ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อิงฟ้า เสียท่าถูกพี่ชายเย็ดเพราะเมา copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, ธันวาคม 11, 2023, 09:15:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

สวัสดีค่ะวันนี้อิงฟ้าอยากจะมาบอกเล่าเรื่องราวของอิงฟ้าให้เพื่อนๆ ในบอร์ดได้รับรู้และถือเป็นการที่อิงฟ้าได้ระบายความในใจของอิงฟ้าให้ทุกคนได้ฟังแล้วกันนะคะ เรื่องนี้อิงฟ้าไม่เคยเล่าให้ใครๆฟังมาก่อนเพราะว่ามันเป็นเรื่องที่ค่อนข้างเซนสิทีฟมากๆ ความจริงเรื่องนี้ความผิดส่วนหนึ่งก็มาจากตัวของอิงฟ้าเองด้วยที่ไม่ได้รอบคอบและระวังตัวให้ดี และถ้าคนอื่นรู้เรื่องนี้เข้าคนอื่นก็ต้องมองอิงฟ้าในทางลบแน่ๆ เรื่องมันเกิดจากคืนนั้นเป็นคืนที่บิวไปงานแต่งของเพื่อนมาแล้วอิงฟ้ากับเพื่อนของอิงฟ้าดื่มหนักกันมากๆ แล้วอิงฟ้าก็เลยเมา ตอนแรกอิงฟ้าเกือบจะได้นอนที่บ้านของเพื่อนอิงฟ้าที่เป็นเจ้าสาวแล้ว แต่ว่าคนดันเยอะมากๆ ที่นอนเลยไม่พอทำให้อิงฟ้าต้องกลับบ้าน

ลำพังตัวอิงฟ้าเองจะขับรถกลับก็คงไม่ไหว อิงฟ้าเลยต้องทิ้งรถเอาไว้ที่บ้านเพื่อนก่อน แล้วตอนเช้าค่อยกลับมาเอาที่หลัง แต่หลายคนคงสงสัยว่าอิงฟ้ากลับกับใคร อิงฟ้าไม่ได้กลับกับผู้ชายที่ไหนและไม่ได้ไปได้เสียกับใครในระหว่างทางเลยค่ะ โชคดีมากที่เพื่อนของอิงฟ้าที่ชื่อว่าดาวไม่ดื่มแอลกอฮอล์ อิงฟ้าก็เลยติดรถของดาวกลับบ้านมาด้วย เอาจริงๆถ้าวันนั้นไม่มีดาว อิงฟ้าอาจจะโดนเพื่อนเจ้าบ่าวหลอกไปเย็ดหรือลากกลับห้องไปเย็ดก็ได้ค่ะ แต่จะว่าไปเพื่อนเจ้าบ่สวก็งานดีนะคะ หล่อๆกันทั้งนั้นเลย แต่น่าเสียดายที่อิงฟ้ามีแฟนแล้ว และอิงฟ้าก็รักแฟนของอิงฟ้ามากด้วย เราคบกันมาเข้าปีที่ 4 แล้วค่ะ แต่ว่าตอนนี้แฟนของอิงฟ้าไปทำงานอยู่ที่ต่างจังหวัด เราจะได้เจอกันก็แค่ช่วงวันหยุดเองค่ะ

แต่เรื่องราวสำคัญที่อิงฟ้าอยากจะเล่ามันอยู่ตรงนี้ค่ะ คืนนั้นหลังจากกลับมาถึงที่บ้านอิงฟ้าก็เมาหนักมาก อิงฟ้าเดินเข้าไปในห้องนอนของอิงฟ้าโดยที่ตัวอิงฟ้าเองก็ลืมล็อคประตูห้องไว้ แล้วตอนนั้นอิงฟ้าก็เข้าไปอาบน้ำในห้องน้ำค่ะ หลังจากออกมาอิงฟ้าก็นอนไปเลยโดยที่ไม่ได้ใส่เสื้อผ้าค่ะ เพราะว่าอิงฟ้าเพลียมากๆ แต่คืนนั้นประมาณตี 3 ได้ อยู่ดีๆอิงฟ้าก็มีความรู้สึกเสียวๆหียังไงก็ไม่รู้ อิงฟ้าเลยเงยหน้าขึ้นมาดู สิ่งที่อิงฟ้าเจอก็คือพี่ชายแท้ๆของอิงฟ้าเอวกำลังเลียหีให้อิงฟ้าอยู่ ตอนนั้นอิงฟ้าพยายามผลักหัวของพี่ชายออก แต่พออิงฟ้ายิ่งขยับตัวมากเท่าไหร่ มันก็ทำให้อิงฟ้ามึนหัวเหมือนจะอ้วกเลยค่ะ ตอนนั้นอิงฟ้าเลยต้องปล่อยให้พี่ชายของอิงฟ้าเลียหีไป แต่มันไม่ได้หมดแค่นั้นนะคะ พี่ชายของอิงฟ้ายังเย็ดหีของอิงฟ้าด้วย ตอนนั้นอิงฟ้าก็เสียวหีนะคะ แต่อิงฟ้าก็ไม่อยากให้พี่ชายทำแบบนั้นอยู่ดี แต่อิงฟ้าขยับตัวไม่ได้เลยค่ะ (มันมึนหัวมากๆ) คืนนั้นอิงฟ้าเลยปล่อยให้พี่ชายเย็ดหีของอิงฟ้าจนน้ำแตกเลย (แต่พี่ชายของอิงฟ้าใส่ถุงยางนะคะ) ตื่นเช้ามาอิงฟ้าก็ไม่กล้าพูดเรื่องนี้ให้ใครฟังเลย ส่วนหนึ่งเป็นเพราะอิงฟ้าอายด้วยค่ะ และอีกอย่างถ้าอิงฟ้าล็อคประตูห้องเรื่องคืนนั้นก็คงไม่เป็นแบบนี้
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก