ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนพี่สาว+น้องสะใภ้รุมคาห้องน้ำ --extended version

เริ่มโดย cyborg0011, กุมภาพันธ์ 17, 2024, 01:46:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

โดนพี่สาว+น้องสะใภ้รุมคาห้องน้ำ --extended version

ผม"บิ๊ก"ขอเริ่มเลยแล้วกันครับ.. จริงๆเรื่องนี้ก็เพิ่งเกิดมาได้ประมาณ 2 ปีนี้เอง ตั้งแต่ที่พี่ชายกับน้องเขยพาครอบครัวกลับมาอยู่บ้าน เนื่องจากภาวะเศรษฐกิจจากพิษโควิด "พี่วิช"พี่เขยกับเจ้า"บอย"น้องชายเคยเป็นเจ้าของธุรกิจร้านอาหารใหญ่ที่มีฐานะดีพอสมควร พี่เขยกับเจ้าน้องชายผมนี่ทำธุรกิจประเภทเดียวกัน ทำไปทำมาจนมาดองกัน คือ"ก้อย"น้องสาวของพี่เขยมาได้กับน้องชายผม ส่วน"พี่แหม่ม"พี่สาวผมก็ไปได้กับพี่เขย ส่วนผมก็อยู่กับ"นิด"เมียสาวทำงานร่วมกันไปเรื่อยๆ เปิดอู่ซ่อมรถใหญ่ รวมทั้งพวกรถจักรกลเกษตรด้วย โรงอู่ซ่อมรถเป็นที่เดิมของพ่อแม่ มีบ้านและบริเวณประมาณ 6 ไร่ บ้านผมเป็นบ้านหลังใหญ่ ที่ถูกต่อเดิมมาหลายครั้ง เรียกว่าอยู่ได้หลายครอบครัวทีเดียว

ครอบครัวพี่เขยกับน้องชายถือว่ายังหนุ่มสาวทั้งหมด เพราะยังไม่มีใครเกิน 30 (ยกเว้นพี่เขยที่ 33 แล้ว) ครอบครัวพี่เขยกับน้องชายทันสมัยมาก พวกเรามักไปเที่ยวเปิดหูเปิดตาแบบรวมกลุ่มในต่างจังหวัดกันบ่อยๆ เช่าบังกะโลหลังแล้วก็เฮฮากันในหมู่พี่ๆน้องๆ พวกเราไม่ค่อยจะมีความลับอะไรปกปิดกันเลย จนแม้แต่เรื่องร่วมรักของแต่ละคู่ เราก็คุยกันได้อย่างสนิทใจกัน เป็นที่เฮฮาเก็บมาแซวในหมู่เราเสียอีก ต่อมาก็พัฒนามาจนถึงขั้น..เวลาไปเที่ยวทะเล พวกเราก็เข้าห้องอาบน้ำจืดเปลือยกายด้วยกันหมดพร้อมๆกัน ...จนนอนห้องเดียวกันทั้งหมดได้สบาย แถมพอเมาได้ที่ ก็มีอะไรกับแฟนของคู่ตัวเอง โดยไม่นึกอายพี่น้องนอนข้างๆกัน ใครมีอารมณ์ร่วมก็ใส่กันตามอัธยาศัยและความเงี่ยน จะอายอะไรพวก..ก็เรามันพี่น้องกันทั้งนั้น จนบางครั้งยังแอบข้ามไม้ข้ามมือมาช่วยกันบีบบี้ช่วยเสียว ขณะที่อีกคนกำลังเย่อกับเมียของตัวเองอยู่

