ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สุขเสียวในเงาดำมืด.. (๕.เด็กสาวสิบสี่) ของ"เดินไม่ทันเงา"

เริ่มโดย cyborg0011, พฤศจิกายน 26, 2023, 12:13:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

สุขเสียวในเงาดำมืด

จุดดำ (๕.เด็กสาวสิบสี่)
ผู้แต่ง ท่านเดินไม่ทันเงา
on September 14, 2010, 04:26:29 pm

.... มันคงเป็นห่วงชีวิตที่ร้ายที่สุดของผมและครอบครัว ความที่ผมเห็นแก่อารมณ์ชั่ววูบ เห็นแก่เซ็กซ์ที่หลงไหล จนลืมสิ่งที่จะตามมา ผมเสียใจแต่มันก็สายไปแล้ว เมียผมแทบจะเลิกกับผม เธอเสียใจมากที่ผมทำสิ่งนั้น... ผมผ่านชีวิตมาถึงเวลานี้ ก็ผ่านอะไรมากเยอะ ผ่านความสุขกับผู้หญิงมาก็มาก แต่กับเด็กสาวอายุสิบสี่ ผมไม่เคยสัมผัส ผมบ้ามากที่อยากลอง การที่ผมอ่านหนังสือ รู้จากข่าว ดูคลิปที่เกี่ยวกับเด็กสาว ทำให้ผมมีอารมณ์อยากสัมผัสเด็กสาวแบบนั้น
และที่ทำให้ผมคิดลอง ก็เพราะในครอบครัวของผมมีเด็กสาวคนหนึ่งเข้ามาอยู่ร่วม อย่างไม่คาดคิดมาก่อน เด็กสาวคนนี้ทั้งน่ารักและสวยเหมือนคุณแม่ของเธอ "น้องหวาน"ป็นลูกของเพื่อนเมียผม หวานมาขอพักที่บ้านช่วงเรียนพิเศษ เพราะบ้านผมอยู่แถวนั้น และหวานเองก็เป็นคนต่างจังหวัด หวานสวยมากๆ น่ารักเหลือเกิน หวานขาวเหมือนแม่ของเธอ ถ้าใครไม่ได้อยู่ใกล้เธอแบบผม ก็ไม่เข้าใจหรอก

......ผมแอบมองหวานตั้งแต่แรกเห็น ผมชอบเธอเข้าแล้ว หวานแต่งตัวสวยน่ารักสมวัย หวานตัวเล็กบุคคลิคคุยเก่ง พูดคุยสนุก ผมชอบเธอนะ..ชอบมาก ผมสามสิบห้า เมียผมสามสิบสาม ผมมีลูกแล้ว เข้าใจถึงความรักต่อครอบครัว แต่หวานทำให้ผมลืมทุกอย่าง ผมแอบดูเธอเวลาหวานอาบน้ำ ผมแอบดูเธอเวลาหวานเปลี่ยนเสื้อผ้า ผมแอบดูเธอเวลาเธอนั่งเผลอจนเห็นโคนขา หวานสวยจริงๆ โคนขาเธอขาวเนียนงาม อกเธอขึ้นดูอวบไม่แพ้แม่ของเธอ ผมเธอยาวเคลียไหล่ ใบหน้าเธอหวานสมชื่อ ผมชอบเรียวแขนเธอที่ดูอ่อนช้อย ผมชอบมือน้อยๆของเธอที่ดูเรียวสวย ผมหลงเธอเข้าแล้ว เวลาผ่านไปอย่างรวดเร็วกว่าสองอาทิตย์ ผมรู้สึกว่าผมสนิทกับเธอเช่นกัน ผมแอบเข้าไปในห้องเธอเวลาเธออ่านหนังสือที่เตียง ผมแอบมองเธอตรงนั้น มองเธอนอนคว่ำกับเตียงนุ่ม ผมมองก้นเธอที่ดูงอนงาม มองโคนขาเธอที่โผล่พ้นขอบกางเกงขาสั้น โอวว...สวยจริงๆ

