ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Eroi-Roe] Shakkin Jigoku to Hazuremono : หนี้นรก&คนนอกคอก [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ธันวาคม 19, 2023, 10:05:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

Isekai ซักเรื่องละกัน

ของแถมเล็กน้อย Preview ตอนต่อไป

nowhereman

ถ้ามีตอนหน้า สงสัยร่างจริงคงมาทวงเองแล้วติดใจแน่ๆ

chanky2007

คิดว่าดี ก็ทำไป

oyoyo

อัปมงคลอะไรกัน ผิวดำๆหุ่นโปร่งๆแบบนี้แหละทีเด็ดโคตรๆ
แม่นางมังกรน่าจะไม่เคยร่วมรักในแบบที่มนุษย์เขาทำกันสินะ เจอหน้าปุ๊ปก็ผสมพันธุ์ปั๊ปแบบสัญชาติญาณสัตว์ป่าทั่วไป
เจอแบบนี้เข้าไปน่าจะติดใจลีลารักจากหนุ่มน้อยโลกมนุษย์จนโงหัวไม่ขึ้นแล้ว
ร่างจริงของคนทวงหนี้ก็เด็ดไม่เบา มีความรู้สึกว่ามันจะต้องมีตอนต่อๆไปจริงๆ

psycho-field

โอ๊ะ อยากกินคนทวงหนี้เลย เด็ดกว่าเยอะ หวังว่า อ.เค้าจะเขียนให้ได้กินกันต่อนะครับ

elviswhat

แหมน่าจะอิจฉาล่ะงานนี่ คงจะมาทวงหนี้เก็บเองเลยล่ะสิ

noohun

k_kk

แบบนี้ก็มีด้วย ให้ใช้หนี้แบบนี้ใครบ้างจะไม่ยอม

xonly-776

แมงโก้ส้นตีน

eknow

ปิดท้ายแบบนี้ตอนหน้าต้องมาต่อแล้วครับ
ทำงานใช้หนี้แบบนี้ ใครก็อยากทำหรือเปล่า

xtazy

ที่แค้นจัดิาจเพราะนักทวงโดนทิ้งจากพ่อจอม้จจ้าชู้หรือเปล่า ไม่รู้ตอนต่อไปจะเผลอใจให้คนลูกด้วยมั้ย

kpkp

คราวหน้านักทวงหนี้ร่างจริงจะมาใช้บริการเองด้วยนะ
I love Xonly

thegift52

ไม่พอใจอะไรจ๊ะแม่นักทวงหนี้ ข้องอย่างนี้ก็ต้องลงมือเองแล้วไหม อิอิ  ::HeyHey:: ::HeyHey::
รอติดตามตอนต่อไปเลยครับ ขอบคุณครับ