ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สุขเสียวในเงาดำมืด.. (๗.คนงานสาว) ของ"เดินไม่ทันเงา"

เริ่มโดย cyborg0011, พฤศจิกายน 26, 2023, 12:23:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

สุขเสียวในเงาดำมืด

จุดดำ (๗.คนงานสาว)
ผู้แต่ง ท่านเดินไม่ทันเงา
on September 14, 2010, 04:31:01 pm

......นั่งดูหนังโป๊ยังไม่ทันจบเรื่อง อารมณ์เกิดมากจริงๆ เพราะหนังที่ดูเป็นแนวที่ผมชอบมากๆ หนังที่ผัวเผลอเมียก็แอบเล่นชู้กับเพื่อนแบบนั้น ผมดูจนทนไม่ไห วอยากปลดปล่อยตัวเอง เมียก็ไม่อยู่ไปซื้อของที่ข้างนอก ผมเลยว่าจะไปหาความสุขกับอาบนวดสักแห่งที่เคยไป ผมแต่งตัวเสร็จก็เดินออกมา เห็นลูกจ้างที่บ้านกำลังรีดผ้ากองใหญ่ที่ห้องข้างๆ ส่วนลูกจ้างอีกคนก็ไปกับเมียผม ผมจะไปบอกเธอ ว่าให้บอกเมียผมเรื่องผมไปข้างนอก จะกลับมืดหน่อย ผมเดินไปด้านหลังเธอ ก็เห็นเธอนั่งรีดผ้า เธอนั่งบนเก้าอี้ มือก็กดเตารีดรีดเสื้อบนที่วาง เธอยังสาว เธอนั่งอ้าขากว้างๆสบายอารมณ์จริงๆ ผมคิดไปไกลเลย เมื่อเห็นเธอนั่งท่านี้ คิดว่าหอยเธอคงอ้าน่าดูแบบนั้น ก็ดูเธอสิ..นั่งอ้าเสียขนาดนั้น

ผมมองด้านหลังเธออีก มองสายเสื้อในเธอที่เห็นเด่นชัด มองเอวเธอที่มีไขมันพอเห็นเป็นส่วนนูนพ้นออกมาจากเอวเล็กน้อย อุยย...แต่ที่น่ามอง ก็คือร่องก้นเธอที่เห็นพ้นขอบกางเกงที่เธอใส่ ก้นเธอดูขาวน่ามองไม่น้อย ผมจ้องมองเธออยู่นาน อารมณ์ที่เกิดอยู่แล้ว ก็ยิ่งมากไปกันใหญ่ ผมคิดถึงใบหน้าเธอ ที่ดูชาวบ้านแบบไม่ทะนุถนอมผิวกาย รู้ว่าเธออายุไม่มาก ผัวเธอก็ลูกน้องเก่าผม เธอมีลูกแล้วแต่เธอก็ยังดูดี ผมจ้องมองเรือนร่างเธอด้านหลัง และแอบมองร่องก้นเธออย่างตั้งใจ ชอบเห็นแบบนี้จริงๆ ผมมองอยู่นาน ก็เลยคิดบ้าๆขึ้นมา ห้ามใจไม่ไหวเลย ความเงี่ยนนี่มันร้ายเหลือเกิน

......ผมเดินจนตัวผมชิดเธอที่นั่งแบบนั้น ผมชะโงกหน้ามองไปที่อกเสื้อ ผมเห็นร่องอกเธอที่อยู่ด้านหน้า ผมเห็นเนินอกขาว เห็นอกอวบดูใหญ่จริงๆ เธอตกใจเมื่อหันมาเห็นผมที่ยืนตรงนั้น เธอร้องว้าย..แต่ก็ยิ้มเมื่อรู้ว่าเป็นผม เธอจะลุกยืนผมก็กดตัวเธอ ผมกอดเธอจากด้านหลัง เธอสะดุ้งและห้ามผม ผมตอนนั้นหมดความยั้งคิด ผมเกิดแต่อารมณ์ อยากเอาเธอมากๆ อยากเย็ดแบบนั้น ผมยอมรับว่าหน้ามืดแล้ว ผมกอดเธอด้านหลัง ผมล้วงมือจับนมเธอ บีบนมเธอ ล้วงมือลงข้างล่าง ท่าที่เธอนั่งอ้าขา ผมก็กดมือกุมเป้ากางเกงเธอ ผมบีบเนินเธอ ผมกอดเธอ ผมซบหน้าที่ไหล่เธอ ก่อนที่จะหอมแก้มเธอ เธอร้องเสียงหลงเธอกลัวผมมากๆ เธอบอกว่าผมอย่าทำ อย่าทำเธอ ผมกอดและเอามือบีบเนินเธออีก ผมกดมือแน่นๆคลึงที่เนินเธอ แล้วดันใบหน้าเธอหงาย ผมกดปากจูบเธอ ผมจูบเธออย่างร้อนแรง ผมดูดปากเธอ ดูดลิ้นเธอ เธอดูตะลึง เธอดูสั่นไปหมด ตัวเธอขนลุกตั้ง เธอระร่ำร้องบอกผมอย่าทำ