......ผมแกล้งนั่งข้างเธอที่เตียง แกล้งพูดคุยเรื่องเรียนหนังสือ แต่ใจผมนั้นแทบหวั่นไหว สายตาผมมองร่องอกเสื้อเธอหลายครั้ง กลิ่นหอมของแป้งบางๆ ปอยผมหอมของกลิ่นแชมพูที่เธอใช้ ผมเห็นหวานยังคุยกับผมสนุกเช่นเดิม ผมคิดบ้าๆ..ด้วยการเอาหนังเด็กสาวน้อยของญี่ปุ่นที่ผมมีมาให้เธอดู ผมบอกเด็กสาวญี่ปุ่นน่ารัก ผมแกล้งบอกเธอว่าน่าจะลองแต่งตัวเหมือนเด็กญี่ปุ่น หวานเอาหนังที่ผมให้ไปลองดู ใช่..เป็นหนังเรทอาร์ หนังดูโป๊และมีฉากเด็กน้อยถูกลุงขืนใจ แต่ไม่เห็นอวัยะวะเพศโจ่งแจ้งนัก ผมชอบหนังเรื่องนี้มากๆ
ผมกลับมาหาหวานอีกครั้งในวันรุ่งขึ้นที่ห้องเธอ ผมแกล้งถามว่าดูหนังหรือยัง? เธอนิ่งเงียบและก็อายๆผม ผมรู้ทันทีว่าเธอดูแล้ว ผมขอหนังกลับเพราะจะเอาไปดู หวานอายมาก แล้วหยิบหนังแผ่นนั้นคืนผม หวานนั่งนิ่งจนผมแกล้งถาม "หวานเป็นอะไรรึเปล่า?" หวานเงยมองหน้าผมแล้วไม่ ตอบ เพียงแต่เธอ..บอกว่า "ไม่ค่อยสบาย"

ผมเลยนั่งข้างเธอ แล้วเอามือแตะที่หน้าผากเธอเบาๆ เธอสะดุ้ง ผมเห็นเธอขนลุกที่แขน ผมเห็นเธอหายใจแรงๆ หวานนั่งข้างผม โคนขาเธอโผล่พ้นขอบกางเกง โคนขาขาวของเธอเรียกสายตาผมจ้องมอง ผมจ้องดูอย่างที่ชอบ ผมแอบมองลงที่ร่องเสื้อ ผมเห็นเนินอกเธอขาวเนียน ผมเห็นเต้านมเธอที่ล้นออกมาจากขอบบรานั้น โอยย..ผมมีอารมณ์จริงๆ ผมจ้องดูเนินอกเธอนาน ผมก้มมองโคนขาเธอ ผมบอกกับเธอว่าถ้าไม่สบาย..ก็นอนพัก ผมให้เธอนอนที่เตียง และผมก็ก้าวจะออกจากห้องเธอ ผมมองไปที่เธออีกครั้ง เห็นเธอนอนกับเตียงแล้วสายตาเธอมองมาที่ผม
......ผมยอมรับว่าทนไม่ไหว ผมเดินกลับไปหาเธออีก ผมเอามือจับมือเธอบีบเบาๆ ผมก้มลงจูบเธอที่หน้าผาก หวานดูสั่น หวานดูสับสน เธอขนลุกชัน เธอนอนนิ่งแบบหายใจยาวๆ ผมมองเธออีกครั้ง มองสายตาเธอ ผมก้มลงหาเธอ ผมจูบเธอที่ปากเบาๆ หวานเกร็งมากๆ หวานคงกลัวผม หวานตัวสั่นจริงๆ ผมจูบหวาน