จนครั้งหนึ่ง..เราไปเที่ยวตราด ฝนตกทั้งวันทั้งคืน พวกเราได้แต่กินดื่มกันอยู่ในบังกะโลที่เช่า ผมเมาและเหนื่อยที่ขับรถมาทั้งวันจึงเข้าไปนอนก่อนเพื่อน รู้สึกตัวช่วงดึกด้วยหิวน้ำ ก็ลุกขึ้นไปหาน้ำที่ตู้เย็น พลันสายตาก็เหลือบไปเห็นคู่หนึ่งกำลังเปลือยเย่อกันอยู่ (เรานอนรวมกัน เพราะที่พักเต็ม เหลือหลังเดียว) เสื้อผ้าไม่มีติดตัวแล้วทั้งคู่ ขาข้างขวาของฝ่ายหญิงพาดอยู่บนบ่า ในขณะที่ฝ่ายชายก็เสยท่อนล่างเข้าอัดรูสวาทของเธออย่างไม่ปรานี ตอนแรกกะจะเข้าไปช่วยจับนมของฝ่ายหญิงอย่างที่เคยๆทำ แต่พอไปใกล้ขึ้น..ก็ต้องชะงัก เพราะฝ่ายชายก็คือพี่วิชพี่เขยผมกำลังกระแทกรูหีก้อยเมียน้องชายผม..ไม่ใช่พี่สาวผม (ซึ่งก้อยเมียน้องชายเป็นน้องสาวแท้ๆของพี่วิชพี่เขยผมเอง)

พี่วิชพี่ชายดูกำลังจะใกล้เส้นชัย ส่งเสียงคำรามในลำคอฮึ่มฮั่ม พร้องเร่งสาวกระดอลำกลางไม่เล็กไม่ใหญ่นัก เข้าใส่ร่องรูเสียวของก้อยน้องสาว ที่โหนกนูนเนินอวบหนารกด้วยดงหญ้าดำพรืดลงไปที่สองแคม ก้อยเองก็ส่งเสียงครวญครางเล็กๆ ที่รอดไรฟันที่ขบไว้กลั้นเสียงออกมา แสดงถึงอารมณ์ที่กำลังจะถึงสวรรค์ชั้นเสียว... พี่วิชรั้งท่อนขาก้อยเข้ากระชับแน่นเข้า ราวจะฝังดุ้นลำดอตนเองให้ฝังเข้าลึกสุดรูเสียวน้องสาว แล้วเกร็งตัว ก้นกระตุกยึกๆ คงพ่นส่งน้ำเสียวเข้าปากมดลูกน้องก้อยน้องสาวตัวเองเต็มที่ ส่วนน้องก้อยก็เอามืออุดปากแน่น กลัวส่งเสียงร้องดังลั่นห้อง เห็นลอนท้องก้อยพลิ้วเป็นระลอกเลย... แล้วทั้งคู่ก็ซบลงกอดกันกลมแน่น จูบดูดปากกันอย่างสุดแสนรัญจวน

ผมนึกว่าทั้งสองจบเกมเสียวลงแล้ว คงจะแยกย้ายกันไปนอนกับคู่ตัวเองแล้ว ...ที่ไหนได้ เห็นน้องก้อยขยับตัวขึ้นให้ตัวพี่วิชพี่ชายนอนต่อ ตัวน้องก้อยชันขามาเป็นท่านั่งยองๆ โดยที่ดอพี่ชายไม่หลุดจากหลืบร่องเสียว แล้วเธอก็เริ่มขย่มตอพี่ชายต่อ โดยแหงนหน้าเชิด มือเท้ายันกับหน้าอกพี่ชาย ก้อยขยับตะโพกยกขึ้นลงอย่างไม่ช้าไม่เร็วในทีแรก แต่แล้วก็เร่งจังหวะกระชั้นรัวในที่สุด ก่อนที่จะกลายมาเป็นโยกร่องบดกับโหนกโคนควยพี่วิชพี่ชายอย่างเร่าร้อน แล้วก็ก้มลงจูบดูดลิ้นกับพี่วิช จนเห็นลิ้นทั้งคู่แลบออกมาพันกันข้างนอกปากเลยทีเดียว ส่วนก้นกอยและเอวของน้องก้อยก็ขยับยกกด..ยกกด...เป็นระวิง แล้วกดแนบแน่นบดวนกับโหนกโคนดอพี่ชายอยู่หลายรอบ ก่อนจะหยุดนิ่งเกร็งระริกไหวน้อยๆ บ่งบอกถึงอาการถึงไคลแม็กซ์แล้วอีกยก

