ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองใจแฟนว่าท้อง..โดนเท จนได้เจ็ดผัวทีเดียว copy

เริ่มโดย cyborg0011, ธันวาคม 10, 2023, 02:26:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ลองใจแฟนว่าท้อง..โดนเท จนได้เจ็ดผัวทีเดียว

เราชื่อเล่นว่า"นุก"นะคะ เรียนจบปริญญามา ก็ทำงานไปได้สัก 2 ปีก็เบื่อ เบื่อการทำงานที่ต้องตื่นแต่เช้า ไหนจะเจอเจ้านายขี้บ่น และอีกสารพัดที่เจอในการทำงาน เลยตัดสินใจลาออกจากงานที่ทำค่ะ เงินเดือนก็สูงเอาการนะคะ เกือบจะ 20,000 ประมาณนี้ล่ะ คุณพ่อคุณแม่ก็ไม่ว่าอะไร เพราะฐานะทางบ้านก็ร่ำรวยอยู่แล้ว เป็นธุรกิจอาหารส่งออกต่างประเทศค่ะ ก็มีแฟนคนนึงชื่อ"พี่ทีม"เป็นคนที่ทำงานด้วยกันนี่ล่ะ เป็นคนนิสัยดีมากๆ เอาใจใส่เราดี ก็อยู่ด้วยกันนี่ล่ะค่ะ บางทีนุกก็กลับบ้าน บางทีก็นอนที่คอนโดเขา แต่ตอนที่ออกจากงานนี่ล่ะ จะอยู่คอนโดเขาตลอดเลยค่ะ ก็มีช่วงนึงที่เขาลาพักร้อนได้ยาวหลายวัน นุกก็เลยชวนเขาไปบ้านพักตากอากาศที่เกาะราชา จังหวัดภูเก็ตค่ะ คุณพ่อนุกซื้อไว้นานแล้ว นานๆจะเที่ยวสักที นุกก็บอกพ่อว่าจะพาพี่ทีมไปเที่ยวที่นั่น เขาก็ไม่ว่า บอกว่าดีซะอีกจะได้มีมาคนดูแลที่นั่นด้วย

เราก็ขับรถกันไป ก็จอดรถไว้ที่ๆมีให้ฝากรถแบบเหมา ก็มานั่งเรืออีก เกือบ 3 ชั่วโมงค่ะ ไกลมากๆ ก็เลยจ้างคนมายกของๆนุกไปส่งที่บ้านค่ะ ก็มาถึงจนได้ ก็เดินมาเลาะริมหาดถึงบ้านตากอากาศหลังนี้ค่ะ เป็นบ้านสีขาวสองชั้นกว้างใหญ่ มีต้นไม้ล้อมรอบสวยงามมากค่ะ พี่ทีมก็บอก "สวยมาก บรรยากาศดีมากๆ รู้งี้เราน่าจะมากันตั้งนานแล้วนะ" ก็วางของเสร็จ นุกก็เดินไปเปิดเครื่องปั่นไฟที่ห้องเก็บของชั้นล่าง ที่นี่จะใช้เครื่องปั่นไฟได้ช่วง 8โมงเช้าถึง 3 ทุ่มค่ะ ช่วงดึกๆแทบจะไม่ร้อนเลยนะ เพราะลมจะพัดเย็นมากๆ ก็เปิดประตูหน้าต่างกัน เปิดทีวีและพัดลมและตู้เย็น ดีนะที่ซื้อพวกกับข้าวที่ตลาดมาก่อนแล้วด้วย ก็มานั่งกินข้าวกัน

เสร็จแล้ว พวกเราก็ใส่ชุดว่ายน้ำไปเล่นน้ำกันค่ะ นุกใส่ทูพีชแบบสายรัดค่ะ ส่วนพี่ทีมก็ใส่บ็อกเซอร์ ก็เห็นมีฝรั่งนอนอาบแดด 2-3 คนค่ะ เล่นน้ำกันเสร็จ ก็เข้าบ้านกันไปอาบน้ำล้างตัว แล้วเราก็เย็ดกันค่ะ ทำกันชั้นล่างนี่ล่ะ ตรงโซฟาเลยล่ะ ให้เขามาแตกใส่ปากค่ะ แล้วนุกก็กลืนลงคอ ส่วนมากนุกจะให้แตกในปากค่ะ เราสองคนมีความสุขกันมากๆ ที่ได้มาเที่ยวกันแบบนี้ เขาบอกอยู่ได้ 4 วันก็กลับแล้ว เพราะต้องไปทำงานต่ออีก ส่วนนุกก็คงจะอยู่ที่นี่เลยค่ะ มาช่วงดึกๆก็เงียบมากๆ ก็ออกไปเดินริมหาดกัน เพราะมีบ้านนี้หลังเดียวค่ะ ที่ปลูกไว้บริเวณนี้ไกลจากบ้านหลังอื่น

