ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียโดนแบล็คเมล์

เริ่มโดย Valient, ธันวาคม 26, 2023, 11:41:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Valient

ผมและแฟนทำงานกันคนละจังหวัด ผมจะกลับไปที่ห้องเดือนละครั้ง โดยประมาณ
ผมมีนิสัยเสียคือการ อัปรูปโป๊แฟนลงทวิตเตอร์

เรื่องเกิดเมื่อผมทำงานอยู่ต่างจังหวัดและแฟนแชทไลน์มาว่า พี่ที่ทำงานไปเจอรูปโป๊นางเข้าในทวิตเตอร์
ด้วยตอนนั้นผมชะล่าใจว่าไม่มีอะไร เลยตอบแกมแกล้งแฟนไปเล่นๆว่าให้ส่งรูปไปให้ดูเลยสิ

ตอนเย็นผมโทรไป กะว่าจะช่วยกันหาทางแก้ไขเรื่องที่เกิดขึ้น แต่แฟนไม่รับสาย ตอนนั้นผมไม่ได้คิดอะไรเลย แต่ก้คอยโทรไปทุกชั่วโมง ชักเริ่มร้อนรนใจ จนแฟนรับสายเมื่อเกือบเที่ยงคืน แฟนก็บอกว่าไม่มีอะไร

แต่เมื่อผมได้กลับไปที่ห้อง แฟนมีอาการเปลี่ยนไป ผมเลยอาศัยช่วงแฟนหลับ แอบไปเช็คแชทไลน์ของแฟน ดันไปเห็นว่าแฟนนั้นยอมโชว์ร่างกายให้พี่คนนั้นไปเรียบร้อย

ตอนนั้นทำอะไรไม่ถูกเลยเก็บไว้ก่อน ค่อยๆรอดูต่อไปใจก็อยากเห็นแฟนแชทจีบกับคนอื่น
แต่ก็คิดผิด นานๆเข้า ก็เห็นในแชทที่แอบดูมาตลอดว่าแฟนได้เสร็จไอ้นั่นไปแล้ว

เลยตัดสินใจถามแฟนไปตรงๆ และเอารูปมาเป็นหลักฐาน จนแฟนร้องไห้โฮยอมรับตามจริงว่าได้เสียกับพี่ที่ทำงานมาสักพักแล้ว

แฟนเล่าว่า วันที่ทักแชทหาผมวันที่เกิดเรื่อง พี่คนนั้นเค้าขอนัดคุยกับแฟนที่ห้องเก็บของ พี่มันบอกว่าถ้าแฟนผมยอมถอดชุดให้ดูเรือนร่างจะยอมปล่อยไป แต่สักพักมันก็ขอลูบไล้ จากลูบไล้กลายเป็นได้เลียหี กึ่งๆโดนบังคับแฟนว่างั้น แต่ตอนที่พี่คนนั้นเอาควยออกมาจะดันหีเย็ดให้ได้ แฟนไม่ยอม โดยมันให้สัญญาว่าจะมาทำกับมันอีก ถึงปล่อยไป

แต่อีกวันพี่คนนั้นขอทำอีก แฟนโดนเล้าโลมจนเผลอตัวโดนควยพี่เค้าจ่อที่ร่องหีแล้ว จะร้องก็กลัวคนได้ยิน สุดท้ายก็สู้แรงพี่เค้าไม่ไหว แถมไม่ได้ใส่ถุง โดนแตกในเข้าไปเต็มท้อง แล้วพากันไปเอากันต่อในห้องพี่เค้าอีก แฟนบอกทีหลังว่าจริงๆแล้ว เย็ดกันไม่เคยได้ใส่ถุงเลย

หลังจากนั้นก้นัดเย็ดกันตลอด แต่พี่เค้าแอบคอยถ่ายรูปตอนเอากันเรื่อยๆ บางทีแฟนหมดแรงก็ไม่ทันห้าม นานๆเข้ามันก็เอาไปลงทวิตเตอร์

แฟนเล่าว่าโดนบังคับให้ทั้งเอากันทุกวัน บางทีก็เอากันในห้องน้ำตอนกลางวัน กลางคืนโดนเย็ดแบบออกไลฟ์สด ลงช่องทางหาเงินสารพัด

เคยบอกแฟนว่าให้ลาออกหนีมาเลยมั้ย
แฟนก็ลังเล อึกอัก หาข้ออางสารพัด
เลยคิดว่าตอนนี้แฟนผมได้กลายเป็นทาสกามมันไปเรียบร้อยแล้ว