ผมจูบแนบ ก่อนที่ผมจะเอามือลูบไล้ตัวเธอ ผมลูบเนินอกเธอเบาๆ ผมลูบคลึงนมเธอนุ่ม ผมจูบเธอดูดดื่มขึ้น ผมกดปลายลิ้นแยกริมฝีปากเธออ้าเล็กน้อย ก่อนที่ผมจะสอดปลายลิ้นเข้าข้างใน ผมดูดลิ้นเธอที่นุ่มชื้น ผมดูดปลายลิ้นเธอที่กำลังสั่นระริก ผมจูบเธอดูดดื่ม ผมกอดร่างเธอเบาๆ ผมซบหน้ากับอกเธอ ผมจูบเนินเนื้อที่เนินอก ผมหอมเธอ ผมสูดดมกลิ่นกายหอมของเธอ ผมล้วงมือสอดเข้าในเสื้อ ผมคลึงนมเธอเบาๆ พร้อมดึงบราเธอออก ผมดึงสายรัดบราเธอแล้วเอานิ้วบีบที่หัวนม อ่ายย...เธอครางดังซี๊ด..ก่อนที่จะบิดร่าง ผมบีบหัวนมเธอเบาๆ เธอแอ่นอกรับ หวานตัวสั่น ขนเธอลุกชันทั้งตัว
ผมดึงเสื้อที่เธอสวมออกทางหัว ผมดึงบราที่เธอใส่ออกจากปลายแขน โอววว...แม่เจ้า..หวานสวยเหลือเกิน นมเธอสวยมากๆ นมตั้งเต้าชูยอดถันงาม สีชมพูของเนื้อนวล สีชมพูของยอดถัน ดูมันแข็งสู้มือ ดูมันชูหัวรอรับ ผิวนวลเนื้อเต้ามันดูขนลุก ผมเอามือกุมบีบเต้าสวยนุ่ม ผมคลึงมือกับเต้านั้นทั้งสอง ผมลูบไล้ ผมกุมบีบ ผมเขี่ยที่หัวนม ผมบี้เบาๆ

ผม....โอยย...ทนไม่ไหวแล้ว ผมก้มอ้าปากงับยอดถัน ผมดูดหัวนมเธอนุ่มๆ ผมคลึงปลายลิ้นกับหัวนมเล็กๆนั้น ผมดูดขบ ผมดูดเลีย มือผมคลึงเต้าเธอ "อ่า...ซี๊ด อ่า...ซี๊ด เสียว" หวานครางพร้อมร่างที่แอ่นรับมือผม ผมโลมเลียเธอ ดูดขบเนื้อนวลเธอเกือบจะทั่ว ผมซุกปลายลิ้นไปที่เรียวแขน ผมเลียปลายลิ้นไปที่ซอกรักแร้เธอ ผมดูดเนื้อนวลเธอตรงนั้น ผมเลียดูดยอดถันเธออีกครั้ง โอวว...เสียงหวานร้องคร่ำครวญดังมากขึ้น ตัวเธอแอ่นทุกครั้งที่ผมขบดูดถัน ผมสอดมือใต้แผ่นหลังเธอ มือผมดันร่างเธอแอ่นรับการดูดสัมผัสหัวนม หวานร้องคร่ำครวญ ผมดูดอีก ดูดเม้มที่ยอดอก...

