ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอสอบถามหน่อยครับ

เริ่มโดย Boy just boy, ตุลาคม 03, 2023, 04:14:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

ถ้าเราได้กับพี่สาวแล้วแต่อยากให้คนมาสวิงมีวิธีการที่ทำให้พี่ไม่รู้มั้ยครับว่าโดนสวิง
หรือรู้แค่ว่าเราเป็นคนเอา

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Falling::
   ถ้าเอาตามแบบเรื่องเสียวหรือในหนังเอ๊กซ์ก็คือ ต้องวางยานอนหลับ วางยาปลุกกำหนัด มอมเหล้า หรือปิดไฟตอนเย็ดกันแล้วให้เพื่อนแอบมาเย็ด หรือไม่ก็ให้เพื่อนปลอมเป็นโจรบุกมาปล้นบ้านลงแขกรุมเย็ดเลย

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ตุลาคม 03, 2023, 06:21:02 หลังเที่ยง
::Falling::
   ถ้าเอาตามแบบเรื่องเสียวหรือในหนังเอ๊กซ์ก็คือ ต้องวางยานอนหลับ วางยาปลุกกำหนัด มอมเหล้า หรือปิดไฟตอนเย็ดกันแล้วให้เพื่อนแอบมาเย็ด หรือไม่ก็ให้เพื่อนปลอมเป็นโจรบุกมาปล้นบ้านลงแขกรุมเย็ดเลย

นี่คิดแบบนี้อยู่ครับวางยานอนหลับ มอมเหล้า ปิดไฟแล้วให้เพื่อนๆแอบมาเย็ดพี่ครับ

อ้างจาก: @good man@ เมื่อ ตุลาคม 03, 2023, 04:14:03 ก่อนเที่ยง
ถ้าเราได้กับพี่สาวแล้วแต่อยากให้คนมาสวิงมีวิธีการที่ทำให้พี่ไม่รู้มั้ยครับว่าโดนสวิง
::DookDig::
   แสดงว่าตอนนี้ได้เย็ดกับพี่แล้วสิ? ทำยังไงถึงได้เย็ดกัน? พี่สวยน่าเย็ดไหม? แล้วตอนเย็ดกันมันมากไหม?

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ตุลาคม 03, 2023, 07:19:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: @good man@ เมื่อ ตุลาคม 03, 2023, 04:14:03 ก่อนเที่ยง
::DookDig::
   แสดงว่าตอนนี้ได้เย็ดกับพี่แล้วสิ? ทำยังไงถึงได้เย็ดกัน? พี่สวยน่าเย็ดไหม? แล้วตอนเย็ดกันมันมากไหม?
ยังครับแต่น่าจะเกือบแล้ว พี่สวยครับขาวมาก

::Pull::
     แล้วเคยอยากลองกับแม่หรือญาติคนอื่น เช่น ป้า น้า อา บ้างไหมครับ

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ตุลาคม 04, 2023, 06:08:24 หลังเที่ยง
     แล้วเคยอยากลองกับแม่หรือญาติคนอื่น เช่น ป้า น้า อา บ้างไหมครับ

อยากลองกับน้าอาครับ มีวิธีการมั้ยครับ

ชุ้ง

ผมชอบแนวนี้มากครับอยากเอาให้หมดน้ำเลย

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

อ้างจาก: Tom90 เมื่อ ตุลาคม 04, 2023, 06:29:01 หลังเที่ยง
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ตุลาคม 04, 2023, 06:08:24 หลังเที่ยง

อยากลองกับน้าอาครับ มีวิธีการมั้ยครับ
อย่างที่มีท่านอื่นๆแนะนำไว้  คือวางยานอนหลับ วางยาปลุกเซ็กซ์ มอมเหล้า  หรือพาพวกปลอมเป็นโจรแล้วดักฉุดมารุมเย็ดเลย