ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาว AI ในชุดนักศึกษา (NISIT vol.2)

เริ่มโดย Farewell, ตุลาคม 22, 2023, 08:58:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Farewell

สาวๆในนี้ไม่มีตัวตนจริงครับ

คราวนี้ลองพาน้องไปหลายๆที่ครับ ชุดก็จะสั้นๆรัดๆเช่นเคย หวังว่าจะถูกใจท่านที่ชอบชุดนักศึกษานะครับ

ผลงานอื่นๆ เชิญที่ สารบัญ Farewell ครับ ------> https://xonly8.com/index.php?topic=243662.0

---------------------------

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

DeMo20220

::Glad::
เซ็ตนี้ช่วงร่างค่อยดูเหมือนของจริงหน่อย รูปจาก AI ส่วนใหญ่ที่เคยดูมาช่วงล่างมักผิดรูปดูแล้วไม่ค่อยเหมือนของจริงเลย

ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

alex2432

รูปเซ็ตนี้ทำออกมาได้สวยงามมากเลยครับ  ::Thankyou::

cyborg0011

ปัญาหาของเอไอมันก็คือข้อมูลจำเพาะส่วนอวัยวะมันไม่สมบูรณ์แบบ และต้องไปปรับแก้ในไลน์คอมมานด์ช่วย ถึงจะออกมาดูได้สมบูรณ์มากขึ้น

kijato005

lovelygotty

สวยสุดๆ แล้วเหมือนคนจริงๆด้วย

bigaud

Russ1715

เทคโนโลยีนี่มันนับวันยิ่งก้าวหน้าขึ้นทุกวันนะเนี่ย

yukleg

เนียนกริ๊บ...ดูแล้วภาพเป็นเนื้องานเดียวกัน ไม่โดดหรือดูหลอกตา สัดส่วนก็สมบูรณ์ แจ่มมากๆครับ.... ::WowWow::

linsaki1

สวยมากๆขอเพิ่มอีกหน่อยครับหัวหน้า

Aj33

Naowarat t.

Inder

ชุ้ง

darkwingzzz

::Grimace:: เนียนนนนน เนียนนกริ๊บบบบบบบ
รูปเนียนเหมือนคนจริงอะน้าาาาาา