เฮ้อ...ถึงสวรรค์กันไปคนละสองยกแล้ว น่าจะพอได้แล้วนะคู่นี้ แต่ผมเข้าใจผิดถนัด หลังจากทั้งสองพี่น้องซบกอดกันได้ครู่ใหญ่ เหมือนได้พักเอาแรงกันแล้ว คราวนี้พี่วิชเป็นฝ่ายพลิกตัวให้ขึ้น จับตัวน้องก้อยน้องสาวให้พลิกคลานกับพื้น แล้วพี่วิชก็เข้าประจำข้างหลัง พร้อมเสียบดอเข้ารูเสียวของน้องสาวทางด้านหลัง แล้วก็กระเด้าลึกสลับตื้น ช้าสลับเร็ว ไปเรื่อยๆอยู่ครู่ใหญ่ แล้วคร่อมตัวลงบนหลังน้องก้อย เอื้อมมือไปขยำขยี้เต้านมขนาดพอดีมือของน้องก้อยอย่างมันในอารมณ์ ในขณะที่ก้นเขาก็ขยับเร่งจังหวะเป็นแทงลึกๆ เข้าใส่ช่องสวาทน้องสาวเป็นรัวเร็วขึ้นเรื่อยๆ ด้านน้องก้อยก็เอาหน้าซุกกับแขน ที่กอบมาข้างหน้า สลับกับเชิดหน้าขึ้นมา หน้าตาเหยเก จนสุดท้ายซุกหน้าแน่นกับแขนตัวเอง เสียงครางซี๊ดดดดดหลุดรอดมาแว่วๆ ก่อนจะทรุดร่างแผ่แบลงกับพื้นอย่างสิ้นเรี่ยวแรง โดยมีร่างพี่วิชพี่ชายแนบประกบตลอด ไม่มีหลุดออกจากกันเลย ทั้งคู่นอนหอบหายใจรวยริน น่าจะหมดแรงกันจริงๆแล้ว...

คืนนั้นผมแกล้งหลับ แอบดูเห็นพี่ชายกับน้องสาวสวิงกิ้งกันถึง 3 เกม จนลืมหิวน้ำไปเลย ส่วนเจ้าบอยน้องชายนอนอยู่กับพี่แหม่มพี่สาวซะงั้น ส่วนผมกับเมียนอนอีกมุมห้องหนึ่งโดยเมียผมไม่รู้เรื่องรู้ราว... ผมคิดว่าอาจเกิดการสลับผิดคู่แน่ๆ แต่พอใกล้รุ่งฟ้ายังมืด ผมถึงได้รู้ว่าผมผิดอีก เขาสลับคู่กันจริงๆ เพราะเห็นพี่แหม่มพี่สาวผมตอนนี้กำลังขึ้นขย่มดอเจ้าบอยน้องชายตัวดีของผมอยู่ พี่สาวผมยกสะโพกขึ้นลงเข้าใส่กระเจี้ยวขนาดยาวไม่อ้วนนักของน้องชาย อย่างเอาเป็นเอาตาย ขณะที่เจ้าบอยก็ยกตะโพกขึ้นสวนเป็นจังหวะเข้ากัน ท่าทางจะชำนาญกันมาก่อน ไม่นานนักพี่แหม่มก็ซบลงกับอกเจ้าบอย ตาปรอยหายใจรวยริน ส่วนเจ้าบอยก็เร่งตะโพกเด้าใส่อย่างเร็ว จนหยุดนิ่งตามไป แล้วทั้งสองก็นอนหลับกันต่อทั้งหยั่งงั้น...

ผมมึนงงสับสนไปหมด แต่ก็ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ในตอนเช้า วันนั้นฟ้าแจ้งไร้ฝน พวกเราก็ยกโขยงกันกลับจากเที่ยวมาถึงบ้าน พี่แหม่มก็อยากจะอาบน้ำ พี่สาวผมก็เรียกผมให้เข้าไปในห้องน้ำ บอกให้เข้ามาดูก๊อกน้ำฝักบัวให้หน่อย พอผมเข้าไป ก็พบพี่แหม่มนุ่งผ้าขนหนูอยู่ ไม่ทันที่ผมจะถามว่าก๊อกมีปัญหาอะไร? น้องก้อยน้องสะใภ้ก็เปลือยเข้ามาในห้องน้ำอีกคน แล้วล็อกประตูทันที ยังไม่ทันที่ผมจะมีท่าทีอะไรเพราะยังงงอยู่ พี่แหม่มพี่สาวผมก็ปลดผ้าเช็ดตัวออก แล้วพี่สาวกับน้องสะใภ้ก็ช่วยกันจับผมแก้ผ้าจนตัวผมเปล่าเปลือย โชว์ดุ้นลำเขื่องโค้งงอนโด่มาตามลอนหน้าท้อง

ตอนนั้นบอกตรงๆ ควยผมตั้งโด่เด่ตั้งแต่รู้ว่าพี่สาวให้ท่าแล้ว (ผมไม่โง่นี่ครับ) เพราะจริงๆพี่สาวผมเป็นคนสวยมาก (ผมเคยพยายามลักหลับตอนผมเริ่มๆมีหมอยขึ้นแต่ไม่สำเร็จการ เพราะพี่สาวรับไม่ไหวและยังรับไม่ได้) พี่สาวผม..ผิวขาวหุ่นเอวบางร่างน้อย หน้าตาหมดจด เคยได้ตำแหน่งนางงามจังหวัดมาด้วย เรียกว่าใครเห็น ไม่มองจนเหลียวให้เตะผมได้เลย พอเสื้อผ้าผมหลุดออกหมด ทั้งพี่สาวน้องสะใภ้ร้อง อู้..อ...อ...พร้อมกันเลยครับ จะไม่ร้องได้อย่างไง ก็ไอ้จ้อนของผมมันเล็กซะเมื่อไหร่ล่ะ (...ไม่งั้นตอนนั้น คงลักหลับพี่สาวสำเร็จไปแล้ว)

น้องก้อยสะใภ้เปิดน้ำฝักบัวรดตัวจับผมฟอกถูสบู่ ส่วนพี่แหม่มพี่สาวผมทั้งจ้องและถอกควยผมอยู่ไม่หยุด สายตาเธอทั้งฉงนทั้งลุ่มหลง พึมพำเบาๆว่า "ของบิ๊ก..อ้วนใหญ่ขึ้นนะเนี่ย" (เหมือนเธอจะยังจำเรื่องราวครั้งลักหลับได้ไม่ลืม) มือพี่แหม่มพี่สาวผมทั้งนุ่นนิ่มทั้งกุมกำดุ้นดอผมยังหลงใหลได้ปลื้ม ถอกรั้งปลิ้นหนังหุ้มดอผมจนหัวแดงโผล่มาทักทายสองสาวสองวัย แล้วพี่แหม่มที่ดูจะร้อนเร่าจนทนต่อไปไม่ไหว จนต้องก้มลงเอาริมฝีปากครอบหัวแดง แล้วค่อยขยอกกลืนลำดุ้นเข้าปากไปทีละน้อย จนกลืนหายเข้าไปสุดโคน แล้วเธอก็แสดงฝีมือโม๊กควยอย่างชำนาญ สงสัยพี่วิชพี่เขยคงสอนมาดี

ปากพี่แหม่มปฏิบัติโอษฐกามไม่หยุด ราวอดอยากมานาน ด้านน้องก้อยก็ไม่น้อยหน้า มือนิ่มน้อยลูบไล้ไปทั่วเนื้อตัวผมอย่างสร้างอารมณ์ แถมเธอยังเอานิ้วมือมาเขี่ยหัวนมผมแล้วหยิกดึงเบาๆไปมาสลับกันหรือบางทีก็ทั้งสอง น้องก้อยน้องสะใภ้คนงามใช้ริมฝีปากไซ้ไปทั่วใบหูและติ่งหูผมสลับซ้ายขวาไปมา แล้วยังดูดอมติ่งหูผมอีกด้วย บางทีเธอยังเป่าลมใส่รูหูผมเล่นๆแต่เสียวแปลกดี นิดเมียผมไม่เคยปลุกเร้าอารมณ์ผมมากมายอย่างงี้มาก่อน พวกเธอร่วมไม้ร่วมมือกันปลุกอารมณ์ผมอย่างรู้จังหวะกัน ราวกับเคยทำอย่างงี้กันมาหลายครั้ง... ผมเองได้แต่ซูดปากสะกดความเสียว ไม่ให้น้ำแตกเสียก่อน ซึ่งก็ไม่นานนัก จนผมต้องบอกว่า "ผมจะทนไม่ไหวแล้ว..พี่แหม่มน้องก้อย"