.......ผมปล่อยตัวเธออิสระ ก่อนที่ผมจะเอามือดึงกางเกงเธอรูดลง หวานดูกลัว ตกใจกับสิ่งที่เกิดขึ้น หวานฝืนเอามือรั้งมือผม หวานดึงกางเกงไม่ให้ผมรูดออก ผมก้มลงหาเธอ ผมจูบเธออีกครั้งก่อนที่ผมจะเลื่อนใบหน้าลงที่เนินนูนเธอภายใต้กางเกงตัวนั้น ผมกดปากผมกับเนินสวาทเธอ ผมกดแนบ ผมสูดดมความหอม ผมกดปากอีกครั้ง..ก่อนคลึงใบหน้ากับเนินสวาท ผมกดใบหน้าซบเนินเต่า ผมกดจมูกฝังลึก ผมจูบเธอที่เนินร่องแรงๆขึ้น อ่ายย....หวานเธอแอ่นดิ้นเร่าๆ ผมกดใบหน้าฝังอีกครั้ง ก่อนที่จะสูดดมความหอม ผมกดปากกับเนินสวาทเธอหลายครั้ง
ผมเอามือดึงกางเกงเธอรูดลงช้าๆ อ้า...ผมเห็นเนินเธอแล้ว เนินสวาทที่อูมแน่น บิกีนี่เธอถูกผมรูดลง อุยย...สวยเหลือเกิน หวานดูอายมาก เธอเอามือปกปิดที่เนินสวยนั้น ผมจูบมือเธอที่กุมปิด ผมเลียมือเธอที่อยู่เหนือเนินสวาท ผมกดปากแนบเนื้อ ผมดูดปลายนิ้วเธอ ผมเลียซอกมือเธอทีละนิ้ว ปลายลิ้นผมสอดแทรกเข้าถูกปอยขนหมอยหวาน ผมเลียขนหมอยหวานเบาๆ

หวานสะดุ้งเฮือกที่ถูกสัมผัส ผมเลียอีก ผมกดลิ้นที่เนื้อเนินนั้น ผมเลียที่กลีบเธอเบาๆ ผมเอามือเธอออกจากเนินสวาทนั้น ผมจ้องมองอย่างใกล้ชิด โอวว...เนินสวยจริงๆ หวานเธอมีเนินที่เรียกอารมณ์ ผมก้มแล้วซบหน้ากับเนื้ออูมนั้น ผมจูบ ผมกดปากแนบ ผมเลียเบาๆ ผมดูดปอยขนหมอย ผมกดปลายลิ้นเลียที่ร่องกลีบ ผมกดปลาบลิ้นกับร่องเนื้อ ผมดุนลิ้นเปิดร่องนั้นเบาๆ "อ่ายย...ซี๊ดด..." เสียงหวานครางออกมา พร้อมแอ่นเนินเด้ง เมื่อผมเลียถูกเม็ดติ่งนั้นเบาๆ หวานสะดุ้งกาย เมื่อผมดูดขบเม็ดเบาๆ หวานตัวสั่นระริก เมื่อผมสอดปลายลิ้นแทรกเข้า ผมเลียเม็ดเธอขึ้นลง ผมดันลิ้นแยงเข้าออก ผมดูดเม็ดเธอ
"โอวว...ซี๊ดด...ซี๊ดด..." หวานระร่ำร้อง ตัวเธอดีดขึ้น พร้อมแอ่นเนินสวาทให้ผม ผมจูบอีก ผมเลียอีก ผมสอดมือเข้าใต้ก้นเธอ ผมบีบก้นเธอ บีบแก้มก้นทั้งสองข้าง ผมดันตัวเธอแอ่น แล้วผมก็ดูดเม็ดเธอ ผมดูดนุ่มๆ พร้อมกดมือคลึงก้นเธอเร่าร้อน ผมเลียเม็ดติ่งเธอขึ้นลง ผมเลียปลายลิ้นแยงเข้า ผมกดปลายลิ้นกับร่องเสียว