และคืนนั้นก็เย็ดกันอีก แต่ตอนจะน้ำออก พี่ทีมเขาจะ "ขอแตกในหีนุกได้ไหม? พี่ไม่ได้แตกในหีนานแล้วนะ" นุกก็ไม่ยอมนะ ตอนแรกๆ..ตอนหลังทนเขาตื้อไม่ไหว ก็เลยให้เขาได้น้ำแตกในหีสมใจค่ะ ช่วงเวลาทั้ง 4 วันนี้ เขาแตกข้างในตลอดเลยนะ นุกเองก็ชอบเหมือนกันล่ะ พี่ทีมก็ชอบมากๆ บอกว่า "แตกในหีแบบนี้ รู้สึกดีมากๆ" นุกก็บอก "นุกกลัวท้องนะคะ" เขาบอก "ถ้าท้องจะยอมรับ และให้พ่อแม่ไปขอแต่งงานทันที" นุกก็ดีใจที่เขาพูดแบบนี้ ก็บอกว่า "รักพี่มากๆนะคะ" แล้วคืนนั้นก็ส่งท้ายด้วยการแตกในพร้อมๆกันค่ะ

ตื่นเช้ามาก็ไปส่งพี่เขาที่ท่าเรือจะมีเรือส่งผู้โดยสารพวกนี้ มาเป็นช่วงๆค่ะ บอกให้เขา "ขับรถดีๆนะคะ ไม่ต้องเป็นห่วงนุกนะคะ อยู่คนเดียวได้" เขาก็บอกจะมาหาช่วงหยุดยาวนะ ก็จากด้วยดีค่ะ ก็โทรบอกคุณพ่อคุณแม่ ว่า "จะขออยู่ที่นี่ยาวเลย ไม่ต้องเป็นห่วงนะ ของกินที่นี่ก็เยอะแยะ" นุกเอาหนังซี่รี่ย์เกาหลี เกมส์ และโน๊ตบุ๊ค และอีกหลายอย่างมาด้วยค่ะ ไม่เหงาแน่ๆ ทุกๆวันช่วงเช้าจะไปเล่นน้ำกับน้องๆที่เกาะ สอนภาษาอังกฤษให้เขา เล่นกันถึงบ่ายๆ นุกก็มาที่โรงแรมราชา ไปหาพี่เจ้าของโรงแรม เพราะเขารู้จักกับคุณพ่อค่ะ เขาบอก "มาไม่บอก จะได้ไปรับ" แล้วไปเลี้ยงข้าว แล้วเย็นๆ..นุกก็ไปตลาดหาซื้อข้าวของมาทำกับข้าวกินเองค่ะ

ใช้ชีวิตแบบนั้นมาตลอด มีความสุขมากๆ ก็โทรคุยกับพี่ทีมตลอด ก็นึกอยู่ในใจว่าทำไมเรายังไม่ท้องนะ ทั้งที่เราให้เขาเย็ดแตกในตั้ง 4 วันรวด โชคดีแล้วค่ะที่ไม่ท้อง ผ่านมาได้ 2 เดือนกว่าๆ พี่ทีมก็มาหานุก เขาอยู่ได้แค่ 2 คืน แค่นี้ก็ดีใจแล้วค่ะ มาถึงเราก็เย็ดกันเลย ไม่พูดอะไร เขาขอแตกในหีเหมือนเดิม บอก"อยากแตกในหีนุกใจจะขาดเลยนะเนี่ย" ก็เลยให้เขาแตกใน อีกทั้ง2คืนก็แช่คาไว้จนหลับกันไป ตอนนั้นนุกหลุดคำพูดว่า"แตกมาเลยผัวจ๋า"ด้วยค่ะ เขาก็พูดเหมือนกัน "รักเมียที่สุดเลยจ๊ะ" จนมาตอนเช้า นุกก็ตื่นขึ้นมา ทำอาหารเช้า พวกไข่ดาวขนมปัง และกาแฟให้เขาค่ะ ทำมันทั้งที่น้ำควยเขายังคาไว้อยู่เลยค่ะ

