ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความไร้เดียงสา ep7

เริ่มโดย Gubook, ธันวาคม 06, 2023, 06:54:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gubook

....ผมลืมตาตื่นขึ้นความรู้สึกแรกคือหิวน้ำครับคอนี้แห้งหันมองไปรอบๆ เห็นสายน้ำเกลืออยู่ข้างๆ ผมเอี้ยงตัวเอือมมือไปหยิบน้ำเปล่าข้างๆเตียงคนไข้ โอ๊ย แขนยังมีอาการเจ็บอยู่นิดหน่อย หลังหยิบนู้นเทนั้นผมก็ได้ดื่มน้ำแก้กระหาย ดูนาฬิกาตอนนี้ก็ 14.20น. แล้วแถมผมก็มานอนอยู่ที่โรงพยาบาลในกรุงเทพได้ยังไงเนี่ย โอ๊ยสงสัยไปก็เท่านั้นครับ เอ่อพวกคุณหนูจะเป็นไงบางละเนี่ยตอนนี้ผมไม่รู้อะไรเลยครับ ก๊อก ๆ ๆ มีคนเคาะประตู สวัสดีค่ะพี่นนฟื้นแล้วเหรอค่ะ อ้าวสวัสดีครับคุณหนูพลอยเอ๋ยังไม่ถึงเวลาเลิกเรียนเลยนะครับเนี่ยมาได้ยังไงครับ พอดีว่าวันนี้มันไม่มีอะไรมากค่ะพี่นนแค่กิจกรรมเล็กๆน้อยๆเลยขอกลับก่อนค่ะ เลยแวะมาเยื่ยมค่ะ พูดเสร็จเธอก็เดินมานั่งไกล้ๆเตียงผู้ป่วย แล้วเป็นไงบางค่ะ ตอนนี้ก็ไม่ได้เป็นอะไรมากแล้วครับ แขนที่โดนมีดก็ยังเจ็บอยู่นิดหน่อยนะครับ อ้อค่ะก็ดีแล้วค่ะที่อาการดีขึ้นพวกเราห่วงพี่นนแทบแย่นะนึกว่าพี่นนจะนอนหลับยาวแล้วสะอีก แหม่คุณหนูพลอยก็พูดไปพี่ออกจะแข็งแรงแค่นี้ทำอะไรพี่ไม่ได้หรอกครับ ฮ่า ๆ ๆ แล้วคุณหนูฟาง แก้ว มิ้น ละครับ เป็นยังไงบางอ๋อยัยฟาง ยัยแก้ว ยัยมิ้น ก็มาเยี่ยมอยู่ค่ะ เดียวเลิกเรียนยัยพวกนั้นก็มาค่ะ ขอบคุณนะครับที่มาเยี่ยมแล้วพี่มาอยู่ที่นี้ได้ยังไงครับเนี่ย ยัยฟางโทรบอกคุณแม่เขาค่ะคุณน้าเลยมารับพวกเรากลับส่วนพี่นนตอนนี้ที่มาถึงรีสอร์ตก็มีพี่สาวคนสาวมาช่วยพาพี่ส่งโรงพยาบาลค่ะ ดูๆพี่เขาก็แอบห่วงพี่อยู่เหมือนกันนะค่ะ แล้วคุณน้าก็ทำเรื่องย้ายโรงพยาบาลจากที่นั้นมารักษาในกรุงเทพค่ะ อ้อครับ ถ้าพี่หายดีคงต้องไปขอบคุณคุณหญิงสักหน่อยแล้ว ค่ะตอนนี้ก็พักผ่อนก่อนสิค่ะ พลอยแวะซื้อขนมปังมาค่ะจะทานหน่อยไหมค่ะ ทานครับพี่กำลังหิวอยู่พอดีกว่า ผมที่มองคุณหนูพลอยที่กำลังเตรียมขนมปังให้ผมทาน อะนี้ค่ะพี่นน แล้วยืนขนมปังมาให้ผมทาน ผมยืนมือออกไปรับขนมที่คุณพลอยเธอยืนให้ผมแล้วเอามือไปลูบมือของคุณพลอย เดี๋ยวเถอะคะพี่นนมาหลอยจับมือพลอยเหรอค่ะ รอบที่แล้วยังไม่เคลียร์เลยนะคะที่ . . . เธอเว้นออกเสียงไปแปปนึ่ง ที่ทำอะไรกับพลอยไว้นะคะ โอ้ โอ้ แล้วผมดึงคุณหนูพลอยเข้ามาไกล้ๆแล้วเอามือไปลูบหัวขอเธอเบาๆ พี่ขอโทษน๊ะนะ แล้วเอามือลูบเลื่อนตามผิวหน้าขาวเนียนอย่างแผ่วเบา อือ ก๊ะ ก็ได้ค่ะเรื่องที่พี่ทำแบบนั้นกับพลอยก็จะเก็บเป็นความลับระหว่างเราสองคนนะค่ะ ผมส่งยิ้มให้เธอ ครับคุณพลอย แล้วดึงคุณหนูพลอยเข้ามากอด เธอขัดขืนแปปนึ่งก่อนจะยอมให้ผมกอดเลย ผมเอียงตัวไปไซคอของคุณพลอยแล้วสูดลมหายใจรับกลิ่นตัวสาวน้อยสุดหอมจากคุณพลอย อย่าหายใจลดต้นคอสิค่ะความสยิวแถวๆต้นคอน๊าา มือผมที่ที่ว่างอยู่เริ่มจะซนเลื่อนมาลูบๆคลำๆ หน้าอกของคุณพลอยครับนุ่มนิ่มกำลังดีแถวจับได้พอดีมือดีครับ งืมมมพี่นนไม่ดีมังค่ะ ดีสิครับถ้าจะดีกว่านี้คุณพลอยต้องไปล็อกห้องก่อนครับ แหม่พี่นนได้ที่นี่เอาใหญ่เลยนะค่ะ ก็ได้ค่ะแต่ต้องเก็บความลับให้มิดนะค่ะ  แล้วคุณหนูพลอยเธอก็เดินไปล็อกประตูและหันกับมาแล้วเดินมาทางผมพร้อมอีกสีหน้าอันเซ็กซี่ ปากก็กัดริมฝีปากเล็กน้อย ค่อยก้าวเข้ามาหาผมพร้อมส่งสายหน้ายี่ยวน นี่ถ้าไม่ติดว่าแขนเจ็บสภาพพร้อมกว่านี้จะจัดให้หนักเลย
คุณพลอยเธอเดินมาถึงเตียงที่ผมนอนอยู่เธอค่อยๆก้าวขึ้นเตียงมานั่งค่อมบนตัวผม แล้วนโน้มตัวลงมาเอาหน้ามาไกล้แล้วก็ จู๊บ จ๊วบ ๆผมดูดปากกับน้องพลอยอย่างดูดดื่มผมลองสอดลิ้นเข้าไปดูตกมีท่าทีตกใจแต่ก็ยังคงจูบดูดลิ้นพร้อมกับเอามือเลื่อนลงไปบีบเค้นก้นสำผัสช่างนุ่มเนียนเด้งตึงมากครับ  อืออออ คุณพลอยเงยหน้าขึ้นมาแล้ว พี่นนจับก้นพลอยแรงไปแล้วนะค่ะ พี่ขอโทษน้าก็มันนุ่มน่าจับจะตายครับ นี่แนะคุณพลอยเธอเอามือของเธอกำปั่นเล็กแล้วมาทุบ ตุบๆ ที่หน้าอกผมเบาๆ ชอบฉวยโอกาสนักนะพี่นน ไอ้คนบ้า ผมค่อยๆลุกขึ้นมานั่งโดยที่คุณพลอยก็นั่งทับตัวตักผมอยู่ งี่พี่ขอรางวัลได้ไหมละครับคุณพลอย รางวัลอะไรเหรอค่ะพี่นน ก็ อืม ก็ แบบวันนั้นไงครับ ผมเขินหน้าเริ่มแดงหันหน้าหลบสายตาเล็กน้อย ภาพตรงน่ามันช่างน่ารักสะจริง งืมม เสียงจากคอเบาๆ ครับได้ไหมครับ งืม เสียงยังคงเบาๆ ผมจับคุณพลอยหันให้ลงไปนอนบนเตียงแทนแล้วจัดท่าให้เธอนอนตั้งตรงจะได้ง่ายต่อการออกกำลังกาย ผมค่อยๆปลดกระดุมเสื้อออกที่ละเม็ดที่ละเม็ดแล้วกางออกจนเผยให้เห็นชุดชั้นในลายลายดอกไม้สีชมพูอ่อน ผมก้มลงไปไซหน้าอกเชยชมเต้าวัยแรกรุ่นมีกลิ่นน้ำหมออ่อนๆในซุกไซมาก ภูเขาทั้งขาวเนียนยอดเขาก็ออกแดงอมชมพู ซีดดด อ๊าาาา เบาๆสิค่ะพี่นนน น้องพลอยพลิกข้างให้พี่หน่อยสิครับ หืมมพี่นนจะทำอะไรค๊าา พี่อยากเห็นหน้าอกแบบชัดๆไม่มีสิ่งปกปิด เธอนอนหันข้างให้ผมได้ปลดตะขอเสื้อในของเธอ ผมพยายามปลดตะขออยู่ 1-2นาที โอ๊ยพี่นนพลอยเจ็บนะค่ะเดียวพลอยแกะออกให้ก็ได้ค่ะ บอกพลอยพลอยก็แกะให้แล้วค่ะ คุณพลอยค่อยๆปลดตะขอออกแล้วเอาชุดชั้นในออกอย่างช้าๆค่อยๆเผยหน้าอกของเธออย่างช้าๆ ๆ อะนี้ค่ะแล้วคุณหนูพลอยก็ยื่นเสื้อในให้ผมอีกมือนึ่งก็ปิดหน้าอกเธอไว้ แหม่คุณพลอยก็ขี้เล่นจังเลยนะครับ แล้วชอบไหมละค๊าาาาพี่นน ชอบสิครับผมรีบประคองน้องพลอยลงนอนแล้วเอาปากไปลงบรรเลงบทเพลงแสนหวานบนเนินเข้าที่ขาวนุ่มนิ่มกำลังดี ปากที่กำลังบรรจงดูดดัง จ๊วบ จ๊วบ  โอ๊ยย ซีดดด พี่นนค๊าาเสียวตรงหัวนมจังค่ะ แน่ๆละหัวนมน้องพลอยผมดูดจนตั้งแข็งเด่นมากเลย ยิ่งดูด จ๊วบ จ๊วบ ยิ่งแข็งเข้าไปใหญ่ งืมมมพี่นนมานนนเสียววหน้าอกน๊ะๆ ปากร้องห้ามแต่มือคุณพลอยกดหัวผมอัดกับยอดเต้าแถบหายใจไม่ออกเลย อื่มม อื้อออ คุ คุณพลอย แน่ไปแล้วกดแน่ไป อื่มม สมค่ะพี่นนแกล้งพลอยก่อนนี่ค่ะ ผมเงยหน้าขึ้นแล้วเคลื่อนตัวขึ้นมาจูบคุณพลอยอีกที่ มือข้างที่ใช้ได้ก็ลูบคลำจากสองเต้าซ้ายขวาเลื่อนมาที่หน้าท้องวนๆให้คุณพลอยรู้สึกดียิ่งขึ้นแล้วไหลลงไปล้วงใต้กระโปรงที่มีกางเกงตัวจิ๋วบางๆขว้างกันและเปียกไปด้วยน้ำเสียวซ้านที่เธอกำลังได้ลิ้มรสมันอยู่
   นิ้วผมค่อยๆแวกผ่านกางเกงที่ชุ่มไปน้ำหล่อลื่นส่อดเข้ารูถ้ำสวรรค์ที่ผมเคยได้เข้าไปเยี่ยมชม โอ๊ยย พี่นนเบาๆก่อนค่ะ ซีดดดด  ระหว่างใช้ปลายนิ้วสอดเข้าไปแล้วผมก็เลื่อนเอาปากมาดูดหน้าอกของน้องพลอยต่อเลย อืมมมมมม เสียวจางงงเลยยยค๊าพี่นน หน้าอกน้องพลอยตอนนี้แดงไปด้วยแรงดูดทั้งดูดทั้งเลีดัง จ๊วบ จ๊วบ จ๊วบ ตลอด เมื่อทลวงรูสวรรค์ที่พร้อมที่จะถูกกระทำแล้วผมก็เงยหน้าขึ้นอีกครั้งลงมาปลดกระโปรงน้องพลอยออกแล้วดึงกางเกงในสีขาวที่ชุ่มไปด้วยน้ำของน้องพลอยผมขอลงไปดูดดื่มร่องสวรรค์ของน้องเขาทันที ผมนี่ละเลงลิ้นเลียไปรอบๆ ร่องของเธอก่อน อืออออออออ คุณพลอยเธอเริ่มส่งเสียงในลำคอพร้อม ซีดดด ปากเบาๆ ให้ได้ยินเป็นระยะๆ ดูดเลียทานน้ำเสียวของน้องพลอยซึ่งไม่ความคาวเลยออกหวานนิดๆจนหนำใจก็ควรจะถึงเวลาต้องส่งนนน้อยเข้าสำรวจถ้ำแล้ว เอ่อน้องพลอยพี่รบกวนให้น้องพลอยขึ้นข้างบนให้พี่ได้ไหม ขึ้นอ๊ารัยเหรอค๊าพี่น๊นนน มาครับผมจับน้องพลอยลุกขึ้นมานั่งแล้วเอาตัวเองลงไปนอนแทนแล้วให้น้องพลอยขึ้นไปบนค้อมบนตัวเหมือนเดิม แล้วจะให้พลอยทำอะไรต่อค่ะ น้องพลอยเธอถามด้วยความสงสัยว่าจะเล่นยังไง ผมมองน้องพลอยที่นั่งค้อมตัวผมภาพมันช่างน่ามองจริงๆ เด็กสาวผิวก็ขาวหุ่นก็ดีบางเพียวเรียวสูงยาวเข่าดี ดูรวมๆโครตดีเซ็กซี่สุดๆไปเลย คุณพลอยต้องจับนนน้อยใส่เข้าไปครับ ห๊ะ ให้พลอยจับไอ้นั้นของพี่ใส่เข้าไปเหรอค่ะ ใช่ครับ ก็ได้ค๊าา แล้วน้องพลอยๆค่อยเอื้อมมือแล้วแตะเบาๆ โห้ หนอนพี่นนหรอค่ะเนี่ยที่เข้าไปในตัวพลอย ครับเธอปล่อยมือออกแล้วเลื่อนตัวไปแถวๆปลายเตียงจับบีบๆ นนน้อยไปมาอย่างสนุกมือ พี่ว่าพอก่อนดีกว่า