ผมจูบปากเธอแน่น ดูดลิ้นพันกันอย่างเสียวซ่าน เธอดูดิ้นรนน้อยลง ผมจับเธอหันหน้ามาหา แล้วผมจูบเธออีก ผมดูดลิ้นเธอ จนเธอสั่นไปทั้งตัว ผมถอดเสื้อผ้าเธอตรงนั้น ผมดึงบราเธออกจากตัว ก่อนที่ผมจะซบหน้าหาอกสวยของเธอ ผมอ้าปากดูดนมเธอ ดูดเน้นไปมาจนเธอร้อง เธอสั่นไปหมด ผมกอดเธอจูบเธออีก มือผมขยำนมเธอ บีบนมเธอ ผมดูดหัวนมเธออีกครั้ง ก่อนที่จะเอามือล้วงในกางเกงเธอ เธอฝืนก่อนที่จะถูกผมแก้ผ้าเธอเปลือย ผมเห็นส่วนนั้นของเธอ โอวว... เธอมีโหนกเนินที่อวบใหญ่ เธอมีขนหมอยที่ดูพริ้วไหว กลีบเธอดูแนบ ร่องแคมเธอดูสวย

เธอมีลูกแล้วจริงหรือ? ดูสิ..สะโพกเธองามกลมมน โคนขาเธอดูกลมกลึงน่าสัมผัส โหนกเธอ...โหนกอูมเหลือเกิน ผมชอบนะผู้หญิงที่มีหมอยแบบนี้ น่าจับ น่าถนอม น่าสัมผัสโลมเล้า ผมกดตัวเธอนั่งกับเก้าอี้ แล้วผมก็ออรัลให้เธอ เธอร้องเลยเมื่อเจอแบบนั้น เธอคงไม่นึกว่าผมจะทำแบบนั้นกับเธอ ผมออรัล ผมเลียให้เธอ ผมดูดเม็ดเสียวเธอจนเธอคราง เธอนั่งอ้าขาอีกครั้งเมื่อลิ้นผมแยงเข้าลึก ผมกดปลายลิ้นกับร่องแคม ผมเลียแคมข้างใน กดปลายลิ้นกับติ่งนั้น เอาลิ้นดุนเบาๆ ผมดูดเม็ดนั้นอีก ดูดขบจนเธอสั่นระริก

.......ผมเห็นเธอนั่งหลับตา เธอนั่งอ้าขาให้ผมนะแบบนี้ ผมซุกหน้ากับเนินเธอ ผมเอามือเลื่อนบีบนมเธอ บีบแรงๆจนเธอร้องคราง ผมขึ้นมาดูดนมเธอ ดูดเม้มซ้ายขวา ปากผมอมดูดหัวนมเธอหลายครั้ง เลียหัวนมระรัว จนเธอคร่ำครวญดังๆ มือเธอที่ปัดป้องก็ดูอ่อนลง ผมจูบปากเธออีกครั้งแต่คราวนี้เธอสนองผมนะ เธออ้าปากรับจูบผม เธอเอาลิ้นแลบให้ผมดูด ผมดูดลิ้นเธอ มือผมก็คลึงนมเธออีก ผมจูบเธอเร่าร้อน ดูดปากเธอจนเธอแอ่นเร่าๆ มือที่บีบนมเธอ ผมบีบคลึงแรงๆ ปากผมดูดหนักๆ ผมเลื่อนมือลงล้วงในหอยเธอ นิ้วผมกดสอดเข้ากลีบแคม แล้วกดถูเข้าออก นิ้วเขี่ยที่เม็ด บี้เบาๆ ถูขึ้นลงที่ร่องกลีบ