...พวกเธอช่วยกันประคองจับผมนอนลงบนพื้นห้องน้ำ แล้วพี่แหม่มก็เอาร่องหีของพี่สาวมาคร่อมหน้าผม ผมก็เลยได้เห็นชัดนี่เองว่ากลีบแคมร่องหีของพี่สาวยังสวยมาก ไม่บุบสลายหรือคล้ำเลย แคมอวบยังชมพูๆอยู่ และเม็ดแตดที่ยื่นติ่งแลบก็น่าดูดเลีย (พี่สาวเนินโคกอวบนูนมีขนหมอยน้อยประดับเหนือแคม ที่มีกลีบอูมมาก) ผมเอามือจับเอวพี่สาว แล้วงับไปตรงเม็ดแตดทันที พี่แหม่มพี่สาวสะดุ้งสุดตัวจนยกร่องหีหนี แต่ไม่รอดหรอกครับ เพราะมือผมล็อกเอวพี่แหม่มพี่สาวอยู่ (ปกติผมใช้ปากกับลิ้นกับเมียจนเมียชมว่าเก่งมาก) พี่แหม่มพี่สาวจึงกดตะโพกบดร่องหีกับปากผม แต่เธอก็ยิ่งสะดุ้ง และร้องครวญร้องด้วยความสุดเสียวลั่นห้องน้ำ เธอน่าจะถึงจุดเสียวไปแล้ว

ขณะนั้น ผมก็รู้สึกว่ามีอะไรคับๆอุ่นๆกำลังครอบลำควยของผมแน่นขึ้นๆ สักพักก็ขยับขึ้นลง แต่ผมรู้ว่ามันยังเข้าไม่สุดความยาวดุ้นลำของผมเลย ดังนั้นพอเธอขยับกดร่องหลืบคับแน่นลง ผมก็เลยเด้งลำควยเสยขึ้นอย่างแรง
"ว้าย.. หมด..หมด...แล้ว" เสียงร้องน้องก้อยน้องสะใภ้ผมนั่นเอง เธอร้องเพราะตอนนี้ดุ้นควยผมเข้าไปตุงอยู่ในหีเธอจนหมดด้าม ยันเข้าไปในชนขยี้ปากมดลูกเลย ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าตอนนี้เธอเสร็จไปแล้ว เนื่องจากภายในของเธอตอดดูดรัดควยผม ดึบ...ดึบ....
น้องก้อยน่าจะเป็นพวกสาวเสร็จง่ายเสร็จไว สังเกตจากที่เมื่อคืนเธอล่อกับพี่วิชพี่ชายเธอถึงสามเกมในช่วงเวลาไม่นาน แล้วน้องก้อยเมียน้องชายผมก็ถอนหีออกลงนอนข้างๆอย่างหมดแรง

ผมเป็นอิสระรีบขยับตัวลุกขึ้น แล้วผมก็ไม่พูดพร่ำทำเพลงล่ะครับ จับขาซ้ายพี่แหม่มพี่สาวยกขึ้น แล้วก็จับลำควยผมเสยเสียบเข้าไปในร่องรูหีพี่แหม่มพี่สาวทันที ซึ่งก็ยังไม่ง่ายนักแม้นน้ำเสียวของพี่สาวจะไหลทะลักพลั่กๆก็ตาม..
"ว้าย....น้องบิ๊กจ๋า...ช้าๆหน่อย... พี่แน่นไปหมดแล้ว"
แต่ผมก็ไม่ได้หยุดยั้งเพียงนั้น ผมกลับยกขาอีกขาของพี่สาวขึ้นมาคล้องเอวด้วย (จะเรียกว่าท่าลิงอุ้มแตงก็ได้) พี่แหม่มผวาโอบคอผมขาเกี่ยวกวัดรอบเอวแน่น ดังนั้นก็เลยเป็นว่าน้ำหนักตัวพี่สาวก็ยิ่งกดลงมา สวนกับดุ้นควยผมที่เสียบคารูอยู่เกือบครึ่งลำแล้ว มันก็ไหลดึบๆเข้าไปลึกขึ้นๆทันที พี่สาวถึงกับร้องไม่มีเสียงออก หน้าตาเหยเก แสดงออกอาการเสียวสยิวอย่างที่สุด ขณะน้ำมูกน้ำตาไหลพราก .....