เพราะวันนี้เขาจะกลับแล้ว ก็เลยจะลองใจเขาดูค่ะ เคยคุยกับเพื่อนสนิทค่ะ ว่ามันเคยลองใจบอกกับแฟนว่าท้อง จะได้รู้เลยว่ามันรักเราจริงหรือเปล่า? ให้ลองดู มันก็ลองกับแฟนมันแล้ว เขาก็ยอมรับเป็นเมีย มันก็เลยรักแฟนมันมากว่าเก่าอีก สักพักเขาก็อาบน้ำเสร็จ ก็ลงมานั่งกินที่นุกทำไว้ให้
"เก่งจริงนะ นุกจ๋าทำอาหารได้หลายอย่างแล้วเนี่ย"
"แหม...ก็ต้องทำได้สิคะ ก็เป็นหน้าที่ของเมียนี่คะ"
"อ้าว..นี่ยังไม่อาบน้ำอีกเหรอ น้ำควยพี่ไหลออกมาหมดแล้ว รีบไปล้างเลยไป๊ เดี๋ยว จะท้องเอานะ เดี๋ยวพี่จะกลับแล้วนะ เรือก็จะมาละ"
"จะไปล้างทำไมละค่ะ พี่ทีมก็ ก็น้ำควยพี่ทีมน่ะ มันทำให้นุกท้องต้อง 2 เดือนแล้วนะคะ พี่ดีใจไหมคะ? นุกดีใจมากๆเลยละ เราจะได้อยู่ด้วยกันแล้วนะ"
สักพักเขานิ่งเงียบ "อะไรนะ..นุกท้องเหรอ? ท้องได้ไง?"
"ก็ช่วงที่พี่มาพร้อมนุก ตอนนั้นไงค่ะ พี่น่ะขอแตกในไม่หยุด ตั้งหลายวันเลยนะ นุกไม่ท้องก็แปลกละค่ะ"
"นุกอย่ามาพูดมั่วๆนะ จะท้องได้ไงละ? พี่ว่านะนุกท้องกับคนอื่นหรือเปล่า?"
นุกก็โมโหเลยตอนนั้น "อะไรนะ พี่ทำไมพูดแบบนี้ล่ะ ไหนพี่บอกว่าถ้าท้องจะยอมรับทุกอย่างไงคะ ทำไมพูดหมาๆว่านุกท้องกับคนอื่นได้ไงวะ"
"พี่ไม่เชื่อหรอก ท้องกับคนอื่นแล้วมาหาว่าพี่ทำ งั้นพี่กลับดีกว่า ผู้หญิงมั่วๆแบบนี้พี่ไม่เอาทำเมียหรอก" เขาก็หยิบกระเป๋าของเขาออกจากบ้านทันที นุกก็เดินไปด่าต่ออีก
"เอ้อ..ไอ้เหี้ย ไอ้ผู้ชายเลว มึงไม่ต้องกลับมาหากูอีกนะ ลูกกูคนเดียว กูเลี้ยงได้ กูขอให้ครอบครัวของมึงฉิบหายตายห่าแม่งให้หมดเลย"
มันก็ไมสนใจเดินไปไกล ส่วนนุกก็มานั่งร้องไห้ไม่หยุดว่าทำไมคนที่เรารักมากๆ รักมาตลอดถึงกลายเป็นแบบนี้นะ นี่แค่เราลองใจ ว่าเราท้องเขาจะยอมรับไหม? ยังมาบอกว่าเราไปท้องกับคนอื่นๆอีก เลวมากๆ ทั้งที่บอกว่ารักเรามาก รักที่สุด เมื่อวานก็ยังให้แตกในหีอีก พอรู้สึกตัวก็รีบไปล้างน้ำควยที่คาไว้ออกเลยค่ะ

มาคิดๆดู เราก็อาจจะท้องก็ได้ ต้องมาลุ้นแล้วล่ะ คืนนั้นทั้งคืนก็ร้องไห้อีก ที่คิดถึงมัน ข้าวก็ไม่กินนอนก็ไม่หลับ จนมาอีกวัน ก็ได้ยินเสียงน้องที่เกาะตะโกนเรียกนุก ก็โผล่หัวออกไป ก็เห็นรอยยิ้มน้องๆเขา ก็ทำให้เราอารมณ์ดีขึ้น ก็เลยชวนน้องเขาเข้ามาในบ้าน หาขนมให้เขากิน คิดในใจเราจะคิดมากเรื่องผู้ชายเลวๆคนนั้นทำไมล่ะ ยังมีพ่อแม่และเพื่อนๆและน้องกลุ่มนี้เป็นเพื่อนนี่นา ผ่านมาได้อาทิตย์กว่า ก็ลองซื้อที่ตรวจครรภ์ดูค่ะ ปรากฏว่าไม่ท้องค่ะ ดีใจมากๆเลย ก็ใช้ชีวิตอย่างสุขสบายมาตลอด จนมาเกิดเรื่องนี้ขึ้นค่ะ ช่วงที่อาบน้ำชั้นล่างตอนเกือบจะทุ่มกว่านี่เอง ก็เพิ่งจะโกนขนหมอยเสร็จด้วย ก็เดินออกมาจากห้องน้ำ ก็เห็นผู้ชายร่างใหญ่ 4คนเดินเข้ามาในบ้าน

นุกตกใจมากรีบวิ่งหนีออกทางประตูหลังบ้าน ทั้งแก้ผ้าแบบนั้นละค่ะ อ้อ..บอกไว้ก่อนนุกจะเปิดไฟชั้นล่างประตูและหน้าต่างๆทุกบานที่นี่ไว้ตลอดเวลาเลยค่ะ เพราะช่วงดึกจะไม่มีไฟใช้ จึงต้องเปิดทุกอย่างเพื่อรับลมเย็นๆ ก็วิ่งออกมาหลังบ้าน ทั้งที่โป๊ทั้งตัว พวกมันก็ไล่ตามมาอีก บอกว่า
"อย่าหนีเลยน้องสาว อยู่คนเดียวมันเหงานะน้อง มาเป็นเมียพวกพี่ดีกว่าน่ะ"
นุกก็วิ่งไปเรื่อยๆ ริมหาดตอนนั้นมันก็ไม่มีใครหรอกค่ะ จนหนีมาเจอพี่ๆแถวท่าเรือ 3 คนนั่งกินเหล้ากันอยู่ เขาเห็นนุกก็ตกใจ "เฮ้ยนี่กูไม่ได้ตาฝาดไปนะ พวกมึง.. ผู้หญิงแก้ผ้าโว้ย"
"พี่ๆๆจ๋า ช่วยหนูด้วยค่ะ มีคนจะมาข่มขึนหนู พี่ช่วยหนูด้วยนะคะ"
นุกก็ไปหลบด้านหลังพวกเขา ตอนนั้นไม่อายอะไรแล้วค่ะ ต้องหาทางรอดไว้ก่อน
แล้วพวกมันก็ตามมา "นี่น้องสาวอย่าหนีพี่เลยนะ ออกมาเถอะๆ แล้วพี่ๆน่ะอย่าเสือกนะ พวกผมเยอะกว่านะ จะเจ็บตัวเปล่านะพี่"
พวกเขาก็มองหน้ากัน "จริงของพวกมึงว่ะ กูเองก็เมาด้วย จะเอาอะไรไปสู้ละ สู้มารุมอีน้องคนนี้ดีกว่าโว้ยๆ555"

