ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 138( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 22, 2024, 01:12:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ สวัสดี ร้านเกะมาละครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกร้านเกะท่านใหม่ๆด้วย

แล้วก็ขอบคุณสำหรับลูกค้าผู้ที่มาเยี่ยมร้านเกะตั้งแต่ตอนที่ 1 จนถึงปัจจุบัน

รู้สึกขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบ ขอบคุณทุกคอมเมนต์จริงๆครับ  ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมา

ปล. สำหรับท่านที่ต้องการอ่าน ซีรีย์คาราโอเกะ หรือ ทุกซีรีย์ย้อนหลัง

สามารถคลิกที่ภาพ เพื่อวาร์ปไปห้องสมุดนายโทนได้เลยครับ

ปล.2 สำหรับใครสมาชิกใหม่ที่พึ่งสมัครเมมยูซเซอร์เข้ามาแล้วพออ่านเรื่องนี้แล้วอยากอ่านต่อก็ง่ายๆครับ
ตามภาพเลย ขั้นตอน 1 2 3  แต่ระวังการคอมเมนต์ไว้ให้ดีๆ อย่ามาแต่ อีโม นะ

★★★★★★★★★★★

มิ้นต์ / เจ้าหญิงน้ำแข็ง

★★★★★★★★★★★

ความเดิมตอนที่แล้ว

ผมกับดาวก็บรรเลงเพลงรักเพลงเสียวกันไปหลายรอบอยู่ครับ

หลังจากอาบน้ำเสร็จก็ต่างคนต่างหมดแรง

ผมบอกให้ดาวนอนไปก่อน ระหว่างนั้น

ผมก็ทำความสะอาดโซฟาครับ ไม่งั้นล่ะก็หึหึหึ

แต่ว่าระหว่างที่กำลังทำมิ้นต์ก็มาครับ

แล้วพอมิ้นต์มองผมที่กำลังเช็ดๆถูๆ ก็ถามมาว่า

ทำไร ทำลายหลักฐานเหรอ

★★★★★★★★★★★

นายโทนไดอารี่ 138

จึ้กกึ๋ย.... แล้วยืนมองผมตาเขียวปั้ดเลยนะ ผมก็เช็ดๆ ๆ ๆ แล้วบอกว่า มันเลอะเฉยๆ มิ้นต์สวนทันที เลอะไร แปปนึงเธอก็บอก ไม่พ้นอะไรหรอกคนมักมากแบบพี่อ่ะ จึ๊กกึ๋ย.. เล่นตูซะแล้ว แต่ว่าจากนิสัยมิ้นต์คงไม่วีนนานหรอก และคงไม่ยกระดับไปถึงขั้นงี่เง่า แล้วแปปเดียว มิ้นต์ก็มาช่วยเช็ดๆถูๆ ..  โป๊ะเช๊ะ ตามที่คิด

มิ้นต์บอกไอ้บ้ากาม ผมก็ ฮ๊ะ อะไรเนี่ย มิ้มต์ก็พูดอีก ไอ้คนมักมาก วันๆนึงคิดจะโทรหาบ้างป่ะ ผมก็เช็ดๆ แล้วพูดว่า ก็แก้มบอกว่ากลับบ้าน พี่ไม่รู้นี่ว่าจะโทรไปแล้ว ผิดจังหวะหรือเปล่า มิ้นต์บอกไม่ผิดจังหวะ  แค่ผิดที่ไม่โทร   เอ๊าาา เป็นงั้นไป มิ้นต์ยังพูดอีก ใครเขามาทำความสะอาดเวลานี้ ฮึ้ยยยย กำหมัดแล้วนะวุ๊ยยยย

ผมก็เลยเปลี่ยนเรื่องถามไปว่า นี่กินข้าวมายังเนี่ย มิ้นต์บอกกินแล้วมแต่หิวแล้ว พาไปเดินซื้ออะไรกินหน่อย อื้อหือ... เอวกับขายังล้าอยู่นิดๆ แต่ว่า เมื่อต่อต้านไม่ได้ ก็ต้องเข้าร่วมคำตอบที่ผมตอบได้ก็มีทางเลือกเดียวนั่นแหละ