น้องพลอยนั่งเหมือนเดิมแล้วเอาขับจับนนน้อยของพี่เข้าไปในน้องสาวน้องพลอยเถอะครับ น้องพลอยทำตามที่บอกครับเธอมานั่งค้อมเหมือนเดิมแล้วก็จับนนน้องจ่อที่รูสวรรค์เธอแล้วทิ้งน้ำหลักลงๆมาช้าๆที่ละนิดที่ละนิด  สั่นๆ เธอตัวสั่นเกร็งเล็กน้อยตอนที่นนน้อยเข้าไปในรูเธออย่างช้าๆ โอ๊ยย อ่าาา สิ้นเสียงคร่าวเธอเงยหน้าขึ้นหลับตาลงนั่งทับจนมิดด้ามแล้วตอนนี้ น้องพลอยและผมยังไม่ขยับใดๆแต่รูของเธอสิ ยังตอดตุบๆรัดแน่นดีเหลือเกิน น้องพลอยดูสิครับของพี่เข้าไปในตัวน้องพลอยหลดแล้วครับ น้องพลอยเธอก้มหน้ามองเบื้องล่าง พ่ะ พี่นนค่ะมันเข้าไปได้ยังไงค่ะเนี่ยเมื่อกี้พลอยจับเล่นมันใหญ่มากเลยนะค่ะ ของพลอยเล็กนิดเดียวเอง แล้วตอนนี้ยังเจ็บเหมือนตอนนั้นไหม ผมถือโอกาสถามถึงตอนนั้นที่โดนผมจัดกับเธอครั้งแรก
ตอนนี้ไม่ค่อยเจ็บแล้วค่ะตอนนั้นเจ็บมากกว่าค่ะแบบมากๆเลยด้วยแต่ตอนนี้จุกๆมันแน่นท้องไปหมดเลยค่ะ แล้วผมดึงเธอให้ลงมาหอมเธอไปหนึ่งฟอดมืออีกข้างจับไปที่เอวของน้องพลอยแล้วค่อยๆขยับสะโพก อุ๊ยยยย พี่นนมันแน่นท้องจางงเลยยย ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ผมค่อยเร่งให้เร็วขึ้นไปอีกขั้น อ่า อ๊า พี่นนนนพลอยยหายยจายยม่ายทันนค๊าาา ผมจึงชะลอลงมาก่อนให้น้องพลอยแกให้พักหากใจใจคอบางซึ่งผมก็จะพักเหนื่อยเหมือนกันมีแขนข้างเดียวมันทำอะไรไม่ค่อยถนัดสักเท่าไร น้องพลอยครับน้องพลอยลองทำเองดูไหม หืมทำอะไรเหรอค่ะพี่นน น้องพลอยก็ลองขย่มเองดูสิครับ แล้วคุณพลอยค่อยๆขยับเอวไปมาๆ ทำอย่างนี้รึเปล่าค่ะ อ่า ใช่  ๆ ครับอย่างนั้นละครับ น้องพลอยตอนนี้กัดฟันแน่นขย่มๆเอวดัง พับ พับ พับ ดูท่าเธอจะเริ่มจับจุดได้แล้วขย่มๆจนผมก็ไกล้จะเสร็จแล้วเพราะน้องพลอยยิ่งขย่มถี่ขึ้นถี่ขึ้น ซีดดด อ่าาา เสียวมากคร๊าบบบน้องพลอย ยิ่งพูดชมน้องพลอยมากเท่าไรน้องพลอยเหมือนได้ใจขย่มจนเตียงที่นอนดังเอี๊ยดอ๊าดเอี๊ยดอ๊าด ขย่มแบบไม่กลัวของของเธอจะพังแม้แต่น้อย น้องพลอยๆ พี่ไกล้แล้ว พี่ไกล้มากแล้ว โอ๊ยยย ซ๊ดดดด ปากเบาๆ น้องพลอยยังคงโยกขย่มผมอย่างไม่หยุดยัง พี่นน พี่นน ค๊าาา พลอยจะเสร็จแล้ว ซีดดด พี่นน ครับบพี่ก็จะเสร็จเหมือนกัน น้องพลอยขย่มอีก1-2นาที ไม่ไหวแล้ว ไม่ไหวแล้ว อ๊าาาา น้องพลอยเธอเกร็งกระตุกก่อนจะคาท่อนของผมไว้ในรูของเธอ ผมก็ฉีดน้ำเข้ารูของเธอจนเต็มไปหมดเพราะไม่ได้ปล่อยน้ำออกตั้ง2วัน ตอนนี้น้องพลอยนอนนิ่งไปเลยเธอหายใจแรงเหนื่อยหอบไม่พูดใด แฮะ แฮ่ะ พี่นนค่ะพลอยรู้สึกอุ่นท้องกว่าวันนั้นจังเลยค่ะ เป็นยังไงบางครับน้องพลอย ยังเจ็บอยู่ไหม ไม่เจ็บแล้วค่ะเสียวมากกว่าด้วยสนุกดีค่ะ แต่ยังจุกอยู่นิดหน่อยค่ะเสียวมากกว่าแล้วก็อุ่นท้องน้อยของพลอยด้วยค่ะ ถ้าชอบก็มาทำกับพี่บ่อยๆสิครับ แหม่พี่นนก็จะล่อให้พลอยมาให้ทำเรื่องแบบนี้บ่อยๆเลยเหรอค่ะ ร้ายจังเลยนะค่ะพี่นน ระหว่างที่คุยผมก็กอดน้องพลอยไว้โดยท่อนของผมก็ยังคารูน้องพลอยไว้อยู่ แล้วน้องพลอยคนสวยจะมาอีกไหมละครับ เธอเขินหันหน้าหลบสายตาผม ไม่บอกค่ะ แล้วมาทำแบบนี้กับพลอยบ่อยๆไม่กลัวพลอยท้องเหรอค่ะพี่นน เธอหันกลับมายิ้มหลังจากถามเสร็จ เอ่อว่ะลืมไปเลยเล่นปล่อยในสะขนาดนั้นถ้าน้องเขาท้องมาคุกแน่ๆ น้องพลอยแล้ววันนั้นของเดือนของน้องพลอยมาหรือยังครับ ม่ายรู้สิค่ะไม่ได้นับค่ะ น้องพลอยเธอตอบกลับมาทำหน้าตาทะเล้นใส่ ผมตอนนี้สีเริ่มจะมีความเคลียดแล้วน้องพลอยตอบมาแบบนี้ เอาดีๆสิครับน้องพลอยตอบแบบนี้พี่ก็กลัวนะเนี่ย พลอยบอกก็ได้คะ ประจำเดือนพลอยหมดตอนที่ไปเที่ยวกันค่ะหมดก่อนพอดีเลยปลอดภัยคะ ยินดีกับพี่นนด้วยนะค่ะ ผมนี้จากหน้าตึงเคลียดนี้ยิ้มแป้นเลยครับ พลอยว่าพลอยขอตัวไปล้างตัวก่อนดีกว่าค่ะ อ่อ อ้อ ได้ครับผมปล่อยเธอออกจากอ้อมแขน แต่ก่อนจะปล่อยดึงน้องพลอยมาจูบดูดลิ้นอีกที่ครับ ไอ้พี่นนคนบ้า ชอบฉวยโอกาสนักนะ แล้วน้องพลอยก็หยิบชุดนักเรียนของเธอและเดินเข้าน้องน้ำไป ผ่านไปราว10 นาที คุณพลอยก็เดินออกมาจากห้องน้ำพร้อมแต่งตัวในชุดนักเรียนเสื้อนักเรียนสีขาวคอซองสีน้ำเงินกระโปรงลายลายสก็อตสีน้ำเงินแดงดูเข้ากันดี คุณพลอยช่วยไปบอกพยาบาลให้ทีได้ไหมครับว่า พี่ฟื้นแล้วและเริ่มหิวข้าวแล้วด้วย ได้ค่ะงันพลอยขอตัวกลับก่อนนะค่ะไว้วันไหนว่างๆ พลอยจะมาเยี่ยมใหม่ค่ะ แล้วคุณพลอยเธอก็เดินออกจากห้องไป
   หลังจากคุณหนูพลอยเดินออกไปจากห้องผมว่าจะไปอาบน้ำสะหน่อย ผมลงจากเตียงหยิบผ้าเตรียมตัวไปอาบน้ำ ไม่นานผมก็อาบน้ำเสร็จผมออกมานั่งลงที่เตียงมองซ้ายขวาหารีโมทจะเปิดทีวีดูรายกายสักหน่อย ก๊อกๆ ก๊อก เอาอาหารเย็นกับยามาส่งค่ะ เสียงพยาบาลตะโกนบอกกล่าว เผยให้เห็นพยาบาลสาวสวยตัวเล็กถือถาดและข้างในมีอาหารใส่ถาดหลุมและแก้วใส่ยาอยู่ 3 เม็ด มีแต่สาวๆ หน้ารักๆ แวะมาเยี่ยมตลอดเลยนะค่ะ แฮ่ๆ พวกเจ้านายนะครับ พอดีผมเป็นคนรับใช้บ้านนายนะครับ อ้อ ถึงว่ามีแต่สาวๆสวยๆดูจากที่ชุดนักเรียนที่ใส่ต้องเป็นลูกคนมีตังค์แน่ๆ ใช่จริงๆด้วยสินะค่ะ อะนี้ค่ะ อาหารและยา หนูเป็นผู้ช่วยพยาบาลฝึกหัดนะค่ะพึ่งมายังไม่นานเลย ถ้ามีอะไรเรียกหาให้กดปุ่มด้านบนหัวเตียงนอนได้ตลอดเลยนะค่ะ เอ่อพี่ขอถามชื่อได้ไหมครับ หนูชื่อ พราวค่ะ พี่ชื่อนน นะครับ แล้วพยาบาลตัวน้อยก็ส่งยิ้มให้ก่อนจะเดินออกจากห้องไปครับ