อ่ายย...ซี๊ดดด...เธอร้องแบบนั้น เธอเอนตัวกับผม ก่อนที่เธอจะแหกขากว้าง ให้ผมล้วงนิ้วในร่องกลีบเธอ ผมแยงนิ้วซอยถี่ๆ ผมสอดเข้าลึกๆ แล้วโยกปลายนิ้วข้างใน เธอร้องครางออกมาก่อนที่ผมจะกดปากจูบแน่น ผมกดนิ้วโยกเร็วๆ ซอยนิ้วแรงๆ ถูที่เม็ดเสียวเธอ บี้ที่เม็ดเสียวเธอ อ่ายยย...เมือกเธอไหลล้น เธอแหกขากว้างๆ เนินเธอขมิบตอดนิ้วผม รูเธอดูน้ำไหลออกมา ผมซอยนิ้วอีก ซอยเร็วๆ อุยย...เธอเกร็งตัว ก่อนที่จะเปร่งเสียงออกมาดังๆ....
"อ่ายย...ซี๊ดด... หนูน้ำ ออกแล้ววคะ นาย.... อุยย..ออกแล้ว... อืย...ซี๊ดดด"
เสียงเธอร้องบอกผม เเรงสุดๆกับอารมณ์เช่นกัน เธอแอ่นเนินสวาทเร่าๆกับมือผม ปากเธอเชิดให้ผมจูบ ผมจูบเธออย่างเร่าร้อน นิ้วผมที่สอดอยู่นั้นก็โยกอีก โยกจนเธอครางดังๆ ผมดึงนิ้วออกมาพร้อมหยาดน้ำกามของเธอ มันมากพอเห็นมันหยดลงพื้น ผมก้มมองเนินสวาทเธอ มองหมอยดำที่ผมชอบ ผมเห็นหยาดน้ำรักมันเปรอะเปื้อนคราบ

โอยย...ผมชอบแบบนี้ ผมถอดเสื้อผ้าตัวเองให้เธอเห็น เธอจ้องมองสิ่งนั้นของผม เธอมองท่อนเอ็นของผมที่แข็งชูหัว เธอมองอย่างอายๆเช่นกัน ผมให้เธอจับท่อนของผม เธอไม่กล้าจนผมต้องเอามือเธอจับ "เอามือรูดให้ทีนะ... รูดเสียวๆ" ผมบอกเธอ และ เธอก็ทำตาม เธอกำรูดให้ผม รูดแรงๆจนผมเสียว ผมยืนแอ่นเร่ากับเธอ ผมแอ่นให้เธอรูดให้ "อ้าปากดูดให้ทีสิ... ดูดอมลึก แล้วรูดเข้าออก... เสียวดี แบบนั้น" ผมบอกเธออีกครั้ง ก่อนที่ผมจะเอาท่อนเอ็นใส่ปากเธอ เธอดูสะดุ้ง ปากไม่กล้าอ้า แต่เธอก็ถูกผมกดจนเธอต้องทำ เธออ้าปากดูดให้ผม ดูดอมลึกๆจนเสียว

ผมยืนกระเด้ากับปากเธอ กดเข้าปากเธอ "ดูดสิ...ดูดเข้าออก..เสียว.. อุยย..เดี๋ยวก็เสร็จนะแบบนี้" ผมบอกเธอให้เธอทำ เธอทำให้ผมนะ ทำดีด้วย ทำจนผมเสียวเลย เธอดูดอมลึกแล้วเอามือรูดให้ผม เธอชักว่าวเก่งมากๆ ชักว่าวให้ผมจนจะเสร็จ ผมบอกให้เธอดูดอีก ดูดลึกๆ อ่า..ซี๊ดด..ผมเสียวจนห้ามใจไม่ไหว ผมกำลังจะเสร็จ ผมร้องบอกเธอ ผมเกร็งตัวก่อนที่เธอจะเอาปากออก เธอชักว่าวจนน้ำผมแตก น้ำพุ่งใสหน้าเธอ เธอรูดอีกรูดเร็วๆ เธอดูไม่รังเกียจน้ำกามผม เธอกำท่อนเอ็นผมรูดเร็วๆ สายตาเธอจ้องมองหัวบานของผม มองจ้องอย่างนั้น...