" คร๊าบบบ ได้เลย "

มิ้นต์เช็ดๆ เหมือนออกแรงเช็ดประชด มองหน้าผมแล้วพูดไอ้บ้ากาม... เอ้า !!! ไหงงั้น มิ้นต์เธอบ่นๆ แต่ก็ช่วยผมเช็ดอยู่ดีแหละครับ แต่ก็ไม่ได้บ่นถึงขั้นน่ารำคาญนะ  หรือเป็นเพราะว่าตอนนี้ผมยังโอเคอยู่นะ ถ้าในอนาคตมิ้นต์ยังเป็นแบบนี้ ผมจะเป็นยังไง และตอบโต้ยังไงกันนะ แต่มั่นใจจะไม่ถึงขั้นจับ เขย่า หรือใช้กำลังแน่นอน

เพราะยังไงซะ ผมก็รู้ตัวเองดีว่าทถ้สคนแรงวัวแรงควายแบบผมไปทำแบบนั้น คนตัวเล็กๆแบบมิ้นต์คงเจ็บไม่ใช่น้อยเลย ไม่ว่าจะทั้งบาดแผลทางกาย หรือ บาดแผลทางใจ.. ผมไม่อยากให้เป็นแบบนั้น ในวันนึงถ้าต้องจากกันจริงๆไม่ว่าจะด้วยเหตุผลไหน หรือเพราะเหตุใด ผมก็ไม่อยากให้ความทรงจำแย่ๆอย่างเช่นการทำร้ายร่างกาย มันถูกจดจำไม่ว่าจะทั้งมิ้นต์หรือผม

ระหว่างที่คิดอยู่นั้น ผมก็นิ่งไป แต่ว่ามิ้นต์ก็คว้าคอมั่บ แล้วถามผมว่าเป็นอะไร ผมบอกเปล่าา มิ้นต์ก็ถามว่าโกรธเหรอ ทำไมเงียบ ทำบอกป่าวววว คิดอะไรนิดหน่อย มิ้นต์ถามคิดไร ผมก็บอกไปว่า.. คิดว่าเมื่อไรมิ้นต์จะอ้อนพี่บ้าง มิ้นต์กอดคอผมแล้ว บอกว่าฝันไปเถอะ ตอนนี้โกรธอยู่ เอ๊าาาา !!! อะไรล่ะเนี่ย ผมก็เลยถามว่าโกรธเหรอ งั้นก็ไปซื้อของเซเว่นไม่ได้อ่ะดิ่

มิ้นต์บอกไม่เกี่ยว โกรธอยู่แต่ก็หิว.. เอ๊า !!! เป็นงั้นไป โอเค ๆ ๆ ๆ  ก็เปลี่ยนกางเกงนิดหน่อยครับสำหรับตัวผม เพราะตอนแรกกางเกงน่ะเป็นแบบบางๆพร้อมจะนอนแล้ว ผมเดินเข้ามาที่ห้องนอน ซึ่งดาวกับแก้มนอนอยู่ ผมก้มลงไปใกล้ๆแล้วเรียกดาว ดาว ดาวหันมาครับ เหมือนจะกึ่งหลับกึ่งตื่น ผมก็บอกว่าทเดี๋ยวพี่พามิ้นต์ไปซื้อของกินนะ ดาวพยักหน้าอื้มๆ ผมก็เลยก้มลงไปจุบุทีนึง แล้วก็เอี้ยวตัวไปหอมยัยตัวแสบอีกฟอดนึง

แล้วก็พากันออกมา ลงลิฟต์ แล้วก็เดินไปเซเว่นกัน ผมก็ถามโกรธจริงอ่ะ มิ้นต์บอกอื้ม แล้วเธอก็เดินนำไปเซเว่นจริงๆนั่นแหละ แต่ว่าก่อนจะถึงเซเว่น ผมก็สะกิดๆ แล้วบอกไปกอนโจ๊กมั้ยน่าจะอิ่มกว่า....

มิ้นต์บอกผมด้วยแววตาแข็งเป๊ก... แล้วบอกอื้อ ผมก็พลิกตัวจะเดินนำครับ แต่มิ้นต์ก็ดึงแขนผมไว้แล้วบอก... จูงมือด้วย ... ผมก็ถามอ้าว ไหนบอกโกรธ มิ้นต์ก็มองผมตาแข็งโป๊กก อุ้ย .. โอเค ๆ ๆ  ผมจับมือเจ้าหญิงน้ำแข็งไว้แล้วก็เดินไปด้วยกัน แต่มันก็เป็นเหมือนหลายๆครั้งที่เคยบอก ใครที่อยู่แถวๆถนนจันทน์คงรู้ดีว่า

มันไม่ได้กว้างขนาดที่จะเดินคู่กันแบบโรแมนติก เหมือนในละคร เพราะมีทั้งร้านที่เบียดฟุตบาท ทั้งคนเดินสวนไปสวนมาอีก แต่ก็..ดีนะได้เดินจับมือแบบนี้ ถึงจะบอกว่าโกรธก็เถอะ มาถึงร้าน ก็สั่งโจ๊กกินกันครับ ซึ่งแปลกที่ผมก็ยังกินได้ ทั้งที่กินโอเด้งไปแล้ว เรากินไปคุยไป แต่คุยน้อยครับ เพราะว่าเจ้าหญิงบอกว่าโกรธอยู่

แต่พอผมพูด มอหินขาว ท่าทีท่าทางของมิ้นต์ก็เปลี่ยนทันที เธอดูเอ็นจอย ดูตื่นเต้น ดูสนุกมาก นี่แค่พูดถึงนะเนี่ย แต่พอผมถามว่าหายโกรธยัง เธอก็บอกยัง ผมถามแต่คุยด้วยเนี่ยนะ เธอก็บอกก็พี่คุยมา มิ้นต์ก็ต้องคุยป่ะ ผมก็... จ้าาาาาาาา  พอกินเสร็จ จ่ายเงินจบ ก็กลับกันครับ  มิ้นต์สะกิดๆ บอกแวะเซเว่นหน่อย

ผมก็ถามอ้าว ไหนบอกอิ่มแล้ว... เจ้าหญิงน้ำแข็งก็บอก.. ข้าวอิ่มแล้ว แต่อยากกินหนมจีบ . . . .  เอ่อ.. ผมขอโทษ ผมผิดเองที่ลืมไปว่า ผู้หญิงจะมีกระเพาะเอาไว้สำหรับของกินเล่นเสมอ เราก็เดินไปด้วยกันครับ แต่ ๆ ๆ ผมขอแวะร้านเกมส์หน่อย ไม่ใช่ร้านไอ้กอล์ฟนะ เป็นร้านตรงแยกถนนจันทน์ครับ ร้านใหญ่ มีสองชั้น

และเหตุผลที่ผมไปเล่นร้านไอ้กอล์ฟแทนที่จะมาเล่นร้านนี้ ก็เพราะความใหญ่นี่แหละครับ ร้านใหญ่คนเยอะ ใครอยู่ถนนจันทน์ก็คงรู้ดีแหละว่าร้านนี้คนเยอะขนาดไหน ผมว่าส่วนนึงคงเพราะเกมส์เยอะทั้งออฟไลน์ และ ออนไลน์ แล้วที่สำคัญร้านนี้มีหูฟังให้ ไม่ใช่ลำโพง เพราะงั้นจะค่อนข้างเงียบ

