ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มกราคม 02, 2024, 05:37:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
12 (92.3%)
ไม่เคย
1 (7.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 13

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::  มีท่านใดเคยมีความรู้สึกทางเพศอยากจะเย็ดกับแม่ตัวเอง  หรือญาติผู้หญิงคนอื่นๆที่อายุมากกว่าตัวเองหลายปี เช่น ย่า ยาย  ป้า น้า อา พี่สาว ฯลฯ (ไม่นับพวกสะใภ้หรือแม่เลี้ยงที่ไม่ใช่ญาติโดยสายเลือด)

::Cheeky::
▪สารภาพเลยว่าผมเป็นคนหนึ่ง  ที่มีความรู้สึกทางเพศอยากจะเย็ดกับญาติผู้หญิงในครอบครัวตัวเองที่อายุมากกว่าหลายปีหลายคนจนต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันเลยครับ ทั้ง แม่  ป้า น้า อา ฯลฯ  แต่จะคิดกับ น้า และ แม่ บ่อยที่สุด   โดยตอนอ่านเรื่องเสียวหรือดูหนังโป๊แนวคนในครอบครัวเย็ดกันนี่ผมจะรู้สึกเงี่ยนมากเป็นพิเศษ   หรือตอนดูภาพโป๊ของสาวใหญ่หรือหนังโป๊ที่สาวใหญ่แสดงนี่ผมจะชอบดูมากเป็นพิเศษ   แม้กระทั่งทุกวันนี้  น้าสาวผมอายุ 60 แล้ว   ผมก็ยังจินตนาการถึงตอนชักว่าวอยู่เป็นประจำ  ทั้งๆที่เลิกคิดถึงไปยี่สิบกว่าปีแล้วมั้ง   แต่ก็กลับมาคิดถึงอีกเมื่อ 4-5 ปี มานี้   แบบจินตนาการว่าได้เย็ดกับแกตอนแก่ๆนี่แหละ  จนเมื่อไม่กี่เดือนก่อนตอนไปเที่ยวบ้านแก  ผมยังลงทุนแอบดูแกอาบน้ำเลย  ปรากฏว่าไม่ผิดหวังจริงๆ  เพราะแกยังดูน่าเย็ดอยู่

::Cheeky::
     ผ่านมานานหลายปีแล้ว  ผมยังจำความรู้สึกตอนที่ได้แอบเห็นนมของน้าสาวผมได้อยู่เลยครับ  มันรู้สึกตื่นเต้นมากจนตราตรึงอยู่ในใจจนทุกวันนี้  แม้ว่าตอนนั้นยังชักว่าวไม่เป็นแต่ก็เริ่มเข้าใจเรื่องการเย็ดกันของผู้หญิงผู้ชายจนเริ่มจินตนาการแล้ว  จนตอนหลังต้องลงทุนแอบดูน้าสาวอาบน้ำ แล้วก็ลามมาที่แม่ และญาติผู้หญิงคนอื่นตอนมาพักที่บ้าน  โดยหลายครั้งตอนแอบดูก็จะชักว่าวไปด้วย  ยอมรับว่าสมัยนั้นผมอิจฉาพวกดาราหนังโป๊มากนะที่ได้เห็นของจริงแถมได้เย็ดด้วย  แล้วยิ่งตอนหลังได้มาอ่านเรื่องเสียวหรือดูหนังโป๊แนวแม่กับลูกหรือคนในครอบครัวคนอื่นๆเย็ดกันนี่  ผมยอมรับเลยว่าตื่นเต้นเร้าใจมาก.

Nhuyseasky

Hoppy

เคยครับ แต่จะเป็นไปได้เหรอครับ

En2203

ผมชอบแนวๆนี้มากเลยครับคือแค่คิดกะได้อารมณ์แบบสุดๆแล้ว

Nhuyseasky