ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มกราคม 02, 2024, 05:33:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
    ▪ท่านอยากให้เหตุการณ์ในเรื่องเสียวหรือหนังโป๊  แบบใดเกิดขึ้นจริงในชีวิตท่านบ้างครับ

::Cheeky::
▪ ถ้าในความเห็นผมนี่ก็อยากให้เกิดขึ้นเกือบทุกแบบครับ  แต่ที่อยากให้เกิดขึ้นจริงๆมากที่สุดตอนเด็กๆก็คือ เรื่องแนวที่เด็กผู้ชายเย็ดกับผู้หญิงในครอบครัวคนอื่นที่อายุมากกว่าหลายๆปี เช่น แม่กับลูกเย็ดกัน  หลานชายกับป้าเย็ดกัน  หลานชายกับน้าสาวเย็ดกัน  หลานชายกับอาสาวเย็ดกัน  ฯลฯ รองลงมาก็แนวนักเรียนชายกับครูผู้หญิงเย็ดกัน  โตมาหน่อยก็แนวเจ้านายผู้หญิงเย็ดกับลูกน้องผู้ชายที่อายุคราวลูก   แต่ทุกแนวนี่ยิ่งมีลงแขกรุมเย็ดหลายคนยิ่งดี แบบมีเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันด้วยแบบในหนังเอ๊กซ์ยิ่งดีเลย

Boy just boy

แนวลงแขกรุมข่มขืนหลายคนครับ
แต่อยากให้เกิดกับคนที่รู้จักบางคน
แม่เพื่อนสมัยเรียนม.ต้น เมียน้องที่ทำงาน
แฟนเก่าที่เป็นคนเหนือ

อ้างจาก: Poppy4@() เมื่อ มกราคม 04, 2024, 01:54:07 หลังเที่ยง
แต่อยากให้เกิดกับคนที่รู้จักบางคน
แม่เพื่อนสมัยเรียนม.ต้น เมียน้องที่ทำงาน
    ช่วงหนึ่งน้าสาวผมแกชอบนั่งมอร์เตอร์ไซค์รับจ้างตอนดึกๆ  ผมเคยจินตนาการว่าแกโดนพวกมอร์เตอร์ไซค์รับจ้างนี่ฉุดแกไปลงแขกรุมเย็ดทั้งวินแบบ 20-30 คน  แบบเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันเหมือนในหนังเอ๊กซ์เลย  แล้วบางครั้งมีผมไปร่วมวงต่อคิวด้วย  แล้วเห็นน้าสาวทำหน้าเหยเกบิดเบี้ยวตาเหลือกด้วยความเสียวสุดขีดเหมือนตอนดาราหนังโป๊โดนรุมเย็ด   
    แล้วมีช่วงหนึ่งที่ผมจะไปเที่ยวต่างจังหวัดกับแม่บ่อยๆ  ผมก็เคยจินตนาการว่าโดนโจรปล้น  แล้วพวกมันลงแขกรุมเย็ดแม่สัก 20-30 คนแบบมีเย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันเหมือนในหนังเอ๊กซ์  แล้วโดนโจรบังคับให้ผมเย็ดกับแม่ให้ดูเหมือนในเรื่องเสียวด้วย.

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มกราคม 06, 2024, 03:05:28 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Poppy4@() เมื่อ มกราคม 04, 2024, 01:54:07 หลังเที่ยง
    ช่วงหนึ่งน้าสาวผมแกชอบนั่งมอร์เตอร์ไซค์รับจ้างตอนดึกๆ  ผมเคยจินตนาการว่าแกโดนพวกมอร์เตอร์ไซค์รับจ้างนี่ฉุดแกไปลงแขกรุมเย็ดทั้งวินแบบ 20-30 คน  แบบเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันเหมือนในหนังเอ๊กซ์เลย  แล้วบางครั้งมีผมไปร่วมวงต่อคิวด้วย  แล้วเห็นน้าสาวทำหน้าเหยเกบิดเยี้ยวตาเหลือกด้วยความเสียวาดขีดเหมือนตอนดาราหนังโป๊โดนรุมเย็ด   
    แล้วมีช่วงหนึ่งที่ผมจะไปเที่ยวต่างจังหวัดกับแม่บ่อยๆ  ผมก็เคยจินตนาการว่าโดนโจรปล้น  แล้วพวกมันลงแขกรุมเย็ดแม่สัก 20-30 คนแบบมีเย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันเหมือนในหนังเอ๊กซ์  แล้วโดนโจรบังคับให้ผมเย็ดกับแม่ให้ดูเหมือนในเรื่องเสียวด้วย.

ช่วงหนึ่งที่ผมไปเที่ยวนครนายกกับแฟนเก่า
ผมเคยจินตนาการว่าโดนพวกแก๊งเด็กวัยรุ่นแก๊งเด็กแว้นปล้น แล้วพวกมันลงแขกรุมข่มขืนแฟนเก่า20-30คน

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

แม่โดนโจรรุมข่มขืนแล้วบังคับให้ลูกชายมาเย็ดต่อ  นักเรียนข่มขืนครู  ลูกข่มขืนแม่ หลานข่มขืนยาย หลานข่มขืนย่า  หลานข่มขืนป้า  หลานข่มขืนน้า หลานข่มขืนอา  ลูกน้องข่มขืนเจ้านาย

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ มีนาคม 02, 2024, 12:57:52 หลังเที่ยง
แม่โดนโจรรุมข่มขืนแล้วบังคับให้ลูกชายมาเย็ดต่อ  นักเรียนข่มขืนครู  ลูกข่มขืนแม่ หลานข่มขืนยาย หลานข่มขืนย่า  หลานข่มขืนป้า  หลานข่มขืนน้า หลานข่มขืนอา  ลูกน้องข่มขืนเจ้านาย
ชอบลูกพาเพื่อนๆมารุมข่มขืนแม่ครับ