ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), ธันวาคม 23, 2023, 04:56:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ยินดีทำหรือไม่ครับ?

ทำแน่นอน
8 (72.7%)
ทำถ้าเงี่ยนมากๆ
0 (0%)
ไม่ทำ
3 (27.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 11

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
▪ขออนุญาตสอบถามท่านสมาชิกเป็นคำถามเชิงเหตุการณ์สมมุติครับ ว่าถ้าหากแม่ของท่านเกิดความเงี่ยนขึ้นมา แล้วมาให้ท่าหรือขอร้องให้ท่านช่วยเย็ดให้!!!ท่านจะยินดีทำหรือไม่ครับ?