จนผมได้เจอตัวคู่กรณี หรือผัวอีกคนของแฟน ก้ได้คุยกันดีๆ จนสรุปได้ว่า
ตอนนี้ที่ทำงานแฟนเข้าใจว่ามันคบกันกับแฟนผม ถ้าไม่อยากให้เป็นที่ครหาก็ให้คบกันแบนี้
โดยถ้าผมกลับมาที่ห้อง มันจะหลีกทางให้ ถ้าผมไม่อยู่มันอยากจะเย็ดแฟนก็ทักมาขอ ซึ่งโทรมาขอทุกวัน

บางทีผมกลับมาห้องเจอแฟนนอนแบ หมดสภาพ คราบน้ำเหนียวเลอะเต็มตัว

ส่วนกิจการอัปคลิปลงขายของมัน ก็ยังทำลงเรื่อยๆ เพราะแฟนผมก็ยินยอม

ตอนหลัง แฟนหลุดบอกว่า โดนบังคับให้เอากับคนแปลกหน้า เริ่มจากโดนพาไปบังกะโล โดนหลอกว่าแค่อัดคลิปปลอมๆกับคนแปลกหน้า
แต่สุดท้ายทนไม่ไหวโดนสอดใส่จริง ก็เลยตามเลย
แล้วแฟนแอบได้ยินมีการคุยกันเรื่องโอนเงินกัน เลยคิดว่าแฟนโดนจับขายตัวเรียบร้อย

cyborg0011

... ::Sweat::

Domons

จับมาทำเมียกะหรี่....เองเลยครับ
ของหายากครับ...
อย่าปล่อยไปอยู่สังกัดอื่น

Bankz4

ถ้าเป็นผมจะเรียกผู้ชายคนนั้นมาคุยนะ ผมรับได้ที่เย็ดเมียผมแต่อย่าทำอะไรแบบนี้ มันเป็นการไม่ให้เกียรติแฟนเรา ปล.ขอทวิตติดตามผลงานได้ไหมครับ

Domons

ให่เมียเราถ่ายมันบ้าง
รับรองจบ.

อ๋อ ตอนนี้เมียผม มี5คนเป็นเมรยกัหรึ่ทุกคนครัย

ล่าสุดจับมากราบควย ก่อนเย็ดทุกคน
อยูในระบบดีมาก

Single_oldboy

ต้องหาเพิ่มคิวอีกสัก3คน พอคิวเต็มมันน่าจะห่างไปเองครับ

art009001

อ่านแค่แชทไลน์ก็เสียวแล้วว

Valient

...

Thelast One

ขออนุญาต สอบถามช่องทางการติดตาม ทวิตเตอร์ได้ไหมครับ

Totoh23

มีตอนต่อไหมครับท่าน ภาพปลากรอบคือทำให้อ่านแล้วเรียลมาก

- มีครับ

Valient

อ้างจาก: Totoh23 เมื่อ มีนาคม 09, 2024, 03:12:19 ก่อนเที่ยงมีตอนต่อไหมครับท่าน ภาพปลากรอบคือทำให้อ่านแล้วเรียลมาก

- มีครับ
มีครับ ผมจะกลับห้อง เดือนละครั้ง 2 ครั้ง ส่วนคนที่ทำงานเค้าพาไปนอนด้วยเกือบทุกวัน คนที่ทำงานเมียคิดว่าเค้าเป็นแฟนกัน

Totoh23

ยาวไปฮะท่าน 🥰

อ้างจาก: Valient เมื่อ มีนาคม 25, 2024, 02:32:29 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Totoh23 เมื่อ มีนาคม 09, 2024, 03:12:19 ก่อนเที่ยงมีตอนต่อไหมครับท่าน ภาพปลากรอบคือทำให้อ่านแล้วเรียลมาก

- มีครับ
มีครับ ผมจะกลับห้อง เดือนละครั้ง 2 ครั้ง ส่วนคนที่ทำงานเค้าพาไปนอนด้วยเกือบทุกวัน คนที่ทำงานเมียคิดว่าเค้าเป็นแฟนกัน

tantawan2244

เมียคุณเซ็กส์ซี่มากเลยครับ ดูแล้วเพลินตาครับ

pankea

เรื่องนี้ดูท่าจะยาวเพราะฝ่ายหญิงยินยอมอาจด้วยห่างผัวเลยหาผัวใกล้ๆไว้ที่สำคัญเธอคงชอบมากๆเลยยอมแม้กระทั่งผัวที่ทำงานหาคนมาเย็ดเก็บเงิน(ขายตัว)ไม่นับรวมเย็ดแบบเปิดกล้องเก็บเงิน อยากรู้เรื่องราวว่าหลังจากเคลียร์กัน3คนแล้วจะยิ่งหนักกว่าเก่ามั๊ยเช่นเปิดรับงานตรงๆเลยเป็นต้นแต่ความคิดผมคือผู้ชายคงเห็นผู้หญิงขี้เย็ดเลยสนองด้วยการให้เป็น"กะหรี่"เต็มรูปแบบเสียเลย