ผมเดินพามิ้นต์ไปนะ ระหว่างทางก็บอกว่าผมขอแวะหน่อยได้มั้ย พอดีฝากซื้อของไว้ มิ้นต์บอกอื้อ อ่ะเราก็เดินไป พอผ่านมาน่ะ เจอพวกเด็กๆมันยืนดูดบุหรี่อยู่ พอมันเจอผม มันก็รีบโยนบุหรี่ลงพื้นแล้วเหยียบๆแล้วยกมือไหว้สวัสดีพี่โทน ผมบอกเฮ้ยๆทิ้งทำไมบุหรี่ ก็ดูดต่อไปดิ่ พวกมันก็ถูไม้ถูมือกับขากางเกงเหมือนเกร็งอะไรบางอย่าง ผมก็บอกว่ามาธุระแปปเดียว

พวกมันก็ครับๆ ผมก็จูงมือมิ้นต์เข้าไปในร้าน แล้วก็เจอเพื่อนอีกคนพอดี แต่ว่าร้านนี้เฮ้ยเจ้าของร้านก็จะมาคุมบ้างนะ ผมก็ไหว้เฮียเขา ส่วนเพื่อนผมก็เช็ดถูพวกโต๊ะที่ว่างอยู่ เฮียถามว่าเอ้ามาทำไรโทน ผมก็บอกว่าฝากซื้อของไว้ครับเฮีย เฮียบอกจากงานเกมส์แรนมั้ย ผมบอกครับๆ เฮียเขาก็เลยหยิบๆ ซองพลาสติกเล็กๆมา แล้วบอกนี่อ่ะ

อ๋อ แสดงว่าเพื่อนผมฝากไว้ คือผมฝากซื้อของในเกมส์ครับ เป็นน้ำยารี Status  เพราะว่าตอนนี้ตัวละครในเกมส์ ผมก็ Level  200 แล้วใช่มะ มีพวกแหวน พวกไอเท็มที่มัน + Status มากกว่าปกติ มันเอาไว้ใส่เพื่อโกงค่า Status ในตอนอัพแต้ม ผมก็เลยจะเอามาใส่เพื่อที่จะสามารถเล่นสายหมัดผสม Pow + Spin ซึ่งเดิมทีผมน่ะเล่นสายหมัด Power ล้วนๆเลย แต่ว่าพอ Level  200 แล้วก็กะว่าจะเอามารีเพื่อถ่าย Status บางส่วนไปลงสาย Spin หรือหมัดสายเวทย์ เพื่อที่จะเอาบัฟเสริมแรงครับ

ปกติสายพาว มันจะมีบัฟ Power Kick ที่โคตรจะแรงอยู่แล้ว แต่ว่าสำหรับบอส EP3 หรือบอสอื่นๆ อย่างราฟาเอลมันไม่เพียงพอหรอกครับ เพราะงั้นเลยอยากถ่าย Status ไปลง SPIN เพื่อเอาบัฟของหมัดเวทย์ที่ชื่อ Attack Boost ซึ่งมันจะเพิ่มค่าพลังโจมตีให้กับตัวละครของผม กับอีก Buff  Skill ที่ชื่อ Team Frenzy  จะเป็นบัฟที่จะเพิ่มพลังโจมตีให้กับสมาชิกในปาร์ตี้ครับ

ส่วนตัวผมคิดว่าต่อให้ลดค่า Status Pow ลงไป จนทำให้ค่าพลังโจมตีลดลง แต่แลกมากับ MP ที่เยอะขึ้น กับบัฟที่เสริมพลังโจมตีตั้ง 2 สกิล ผมว่ายังไงก็คุ้ม อีกอย่างถ้าผมไปล่าบอสคนเดียวอย่าง บอสเขตวินาสภัย บอสโจ๋เด็กแนว หรือ บอสนักดวางเพลิง ผมก็สามารถโซโล่ได้สบายๆกับ 3 Buff ที่ผมมี ก็นั่นแหละครับ ถึงได้ลงทุนซื้อน้ำยารีค่า Status มา เพราะว่ามีจัดงานมิตติ้งเล็กๆของเกมส์แรนซึ่งผมไม่ว่างไป ผมก็เลยฝากมันซื้อแหละ ไอ้กอล์ฟก็ไปไม่ได้ เพราะงั้นนี่เป็นทางเดียวที่ผมจะฝากได้

