ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กุมภาพันธ์ 23, 2024, 10:50:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
8 (100%)
ไม่เคย
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 8

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
      มีท่านใดบ้างครับที่ชอบพวกดาวโป๊ดาวยั่ว  ดาราหนังเอ๊กซ์ เพราะมีลักษณะหน้าตาคล้ายๆกับคนที่ชอบหรืออยากจะเย็ดในชีวิตจริง

Boy just boy

มีครับ บางคนรู้ประวัติก่อนเข้าวงการแล้วนี่ใช้ได้เลยครับ

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2024, 10:50:21 ก่อนเที่ยง
      มีท่านใดบ้างครับที่ชอบพวกดาวโป๊ดาวยั่ว  ดาราหนังเอ๊กซ์ เพราะมีลักษณะหน้าตาคล้ายๆกับคนที่ชอบหรืออยากจะเย็ดในชีวิตจริง

::JubuJubu::
ของผมนี่เป็นประจำเลยครับ  ที่ชอบดาราหนังโป๊  เพราะหน้าตาหรือลักษณะบางอย่างไปคล้ายคนที่ผมรู้จักในชีวิตจริง หรือคนในชีวิตจริงดันมีหน้าตาหรือลักษณะบางอย่างไปคล้ายกับดาราหนังโป๊  จนผมต้องจินตนาการถึงตอนชักว่าวเป็นประจำเลย

::JubuJubu::
 Maki Hojo นี่ ผมเห็นแล้วนึกถึงสมัยแม่ผมสาวๆเลยครับ ทั้งรูปร่าง สัดส่วน สีผิว ทรงผม ลักษณะของเต้านม สีของหัวนม ลักษณะของหมอย  แต่แม่ผมหน้าจะดูคมคายแบบคนไทยไม่ออกหมวยๆแบบนี้  แต่เมื่อสักสิบกว่าปีก่อน มีพี่ผู้หญิงคนหนึ่งที่ทำงานเก่า ตอนนั้นแกอายุ 42 แล้ว แกท่าทางร่านๆแรดๆหน่อย ยังเป็นโสดแต่คนก็ลือกันว่าแกน่าจะโดนเย็ดมาหลายควยแล้ว  แกหน้าเหมือน Maki Hojo มาก   แต่แกจะดูอวบกว่า นมใหญ่ ตูดใหญ่กว่า  ผมจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแกเป็นประจำเลย  ตอนหลังรู้มาว่าแกท้องตอนแก่ๆนี่แหละ  แต่ไม่รู้ว่าผัวแกเป็นใครนะ เพราะผมลาออกมาแล้ว

Maki Hojo นี่ ผมเห็นแล้วเงี่ยน เลยเพราะ มีรูปร่าง สัดส่วน ขนาดของนม คล้ายๆกับแม่ผมตอนสาวๆ

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มีนาคม 16, 2024, 08:44:25 หลังเที่ยง::Cheeky::
Maki Hojo นี่ ผมเห็นแล้วเงี่ยน เลยเพราะ มีรูปร่าง สัดส่วน ขนาดของนม คล้ายๆกับแม่ผมตอนสาวๆ

ถ้ามีแม่แบบนี้หน้าจัดเลยครับ

อ้างจาก: Boy just boy เมื่อ มีนาคม 16, 2024, 08:47:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มีนาคม 16, 2024, 08:44:25 หลังเที่ยง::Cheeky::

ตอนแม่ผมอายุ 40 กว่า พอๆกับ Maki Hojo รูปร่างลักษณะ แกประมาณนี้เลยครับ แต่หน้าจะไม่เหมือนแค่นั้น

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มีนาคม 16, 2024, 08:56:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Boy just boy เมื่อ มีนาคม 16, 2024, 08:47:14 หลังเที่ยง

ตอนแม่ผมอายุ 40 กว่า พอๆกับ Maki Hojo รูปร่างลักษณะ แกประมาณนี้เลยครับ แต่หน้าจะไม่เหมือนแค่นั้น
หุ่นแบบนี้ทำให้ผมคิดถึง คนที่รู้จักคนนึงครับ