ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียโดนแบล็คเมล์

เริ่มโดย Valient, ธันวาคม 26, 2023, 11:41:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

demonicfox

keng7799

ท่าทางน่าจะไม่รอดแล้วล่ะครับ โดนจัดไปแล้ว หลายยกด้วย

nowhereman

งานนี้ไม่น่ารอด น่าสงสารเมียนะครับ

noinoinoika

nutthakit23

ragakaw

อ้างจาก: Valient เมื่อ ธันวาคม 26, 2023, 11:41:41 หลังเที่ยงผมและแฟนทำงานกันคนละจังหวัด ผมจะกลับไปที่ห้องเดือนละครั้ง โดยประมาณ
ผมมีนิสัยเสียคือการ อัปรูปโป๊แฟนลงทวิตเตอร์

เรื่องเกิดเมื่อผมทำงานอยู่ต่างจังหวัดและแฟนแชทไลน์มาว่า พี่ที่ทำงานไปเจอรูปโป๊นางเข้าในทวิตเตอร์
ด้วยตอนนั้นผมชะล่าใจว่าไม่มีอะไร เลยตอบแกมแกล้งแฟนไปเล่นๆว่าให้ส่งรูปไปให้ดูเลยสิ

ตอนเย็นผมโทรไป กะว่าจะช่วยกันหาทางแก้ไขเรื่องที่เกิดขึ้น แต่แฟนไม่รับสาย ตอนนั้นผมไม่ได้คิดอะไรเลย แต่ก้คอยโทรไปทุกชั่วโมง ชักเริ่มร้อนรนใจ จนแฟนรับสายเมื่อเกือบเที่ยงคืน แฟนก็บอกว่าไม่มีอะไร และยังรีบวางสาย

ขอบคุณครับ

Namimori

Sak44

เจอแบบนี้สุดท้ายโดนยิ้มแน่ครับ

sirl3irus

loki9110