ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องที่รู้จักมาปรึกษาครับ

เริ่มโดย Boy just boy, พฤศจิกายน 19, 2023, 10:45:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

น้องที่รู้จักคนนึง ตอนนี้อยู่ม.4 อยากเอาแม่ตัวเอง มาปรึกษา ทำอย่างไรดีครับ

ชุ้ง

แม่เลี้ยงได้อยู่นะครับ แม่ขี้แท้จริงไม่ได้ครับ

ชุ้ง

เป็นแม่เลี้ยงได้อยู่นะครับเอาได้เลย

ชุ้ง

ผมทำอะไรผิดหรือเปล่า ผมขอโทษครับ พี่ 🙏🙏🙏🙏🙏🙏

boonchoke k

เรื่องราวเป็นอย่างไรครับ ลอง line มาได้ที่ id   boonchokebt

น้องที่รู้จักคนนึง อยากมีอะไรกับแม่ครับ
แม่อายุ41แล้ว เป็นหมอ คนพ่อทำงานต่างจังหวัดเป็นราชการไม่ค่อยอยู่บ้านครับ
น้องมัน ม.4

review1972

ทำได้ถ้าไม่มีการบังคับ รับรู้กันแค่สองคน ไม่เดือดร้อนใคร

อ้างจาก: review1972 เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2023, 05:13:54 หลังเที่ยง
ทำได้ถ้าไม่มีการบังคับ รับรู้กันแค่สองคน ไม่เดือดร้อนใคร
แนะนำน้องมันอยู่ครับ ปกติอยู่กับแม่แค่2คน
พ่อมาเดือนนึงไม่กี่วัน

มีใครพอมีวิธีการอะไรแนะนำมั้ยครับ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ถ้าเอาตามเรื่องเสียวที่มีเหตุการณ์ให้แม่กับลูกได้เย็ดกันก็คือ
1.  แม่กำลังเงี่ยนสำเร็จความใคร่ให้ตัวเองอยู่แล้วลูกไปเห็นแล้วอาสาช่วยสำเร็จความใคร่ให้เลยได้เย็ดกัน
2.  แม่เมาไม่ได้สติเลยโดนลูกลักหลับ   บางทีพอตื่นมาก็ทำไม่รู้ไม่ชี้  บางทีก็รู้ตัวแต่ติดใจเลยเย็ดกันต่อมา
3.  ลูกขอเย็ดมาตรงๆเลย  บางทีแม่ก็ยอมเพราะเงี่ยนอยู่แล้ว  บางทีแม่ไม่อยากยอมหรอกแต่สงสารลูกเลยให้เย็ดแล้วดันติดใจกัน  บางทีแม่ไม่ยอมเลยโดนลูกข่มขืนเอาดื้อๆเลย
4.  ลูกวางยานอนหลับแม่หรือวางยาปลุกเซ็กซ์แม่เลยได้เย็ดกัน
5.  ลูกวางแผนให้เพื่อนหลายๆคนปลอมเป็นโจรแล้วมาปล้นบ้าน  ลงแขกแม่แล้วบังคับให้แม่กับลูกเย็ดกันปิดปาก

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

แม่คนนี้เล่นfacebookไหมครับ  ถ้าเล่นลองให้ลูกปลอมตัวแล้วส่งพวกเรื่องเสียว คลิปวีดิโอ  แม่กับลูกเย็ดกันให้แม่ดู   ถ้าแม่ชอบทางนี้อยู่แล้วก็อาจดูจนเกิดความเงี่ยนก็ได้

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2023, 11:43:01 ก่อนเที่ยง
ถ้าเอาตามเรื่องเสียวที่มีเหตุการณ์ให้แม่กับลูกได้เย็ดกันก็คือ
1.  แม่กำลังเงี่ยนสำเร็จความใคร่ให้ตัวเองอยู่แล้วลูกไปเห็นแล้วอาสาช่วยสำเร็จความใคร่ให้เลยได้เย็ดกัน
2.  แม่เมาไม่ได้สติเลยโดนลูกลักหลับ   บางทีพอตื่นมาก็ทำไม่รู้ไม่ชี้  บางทีก็รู้ตัวแต่ติดใจเลยเย็ดกันต่อมา
3.  ลูกขอเย็ดมาตรงๆเลย  บางทีแม่ก็ยอมเพราะเงี่ยนอยู่แล้ว  บางทีแม่ไม่อยากยอมหรอกแต่สงสารลูกเลยให้เย็ดแล้วดันติดใจกัน  บางทีแม่ไม่ยอมเลยโดนลูกข่มขืนเอาดื้อๆเลย
4.  ลูกวางยานอนหลับแม่หรือวางยาปลุกเซ็กซ์แม่เลยได้เย็ดกัน
5.  ลูกวางแผนให้เพื่อนหลายๆคนปลอมเป็นโจรแล้วมาปล้นบ้าน  ลงแขกแม่แล้วบังคับให้แม่กับลูกเย็ดกันปิดปาก
เป็นแม่ลูกจริงๆครับ กลัวว่าวิธีการตามเรื่องเสียวจะใช้ไม่ได้

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2023, 11:45:27 ก่อนเที่ยง
แม่คนนี้เล่นfacebookไหมครับ  ถ้าเล่นลองให้ลูกปลอมตัวแล้วส่งพวกเรื่องเสียว คลิปวีดิโอ  แม่กับลูกเย็ดกันให้แม่ดู   ถ้าแม่ชอบทางนี้อยู่แล้วก็อาจดูจนเกิดความเงี่ยนก็ได้
เท่าที่รู้เล่นครับ