ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ความรู้สึกต่อผู้หญิง 4 ประเภท

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), ตุลาคม 17, 2023, 04:09:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
      จากประสบการณ์ส่วนตัวของผม  ผมสามารถสรุปได้ว่า  ผมจะมีระดับความรู้สึกทางเพศต่อผู้หญิง แบ่งเป็น 4 ประเภทหลักๆ  โดยบางทีก็ไม่ได้เกี่ยวกับเรื่องคุณภาพ  ความสวย อายุ ระดับชั้นอะไรเลย  แต่เป็นเพียงความรู้สึกส่วนตัวเท่านั้นคือ
      1.ผู้หญิงที่น่าเย็ด  คือเป็นผู้หญิงประเภทที่เห็นแล้ว  ผมรู้สึกว่าเป็นคนที่ เซ็กซี่ ยั่วยวน น่าเย็ดจนรู้สึกเงี่ยนจนควยลุกโดยอัตโนมัติ จนต้องมาจินตนาการตอนชักว่าวเลย  ในชีวิตผมก็ยอมรับว่า  มีความรู้สึกแบบนี้กับผู้หญิงอยู่หลายคน  รวมทั้งกะหรี่บางคนที่ผมเที่ยวบ่อยๆจนกลายเป็นขาประจำกัน
      2.ผู้หญิงที่อยากเย็ด  คือผู้หญิงประเภทที่ดูแล้วอาจจะไม่ค่อยเซ็กซี่ ยั่วยวน ดูน่าเย็ด โดยอัตโนมัติเท่าไหร่นัก   แต่กลับเป็นผู้หญิงที่ผมกลับมีความรู้สึกเป็นพิเศษ  ที่ต้องการจะเย็ดจนต้องจินตนาการถึงบ่อยๆ  ในชีวิตผมก็มีความรู้สึกแบบนี้กับผู้หญิงหลายคนโดยเฉพาะพวกที่ผมรู้สึกชอบจริงๆจนอยากได้เป็นเมียเลย
     3.ผู้หญิงประเภทที่พอเย็ดได้  คือผู้หญิงประเภทที่ผมเห็นแล้วรู้สึกเฉยๆ  ไม่ได้คิดอะไร  แต่จู่ๆกลับรู้สึกอยากลองเย็ดขึ้นมาหรือมีเหตุบังเอิญ เช่น แอบเห็นตอนแต่งตัวชเวิ้บชว้าบแล้วเห็นร่องนมฐานนมหรือรูปร่างที่ทำให้รู้สึกว่าอยากจะลองจินตนาการว่าได้เย็ดกันดู  ซึ่งก็มีอยู่หลายคนนะที่ผมจินตนาการบ่อยๆจนติดใจกลายเป็นประเภทที่รู้สึกอยากจะเย็ดบ่อยๆหรือน่าเย็ดขึ้นมาเลย  ผู้หญิงกลุ่มนี้ในจินตนาการไม่ค่อยมีเท่าไหร่ครับ  แต่ในชีวิตจริงคือกลุ่มที่ผมได้เย็ดมาจริงๆมากที่สุดคือพวกกะหรี่ส่วนมากที่เคยเที่ยวมาครับ  คือ มีรูปร่าง หน้าตา  ระดับปานกลาง ธรรมดา ที่พอจะรู้สึกเย็ดได้  แต่ยอมรับว่าหลายคนพอแก้ผ้าออกมาหรือได้เย็ดกันจริงๆกลับรู้สึกติดใจ  เพราะดีเกินคาด  ทั้งจากรูปร่างที่ดูน่าเย็ด  เพราะนมยังใหญ่  เต่งตึง  ทั้งที่บางคนอายุ 50 กว่า 60 แล้ว  หัวนมชูชันไม่ว่าจะดำหรือน้ำตาลแดงก็น่าดูด  ตูดใหญ่  หมอยดก   ปฏิกิริยาตอนเย็ดกันตอบสนองเป็นอย่างดี  เลยกลายเป็นขาประจำกันไปหลายคนเลย