นุกร้องไห้คลอเลย ไม่คิดว่าหนีเสือยังมาปะจระเข้อีก พวกมันก็จับนุกอุดปาก แล้วอีกคนก็มาต่อยท้องจนนุกจุกหมดแรงจะร้องทันที
"ผมพาพี่ไปที่บ้านน้องเขาดีกว่า น้องเขาอยู่เดียวซะด้วย"
มันก็อุ้มนุกมาทีบ้านของนุก จับนุกวางลงที่พื้น
"โอ้โห... ผิวขาวน่าเย็ดฉิบหายเลยว่ะ ขนหมอยก็ไม่มีอีก ทนไม่ไหวแล้วว่ะเพื่อน"
อีกคนก็จับถ่างขา แล้วเลียหีนุก ที่เหลือก็แก้ผ้ากันหมด เห็นควยใหญ่ล่ำกันทุกคนกระตกตรงหน้า "อมควยพี่สิน้อง เร็วๆ" นุกสั่นหน้าบอก "อย่าพี่..อย่าทำหนูเลยนะ"
อีกคนก็เอามีดมาจี้ที่คอ "มึงจะอมไม่อม ถ้าไม่อยากตาย ก็ทำตามซะดีๆน้อง กูจะฆ่าแล้วข่มขึนทีหลังก็ได้ มีค่าเหมือนกันนะ ..อมเร็วๆ" มันก็จับมือนุกสองข้างไปจับควยพวกมันไว้ นุกก็ต้องทำตามค่ะ ยังดีกว่าตายแล้วเกิดใหม่นะ ให้มันเย็ดๆไปเถอะ จะได้รอดตาย
นุกก็อมให้มัน จนมันร้องเสียวสุดๆ บอกว่า "อมควยเก่งจริงๆนะน้อง" ที่เหลือต่างก็มารุมดูดนมสองเต้าขนาดใหญ่ของนุกและจูบปากเรา (หุ่นของนุกจะคล้ายๆกับดาราที่ชื่อ"อุ้ม"-ลักขณาเลยค่ะ) แล้วอีกคนก็เอาควยอันใหญ่เบิ้มใส่รูหีนุก นุกเสียวมากๆจนร้องออกมา ก็สลับเปลี่ยนกันเย็ด

ตอนนั้นมันจะทำอะไรก็ตามใจหมดค่ะ มันจะได้ไม่ฆ่าเรา แล้วคนที่เย็ดอยู่ มันบอก "จะทนไม่ไหวแล้วโว้ย" นุกร้องว่า "อย่าปล่อยข้างในนะ อย่านะ" มันก็ปล่อยน้ำควยออกมาเต็มร่องหีของนุก รู้สึกเลยว่าน้ำมันเยอะมากๆ ร้อนผ่าวไปหมด แช่ไว้สักพัก อีก2คนก็มาเสียบแทน แล้วแตกในหีอีก
แล้วควยที่นุกอมอยู่ทั้งสองด้านก็จะออกด้วย มันก็ให้นุกอ้าปากไว้ก็ปล่อยน้ำควย ออกมาจนล้นเลยค่ะ น้ำมันเยอะมากๆเลย มันบอกให้กลืน นุกก็กลืนลงคอทันที ยังเหลืออีกสองคน ก็จับนุกมานั่งคร่อมตัวมัน ก็โยกจนนุกน้ำออกพร้อมกับมันเลยค่ะ น้ำมันพุ่งเข้ามาไม่หยุดเลย แช่ไว้สักพัก อีกคนทีนุกอมควยไว้ ก็จับนุกนอนตะแคงข้าง แล้วซอยสุดๆ จนน้ำออกในหี ตามมาอีกคนก็แช่คาไว้ จนพวกมันบอกว่า "อย่างนี้ต้องเบิ้ลซะแล้วว่ะ เย็ดมันควยดีจริงๆ น้องน่ะ เวลาเย็ดอีกขอร้องให้มันมีอารมณ์มากกว่านี้อีกนะ จะได้เย็ดมันกว่านี้..."