ยัง ยังไม่หยุดครับ ผมยิ่งยกตัวพี่สาวกระแทกๆสวนกับควยผมต่ออย่างเมามัน จนตัวพี่แหม่มพี่สาวสั่นระริกๆ เกร็งแล้วเกร็งอีกตลอดทั้งร่าง.... ผมรู้เลยว่าตอนนี้พี่สาวเสร็จผมไปไม่รู้กี่ทีต่อกี่ทีแล้ว.... แล้วผมยกตัวพี่สาวขึ้นกระแทกลงเป็นครั้งสุดท้าย (ผมกำลังจะเสร็จน้ำแตกแล้ว)
...พี่แหม่มพี่สาวก็ร้องขึ้นว่า "อย่าน้องบิ๊ก... อย่าน้ำแตกออกข้างในหีพี่นะ..."
แต่ช้าไปครับ เพราะน้ำเชื้อผมถูกพ่นออกไป... อย่างแรงเหมือนท่อประปาแตกเสียแล้ว ผมพยายามจะดึงลำดุ้นควยออก แต่ก็กลายเป็นว่าพี่แหม่มพี่สาวกลับกอดรัดร่างผมแน่นขึ้น แถมภายในร่องหลืบของหีพี่ยังดูดตอดรัดควยผมข้างในแรงๆอีกหลายต่อหลายทีไม่หยุด.....

เมื่อเสร็จสมน้ำแตกกันทั้งพี่แหม่มพี่สาวและน้องก้อยน้องสะใภ้ผมแล้ว สองสาวคุยกันเองว่า
"ไม่เคยสวิงกิ้งได้สะใจเท่านี้มาก่อนเลย..... รู้งี้จัดการให้มาร่วมวงสวิงกิ้งตั้งนานแล้ว"
พี่แหม่มเองยังง่วนกับดุ้นควยเขื่องของผม ทั้งลูบคลำทั้งกระทอกเบาๆ เล่นกับดุ้นงามของผมอย่างสนุก โดยมีน้องก้อยเอื้อมมือมาร่วมด้วย ทั้งยังลูบคลำลงไปที่บีบคลึงพวงไข่สองใบของผมอีก ผมเองยังงงมึนๆกับสิ่งที่เกิดขึ้นอย่างรวดเร็ว ก็เลยไม่รู้ว่าจะตอบสนอง หรือพูดคุยอะไรกับทั้งสองสาวดี ผมจึงปลดล็อกประตูห้องน้ำ แล้วชวนสองสาวออกไปข้างนอก..

แต่เมื่อผมก้าวออกจากห้องน้ำอย่างเข่าขาอ่อน ทันใดนั้น ขาผมก็ยิ่งอ่อนลงไปอีก จะทำไมหรือครับ? ก็เมียผมนะซิ ตอนนี้นอนผ้าผ่อนหลุดลุ่ยแทบเปลือยเปล่าทั้งร่าง..นอนหายใจหอบอย่างกับคนวิ่งมาสัก 10 กิโล ตัวเลอะไปด้วยน้ำอสุจิ โดยที่ข้างๆตัวเมียผม ก็มีพี่วิชพี่เขยกับเจ้าบอยน้องชายนอนหอบอยู่ด้วยในลักษณะเดียวกัน...

เฮ้อ...เนี่ยผมกับเมียคงร่วมวงสวิงกิ้งครอบครับพี่น้องคู่เขยกันโดยปริยายแล้วสินะ....