ของที่ได้มามันเป็น Code ไปเติมนั่นแหละครับ เฮียเขาก็ถามสบายดีมั้ยช่วงนี้ผมก็บอกสบายดีครับเฮีย เฮียเขาก็มองมาที่ผมมองมิ้นต์แล้วก็บอกว่า เล่นเกมส์น้อยๆลงหน่อยก็ดีนะ ผมก็บอกว่าช่วงนี้งานเยอะมากครับเฮีย ฝากไอ้กอล์ฟมันเล่นแทน เฮียบอกอื้มๆ พวกเด็กในร้านก็หวัดดีพี่โทน หวัดดีๆ เอาจริงๆก็ไม่ได้เท่าร้านไอ้กอล์ฟหรอกครับ

ร้านที่ไอ้กอล์ฟดูแล มันเป็นร้านที่มีแต่เด็กขาประจำมาเล่น จะไหว้ผมทั้งร้านก็ไม่แปลก แต่ว่าร้านนี้ไม่เหมือนกัน ก็คือมีทุกวัยเลยครับ ทั้งพนักงาน คนทำงานที่มาผ่อนคลาย ผมมองๆแล้วก็เห็นเล่นทั้ง Battle realms  ยูริ บลา ๆ ๆ ๆ ตีฮอน ดอท เอ หรือเกมส์แรน ก็มี เพื่อนมันเช็ดๆถูๆ มาทางผมพอดี แล้วบอกเอ้อได้ของยัง ผมบอกได้แล้ว เออกลับก่อน มันบอกเออๆ แต่ได้ข่าวว่าไปสร้างเรื่องไว้อีกแล้วดิ่มึงน่ะ

พวกไอ้กันมาบอก กันนี่คือชื่อสมมติของเด็กที่ขับรถพาพวกมาช่วยผมนะ ที่เรียกผมว่า จารย์ ๆ ๆ  ผมก็หัวเราะแห้งๆแล้วบอกไม่มีไรหรอก เออไปละ อย่าอู้ล่ะมึง มันบอกเออๆ ผมก็เลยไหว้เฮีย แล้วก็ลาพวกน้องๆเด็กๆแล้วออกมา มาถึงไอ้พวกเด็กก็ยังไม่ได้ดูดบุหรี่นะ มันก็นั่งเล่นนั่งคุยของมันนั่นแหละ พอผมมามันก็ไหว้เหมือนเดิม ผมก็เลยหยิบแบงค์ 50 ออกมา ผมจะไม่ได้นะว่าตอนนั้นบุหรี่ซองนึงมันกี่บาท

แต่ว่าตอนนั้นยังแบ่งขายได้ไง ผมก็เลยบอกว่าเอาไปซื้อบุหรี่ไป พวกมันก็ไหว้ ๆ ๆ ขอบคุณครับพี่โทน ผมก็บอกแต่คราวหน้าไม่ให้แล้วนะเว้ย ถ้ามาขออีกพี่เตะนะ มันก็ครับ ๆ ๆผมก็เดินมากับมิ้นต์เลย มิ้นต์บอกโถ่วทำเป็นป๋าออกเงินให้ ผมก็หัวเราะเบาๆแล้วบอกว่า พวกมันไม่ค่อยมีเงินกันหรอก แต่ก็พูดดักไว้แล้วนี่นาว่าครั้งหน้าไม่ให้ มิ้นต์ถามว่าอะไรอ่ะ ที่เอามา ผมก็อธิบายไปนั่นแหละว่ามันคืออะไร เอามาทำไร