......เธอกับผมเสร็จไปคนละครั้ง เธอนั่งมองผมที่ยืนเปลือยตรงหน้าเธอ ผมก้มลงมาจูบเธออีก เธอรับจูบผม เธออ้าปากรับและจูบตอบ เธอดูดลิ้นผมเบาๆ จนผมต้องสนองเธอ
"เดี๋ยวขออีกนะ.. ขออีกครั้ง... ชอบนะ แบบนี้"
เธอตกใจก่อนจะบอกว่าพอแล้ว เดี๋ยวเมียผมกลับมาพบเข้า ผมยิ้มให้เธอ ก่อนที่จะกระซิบที่หูเธอ
"ก็เร็วสิ.. .ก่อนที่เมียจะกลับ ก็ขออีกครั้ง... ยังเสียวอยู่เลย" ผมพูดจบก็ดึงเธอลุกยืน
เธอเอามือปิดนมแบบนั้น แต่ผมก็ยิ้มแล้วก็จูบเธอ เราสองคนยืนกอดจูบกันโดยแก้ผ้าเปลือยกัน ผมกอดเธอ จูบเธอ เธอก็สนองผมทุกอย่าง มือเธอถูกผมเอามาจับท่อนเอ็นของผม เธอทำตามและก็สนองจนผมเสียว เธอเอามือรูดให้ผม

โอยย...เสียวอีกแล้ว ผมจับเธอก้มโค้ง แล้วล่อเธอข้างหลังเลย ผมจับก้นเธอกระเด้าแรงๆ กดเข้าลึกๆ ผมกระเด้าจนเธอตัวสั่น เธอร้องครางเมื่อผมกระแทกลึกๆและแรงๆ ตัวเธอเซถลาเอามือจับเก้าอี้ตัวนั้น โอยย..ตูดเธอโด่งเลย ผมงี้เงี่ยนกับท่านี้จริงๆ ผมกดแรงๆ กระแทกแรงๆ ก้นเธอถูกผมกระแทกดังๆ อุยยย...เธอครางเสียง เธอส่ายก้นจริงๆ เธอร่อนเก่งมาก เธอร่อนเอวรับผมโยกเอ็น ผมกดไม่ยั้ง ผมกดแรงๆจนเธอร้องครวญ
"...อืยย...หนูใกล้อีกแล้วนาย... อุยย..เสียวเหลือเกิน... หนูเสียว...ซี๊ด ด... เร็วๆคะ.. นายเร็วๆ...ใกล้แล้ว... หนูจะออกอีกแล้ว... อืยยย...ซี๊ดด..." เธอร้องคร่ำครวญจนผมทนไม่ไหว
ผมกระแทกแรงๆ จนน้ำผมแตก ผมกดโยกเร็วๆจนเธอร้องเสียงครางดังๆๆ...
"อืยย... ออกแล้วคะ... ออกแล้ว....ซี๊ด ด.... หนู...หนู....อ่า... ออกแล้ว" เธอระร่ำบอกผมแบบนั้นก่อนที่เธอจะเกร็งขมิบตอดเอ็นผม ผมกดโยกเร็วๆอีกหลายๆครั้งจนนิ่งไปด้วยกัน...

.......หลังวันนั้นดูเธอไม่กล้ามองหน้าผม เธอดูกลัวผม กลัวเมียผมรู้ เธอดูคิดมาก ผมอดถามเธอไม่ได้ เธอตอบผมว่าเธอกลัว กลัวผัวเธอรู้ กลัวเมียผมรู้ และกลัวผมจะทำกับเธออีก ผมบอกไม่ต้องกลัว ไม่รู้หรอก ถ้าเราสองคนไม่พูด กลัวผมทำไมเมื่อทำแล้วสุข? สุขก็ทำอีกสิ เธอไม่ยอม เธอบอกเธอจะลาออกจากที่นี่ ผมถามเธอว่าทำไม? เธอนิ่งก่อนที่จะบอกผมว่า
"กลัวท้องกับผม กลัวผัวจับได้ แล้วมีเรื่อง" เธอบอกว่าเธอไม่อยากมัปัญหากับผัวเธอ

ผัวเธอหึงเธอมาก ก็คงอย่างนั้น ก็เธอสวยไม่เบา ถึงแม้จะมีลูกแล้ว แต่เธอรูปร่างก็ยังดี และที่สำคัญ..เธอเก่งมากกับเซ็กซ์ ร่อนเก่ง โยกเก่ง ดูดก็เก่ง โอยย...เธอช่างพร้อมไปหมด ผมขอเธอสุขกับผมอีก แต่เธอไม่ยอม ไม่นานเธอก็ลาออกจากที่ผม ผมรู้สึกผิดนะที่ทำร้ายเธอ ทำให้เธอต้องตกงาน เธอคงกลัวผัวมากๆ เธอกลัวเมียผมและตัวผมเช่นกัน เสียดายจริงๆ แต่นี่ผมทำร้ายเธอรึเปล่านี่? ผมสร้างจุดมืดอีกครั้งแล้วหรือ? ผมทำให้เธอไม่มีความสุขกับที่เธอทำงาน ผมสร้างจุดดำให้เธอจริงๆ...