Gubook

jaja

คุณหนูพลอยมาส่งทั้งของหวานของคาว

peenan001

::HeyHey::ของชอบเลย พยาบาลฝึกหัดเนี่ย
เหมือนเก็บกดมาตั้งแต่ตอนเรียน

Peea

น่าจะได้นั่งยานพยาเบ็ตต่อนะนน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยว่าน้องพลอยจะติดใจพี่นน ถึงได้ยอมมีอะไรด้วย ว่าแต่น้องพราวก็น่าจะเสร็จพี่นนอีกคนแน่ๆเลยค

นิด หน่อย

basset

พี่นน น่าจะกวาดเรียบ ทั้งทีม

Debaker Singlek

เด็กสมัยนี้รู้จักรักสนุกก็รู้จักป้องกันดีจริงๆ พยาบาลตัวน้อยน้องใหม่เพิ่งเริ่มงานน้องพราว จะรอดไมนะ

Darkreader

เก็บพยาบาลแล้ว คนต่อไปจะเป็นใคร น้องมิ้นมั้ย

Creader

therasak

พยาบาลทักแบบนี้มีสานต่อมั้ย  พ่อคาสซาโนวา

therasak

หน้าซีดเลย  เล่นสดแบบนี้พลาดมาเรื่องใหญ่เลยนะ

swss2511

กินนักเรียนแล้วต้องกินพยาบาลล้างปาก