โอวว....น้ำเธอไหลแฉะมากมาย ผมดูดเลียน้ำนั้นกลืนกิน ผมดูดเลียน้ำหยาดสวยทีละน้อย ผมกดลิ้นระรัวเบาๆที่ใต้ร่องกลีบ ผมสอดลิ้นเข้าสัมผัสร่องก้นเธอ หวานสะดุ้งตัว พร้อมร้องครางดังๆ ผมเอามือแอ่นตัวเธอขึ้นอีก เนินสวาทเธอนูนสูง เนินเธอแอ่นเด้งเร่าๆกับปากผม ผมกดปลายลิ้นเลียถี่ๆ ผมเลียใต้ร่องกลีบ ผมเลียใต่ร่องก้นเธอ ผมกดปลายลิ้นสัมผัสรูก้นเธอระรัว
โอยย...หวานดิ้นเร่าๆ แล้วเอามือกดเตียงแน่น หวานแอ่นเนินร่อนส่ายกับหน้าผม....อ่า...ซี๊ดด.....
......ผมเลื่อนตัวเองลงข้างล่าง ผมจับเรียวขาเธอขึ้นดมดอม ผมเลียปลายเท้าเธอเบาๆ ผมเลียซอกนิ้วเท้าเธอ ผมดูดนิ้วเท้าเธอทีละนิ้ว ผมเลียซอกนิ้วทีละข้าง ผมดูดก้อยน้อยๆเธอ ผมเลียฝ่าเท้าเธอ ผมจูบปลายเท้าเธอ แล้วเลื่อนมาหาเรียวขา ผมโลมเลียทั่วทุกซอก ผมจูบเนื้อที่โคนขาขาวของหวาน ผมจูบและดูดเนื้อนวลนั้น ผมกดใบหน้าฝังลึก ผมคลึงใบหน้ากับเนินสวาทอีกครั้ง หวานสะท้านถึงกับอ้าขารับ หวานแยกขากว้างให้ผมโลมไล้

หวานเกร็งตัว แล้วแอ่นร่าง ผมซุกหน้าลง ผมกดปากแนบเนื้อ ผมดูดกลีบหวาน ผมเลีบกลีบหวาน ผมกดปลายลิ้นสัมผัสติ่งหวาน ผมดุนปลายลิ้นขึ้นลง "โอวว...ซี๊ดด....." หวานแอ่นเด้งเร่าๆ ผมลุกยืนข้างเธอ พร้อมถอดเสื้อผ้าตัวเองออกหมด หวานตกใจที่เห็นผมเปลือยต่อหน้า ผมอวดให้เธอเห็นท่อนเนื้อที่แข็งชูหัว ผมอวดให้เธอเห็นความยาวของผม ที่เมียผมชื่นชอบ
หวานจ้องอย่างลืมตัว หวานมองอย่างร้อนรน ผมนอนเคียงข้างหวาน ผมกอดเธอ พร้อมคร่อมร่างแนบ ผมกดท่อนเนื้อผมสัมผัสกายหวาน ผมกดท่อนเนื้อผมถูไถกับโคนขาหวาน ผมถูขึ้นลง ผมกดหัวบานสัมผัสปากเนินหวาน หวานสะดุ้งเฮือก หวานสะท้านตัว หวานร้องซี๊ดดังๆ
โอยย..ผมจะขาดใจกับอารมณ์เหลือเกิน...

.......ผมจับขาของหวานแยกอ้า ผมกดหัวบานผมสอดเข้า หัวมุดช้าๆ "อ่ายย...ซี๊ดด.." เสียงหวานร้องแบบนั้น ผมกดหัวบานถูกับปากร่องเนิน ผมกดหัวสัมผัสติ่งหวาน ผมถูหัวบานขึ้นลง กดหัวบานกับติ่งแรงๆ หวานร้องลั่น หวานแอ่นเนินเร่าๆ ขาหวานอ้าแบกกว้างๆ ผมกดหัวบานผึกลงทันที อุยยย...ซี๊ดด...มันคับแน่น..มันฝืดข้างใน ผมกดลงอีกครั้ง ผมสอดเข้าลึก ผมกดโยกข้างใน ผมกดเอวร่อน หวานร้องคร่ำครวญ หวานแอ่นเนินเด้ง หวานร่อนส่ายกับผม ยามที่ผมโยกเอวกับเธอ หวานดิ้นเร่าๆเมื่อผมกดลึกๆ ผมกดแรงขึ้น ก่อนที่จะยกเอวผมขึ้นลงถี่ๆ ผมกระแทกเนินหวานเบาๆ ผมกดขึ้นลงเร่าร้อน เสียงเนื้อกระทบกันดังแผ่ว เสียงน้ำเมือกของหวานไหลล้นออกมาสัมผัส ผมโยกท่อนเนื้อข้างใน ผมกดท่อนเนื้อข้างในนุ่มๆ