.....ผมไปหาเธอที่บ้าน หลังจากที่เธอลาออกจากที่ผมไปเกือบเดือน ผมเห็นเธอนั่งทำความสะอาดบ้านอยู่กับลูกๆ บ้านเธอหลังเล็กๆมีรั้วรอบ ปลูกต้นไม้ดูร่มรื่น บ้านเธอดูสะอาดมาก ทำให้ผมคิดว่าผู้หญิงคนนี้ดูแลรักษาตัวเองและครอบครัวดีแน่นอน ลูกน้องผมถึงได้หึงหวงเธอมาก ก็เมียมันสวยแบบนี้ เก่งแบบนี้ ใครๆก็ต้องหวงแหละ ผมยิ้มให้เธอตอนที่ก้าวเข้ามาในบ้าน เธอยกมือไหว้ผม พร้อมเอ่ยชวนผมนั่ง สามีเธอไม่อยู่..ผมรู้อยู่แล้ว ผมนั่งคุยกับเธอ เห็นลูกๆเธอรีบเดินออกไปข้างนอก เธอบอกว่าผมไม่ควรมาที่นี่ เดี๋ยวผัวเธอรู้จะยุ่ง ผมเข้าใจเธอพูด และก็ยิ้มรับคำตำหนิ

ผมถามความทุกข์สุขของเธอ ผมบอกผมเสียใจที่ทำให้เธอต้องว่างงาน ผมอยากให้เธอกลับไปทำงานอีกครั้ง เธอไม่ไป เธอบอกไม่อยากมีปัญหากับครอบครัว คำพูดคำนี้ทำเอาผมหยุด ผมส่งเงินให้เธอไว้ก้อนหนึ่งเพื่อไถ่บาป แต่เธอไม่รับ เธอขอบใจผมและไหว้ผมที่หวังดี ผมลุกยืนใกล้เธอในขณะที่เธอกำลังจะเดินออกมาส่งผม ผมอดใจไม่ได้ที่จะกอดเธอตรงนั้นและจูบเธอ เธอตกใจมากเพราะนี่เป็นบ้านเธอ เธอกลัวลูกๆมาเห็น เธอผลักผมแล้ววิ่งเข้าไปในบ้าน ผมเดินตามเข้ามาหาเธอ พร้อมกอดเธออีก ผมบ้ามาก..ใช่มั๊ย !!!ผมคุมอารมณ์ตัวเองไม่ได้

ผมกอดเธอและจูบเธออย่างที่ต้องการ ผมเห็นแก่ตัว ผมเห็นแก่อารมณ์จนลืมความถูกต้อง ผมกอดเธอเล้าโลมเธออย่างใจหวัง ผมเคล้าคลึงตัวเธอ ผมสัมผัสเธอตรงที่สงวน ผมกุมบีบเนินสวาทเธออย่างเร่าร้อน ผมทนไม่ไหวกับอารมณ์ เธอผลักผมและร้องห้ามผม ผมหน้ามืดแล้ว ผมจูบเธอจูบดูดื่มเท่าที่ต้องการ ผมขอเธอ ผมบอกว่าผมทนไม่ไหว ต้องการเธอมาก เธอร้องห้ามเสียงเริ่มดัง เธอกลัวลูกๆเข้ามาเห็น ผมดึงมือเธอเข้ามาในห้องนอนของเธอ ผมกอดเธอจูบเธอบนเตียงนุ่ม เธอขอร้องผมว่าอย่าทำ บอกผมว่าอย่าทำกับเธอแบบนี้