มายกสอง คราวนี้นุกจับควยแล้วสวมนั่งโยกเองเลยค่ะ ปากก็จูบพวกเขาด้วยแลกลิ้นด้วย แล้วจับควยมาดูดทั้งสองด้าน นุกอมคราวนี้ให้ลิ้นดุนรัวเลยค่ะ เพราะนุกเองก็เริ่มจะสนุกกับพวกเขาซะแล้วสิ "อ๊าๆๆ...เมียจ๋า อมควยเก่งจังเลย" นุกเลยพูดบ้าง "ควยผัวใหญ่จัง จะอมให้น้ำออกคาปาก แล้วกินให้เกลี้ยงเลย" พวกเขาดีใจมาก ที่นุกพูดแบนนั้น "ต้องอย่างนี้สิน้อง จะได้เย็ดกันมันๆ" แล้วก็จับนุกมาหันด้านหลังบ้าง ข้างหน้ามีควยให้ดูด2 คราวก่อนเขาก็แตกใส่หีไปแล้ว เขาเลยอยากจะให้แตกคาปากบ้าง ก็ยัดควยเข้าหีแล้วซอยไม่หยุด โชคดีค่ะ ที่พวกเขาไม่ใส่ตูดเรา ปากก็อมสลับไปมา ตรงนมก็มีอีกสองคนสอดเข้ามาช่วยกันดูดและขยำ ไม่นานนัก ก็ได้ยินเสียงมือถือของนุกดังขึ้นมา อีกคนที่ว่างอยู่ก็ขึ้นไปหยิบมาให้ เป็นคุณพ่อโทรมาค่ะ เขาบอกให้รับแล้วคุยปรกติ ก็หยุดเย็ดกัน นุกก็คุยปรกติ คุณพ่อก็โทรมาถามว่าเราเลิกกับทีมแล้ว มีเรื่องอะไรกัน ไม่บอกพ่อล่ะ นุกบอกช่างมันเถอะค่ะพ่อ เลิกไปซะก็ดีค่ะ นิสัยไม่ดีแบบนี้ ก็บอกพ่อไปด้วยว่าให้โอนเงินมาด้วยค่ะ เงินใน Atm จะหมดแล้ว เขาบอกว่างๆก็กลับมาบ้าน ช่วยพ่อดูและกิจการบ้างก็ดีนะ

คุยกันเสร็จ เขาก็เก็บมือถือไป "ดีมากๆเมียจ๋า ต้องยังนี้สิ เพื่อเป็นการไว้ใจกัน กลัวเมียพี่จะหนีไปแจ้งตำรวจ ขอถ่ายคลิปเก็บไว้เป็นหลักฐานละกันนะ" นุกก็ต้องทำใจละกัน ก็เลยตอบ "ก็ได้ค่ะ" แล้วก็อมควยเขาต่อ..เย็ดกันต่อ.. เขาก็ถ่ายจนทั่วตัวเรา ทั้งรูปและคลิป และให้เราพูดด้วย สักพักคนที่เย็ดนุกก็ทนไม่ไหว คนที่ถ่ายคลิปก็บอกให้ "พูดหน่อยสิเมียจ๋า" "ปล่อยมาเลยผัวจ๋า ให้มันเต็มหีเมียเลยนะ" เขาก็ปล่อยน้ำควยออกมาเต็มร่องของนุก มันอุ่นและร้อนมากๆเลย มองดูคราบน้ำมันไหลหยดลงพื้นนองเลยค่ะ มันผสมจนเป็นน้ำเดียวกันหมด แล้วก็แช่ไว้

อมด้านขวาที่อมอยู่ก็บอกจะออกแล้ว นุกอมเกือบถึงโคน แล้วจับสองมือชักไม่หยุด คนที่ถ่ายคลิปไว้ ก็ถ่ายใกล้ๆ "เอาเลยๆจ๊ะ โชว์ก่อน แล้วค่อยกลืนลงไปด้วยนะ เมียจ๋า" แล้วน้ำควยอุ่นก็พุ่งเข้าสู่ปากของนุก มันเยอะมาก จนทะลักออกมาหน่อยนึง ควยแต่ละคนก็ยาวและใหญ่กันทุกคนจริงๆ รู้สึกได้ว่าน้ำควยหมดลำแล้ว จึงถอนปากออกมา ก็อ้าปากให้กล้องเห็นแล้วกลืนลงคอรวดเดียวเลยค่ะ "น้ำควยอร่อยมั้ย?" นุกก็ตอบไปว่า "อร่อยมากๆเลย" พวกเขาชอบมากๆ ตอนที่เย็ดกับพี่ทีมบ่อยๆ ก็เคยถ่ายกันเล่นๆแบบนี้บ่อยๆค่ะ ถ่ายเสร็จแล้วลบออกทันที

แล้วกล้องก็มาถ่ายตอนที่เพื่อนเขาจะถอนควยออกมาจากรูหีอีก น้ำควยไหลทะลักออกมาเยอะมากๆ แล้วอีกคนก็มาเสียบต่อ ก็จับนุกมานอนราบ จับถ่างขาแล้วซอยยิกๆ ปากก็จูบกัน นุกเองก็ออกไปอีกน้ำแล้ว ไม่นานเขาก็ปล่อยน้ำควยพุ่งเข้ามาเต็มมดลูกของนุกอีก 1 น้ำ แล้วก็ผลัดกันเย็ดกันทุกคน นุกเองก็พูดไปเรื่อยๆ เพราะความมันค่ะ "ปล่อยน้ำควยมาเลยผัวจ๋า เมียชอบจังเลย  รักผัวจัง" จนมาน้ำสุดท้ายของนุก นุกโยกควยที่คร่อมอยู่ จนน้ำออกมาพร้อมๆกันจนได้ ก็แช่ไว้ ควยทั้งสองด้านก็พุ่งน้ำควยใส่หน้า จนไหลเยิ้มลงมาที่หน้าอกและหน้าท้องเลยค่ะ คนที่ถ่ายคลิปก็ถ่ายไว้หมด