หวานแอ่นเร่า หวานร้องคร่ำครวญ ปากเธอเชิด พร้อมเสียงสูดลมหายใจ ผมกดกระเด้าอีก ผมกระเด้าเอวถี่ๆ หวานแอ่นร้องร่อนส่าย ผมกดท่อนเนื้อแรงขึ้น ผมกดคลึงข้างใน หวานอ้าขากว้างเหลือเกิน พร้อมกับร้องครวญดังๆ เธอซี๊ดดปากถี่ๆ เธอร้องอืยยๆๆๆไม่หยุด ผมกดเร่ง ผมกระเด้าแรงๆ..แรงๆ โอยยยย...จะขาดใจ เมื่อเห็นหวานร่ำร้องแบบนั้น ผมกดไม่ยั้ง ผมกระแทกไม่รอ ผมซอยเร็วๆ กดเร็วๆ
"โอยยย...ไม่ไหวแล้ว" หวานร้องลั่น ก่อนกอดเอวผมแน่น หวานขมิบช่องคลอดแรงๆ ก่อนที่จะร้องออกมา... หวานคร่ำครวญเสียง หวานกอดผม หวานจับก้นผมบีบแรงๆ หวานแอ่นเนินเด้งๆๆๆ... โอวว....หวานเสร็จน้ำไหลมากมาย ผมก็เสร็จจนน้ำละลักล้น ผมเสียวจนต้องกระดกหัวข้างในแรงๆ โอยยย...ช่องคลอดหวานตอดเหลือเกิน... ตอดหัวบานผมถี่ๆ....เสียว...เสียวแทบขาดใจ...

......ครั้งที่หนึ่งก็มีครั้งที่สองและสามสี่.. ผมกับหวานแอบสัมพันธ์สวาทกัน จนหวานท้อง หวานท้องจริงๆ โอยย..ผมจะบ้า.. ผมจะทำอย่างไร? เรื่องทั้งหมดถูกเปิดเผย... เมียผมทั้งโกรธทั้งแค้นผม ...ผมกลัว ผมคิดอะไรไม่ออกเลย หวานนั้นไม่ต้องพูดถึง เธอยังเด็กเกินไปที่จะแก้ปัญหา เมียผมกลัวเพื่อนจะว่า กลัวเพื่อนจะเอาเรื่องผม แต่ความลับไม่มีในโลก ผมและเมียไม่สามารถปิดความจริงได้ ครอบครัวผมต้องหาเงินก้อนโตมาไถ่โทษ เงินเพื่อนำไปให้หวานทำแท้ง ครอบครัวของหวานไม่ต้องการเรื่องราวใหญ่โต ครอบครัวของหวานถึงแม้จะโกรธผม แต่เขาต้องการเงิน มากกว่าที่ขึ้นโรงขึ้นศาล ผมหมดเงินไปมากทีเดียวกับสิ่งที่ผมทำ

.......จุดดำอีกจุดที่เคยเกิดกับใครบางคน ชีวตจริงไม่หนีจุดดำแบบนี้แน่ ถ้าเราไม่หักห้ามใจกับสิ่งยวนเย้า ผมเองก็เคยสัมผัสเหตุการณ์แบบนี้ แต่ไม่ถึงขั้นเลวร้ายขนาดนี้ เด็กสาวมันเป็นอะไรที่หัวงูอย่างเราชื่นชอบ มันรู้ว่าผิด มันรู้ว่าไม่ดี แต่เวลานั้น...ความจำมันดันเสีย... โอยย..ยังติดใจกับเรือนร่างเด็กสาวคนนั้นอยู่เลย ถึงแม้เวลาจะผ่านมานานแล้วก็ตาม...ไว้พบกับจุดดำอีกนะครับ