ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชะตาสวาท : EP.0-1

เริ่มโดย bigaud, ธันวาคม 26, 2023, 11:45:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ones26421

Eldy CR

เกริ่นขึ้นมาก็น่าอ่านซะแล้ว ชีวิตพนักงานบริษัทมีให้ลุ้นบ่อยครับทั้งลูกค้าสวยๆก็น่ามอง

kayzero

คนแรกในบริษัทจะเป็นใครน้า  ::Grimace::

tottwo

[email protected]

::Glad::บุญเติมจะได้พวกพี่ไปไหม

HyenaSW

เริ่มเรื่องได้น่าสนใจครับ
ต้องติดตามกันต่อไป ขอแบบยาวๆเลย

Mosser12345

ตัวละคนแบบนี้แนวพระเอกฟาดคนเดียวทั้งเรื่องหรือเปล่า

Nominee005

A Space

อยากไปทำงานด้วยเลยครับ

เอเค

wachirawitss

เปิดเรื่องมาน่าสนใจดีครับ ถ้าเมียคนแรกอยู่ในแผนกนี่น่าจะมีอายุหน่อยมั้ง

Nada

voozaa01

Eberm

เรื่อง​น่า​สนุก​ติดตาม​ครับ​

Chetniphat2014