ด้วยความเพลียจนนุกนอนฟุบลงไปกับหน้าอกคนที่แช่ควยคาไว้ค่ะ แล้วหลับไปเลยค่ะ จนมารู้สึกอีกทีนึงก็ตอนเช้าๆเลย ประมาณ 8 โมงกว่าๆ ก็เห็นบางคนหลับบ้าง กินนั่งเหล้าอยู่ด้านนอกกันบ้าง ก็มองสภาพตัวเองก็ยังนอนคาควยเขาอยู่ ก็นึกในใจ ดีแล้วล่ะ ที่เขาไม่ฆ่าเรา แต่ทำไมเราโดนรุมเย็ดแบบนี้ ทำไมรู้สึกดีแบบนี้นะ ก็ลุกขึ้นมา น้ำควยก็ไหลพรวดออกมาเพียบเลยค่ะ ก็ลูบหน้าท้องตัวเอง สภาพเต็มไปด้วยน้ำควยพวกเขาทั้งนั้น แล้วเราจะท้องไหมเนี่ย? โดนน้ำควยแตกในขนาดนี้ ไม่รู้กี่น้ำ ซวยแน่ๆเรา แล้วจะทำยังต่อไปดีนะเรา คลิปที่เขาถ่ายไว้ ถ้าหลุดไป..จบอนาคตแน่ๆ เอาเป็นว่าเราต้องทำตามทุกอย่างที่เขาต้องการละกัน

สักพักก็เดินออกไปหาพวกเขาด้านนอก หน้าบ้านจะมีโต๊ะไว้ให้นั่งกัน พวกเขาก็ยังแก้ผ้าอยู่ "ว่าไงน้องนุกจ๋า... เมื่อคืนเก่งมากเลยนะ พวกพี่ติดใจมากๆเลยนะ" ก็ดึงนุกในสภาพนั้นนั่งบนตักเขา  ก็เห็นคนเดินผ่านทั้งไทยและฝรั่งตรงหน้าบ้านด้วยค่ะ ก็หันมองกันทุกคน เขาก็ถามเราหมดว่าทำไมมาอยู่ที่นี่คนเดียวได้ไง? นุกก็เล่าทุกอย่างให้เขาได้ฟังหมด ไม่ปิดบังนะ เขาบอก "ก็ดีแล้ว ผู้ชายเลวๆแบบนั้น ช่างมันเถอะนะ ตอนนี้นุกได้พวกเราทั้ง 6 เป็นผัวแล้วนะ ถ้าท้อง พี่ยอมรับแน่ๆเลยล่ะ ได้เมียทั้งสวยทั้งรวย ทั้งเย็ดเก่งนี้ ใครละจะไม่เอาบ้าง ไหนๆขอดูคราบหน่อยสิจ๊ะ" เขาก็เอานิ้วล้วงในหี จนนิ้วเปรอะคราบน้ำ "ถ้าไม่อยากท้องตอนนี้ เดี๋ยวพี่จะซื้อยาคุมแบบแผงมาให้ทานนะ" สักพักพวกเขาก็ตื่น ก็มารวมกันทีหน้าบ้านกันหมด

นุกก็ถามว่า "มือถืออยู่ไหนคะ ?" เขาก็บอก
"อยู่นี่...แต่ว่าพี่ขอยืดไว้ก่อนนะ จนกว่าจะไว้ใจได้ ว่าน้องนุกไม่คิดจะหนีพี่ๆไปแจ้งตำรวจซะก่อน ถ้าคิดแบบนั้นละก็ คลิปและภาพทั้งหมดนี่ พี่จะส่งให้ทุกคนๆในเบอร์ของน้องนุกหมดทุกคนแน่ๆ"
"อย่าๆๆนะคะ พี่จ๋า อย่านะคะ นุกยอมทุกอย่างเลยค่ะ งั้นนุกจะยอมให้ถ่ายคลิปหรือคะ?"
"โอเค... งั้นพวกมึงไปยืนรวมกันหน่อย กูจะถ่ายรูปหมู่กัน" นุกก็ไม่ว่าอะไร ก็ถ่ายแบบเห็นหน้ากันทุกคนนะ แต่ละคนดำๆทั้งนั้น มีนุกขาวคนเดียว เห็นหน้าและคราบน้ำควยที่เปรอะตามร่างกายของนุกชัดเจนเลยค่ะ ถ่ายแบบตอนเย็ดกัน จูบปากกัน ถ่ายกันทุกภาพเลย

