ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 133( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 23, 2023, 02:58:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

@$$$@

neuneu

ขอบคุณครับ เล่นไล่กระทืบไปแบบนั้นแถมมีอา5มาอีกแบบนี้ใครจะกล้าอีกแถมบอกว่าลูกเสือทศอีกแบบนี้มีหนาวแน่
#เจอหักมุมอีกแล้วใครมาอีกมิเชลนี้ใครกันมาถึงก็บังคับให้ไปหาเลยแบบนี้คิดดีไม่ได้เลยแต่เจอเทพโทนเข้า

alcoholic888

รอบนี้โทนเป็น คนสำคัญไปซะแล้ว แหมเรื่องราวมัน ผูกปมเยอะซะเหลือเกิน 

polltoys

napakon

guang_k

คุณหมิวไม่ชินกับปู่มั่งหรือครับนี่ คิดว่ากลัวจนชินไปแล้ว
อาห้ากับอาของคุณคิงไม่ใช่กลุ่มเดียวกันแบบนี้คนยิ่งมาก แม่น้องดรีมรู้สึกยังไงนะเห็นแบบนี้แล้ว เสี่ยเจ้าของตลาดออกตัวช่วยมาทียังไม่เข้าใจ เจอแม่คุณเจมส์ซ้ำไปจะเข้ามั่งไหมนะ

มิเชลเป็นใครมาจากไหนอีกละนี่ พี่ฮวอนอารู้จักด้วย พี่แทโอส่งคนมาให้คุณโทนโชว์ฝีมือละมั้ง พวกรุ่นเดียวกันเขาอ่อนเกินกว่าจะทำอะไรได้

cantonaa

1819

โอ้โห อาของคิง ว่า ส่งคนมาแล้ว เจอ อา5 อีก   ต้อนนี้ บอกตรงๆ ไม่สนใจพวกเด็กๆ มีเรืื่องแล้ว แต่อยากรู้สุด ยัยแม่ของน้องดรีม จะทำไง เมื่อรู้ว่า เทพโทน มีแบล็ค เบิ้มๆหลายฝ่าย และ พ่อน้องดรีม ก็คงจะรู้ประวัติเทพโทนมาบ้างแหละ แต่ทำไมถึงปล่อยยัยแม่น้องดรีม มาปากแจ้ว ใส่โทนได้
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Raymond

กลายเป็นตอนนี้มีพวกมากกว่า จะมีกราบตีนกันไหมครับงานนี้