ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชะตาสวาท : EP.0-1

เริ่มโดย bigaud, ธันวาคม 26, 2023, 11:45:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

เริ่มต้นเรื่องก็น่าติดตาม
คงเป็นองค์กรที่มีสาวๆ มากมาย
เจ้านายสาวอีก เราเป็นคนหนุ่มก็ต้องดูแลกันไปนะครับ

toey0013

รุ่นน้องจะ จีบรุ่นพี่แล้ว

Nal

peddo

อยากรู้​อยากเห็นแบบ​นี้​พี่เขาน่าจะเอ็นดู​นะครับ​

Wang8734

phong2474

ช่อมาลี

แค่ชื่อตัวละครก็น่าติดตามแล้วครับ

f4d3z

แนวฮาเร็มมั้ยครับ ตัวละครมาเยอะขนาดนี้ พี่จิวสงสัยคนแรก  ::Glad::

namluang1978

drblackjack

เริ่มเรื่องน่าติดตามมากครับ มีตัวละครหลายคน ซึ่งน่าจะเติมให้บุญเติมเต็มอิ่ม

naris1423

เปิดเรื่องมายังบรรยายได้แบบเห็นภาพของน้องใหม่เพิ่งได้เข้าทำงานเลย แต่อยากอ่านช่วงที่มันมีภาพเสียวๆมากกว่า

phone acs

nkikuji

Asura4237

ขออ่านสัก 2-3 ตอนละกันว่าโอเคไหมนะครับ

teeieie123

เดียวนี้สาว AI สวยกว่า สาวจริงเยอะเลย  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::