และภาพสุดท้ายนี่ เขาให้นุกนั่งยองๆ ก็เอาควยมาล้อมหน้าไว้ รวมทั้งคนถ่ายรูปด้วยเป็น 7 ควย นุกก็ยิ้มไปด้วย ถ่ายเสร็จก็เอามาดูกัน ทั้งภาพและคลิปที่ถ่ายไว้เมื่อวาน ตายละเรา นี่เราหรือเนี่ย อายมากๆ เขาก็บอก "จำไว้นะ ทำตัวดีๆ ให้สมกับเป็นเมียไว้นะ ไม่งั้นทั้งหมดนี้ได้ส่งไป เห็นทุกคนๆแน่ๆ เอาเป็นว่าพวกเราขออยู่ที่นี่ด้วยละกัน คงจะไม่ว่านะ" นุกก็บอก "ไม่ว่าอะไรค่ะ ตามสบาย" แล้วพวกเขาก็อุ้มนุกไปที่ทะเล ก็เล่นน้ำกันทุกคน แก้ผ้ากันทุกคน คนที่อยู่แถวๆนั้นก็หันมามองกันทุกคนเลยค่ะ อายมากๆ เล่นกันเสร็ จก็เห็นเหลือแต่คราบน้ำควยที่คาอยู่ในหี ก็เลยไปอาบน้ำอีกที ล้างด้วยสบู่อีกที แต่ล้างกี่ที น้ำควยที่คาไว้ก็ยังเหลือไว้อยู่ค่ะ

ก็ออกมาใส่เสื้อผ้าเพราะจะไปซื้อข้าวของมาทำกับข้าวกินกัน พวกเขาก็ไปด้วยเพราะจะได้ซื้อเหล้ามากินกันด้วย พี่เขาก็บังคับให้เราใส่เสื้อสีขาวตัวเดียว ห้ามใส่อะไรทั้งนั้น เราก็ขัดก็ไม่ได้ด้วย เอาก็เอาวะ ก็ถอดกางเกงขาสั้นออก ก็กลายเป็นว่าเหลือแต่เสื้อยึดสีขาวตัวเดียวเท่านั้นค่ะ ดีนะ ที่โกนขนหมอยไว้ ไม่งั้นได้เห็นหมอยดำๆแน่ๆ แต่มันก็เห็นหีและนมอยู่ดีละ เพราะเสื้อมันบางมากๆ ชายเสื้อมันยาวแค่เกือบถึงเข่าค่ะ อีก 4คนก็ขอตัวไปทำงานก่อน เย็นๆจะมาอีก จะได้เอาเสื้อผ้ามาไว้นี่ด้วย คนนึงก็เฝ้าบ้าน อีกสองคนก็ตามนุกไปซื้อของด้วยค่ะ

ตอนที่ซื้อของ พ่อค้าและแม่ค้าและคนแถวๆนั้นก็มองกันทุกคน เขาก็เดินกอดนุกไปด้วย เจอคนรู้จัก มันก็บอกว่า "นี่เมียกูเอง อย่างง" นุกก็เจอป้าที่ซื้อของกับเขาประจำ เขาก็ทักว่า "วันนี้พาแฟนมาด้วยเหรอเนี่ย?" นุกก็ตอบว่า "ใช่ค่ะ เพื่อนกับแฟนค่ะป้า" ดีนะ..ป้าตาแกไม่ดีคงจะเห็นนุกใส่เสื้อแบบนี้แน่ๆ คงจะถามอีกแน่ๆ ซื้อของกันเสร็จ ก็กลับกัน นุกบอกเขาว่า "นุกอายๆมากๆเลย คราวหลังไม่เอาแล้วนะพี่" มาถึงก็ทำกับข้าวให้พวกเขาทานกัน ประมาณเที่ยง เขาก็บอก "อยากเย็ดเมียอีก" นุกก็เลยพาเขาไปชั้นบน ที่ห้องของนุกเอง เขาบอก "ไม่เอา จะเอาตรงหน้าบ้านมันนี่ละ นุกจ๋า" จะขัดเขาก็ไม่ได้ ก็เลยเอาเสื่อผืนใหญ่มาปูกับพื้น ก็เย็ดกันโดยไม่แคร์สายตาคนที่เดินผ่านไปมาเลยค่ะ ก็แตกในหีกันหมดทุกคน ก็นอนแช่ไว้แบบนั้น ก็ถ่ายคลิปนุกที่นอนในสภาพนั้นละ

นุกเองก็ยอมรับนะ ว่าตอนนั้นเริ่มจะติดใจพวกเขาซะแล้วล่ะ เรียกเขาว่า..ผัวๆทุกคำ จนมาช่วงเย็น ทุกคนๆก็มากันครบ มาถึงก็ถอดเสื้อผ้า แล้วรีบมากอดจูบนุกกันทุกคนเลยค่ะ ก็เย็ดกันจนน้ำออกในหีนุกอีกคนละน้ำ ก็ถ่ายคลิปไว้อีก มาช่วงดึก เราก็ไปเย็ดกันด้านบนอีก แล้วหลับกันคาควยเลยค่ะ ...อันนี้ขอเล่าข้ามมาเลยนะคะ ก็เย็ดกันมาตลอดเกือบเดือน นุกก็กินยาคุมแบบแผงและนับวันป้องกันไปด้วย วันไหนช่วงไม่ปลอดภัย ก็ให้พวกเขาปล่อยด้านนอกกัน หรือไม่ก็ให้แตกในปากแล้วนุกกลืน เวลาโทรศัพท์มา นุกก็คุยปรกติ ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ตอนที่เย็ดกันเสร็จ พวกเขาก็หลับทุกคนในสภาพที่เมาด้วย