ผมมองเธอ มองแววตาที่ดูสงบนิ่ง ตัวเธอสั่นไปหมด ร่างเธอนอนราบกับเตียง แววตาดูกังวล ผมมองเรือนร่างเธอที่ช่างอิ่มเอิบ มองร่องอกเธอที่เห็นเนื้อเนียนขาว ผมก้มมองที่ผ้าถุงที่เธอใส่ ผ้าถุงลายทางยาวๆแบบที่เคยเห็น ผมค่อยๆเอามือลูบไล้ที่เนินสะโพกเธอ กดฝ่ามือลงนุ่มๆแล้วคลึงนวดบีบสะโพกนั้น ผมเคล้าคลึงก้นเธอ จนเธอดิ้นถอยห่าง ผมเอามือปลดชายผ้าถุงเธอหลุดออก เธอเอามือคว้ามันทันที ผมดึงแรงอีกนิดจนผ้าหลุดจากมือเธอ
เธอตกใจเพราะร่างเธอช่วงล่างอวดสายตาผม กางเกงในสีเนื้อบางๆ มันบางจนเห็นเนินสวาทเธอ ที่มีขนไหมปกคุม หมอยบางๆดูสวยจริงๆ ผมเอามือลูบสัมผัส เธอสั่นและร้องห้ามอย่างกระวนกระวาย ผมกดมือลูบเนิน ลูบเบาๆพร้อมเอานิ้วกดสัมผัสร่องกลีบนั้น กดถูที่ร่องเธออย่างรู้จุด เธอถึงกับร้องเสียงห้ามออกมา เธอเอามือปกป้องเนินสวาท แต่ผมก็กดสัมผัสลูบอย่างรู้จุดเสียว ผมบีบเนินเธอ บีบเบาๆเพื่อเร้าอารมณ์เธออย่างนั้น

........เธอตัวสั่นมาก เมื่อผมก้มลงจูบปากเธออีกครั้ง ผมดันลิ้นเข้าในปากเธอ ผมดูดลิ้นเธอนุ่มๆ เธอสั่นครางออกมาอย่างรัญจวน ผมเอามือกดคลึงเนินอย่างนั้น ปากก็จูบเธออย่างนั้น ผมทำให้เธอหยุดดิ้น ผมทำให้เธอหายใจแรงๆ ผมเลื่อนใบหน้าซบหาอกเธอ ผมกดปากสัมผัสเนินอกขาวๆเธอ ผมเอามมือปลดเสื้อเธอออก ปลดบราเธอหลุดกองกับเตียงนั้น อุยย...นมเธออวบอย่างที่ผมเคยสัมผัส นมเธอแข็งตั้งเต้าเหมือนสาววัยใส หัวนมเธอยังดูดี ถึงแม้จะผ่านการดูดกินน้ำนมจากลูกๆ ผมกดมือคลึงบีบเต้านมนั้น บีบคลึงจนเธอร้องคราง ผมก้มดูดหัวนมเธอ ดูดขบกัดจนเธอร้องสั่น ร่างเธอบิดกับการสัมผัสของผม

ผมดูดนมเธอรุนแรงขึ้น ดุนลิ้นเลียหัวนมจนเธอแอ่นอกเร่าๆ ผมอมหัวนมเธอดูดกัด กัดขบเย้ายวน มือผมกดบีบ บีบคลึงเต้านั้น มืออีกข้างผมเลื่อนลงลูบไล้ด้านล่าง มือผมกดเนินสวาทเธอ บีบเบาๆ คลึงเบาๆ อ่า...เธอร้องครางเสียงเสียวเหลือเกิน ปากเธอเชิดรับผมจูบ ร่างเธอบิดเร่าร้อนตอนที่ผมสัมผัสตัวเธอแบบนั้น ผมบอกกับเธอว่า
"คุณสวยมากนะ.. สวยจนผมทนไม่ไหวจริงๆ.. คุณเร่าร้อนเหลือเกิน... เรือนร่างของคุณทำให้ผมแทบคลั่งอยู่แล้ว"
เธอเงยหน้ามองผม มองสายตาผมที่จ้องเธอ ผมกดใบหน้าลงด้านล่าง มือผมดึงกางเกงในเธอออก เธอรีบคว้ามือ เธอบอกว่าพอแล้ว แต่ผมไม่ ผมไม่พอ ผมดึงแรงขึ้นจนกางเกงในหลุดออกมา ผมจ้องเนินสวาทเธอที่ช่างสวย มองหมอยงามของเธอที่ดูพริ้ว โคกเธออูมอิ่ม โคกเธอล้นอูบจริงๆ

