ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความไร้เดียงสา Demo ep7

เริ่มโดย Gubook, พฤศจิกายน 29, 2023, 02:42:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gubook

เดี๋ยวเถอะคะพี่นนมาหลอยจับมือพลอยเหรอค่ะ รอบที่แล้วยังไม่เคลียร์เลยนะคะที่ . . . เธอเว้นออกเสียงไปแปปนึ่ง ที่ทำอะไรกับพลอยไว้นะคะ โอ้ โอ้ แล้วผมดึงคุณหนูพลอยเข้ามาไกล้ๆแล้วเอามือไปลูบหัวขอเธอเบาๆ พี่ขอโทษน๊ะนะ แล้วเอามือลูบเลื่อนตามผิวหน้าขาวเนียนอย่างแผ่วเบา อือ ก๊ะ ก็ได้ค่ะเรื่องที่พี่ทำแบบนั้นกับพลอยก็จะเก็บเป็นความลับระหว่างเราสองคนนะค่ะ ผมส่งยิ้มให้เธอ ครับคุณพลอย แล้วดึงคุณหนูพลอยเข้ามากอด เธอขัดขืนแปปนึ่งก่อนจะยอมให้ผมกอดเลย ผมเอียงตัวไปไซคอของคุณพลอยแล้วสูดลมหายใจรับกลิ่นตัวสาวน้อยสุดหอมจากคุณพลอย อย่าหายใจลดต้นคอสิค่ะความสยิวแถวๆต้นคอน๊าา มือผมที่ที่ว่างอยู่เริ่มจะซนเลื่อนมาลูบๆคลำๆ หน้าอกของคุณพลอยครับนุ่มนิ่มกำลังดีแถวจับได้พอดีมือดีครับ งืมมมพี่นนไม่ดีมังค่ะ ดีสิครับถ้าจะดีกว่านี้คุณพลอยต้องไปล็อกห้องก่อนครับ แหม่พี่นนได้ที่นี่เอาใหญ่เลยนะค่ะ ก็ได้ค่ะแต่ต้องเก็บความลับให้มิดนะค่ะ  แล้วคุณหนูพลอยเธอก็เดินไปล็อกประตูและหันกับมาแล้วเดินมาทางผมพร้อมอีกสีหน้าอันเซ็กซี่ ปากก็กัดริมฝีปากเล็กน้อย ค่อยก้าวเข้ามาหาผมพร้อมส่งสายหน้ายี่ยวน นี่ถ้าไม่ติดว่าแขนเจ็บสภาพพร้อมกว่านี้จะจัดให้หนักเลย
คุณพลอยเธอเดินมาถึงเตียงที่ผมนอนอยู่เธอค่อยๆก้าวขึ้นเตียงมานั่งค่อมบนตัวผม แล้วนโน้มตัวลงมาเอาหน้ามาไกล้แล้วก็ จู๊บ จ๊วบ ๆผมดูดปากกับน้องพลอยอย่างดูดดื่มผมลองสอดลิ้นเข้าไปดูตกมีท่าทีตกใจแต่ก็ยังคงจูบดูดลิ้นพร้อมกับเอามือเลื่อนลงไปบีบเค้นก้นสำผัสช่างนุ่มเนียนเด้งตึงมากครับ  อืออออ คุณพลอยเงยหน้าขึ้นมาแล้ว พี่นนจับก้นพลอยแรงไปแล้วนะค่ะ พี่ขอโทษน้าก็มันนุ่มน่าจับจะตายครับ นี่แนะคุณพลอยเธอเอามือของเธอกำปั่นเล็กแล้วมาทุบ ตุบๆ ที่หน้าอกผมเบาๆ ชอบฉวยโอกาสนักนะพี่นน ไอ้คนบ้า ผมค่อยๆลุกขึ้นมานั่งโดยที่คุณพลอยก็นั่งทับตัวตักผมอยู่ งี่พี่ขอรางวัลได้ไหมละครับคุณพลอย รางวัลอะไรเหรอค่ะพี่นน ก็ อืม ก็ แบบวันนั้นไงครับ ผมเขินหน้าเริ่มแดงหันหน้าหลบสายตาเล็กน้อย ภาพตรงน่ามันช่างน่ารักสะจริง งืมม เสียงจากคอเบาๆ ครับได้ไหมครับ งืม เสียงยังคงเบาๆ ผมจับคุณพลอยหันให้ลงไปนอนบนเตียงแทนแล้วจัดท่าให้เธอนอนตั้งตรงจะได้ง่ายต่อการออกกำลังกาย ผมค่อยๆปลดกระดุมเสื้อออกที่ละเม็ดที่ละเม็ดแล้วกางออกจนเผยให้เห็นชุดชั้นในลายลายดอกไม้สีชมพูอ่อน ผมก้มลงไปไซหน้าอกเชยชมเต้าวัยแรกรุ่นมีกลิ่นน้ำหมออ่อนๆในซุกไซมาก ภูเขาทั้งขาวเนียนยอดเขาก็ออกแดงอมชมพู ซีดดด อ๊าาาา เบาๆสิค่ะพี่นนน น้องพลอยพลิกข้างให้พี่หน่อยสิครับ หืมมพี่นนจะทำอะไรค๊าา พี่อยากเห็นหน้าอกแบบชัดๆไม่มีสิ่งปกปิด เธอนอนหันข้างให้ผมได้ปลดตะขอเสื้อในของเธอ ผมพยายามปลดตะขออยู่ 1-2นาที โอ๊ยพี่นนพลอยเจ็บนะค่ะเดียวพลอยแกะออกให้ก็ได้ค่ะ บอกพลอยพลอยก็แกะให้แล้วค่ะ คุณพลอยค่อยๆปลดตะขอออกแล้วเอาชุดชั้นในออกอย่างช้าๆค่อยๆเผยหน้าอกของเธออย่างช้าๆ ๆ อะนี้ค่ะแล้วคุณหนูพลอยก็ยื่นเสื้อในให้ผมอีกมือนึ่งก็ปิดหน้าอกเธอไว้ แหม่คุณพลอยก็ขี้เล่นจังเลยนะครับ แล้วชอบไหมละค๊าาาาพี่นน ชอบสิครับ

Gubook

Gubook

peddo

ยกเสื้อชั้นในให้แล้ว คุณพลอยก็กลับห้องเลยละกันนะครับ

zaa2518

Creader

motbonzi

ทำแป็นตื่นเต้นจนปลดตะขอยกทรงไม่ได้น้อ

tum-na

กลับมาต่อเร็วๆนะครับ เรื่องกำลังเข้มข้น
ทริปนี้จะได้ทั้ง4สาวเลยไหมต้องลุ้นกัน