ก็เห็นมือถือนุกที่เขาวางไว้ด้วย ในใจคิดว่าจะเข้าไปเอาดีไหม? แล้วลบภาพแล้วคลิปออกให้หมด คิดไปคิดมา นุกไม่เอาดีกว่า พวกเขาคงจะไม่วางให้เราหยิบง่ายๆแบบนี้หรอก ถ้าลบไปเขารู้จะทำยังไงละ และคลิปอาจจะอยู่ในมือถือพวกเขาอีกก็ได้ อย่าดีกว่า เรา เลยตัดสินใจบอกพวกเขาว่า "กินยากับนับวันแบบนี้ จะไม่ปลอดภัยแน่ๆเลย อยากให้พวกเขาพานุกไปคลินิคที่ภูเก็ต ฉีดยาคุมดีกว่า กันท้องได้หลายเดือน ไม่ต้องมากังวลเรื่องท้องด้วย เขาก็ตกลง
อีกวันก็ไปฉีดยากันค่ะ ก็ซื้อของหลายๆอย่างกลับมาด้วย กลับมาถึงพวกเราก็เย็ดกันสนุก แตกในหีกันได้เต็มที่ ไม่ต้องกลัวว่านุกจะท้องเลยค่ะ นุกก็รักพวกเขามากๆ ติดใจการเย็ดและน้ำควยพวกเขามากๆ ยอมรับค่ะว่าการได้อยู่กับผัวๆทั้ง 7 ที่นี่ มีความสุขมากเลยค่ะ

นุกอยู่ที่นี่มาได้ 2 ปีกว่าแล้ว ก็ยังเย็ดกับพวกเขาที่บ้านหลังนี้เกือบทุกวัน บางวันพวกเขาก็พาไปเย็ดกันริมหาด บนเขาบ้าง บนเรือบ้าง ได้อารมณ์ไปอีกแบบค่ะ และนุกก็ยังใส่เสื้อสีขาวตัวเดียวแบบนี้ไปซื้อของ แบบนี้ทุกวันเลยค่ะ ไม่อายแล้ว พ่อค้าก็ถามว่า "ใส่แบบนี้ไม่อายเหรอน้อง?" นุกตอบไปว่า "มันโล่งดีค่ะ มันไม่ร้อนดีด้วยนะพี่" เขาก็ชอบ ก็เลยแถมของมาให้ บางวันก็ให้ฟรีๆค่ะ มีช่วงนึง นุกก็กลับไปหาพ่อแม่ด้วย เขากิคิดถึงนุกมากๆ ก็เลยค้างหลายวันค่ะ ก็จะ กลับไปที่ภูเก็ตต่อ ก็มาเจอพี่ทีมด้วย เขาก็เข้ามาทักเรานะ เขารู้เรื่องนุกทุกอย่างจากเพื่อนนุกแล้ว เขาบอกว่า "ทำไมลองใจกันแบบนี้ล่ะ เป็นใครก็ตกใจทั้งนั้นล่ะ พี่ขอโทษนะ นุกให้อภัยพี่เถอะนะ"

นุกตอบกลับไปว่า "ตั้งแต่วันที่พี่ไม่ยอมรับวันนั้น ก็ถือว่าเราขาดกันแล้วนะ" ขอเล่าช่วงที่เขาโทรมาค่ะ เพราะเวลาโทรมา ช่วงที่นุกเย็ดกับผัวๆอยู่ นุกก็รับสาย ก็บอกไปอย่าโทรมาอีกนะ เย็ดกับผัวๆอยู่ เขาก็ไม่เชื่อ ก็เลยให้ผัวๆพูดดังๆ พร้อมกันหลายคนๆว่า "ใครโทรมาหาเมียกูวะ เมียจ๋า น้ำควยผัวจะออกในหีเมียแล้ว" เขาตกใจมาก ถามนุกว่าพวกเขาเป็นใครที่ไหน? นุกบอกไปว่า "ก็เป็นคนแถวนี้ละ 7 คน นุกชวนเขามาที่บ้าน ก็ให้เขาเย็ดกัน เพื่อจะที่ได้ลืมผู้ชายเลวๆคนนึงไงคะ" เขาก็ขอโทษเราตลอดนะ นุกก็เดินหนี เขาโทรมาก็ไม่รับค่ะ

และมาจนถึงวันนี้ นุกก็ใช้ชีวิตอันสุขสบายกับผัวๆทั้ง 7 ที่นี่อย่างมีความสุขค่ะ จะอยู่มันที่นี่จนกว่าจะพลาดท่าท้องนี่ล่ะค่ะ เพราะ พวกเขาก็ลบคลิปและภาพที่เคยถ่ายไว้ทั้งหมด จนหมดเกลี้ยงแล้วค่ะ เพราะนุกยอมรับ ว่าพวกเขาเป็นผัวของเราจริงๆแล้วนี่คะ ตอนนี้ก็ยังมีถ่ายคลิปบ้าง  นี่เป็นเรื่องราวที่เกิดขึ้นจริงของนุกเองค่ะ หวังว่าเพื่อนๆจะชอบกันนะคะ