ผมกดใบหน้าลงกับเนิน ผมจูบเนินเธอเบาๆ เธอร้องครางและเอามือดันหัวผมอย่างเสียวซ่าน ผมซบใบหน้ากับขาเธอ ผมค่อยๆเลื่อนริมฝีปากขบเนื้อนวลที่เรียวขา ผมจูบผิวเนียนที่ขา ซบไซ้ขึ้นช้าๆถึงซอกกลีบ ผมจูบกลีบนวล ผมซบปากหอมกลีบแคม ผมเลียเบาๆ ผมดูดเบาๆที่ติ่งเสียว ดูดขบติ่งจนเธอร้องรัญจวน เธอแอ่นตัวเด้งรับ เธอกัดปากครางซี๊ดดๆๆ ผมดูดเม็ดเสียวเธออีก ดูดเม๊มจูบผมรู้ว่าเธอน้ำเมือกไหลแฉะ ผมเลียร่องกลีบจนเธอต้องอ้าขารับ ผมเลีย เลียซอกลึก เลียแคมที่อ้าเห็น ผมดุนลิ้นกับเม็ดเสียว "อ่ายย...ซี๊ดดด...." เธอเกร็งตัวแล้วร้องเสียงสั่น เธอร้องเสียงครางออกมาพร้อมบอกผม
"..อุยย...พอแล้วคะ นาย...พอแล้ว..ใจจะขาดอยู่แล้ว นาย... หนู...อุยย...หนูจะทนไม่ไหวแล้วนะ... ซี๊ดด...เสียวเหลือเกิน นายจ๋า..หนูเสียว....อ่ายย....ซี๊ดด..."

........ผมรู้ว่าอารมณ์เธอสุกงอม ผมจึงสนองอารมณ์เธออย่างรัญจวนช้าๆ ผมแก้ผ้าให้เธอเห็น ผมเปลือยร่างขึ้นไปทาบบนตัวเธอ ผมกอดเธอ ผมดันท่อนเอ็นนั้นสัมผัสเธอทั่วๆ "อ่ายย... ซี๊ดด.." เธอร้องสั่นและแอ่นเนินเด้งรับ เธอกอดผมเป็นครั้งแรก เธอคงหมดความอดทนต่อความเสียว เธอเผยอปากอ้ารับผมจูบ ผมกดริมฝีปากจูบเธออย่างเร่าร้อน เธออ้าขารับตัวผมที่แทรกเข้า เธอแอ่นเนินเด้งรับ เมื่อเอ็นผมกดถูกติ่งเสียว ผมค่อยๆดันหัวเอ็นเข้า ดันเข้าช้าๆ อ่ายยย... ซี๊ดดด.... ผมกดอีกครั้งจนเอ็นเข้ามิด ผมกดและกระเด้าเบาๆ ผมโยกเอวเบาๆจนเธอคราง เธอกอดเอวผม กอดแน่นๆ ผมก้มมองท่อนเอ็นผมกดเข้าออกในรูกลีบสวยนั้น

ผมกดลึกแล้วโยกเบาๆ ผมกระเด้าถี่แล้วซอยเร่งๆ ผมกระแทกแคมเธอ กระแทก อุยยย..ผมเสียวแทบขาดใจ เธอกอดผม ปากเผยอขึ้นจูบผม เธอร้อนแรงจริงๆ เธอแอ่นเนินรับ เธอร่อนส่าย เอวเธอร่อนเก่งมากๆ เธอเด้งเนินร่อน อ่า...ซี๊ดด... ผมก้มมอง ผมเห็นท่อนเนื้อผมกดเข้าออกในรูกลีบเธอ ผมกดกระแทกเร่าๆ กดลึกๆ อ่า...ซี๊ดด ผมถามเธอว่า "สุขมั๊ย?" เธอไม่ตอบ แต่เธอจูบผมแน่น เธอดูดลิ้นผมอย่างเร่าร้อน ปากจูบผมแนบแน่น เธอสุขแน่นอน เธอเสียวถึงขนาดนี้ เธอดันตัวผมนอนลง.... อ่ายย....ซี๊ดดด.... เธอ...อุยยย...เธอเก่งเหลือเกิน... เก่งจริงๆ.....
.....ผมบอกกับเธอ "คุณเก่งมากนะ... คุณทำให้ผมรู้สึกสุขเหลือเกิน"
ผมบอกเธอพร้อมมองเธอกำลังสุขกับผม เธอขึ้นนั่งบนตัวผม.. .อ่ายย...เธอเอามือจับของผมแล้ว อุยยย...เธอกดแคมอมเข้าไปทั้งอัน... ผมเสียวจนแทบขาดใจ ผมดูเธอกำลังกดเอวกับผม เธอครางออกมา แล้วร่อนสะโพก เธอกดเร่าๆ แล้วร้องเสียงโหยหา ผมเอามือบีบนมเธอ แล้วเขี่ยหัวนมอย่างเสียวซ่าน ผมคลึงเต้านมทั้งสอง อุยยย....ซี๊ดด...เธอนั่งขย่มตัวผม เธอขย่มแรงๆอย่างได้อารมณ์จริง