พอเดินมาแปปนึงก็ถึงเซเว่นอย่างที่มิ้นต์อยากแวะ เข้าไป เจ้าหญิงน้ำแข็งก็คว้าตะกร้าไปก่อนเลย อื้อหือซื้อนู่นนี่นั่น ผมก็ถามว่านี่จะกินหมดเหรอ มิ้นต์บอกไรก็ซื้อตุนไว้ ผมก็อื้อ ๆ ๆ ๆ  แล้วก็แวะไปที่โซนสาวๆเพื่อซื้อผ้าอนามัยผมก็ บอกเอาตะกร้ามานี่ แล้วก็ถอยออกมาแหละครับ ก็มองๆ ๆ ว่ามีหนังแผ่นอะไรน่าดูบ้าง โอ้ว The Last AirBender  ต้องซื้อเก็บๆ ๆ 

จนมิ้นต์เดินมาวางของใส่ตะกร้าแล้วก็บอกกลับ ๆๆ ก็จ่ายเงินแล้วออกมาครับ ระหว่างเดินก็อย่างที่บอกว่าฝนมันพึ่งหยุดตกแหละครับ เปียกแฉะไปหมด มือของผมทั้งสองก็ถือถุงจากเซเว่นน่ะแหละ มิ้นต์ก็จับชายเสื้อผมแล้วเดินตามมาด้วย แต่ว่าตอนนั้นแหม่ นึกว่าตัวเองมีฮาคิสังเกตระดับคาตาคุริ คือเดินบนฟุตบาท จังหวะที่หันไปมองมิ้นต์ผมเห็นรถอีกคันมันแล่นมาไม่เบาลงเลย แล้วอนิจจาถนนประเทศเราก็ดีซะเหลือเกินมันเป็นแอ่งครับ มันก็เข้ามาเหยียบซู่ ผมนี่รีบเข้าไปบังมิ้นต์เลย

ก็แค่ก้าว 2 ก้าวน่ะครับ น้ำนี่สาดเต็มหลังผมเลย ไอ้เหี้ยมเอ๊ย ขับรถภาษาห่าไรว่ะแม่ม ช่างแม่มเถอะ ผมถามมิ้นต์ว่าเปียกมั้ยนิ มิ้นต์ก็นิ่งผมก็ถามมิ้นต์ๆๆเปียกมั้ยนิ มิ้นต์บอกอื้อเปียกรองเท้า ผมบอกอ้อดีแล้ว แต่ผมนี่สิ่ชุ่มไปทั้งหลังเลย ดีนะที่ไม่ได้เอามือถือลงมาด้วย เฮ้ออาบน้ำอีกแล้วกรู มิ้นต์ก็ถามเป็นไรมั้ย ผมบอกเปียกเฉยๆ มิ้นต์จับๆ ๆ แล้วบอกอื้อลูกหมาตกน้ำ

ผมบอกเดี๋ยว ๆ ๆ อะไรๆ ๆ อะไรเนี่ย มิ้นต์บอกก็พ่อพี่เรียกพี่ว่าไอ้ลูกหมานี่นา ก็เนี่ยลูกหมาเปียกน้ำป๋อมแป๋ม โอ้โห !!!  กำหมัดเลยครับ  แต่ดีแล้วที่มิ้นต์ไม่เปียกมาก เราก็เดินกลับกันมาถึงหอพัก เจ๊เตยที่เดินผ่านมาก็ตกใจมาถามว่าอีโทนไปตกน้ำที่ไหนมา ผมก็คิดในใจกลับมาตอนไหนหว่า มิ้นต์บอกลูกหมาตกน้ำ ผมนี่มองควั่บเลย เจ๊เตยบอกไปตกน้ำที่ไหนมาเนี่ย ผมบอกเปล่าๆ แต่มีไอ้เวนที่ไหนไม่รู้ขับรถมาเหยียบน้ำใส่อ่ะดิ่ เจ๊เตยบอกเวรกรรม เฮ้อออ แล้วมิ้นต์ล่ะเปียกมั้ย

