม้กระนั้น ถ้ารักกันจริงก็คงต้องถือว่าเรื่องนั้นคือเรื่องเมื่อวานครับ เพียงแค่ทำวันนี้และพรุ่งนี้ให้ดีที่สุดก็พอ
ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

vadazaa

เจ็บใจรับไม่ได้ตรง  หนีไปอ้าหีอมควยทหาร
แล้วมาบอกว่าควยผมเล็กเย็ดไม่มันส์

อ้างจาก: vadazaa เมื่อ ตุลาคม 03, 2023, 12:56:11 ก่อนเที่ยง

เจ็บใจรับไม่ได้ตรง  หนีไปอ้าหีอมควยทหาร
แล้วมาบอกว่าควยผมเล็กเย็ดไม่มันส์

::Glad::
     ผมไม่ชอบเด็ก  แต่ยอมรับว่าอีนี่หน้าตาน่าเย็ดมากนะ  มีรูปตอนโดนเย็ดอีกไหมครับ? แบบที่โดนเย็ดตูดหรือโดนลงแขกด้วย