ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ร่างทอง เมียกะหรี่ของผม

เริ่มโดย Domons, ตุลาคม 27, 2023, 11:39:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Domons

::Cold::

นี่คือความกะหรี่ของเธอที่เงี่ยนอยากมาเป็นเมียผม
ที่ให้ปลดปล่อยออกมา ... นอกจากนี้แล้ว
ก่อนจะเอากัน ผมจะให้เธอกราบควยผมก่อนด้วย... แล้วให้ท่องคาถาบูชาควยผมด้วย

..... ตอนเย็ดผมก็เรียก เธอว่าอีกะหรี่ ติดใจควยผัวไหม เป็นกะหรี่ให่้ผัวนะคะ
แล้วผมก็ให้รางวัลเธอด้วยการ ดูด กิน น้ำจากร่องหี...ให้

เป็นไง หวง หึง ควยนัก ก็ต้องมาเป๋นกะหรี่ดูแลควยแบบนี้นีแหละ โดนไปสามดอกติด
ทั้งหี ทั้งปากบวมซะใจดี

กระแทกปล่อยนำแตก ราดหี ไว้ไม่ให้อาบน้ำ ให้แต่งตัวแล้วพาไปส่งบ้าน ...

exxon gas station near me

สั่งไปด้วยว่าถึงบ้านแล้วถ่ายน้ำควยที่อยู่ในหีมาให้ดูด้วย ไม่งั้น ไม่ให้เป๋นเมียกะหรี่

ถ้าอยากเห็นเมียกะหรี่ร่างทอง แหกหี ให้ดู น้ำควยผมในหี ....
ช่วยแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับเมียกะหรี่ผมด้วยครับ

Pepe Indy

ทาสควยจริง ๆ สั่งให้เอาน้ำกลับบ้านห้ามอาบก็ทำ

Domons

::Ahoo:: ::Ahoo:: ::Ahoo:: ::Ahoo:: ::Ahoo::.

Tum666

เมียแบบนี้ ต้องดูแลดีๆ 
ให้ความรักมากๆ
เย็ดให้เธอเยอะๆ

ns52800189NS

sixdevil7

Domons

ยังไม่ให่เป็นเมียครับ
ให้เป็นเมียกะหรี่ก่อนครับ

ดูการทำงานของเธอก่อนดุแลควยผมได้ดีไหม

แล้วเธอก็ชอบโดดนเรียกว่าอีกะหรี่ตอนเย็ดท่าหมาด้วย.. อยากให้ฟังเสียงร้องว่า... ผัวจ๋า เมียจะเป็นกะหรี่ให้ผัวคนเดียว เย็ดเมียกะหรึ่บ่อยๆนะคะ

Domons

ใช่ติดควยหนักมาก
... หีน่ากินไหมครับ เนินใหญ่ไหม

Naichit

ไม่มีคำวิจารณ์ครับ... เพราะงดงามจนอึ้ง นั่งดูรูปก็แข็งปั๋งทันที... สรุปว่าตั้งใจเย็ดเธอให้ดีครับ... เวลาปล่อยน้ำอสุจิ ให้เอ่ยชื่อผมครับ ว่าปล่อยแทนนายชิต... ขมิบกี่ทีก็เอ่ยชื่อผมเท่านั้นที...

ผมล่ะฝันเลยว่าปล่อยน้ำใส่ช่องคลอดทรงนี้... 

napalm007

ช่วงล่างใหญ่มากครับ น่าเล่นด้วยครับ  ::YehYeh::

Domons

ถึงบ้าน .... แล้ว
ต้องรีบไปเอาน้ำควย ออกมาให้ดู
เธอบอกเงี่ยนมากกว่าเก่าอีก
เพราะน้ำควยผมอยู่ในหอยเธอมากว่าครึ่ง ชม.
คันหีเลยสิ..อีเมีย กะหรี่

Domons

อ้างจาก: napalm007 เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2023, 08:48:58 ก่อนเที่ยง
ช่วงล่างใหญ่มากครับ น่าเล่นด้วยครับ  ::YehYeh::

จะเป็นกะหรี่ใหพี่คน้ดียว เป็นผัวหนูนะคะ
น้ำล้างควยผมก็กิน
ตีนผมก็เลีย...

Domons

เพื่อการโดนเย็ดหนักๆ อีนี้เเยกไม่ออก
ระหว่าง อยากเป็นเมียผม
หรืออยากเป็นกะหรี่ รับควยชาวบ้านเยอะๆ

sanboston

Good sex

หีมีน้าเต็มสวยงามนัก ให้รางวัลเย็ดบ่อยๆครับ