ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ภาพตัวละคร

เริ่มโดย KaohomLM, พฤศจิกายน 27, 2023, 09:01:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KaohomLM

สวัสดีครับ ทุกท่าน หายหน้าหายตากันไปนานเลยนะครับ

ช่วงที่ผ่านมาไม่ค่อยได้ทำอะไร แต่พอมีเวลาว่าง ๆ ก็ลองสั่งให้ AI วาดภาพตัวละครในเรื่องที่เคย(และกำลัง)เขียนดู ภาพออกมาก็.....มีทั้งที่ตรงและไม่ตรงกับที่ผู้เขียนวาดไว้ในใจครับ แต่ก็คิดว่าน่าสนใจดี เลยลองเอามาแบ่งปันกัน ท่านใดที่เคยติดตามผลงาน ลองเดากันเล่น ๆ ก็ได้นะครับ ว่าภาพไหนคือตัวละครตัวไหน

ถ้ามีโอกาสได้ลงผลงานเรื่องใหม่ อาจนำภาพในที่นี้ และภาพ AI อื่นมาประกอบในเรื่องบ้างก็ได้ครับ