มิ้นต์บอกไม่ค่ะพี่โทนบังให้ เจ๊เตยบอกแหม ๆ ๆ ๆ สุภาพบุรุษเน๊อออ ไป ๆ ๆ ไปอาบน้ำไป ผมก็อื้อๆ แล้วก็ถามเจ๊เตยกินข้าวยังเนี่ย เจ๊เตยบอกเรียบร้อยแล้วไปๆ อาบน้ำไป ผมก็ครับๆ แล้วก็รีบเดินขึ้นลิฟต์ไป พอไปถึงก็วางถุงก่อนเลย มิ้นต์หยิบถุงไปวาง ๆ ๆ ๆ  ผมก็บอกว่าพี่ล้างตัวก่อนนะมิ้นต์ แปปนึงมิ้นต์ก็เดินมาแล้วยื่นผ้าขนหนูให้ แหม่น่ารักจริงเชียว ผมก็รีบไปล้างตัวเลยล่ะครับ

เฮ้ออออ ถึงจะเอาผ้าขนหนูมาให้ แต่หน้านี่บึ้งเชียว ผมทำอะไรผิดอีกป่ะนิ ช่างเถอะเก็บมาคิดก็เสียเวลาเปล่าๆ ผมอาบน้ำได้แปปนึง ก็มีมือนุ่มๆ มาโอบเอวจากด้านหลัง พอก้มดูแล้วอ้าวมิ้นต์หนิ ผมก็ถามเดี๋ยวๆ เข้ามาทำไมเดี๋ยวเปียก แต่ว่ามิ้นต์ก็บอกว่ามาล้างขา ขามันโดนน้ำ

อ่ออ มาล้างขา แต่ว่าล้างขาทำไมต้องแก้ผ้ามาด้วยเนี่ยยยยยย แล้วมันยิ่งชัดเจนตอนที่เธอกอดเข้ามาแน่นน จนหน้าอกของเธอมาเบียดหลังผมเลยล่ะ ผมบอกล้างขาจะถอดเสื้อผ้ามาทำไม มิ้นต์บอกเดี๋ยวมันเปียก โอ้โห !!!  ตอบยังไงดีครับเนี่ย มิ้นต์โอบเอวผมไว้แบบนั้นแล้วบอกโกรธอยู่ ผมก็อ้าวโกรธไรเนี่ย มิ้นต์บอกไม่รู้... เอ๊า !!! อะไรล่ะเนี่ย ผมก็บอกว่าจะราดน้ำแล้ว หลบเลย ๆ มิ้นต์บอกใส่หมวกแล้ว

อ่ะผมก็ไม่ว่าอะไรครับ ยกฝักบัวมาสาดซู่วววว ลงที่ตัว มิ้นต์ก็ขยับคลายอ้อมกอดครับ ผมก็จับมิ้นต์หมุนมาด้านหน้าจะได้ไม่ต้องหันไปให้สายฝักบัวมันพันกัน อูยยย หุ่นดีย์มองยังไงก็ชวนเคลิ้ม เสียงน้ำซู่วววว ก็ดังมาเรื่อยๆเลยล่ะ แล้วมิ้นต์ก็ไปหยิบครีมอาบน้ำของเธอมาละเลงนั่นแหละ ผมก็เลยบอกไปว่าถ้าว่างๆมิ้นต์หรือแก้มไปเดินซื้อชั้นวางของเพิ่มกับพี่หน่อยนะ มิ้นต์บอกอื้อว่าจะซื้อนานแล้วไม่มีเวลาไปดู

อ่ะแล้วผมก็ฟอกๆๆสบู่เสร็จ แล้วก็ลงยาสระผมด้วย แต่แปปนึงมือนุ่มๆของมิ้นต์ก็เอื้อมมือสระ ๆ ๆ ให้ หยุมๆ ๆ ๆ ๆ มิ้นต์บอกเอามือออก พี่อ่ะชอบสระแรง อ่ะผมก็เอามือออก แล้วด้วยความที่มือว่างไง จะยืนตรงมันก็ยังไงอยู่ ผมก็เลยเอื้อมไปจับ ไปคล้องเอวเธอไว้ เธอบอกไอ้บ้ากาม ผมก็บอกเอ๋าก็มือมันว่างหนิ

