ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครเคยตอกทอมสดๆบ้างครับ

เริ่มโดย vadazaa, ตุลาคม 03, 2023, 01:32:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tinyspear

ไม่เคยเลย แต่อยากรู้ว่าร้องเสียงสาว หรือเสียงแมน

kewkew1112

mighemay

ทำไมสาวน่ารักมักจะเป็นทอม ทำยังไงให้เปลี่ยนใจคับ

CandyPop

jackkie

เคยคิดตอกครับ แต่ไม่มีโอกาสเลยครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Glad::
      ถ้านับเฉพาะเมื่อไม่นานมานี้  ผมเคยรู้สึกเงี่ยนอยากจะเย็ดกับอาจารย์สาวใหญ่คนหนึ่งอายุ 50 กว่าแล้ว  เป็นคนรูปร่างใหญ่  ขาวท้วม  ท่าทางทะมัดทะแมง  หน้าหมวยๆแบบคนจีนทั่วไป  นมใหญ่มาก  ตูดก็ใหญ่  ชอบใส่เสื้อกางเกงรัดๆ จนเห็นรูปร่างชัดเจน  เสียงแหบๆหน่อย  เพื่อนที่เป็นลูกศิษย์แกบอกว่าแกเป็นทอมแต่ไม่ได้แสดงตัวชัดเจน  แต่คนทั่วไปก็พอดูออกแหละ
      ผมไม่เคยคิดอะไรกับแกมาก่อนนะ  จนมีช่วงหนึ่งที่ผมมาอบรมแล้วเห็นแกบ่อย  จู่ๆวันหนึ่งเกิดจินตนาการถึงแกขึ้นมาเฉยๆ  เลยลองชักว่าวแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับแกดูแล้วกลับรู้สึกตื่นเต้นเสียวซ่านสะใจมาก  จนต้องจินตนาการถึงแกเป็นประจำเลย
      โดยเฉพาะชอบจินตนาการว่า  แกอมควยให้ผม  แล้วผมบีบขยำนมขนาดมหึมาของแกแล้วดูดเลียไปด้วย แล้วเลียหีให้แกจนแกทำหน้าเหยเกร้องครวญครางซี้ดซ้าดๆๆๆ  กับได้กระเด้าเย็ดบั้นท้ายแกจากด้านหลัง  บางทีก็จินตนาการว่าได้เย็ดตูดแกด้วย  บางครั้งก็จินตนาการว่ามีพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาอายุ 14-15 แถวบ้านผม 30 คน มาร่วมวงสัมมนาลงแขกรุมเย็ดแกทั้งหีทั้งตูดพร้อมกัน  แล้วมีเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูด  แล้วแกยังกลืนกินน้ำเงี่ยนจนครบทุกคนอย่างเอร็ดอร่อย  เหมือนในหนังเอ๊กซ์  จนแกสารภาพว่าติดใจควยจนเลิกเป็นทอมแล้ว

ชุ้ง

เคยแต่เอาสดแตกปากครับ​ ตอนจับยัดปากมันจะฝินๆหน่อย​ แต่พอได้แตกใส่ปากทอมมันสะใจยังไงก็ไม่รู้นะครับ

Boy just boy

อ้างจาก: ชุ้ง เมื่อ ตุลาคม 09, 2023, 07:36:50 หลังเที่ยง
เคยแต่เอาสดแตกปากครับ​ ตอนจับยัดปากมันจะฝินๆหน่อย​ แต่พอได้แตกใส่ปากทอมมันสะใจยังไงก็ไม่รู้นะครับ
เหตุการณ์เป็นยังไงครับ ทอมที่ไหนครับ

dog_963

amagusto

เคย แต่นานแล้วครับ น้องบอกรับงานครั้งแรก เลยจัดสด เตียงเปียกเลย

hansamuboy

เคยเจอแต่ทอมนมใหญ่ แอบหลอกจับนมแค่นั้นเองครับ

nyl3ankz

ครบเครื่องอยู่นะ สวย นมนิดหน่อย แข็งครับ

John Anakin

po3026

ทอมหน้าตาแบบนี้ ถีงไหนถึงกันครับสู้ไม่ถอยอยู่แล้ว

kupong