      4.ผู้หญิงประเภทที่ต้องรู้สึกเงี่ยนจริงๆ ถึงจะเย็ดได้  คือผู้หญิงประเภทที่ผมไม่เคยมีความรู้สึกทางเพศด้วยเลย  ทั้งจากรูปร่าง หน้าตา  อายุ  บุคลิกท่าทาง  หรือบางคนเป็นคนที่ผมมีความรู้สึกเคารพนับถือจึงต้องระงับความรู้สึกไว้  ทั้งที่บางคนก็มีรูปร่าง หน้าตา  ที่ใช้ได้เลย   แต่สุดท้ายก็มีหลายครั้งที่ตบะแตกจนต้องลองจินตนาการถึงดู  จนหลายคนผมก็กลับติดใจจนต้องจินตนาการถึงบ่อยๆ จนกลายเป็นคนประเภทที่ผมรู้สึกว่าอยากจะเย็ดหรือน่าเย็ดไปเลย  กลุ่มนี้เป็นกลุ่มที่ผมยอมรับว่ามีความรู้สึกที่แตกต่างกันแบบสุดโต่งมากที่สุดเลย   เพราะหลายคนในกลุ่มนี้คือ  คนหน้าตาขี้เหร่  แก่ หรือหน้าแปลกประหลาด   แต่บางครั้งผมกลับรู้สึกอยากลองจนต้องจินตนาการถึงบ่อยๆ  หรือบางครั้งตอนเงี่ยนจัดๆ แล้วจะไปเที่ยวกะหรี่แต่ไม่เจอพวกขาประจำหรือคนที่น่าเย็ด  ผมเลยลองเย็ดกะหรี่แปลกๆที่น่าจะไม่ค่อยมีคนอยากเย็ดเท่าไหร่  เช่น กะหรี่ที่ฟันหลอหมดปาก  กะหรี่อ้วนมากที่น้ำหนักเป็นร้อยกิโล  กะหรี่ที่ตัวดำปี๋เหมือนนิโกร  กะหรี่ที่ขี้เหร่มากแบบหน้าเหมือนลิงเลย ฯลฯ
      แต่บางคนในประเภทนี้ก็เป็นคนจัดว่าหน้าตาดี รูปร่างดี  บุคลิกดี  แต่ผมต้องระงับใจไว้ไม่ให้คิดถึง เพราะเป็นคนที่ผมรู้สึกเคารพนับถือ  แต่พอตบะแตก  ผมก็ระงับใจไม่ได้จนต้องมาจินตนาการว่าได้เย็ดกันตอนชักว่าวเลย  คนในกลุ่มหลังนี่ก็เช่น แม่ผมเอง  ญาติผู้ใหญ่บางคน ครู อาจารย์ บางคน  เจ้านาย คนที่ทำงานบางคน ฯลฯ.

::Glad::
      ข้อ 2. นึกถึงผู้หญิงคนหนึ่งที่ตอนนี้เป็นอาจารย์มหาวิทยาลัยชื่อดัง อายุ 40 กว่า  ตอนนี้มีผัวมีลูกแล้ว  เป็นคนหน้าหมวยๆธรรมดา  ใส่แว่นหนาๆ  แต่งตัวมิดชิด  เรียบร้อย  แต่เป็นคนนมใหญ่  ตูดใหญ่  ขนตามตัวดก  เมื่อยี่สิบกว่าปีที่แล้วผมจะชอบจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันเป็นประจำ  แม้แต่ทุกวันนี้ก็ยังจินตนาการถึงบ้างบางครั้ง

::Glad::
      ข้อ 3. นี่นึกถึงกะหรี่ขาประจำของผมบางคนเลย  ขอยกตัวอย่าง คือ
      คนแรก  เป็นคนผิวคล้ำๆ หุ่นท้วมๆ  หน้าตาแบบแขกๆหน่อย  อายุ 40 กว่า ตอนที่คุยกับแกยังเห็นหน้าไม่ชัด   แต่พอไปที่โรงแรมตอนที่แกแก้ผ้าออกมานี่  ดูดีเกินคาด  ถึงหน้าแกจะปรุๆหน่อย แต่ก็ดูสวยคมคายคล้ายๆแขก  หุ่นแกท้วมๆหน่อย แต่ก็ดูน่าเย็ด  นมแกใหญ่มาก ยังเต่งตึง หย่อนเล็กน้อยตามวัย  หัวนมดำๆแต่ก็ตั้งชูชันน่าดูด  หมอยก็ดก  ตูดก็ใหญ่   แถมแกเป็นกะหรี่คนแรกที่อมควยให้ผมแบบสดๆไม่มีท่าทางรังเกียจเลย  แล้วยังบอกว่ารู้สึกถูกชะตากับผม  ตอนเย็ดกันก็รู้สึกมันมากโดยเย็ดกันหลายท่า ปฏิกิริยาตอบสนองก็ดี  ร้องครางซี้ดซ้าดๆๆๆตลอด
     คนที่สอง   เป็นป้ากะหรี่อายุตอนนั้น 50 แล้ว  หน้าตาหมวยๆแบบคนจีนธรรมดา  ใส่แว่น  ผิวขาว หุ่นท้วมๆหน่อย   แต่พอแก้ผ้าออกมาแล้วก็รู้สึกดีเกินคาดนะ  นมแกใหญ่มากเต่งตึง  หัวนมตั้งชูชัน สีน้ำตาลอ่อน น่าดูด  หมอยแกก็ดก  ตูดใหญ่   แล้วตอนเย็ดกันปฏิกิริยาแกตอบสนองดี  ยอมอมควยสดๆให้ผมเช่นกัน  แล้วยอมให้ผมดูดขยำนม   เลียหี  แล้วเย็ดกันหลายท่า
      คนที่สาม   อายุ 40 กว่าๆ  หน้าไม่สวยแบบชาวบ้านธรรมดาๆเลย  ผิวคล้ำๆ   ตัวเล็กๆ  ผอมๆ  แต่พอแก้ผ้าออกมา กลับดูนมใหญ่มาก  ยังกลมกลึง เด้งดึ๋ง  หัวนมดำๆเหมือนหัวนมน้าสาวผม  ตั้งชูชันน่าดูด ตูดก็ใหญ่ หมอยก็ดก  แล้วยอมดูดควยให้ผมสดๆ ตอนดูดก็ดูดเก่งจนเสียวซ่านสะใจมาก  ตอนเย็ดก็เย็ดกันหลายท่า ปฏิกิริยาตอบสนองตอนโดนเย็ดก็ดี
     คนที่ยกตัวอย่างมาพวกนี้เลยกลายเป็นกะหรี่ขาประจำของผมอยู่ช่วงหนึ่งที่เคยเย็ดกันมาน่าจะเกือบ 20 ครั้งได้  จากที่ตอนก่อนเที่ยวรู้สึกเฉยๆแค่พอเย็ดได้เท่านั้น

::Cheeky::
     ข้อ 1. นี่บางทีก็ไม่ได้เกี่ยวกับเรื่องความสวยหรืออายุ  แต่มันเป็นความรู้สึกที่เป็นไปโดยอัตโนมัติครับ ยกตัวอย่าง เช่น
   คนแรก เป็นป้ากะหรี่คนหนึ่งที่ผมเป็นขาประจำของแก  หน้าตาแกก็ดูธรรมดาไม่ถือว่าสวยอะไรแต่ก็ไม่ถึงกับไม่ขี้เหร่  ผิวขาว  หุ่นดูสมส่วน ไม่อ้วนไม่ผอม   แต่แต่งตัวดี  มีสง่าราศรีเหมือนคุณหญิงคุณนาย  ดูเผินๆจะไม่รู้เลยว่าแกเป็นกะหรี่
   ตอนแรกที่ผมเห็นแกก็ถูกชะตาอยากจะเย็ดกับแกแล้ว  และคิดว่าแกน่าจะอายุแค่ 40 ถ้วนๆเท่านั้น   จนผมเห็นแกหลายครั้งจึงลองเสี่ยงถามดูว่าเป็นกะหรี่หรือเปล่าจนได้เย็ดกัน โดยแกเอาบัตรประชาชนให้ดู ซึ่งตอนนั้นแกอายุ 51 แล้ว
    พอแกแก้ผ้าก็ดีเกินคาด   หุ่นแกยังสมส่วนไม่อ้วนไม่ผอม  ผิวยังไม่เหี่ยว  นมขนาดปานกลางไม่ใหญ่ไม่เล็ก  แต่รูปทรงยังสวย ไม่หย่อนยานแบบคนวัยเดียวกัน  หัวนมยังสีน้ำตาลแดงตั้งชูชันน่าดูด  หมอยก็ดก    แถมแกยอมให้ดูดนมเลียหีแล้วอมควยให้แบบสดๆด้วย  ตอนเย็ดกันก็เย็ดกันหลายท่าแล้วมีปฏิกิริยาตอบสนองแบบมันสะใจ  ก็เลยกลายเป็นขาประจำกันมาหลายปี   โดยเมื่อต้นปีนี้ก็เพิ่งเย็ดกันไปเพราะเจอกันโดยบังเอิญ ตอนนี้แกอายุ 63 แล้วหลังจากไม่เจอกันมา 4 ปีแล้ว   แต่สภาพแกยังถือว่าใช้ได้
      คนที่สอง เป็นกะหรี่เหมือนกัน  ตอนเย็ดกันครั้งแรกแกบอกผมว่าอายุ 45  หน้าตาแกน่าเย็ดคล้ายๆพวกดาวโป๊สมัยก่อน ไว้ผมยาวๆดัดหยิกๆ   ผิวไม่ขาวมากแต่ไม่คล้ำ  รูปร่างดูสูงใหญ่  แต่ไม่ถึงกับอ้วนท้วม   พอเห็นหน้าแกปุ๊บก็ยอมรับว่าเงี่ยนทันที    แล้วพอแกแก้ผ้าออกมาก็ไม่ผิดหวังจริงๆ  เพราะผิวยังไม่เหี่ยว  แล้วยังดูขาวกว่าภายนอก  นมก็ใหญ่มากยังกลมกลึงไม่หย่อนยาน หัวนมสีน้ำตาลแดงน่าดูด   ตูดใหญ่แต่ไม่ห้อยย้อยดูน่าเย็ด  หมอยก็ดก    แล้วยอมให้ดูดนมเลียหีอมควยสดๆให้ด้วย  ตอนเย็ดกันก็ทำกันหลายท่า ปฏิกิริยาตอบสนองดีมันสะใจมาก   เสียดายที่ผมได้เย็ดแกแค่สามครั้งเท่านั้นแล้วไม่ได้เจอแกอีกเลย