มิ้นต์ก็สระผมให้ผมต่อ สระ ๆ ๆ มิ้นต์บอกหันหลัง อ่ะผมก็หันให้ มิ้นต์ก็เกาๆ สระๆข้างหลังหัวให้ อูยยย สบาย แล้วก็ล้าง ๆ ๆ เอาฝักบัวฉีดล้าง ๆ ๆ ๆ  มิ้นต์เองก็ล้างๆ ๆ ๆ พอเห็นว่าเรียบร้อย ผมก็จะออกไปข้างหน้าแต่มิ้นต์ก็โอบเอวอีกแล้วบอกไอ้พี่โทนหื่น ผมก็ถามว่าอะไรล่ะนั้น แล้วมือของเธอก็ล้วงลงมา จนถึงไอ้จ้อนที่ตอนนี้มันผงาดมาแล้ว มือสองข้างของมิ้นต์กำแล้วชัก ๆ ๆ เธอบอกว่าเนี่ยแข็งแล้วไอ้หื่น

ผมก็บอกอย่าไปปลุกมันเส้ แต่มิ้นต์ก็ไม่หยุด ผมคิดในใจนะ น้ำที่5 กรูมาแน่ๆวันนี้ ผมหันกลับมาหาเจ้าหญิงน้ำแข็ง เธอยังคงชัก ๆ ๆ ๆ แล้วก็อูยยย นั่งลงครับ ภาพตรงหน้า มุมล่าง สวยมากกก หน้าอกของเธอตอนเปียกแล้วมีเม็ดน้ำเกาะนี่แบบ อูยยย แล้วไม่นานนัก อ้ามมมม เจ้าหญิงน้ำแข็งชักแค่ 2-3 ครั้ง แล้วก็อ้าปาก ผมเข้าไปเลย อูยยยย แย่แล้ว ลิ้นของเธอวนๆรอบหัวแล้วบ๊วบ ๆ ๆ

อูววว เสียวครับ ผมลูบหัวเธอเบาๆ แล้วเด้งเอวสั้นๆ สั้นๆ สั้นๆ ผ่านไปเกือบนาที ผมถามหายโกรธแล้วใช่มะ เวนกรรมไม่น่าปากดีเลยผม พอถามไปแบบนั้นมิ้นต์ก็ขบที่หัวกระสวยเลย ฟันของเธองับเข้าหัวเต็มๆ ถึงจะไม่แรงแต่ก็สะดุ้งครับ เธอหยุดบ๊วบและยืนขึ้นมาบอกยังโกรธอยู่ ผมก็จับเธอจู๊บบบบบ และย่อตัวลงไปดูดจุกหนองโพของเธอ ดูดจ๊วบจ๊วบบบ อีกมือนึงก็คลึงก้นแน่นๆของเธอ และสลับมาจูบอีกครั้ง มิ้นต์ทุบหน้าอกผมเบาๆแล้วบอกไอ้หื่น

เราสบตากันครับ มิ้นต์เป็นฝ่ายรุกมาจูบผมก่อนซะดื้อๆเลย บทจูบของเราดำเนินต่อไปอีกสักพัก ผมก็จับขาพับของเธอยกขึ้นเล็กน้อยให้มีระยะนิดนึง ผมบอกว่าทำนะ มิ้นต์บอกหน้าแล้วบอกอื้อ... สดได้ . . . .

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

civil2

h-man

veget

ryg123456

อย่าโกรธมินต์เลยนะพี่โทน ก็มินต์อ้อนไม่เป็น
ปากร้ายไปงั้นแหละ

Tin Biot

ชุ้ง