ผมเสียวหัวบานจนแทบแย่ ผมบีบนมเธอแรงๆ เธอกดกระแทกอีก กระแทกอย่าง...อุยย... ซี๊ดด.... เธอเอนตัวไปข้างหลัง แล้วแอ่นเนินอมท่อนเนื้อของผม ผมจ้องดูความเสียว อุยย..เธอเด้งสะโพก เธอโยกสะโพก เธอกดแคมบี้ของผม อืยยย....เธอเอนตัวแล้วร่อนเอว ร่อนเหลือเกิน ผมดูติ่งเสียวเธอที่เบียดท่อนเนื้อผม ผมมองแคมเธอที่อ้าผลุบเข้าออก ผมเห็นน้ำรักไหลเยิ้ม เห็นแคมสวยเธออ้าอมของผมอย่างนั้น โอย...มันทรมานใจผมเหลือเกิน เธอร้อนยิ่งกว่าไฟจริงๆ ผมกำลังสุขที่เธอทำ ผมแอ่นท่อนเนื้อสู้กับเธอ เธอยิ่งกดร่อน เอวเธอส่าย เอวเธอโยก ท่อนเนื้อผมข้างใน มันสัมผัสลึก เสียว..เสียวจะทนไม่ไหวอยู่แล้ว ผมบีบนมเธอแรงๆ กดมือขยำนมเธอ อุยย...มันเสียวจะขาดใจ เธอเร่ง เธอกดเร็วๆ

อ่ายย...ซี๊ดด....ผม..ผม....อ่า..ไม่ไหว.. ผมน้ำแตกแล้ว.. ออกแล้ว... ผมเกร็ง หลั่งน้ำออกมาจริงๆ... อุยยย...เธอยังคง.. โอยย..มันจะขาดใจแล้วนะ... เธอรู้ว่าผมเสร็จ เธอกระเด้าใหญ่เลย... เธอกดแรงๆ.. กระแทกแคมดัง..ผับๆๆ อุยย...ซี๊ดด....ผมเกร็งจนตัวชา ผมบีบนมเธอแน่น...ขยำนมเธอ... อุยย...ซี๊ดด.... เธอเอนตัวอย่างนั้น มือท้าวไปข้างหลัง แล้วร่อนเอว.... เธอร่อนเร็วๆ... แคมเธอบี้ของผม.. บี้แรงๆ... อุยย...เธอร้องเสียงกระเส่า... มือเธอเกร็งแล้วก้น เธอก็ร่อน... ก้นเธอร่อนเหลือเกิน.... เธอเสร็จแล้ว.. เธอร้อง.. เธอครางดัง... ช่องคลอดเธอตอดของผม... ช่องคลอดขมิบของผม ...อุยยย ...เธอเกร็งแล้วครางดัง ...เสียงเธอร้อง ....อืยย..อะ..อะ...อืยย ...ซี๊ดด....อะ..อะ...อืยย ....เธอร้องครางได้อารมณ์เหลือเกิน ...เธอโยกเอวเร็วจริงๆ ..เก่งจริงๆ ...ผมเสียวกับเธอชนิดมาก มายเหลือเกิน

........ผมกอดเธอนอนเคียงข้าง ก่อนจะบอกเธอว่า...
"ผมอยากได้คุณอยู่ใกล้ผมแบบนี้จริงๆ... อยู่ใกล้ๆตลอดไปเลย"
เธอมองผม มองจ้องด้วยแววตาแปลกๆ เธอพูดโดยไม่มีรอยยิ้มใดๆ
"ไม่คะ...แค่นี้หนูก็เลวมากแล้ว... ใจหนูเปื้อนจุดดำที่ไม่อาจลืมเลือน.. หนูผิดที่ทำแบบนี้... อย่าเลยคะนาย...แค่นี้ก็เกินพอแล้ว"

eunsunkim9798

เป็นเรื่องที่เรียบง่ายสมจริงไม่ซับซ้อนซ่อนเงื่อน..แต่อ่านแล้วช่างเสียวซ่านสามารถจินตนาการตามอย่างกับอยู่ในเหตุการณ์เอง..สุดยอดฝีมือการเขียนของผู้แต่งจริงๆค่ะ