ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียตอนลุงโรคจิต เอาเอาเป้าถูตูดบนรถเมย์

เริ่มโดย GU_UG, กุมภาพันธ์ 18, 2024, 01:28:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GU_UG

เรื่องเกิดขึ้นเมื่อเดือนที่เเล้วครับเลยลองเอามาเล่าให้เพื่อนๆฟัง เมียผมใส่กระโปรงสั้นทรงเอ(คล้ายๆกระโปรงนักศึกษา)ไปทำงานปกติเมียผมไม่ชอบใส่สั้นๆ เเต่วันนี้คิดยังไงไม่รู้ใส่กระโปรงตัวนี้ สั้นเเถมรัดอีก+สะโพกเมียผมใหญ่พอใส่กระโปรงตัวนี้เเล้วสะโพกบานได้ใจมากเห็นทรวดทรงชัดมาก  ปกติเมียขึ้นรถเมย์ไปทำงานเเล้วสายที่เมียผมขึ้นตอนเลิกงานคนเเน่นมากตอนเช้าๆ สรุปโดนจนได้ เมียโทรมาฟ้องว่า โดนลุงเเก่60+เดินเข้ามาชิดด้านหลังเเล้วเอาเป้ามาสีตูดเมีย คนเเน่นมากเมียขยับไม่ได้ พอมีช่องตอนคนลงป้าย เมียจะหนี ลุงเเกเอามือลอคเอวเมียผมไว้เเน่นเลย เมียเลยขยับหนีไม่ได้ สรุปเลยต้องบ่อยให้ตาลุงเอาควยบดสะโพกอย่างเมามันเกือบ20นาที เมียบอกว่าถ้ามันถกกระโปรงเเล้วเย็ดหีตอนนั้นก็คงไม่มีคนเห็นเพราะคนเเน่นมาก โชคที่ถึงป้ายที่เมียผมต้องลงพอดีเมียรีบพุ่งตัวออกอย่างไวเลย ผมฟังเเล้วเงี่ยนเลย ผมยังบอกเมียว่าทำไมรีบลงเผื่อเเกจะถกกระโปรงเย็ด อิอิ เมียเลยสวนกลับมาว่างั้นคราวหน้าเค้าเจอลุง จะเเอ่นสะโพกให้ลุงเย็ดเน้นๆเลยจะได้จบๆ 555

พอเมียมาถึงห้อง ผมรีบเลยถกกระโปรงเมียขึ้น เเล้วจัดเลยครับ2น้ำสบายตัวเลยฟังเมียเล่นเเล้วเงี่ยนน อิอิ

Pee11

ผมเคยครับแต่เป็นคนถูนะครับแบบไม่ตั้งใจคนแน่นแบบนี้ละมีผู้หญิงใส่กางเกงแบบรัดรวยผมแนบร่องก้นเธอพอดีเหมือนเธอจะรู้บดควยผมจนผมน้ำแตกตรงนั้นเลยคากางเกง