ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนบ้านสูงวัย...V6(วันนี้มาเป็นแขกรับเชิ้ญ)

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลาลา, ตุลาคม 03, 2023, 09:22:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชีวิต ลั้นลาลา

หลังจากสนิทสนมได้นั่งร่วมวงเบียร์ กับคุณลุงที่สวนหลังบ้านหลายรอบ ได้พูดคุยเปิดใจกันเรื่องการแต่งตัวตามสบายๆเวลาอยู่บ้าน...ลุงแกก็เลยชวนไปเปลี่ยนบรรยากาศ...โดยการชวนไปร้องคาราโอเกะที่บ้านแกมั้ง...ช่วงนี้ฝนตกบ่อยไม่ได้ออกไปเที่ยวไหนวันหยุดก็ตอบรับคำชวนของลุงแกหน่อย เราก็แต่งตัวตามสบายๆ ชุดชั้นในไม่ต้อง ตามสไตล์ชุดอยู่บ้านเรา ก้มๆเงยๆนิดหน่อยนึกว่าช่วยค่าเบียร์เจ้าภาพ....😁

johnyred59

ถ้าผมเป็นลุงนี่ คงจะไม่ปล่อยให้รอดไปได้แน่ ลองแต่งตัวมาอย่างงี้ คงต้องพร้อมรบขนาดนี้

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
   แล้วเคยสนใจอยากลองเปิดซิงพวกเด็กอายุ 13-14 ที่เพิ่งหัดชักว่าวแบบในเรื่องเสียวบ้างไหมครับ?

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ตุลาคม 04, 2023, 12:45:08 หลังเที่ยง
::Pull::
   แล้วเคยสนใจอยากลองเปิดซิงพวกเด็กอายุ 13-14 ที่เพิ่งหัดชักว่าวแบบในเรื่องเสียวบ้างไหมครับ?

ก็ยังไม่เคยมีเด็กขนาดนั้นเข้ามาขายขนมจีบหรือหื่นใส่นะคะ....ส่วนมากมีแต่รุ่นใหญ่...สงสัย ดวงสมพงษ์กับคนมีอายุ...😂

อ้างจาก: johnyred59 เมื่อ ตุลาคม 04, 2023, 11:30:59 ก่อนเที่ยง
ถ้าผมเป็นลุงนี่ คงจะไม่ปล่อยให้รอดไปได้แน่ ลองแต่งตัวมาอย่างงี้ คงต้องพร้อมรบขนาดนี้

ลุงแกก็ไม่ได้ออกอากการขนาดนั้นหลอกคะ....แต่ก้มหยิบน้ำเเข็งบ่อยๆ
ก็เห็นเป้ากางเกงบอลมีตุงๆเหมือนกัน....😂

nowhereman

อุดหนุนค่าเบียร์ หรือทำร้ายจิตใจคนแก่ครับ 555

Shadows12

อ้างจาก: ชีวิต ลั้นลาลา เมื่อ ตุลาคม 03, 2023, 09:22:07 หลังเที่ยง
หลังจากสนิทสนมได้นั่งร่วมวงเบียร์ กับคุณลุงที่สวนหลังบ้านหลายรอบ ได้พูดคุยเปิดใจกันเรื่องการแต่งตัวตามสบายๆเวลาอยู่บ้าน...ลุงแกก็เลยชวนไปเปลี่ยนบรรยากาศ...โดยการชวนไปร้องคาราโอเกะที่บ้านแกมั้ง...ช่วงนี้ฝนตกบ่อยไม่ได้ออกไปเที่ยวไหนวันหยุดก็ตอบรับคำชวนของลุงแกหน่อย เราก็แต่งตัวตามสบายๆ ชุดชั้นในไม่ต้อง ตามสไตล์ชุดอยู่บ้านเรา ก้มๆเงยๆนิดหน่อยนึกว่าช่วยค่าเบียร์เจ้าภาพ....😁

สนใจพูดคุยกันได้นะครับ ไอดี pik-up12

อ้างจาก: nowhereman เมื่อ ตุลาคม 06, 2023, 09:37:16 ก่อนเที่ยง
อุดหนุนค่าเบียร์ หรือทำร้ายจิตใจคนแก่ครับ 555
ก็ไม่ถึงกับทำร้ายจิตใจคนแก่หลอกค่ะ
แค่วันหยุดก็อยากแต่ตัวตามสบายๆ
ไม่ร้อนไม่อึกอัด....ก็ยังคิดอยู่ถ้ารอบหน้าไปกินเบียร์อีกรอบหน้า....ใส่ชุดนอนไปลุงจะว่าอะไรไหม....😂😂😂😂

อ้างจาก: Shadows12 เมื่อ ตุลาคม 15, 2023, 04:15:01 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ชีวิต ลั้นลาลา เมื่อ ตุลาคม 03, 2023, 09:22:07 หลังเที่ยง

สนใจพูดคุยกันได้นะครับ ไอดี pik-up12
ลองเข้ามาแลกเปลี่ยนประสบการณ์พูดคุยกันได้ค่ะ

babayalo

อ้างถึง
กดติดตามไม่ได้เลยครับ ขอติดตามด้วยคนนะครับ