ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สติสัมปะชัญญะ-ลองเสียวกับพี่สาวทั้งสอง 1 (Copy)

เริ่มโดย Raymond, กุมภาพันธ์ 28, 2024, 04:45:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Raymond

สวัสดีครับ เรื่องของผมเป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นระหว่างพี่สาวแท้ๆของผมเอง ผมได้อ่านเรื่องเสียวภายในเว็บนี้มาหลายเรื่องแล้ว จึงอยากส่งเรื่องของตนเองมาบ้างนะครับ มันเกิดขึ้นระหว่างผมกับพี่สาวฝาแฝดของผม เธอชื่อ"พลอย" ส่วนผมชื่อ"พล"ครับ เรื่องมีอยู่ว่า ผมและพี่สาวฝาแฝด ปัจจุบันอายุ 20 ปีและยังมีพี่สาวอีก 1 คนชื่อ"แพรว" อายุ 22 (พี่สาวผมคนนี้ก็เป็นเมียผมอีกคน ไว้จะเล่าให้ฟังวันหลัง) ผมและพลอย ถูกเลี้ยงด้วยกันมาตั้งแต่เด็ก นอนห้องเดียวกันจนกระทั่ง เริ่มเป็นหนุ่มเป็นสาว แม่ก็แยกให้ผมและพลอยนอนคนละห้อง ด้วยความที่เราโตด้วยกันมา และรักกันมาก หลายครั้งที่แม่ไม่อยู่ พลอยมักจะมานอนห้องเดียวกันผม จนกระทั่งเมื่อ ต้นปี 60 ตอนนั้นผมและพลอยเรียนอยู่ชั้น ม. 5 วันนั้นแม่และพ่อไปเที่ยวต่างจังหวัดกับเพื่อน ๆ พ่อเป็นเวลา 1 อาทิตย์

พอยจึงย้ายมานอนกับผม คืนนั้นผมเห็นการเปลี่ยนแปลงของพลอยมากขึ้น จากพี่สาวตัวเล็ก ๆ เริ่มมีความเปล่งปลั่ง มีส่วนเว้าส่วนนูนมากขึ้น ส่วนตัวผมเองก็เริ่มรู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลงของตนเอง เริ่มรู้สึกถึงการแข็งตัวของมังกรของผมที่นับวันมันจะใหญ่ขึ้นตามวันเวลา ทำให้ผมเริ่มคิดอยากรู้อยากลองกับผู้หญิง คืนนั้นความคิดชั่วของผมก็ทำให้ผมคิดอยากลองกับพลอย แต่ผมไม่กล้าจึงได้แต่นอนกอดเธอ (ปกติก็นอนกอดกันมาตั้งแต่เด็ก) แต่คืนนั้น กลิ่นไอจากตัวเธอทำให้ผม มีอารมณ์มากขึ้นทำให้ผมกอดพลอยแน่นขึ้น

จนกระทั่งเธอบ่นมาว่าเจ็บ และเหมือนกับเธอรู้ความรู้สึกของผม จึงถามว่าเป็นอะไรหรือคืนนี้กอดแน่นเชียว มีอารมณ์หรือ ผมจึงบอกว่า ใช่ พลอยจึงว่า อยากทำอะไรล่ะ ถ้าอยากกอด ก็ได้นะ ให้ได้แค่ภายนอกนะ อย่าถอดเสื้อเธอและล่วงเกินภายในเธอนะ ผมจึงรีบกอดและจูบปากกับเธอ ด้วยความเป็นครั้งแรกทั้งคู่ จึงยังเก้ ๆ กัง ๆ กันบ้าง ไม่นานนักทั้งผมและพลอยก็เริ่มคล่อง เราแลกลิ้นกันอย่างเมามัน จนพลอยเริ่มครางออกมา ผมจึงได้ล้วงมือข้างหนึ่งเข้าไปที่หน้าอกพลอย ส่วนอีกมือก็ล้วงเข้าไปในกางเกงของพลอยลูบคลำไปที่เนินของพลอย

พลอยก็ไม่ว่าอะไร ผมจึงได้ใจ จึงเอานิ้วจะแหย่เข้าไปในถ้ำของพลอย พลอยเจ็บและพยายามจะดึงมือผมออก พร้อมทั้งพูดว่า อย่าทำข้างในพลอย แต่ผมก็พยายามฝืนไม่ให้พลอยเอาออก พร้อมทั้งควานนิ้วภายในถ้ำของเพลอยไม่นานพลอยก็เริ่มครางอีกครั้ง จนรู้สึกว่าพลอยกอดผมแน่นยิ่งขึ้น ขณะที่ภายในถ้ำ มีน้ำไหลออกมาเปียกมือผม พลอยครางออกมาพร้อมทั้งเสียงพูดว่าเสียว เอาออกเถอะอย่าทำอย่างนี้กับพลอยเลย ผมก็ยังไม่สนใจแต่หันมาดูดหน้าอกของพลอย ซึ่งตอนนี้โดนผมปลดเสื้อและยกทรงของเธอออก จนเผยให้เห็นหน้าอกที่ขาว เนียน ใหญ่กว่าที่ผมคิดไว้มาก ผมบรรจงดูดเม็ดบัวของเพลอยจนพลอยร้องออกมาว่า พลอยากทำอะไรก็ทำเถอะ พลอยเสียวจนทนไม่ไหวแล้ว

ผมจึงบอกให้พลอยช่วยถอดเสื้อผ้าที่เหลือของพลอยออกให้หมด ส่วนผมก็จัดการกับตัวผม จนเราไม่มีอะไรติดตัว ผมได้เห็นเนินของพลอยอย่างเต็มตา จนทำให้เจ้ามังกรของผมที่มันผงาดแข็ง อยู่ที่หว่างขาของผม เริ่มอยากมุดถ้ำของพลอย ผมจึงได้ค่อย ๆ จับเอามังกรของผมจ่อไปที่ปากถ้ำของพลอย และค่อย ๆ กดลงไป จนเข้าไปได้แค่ส่วนหัว พลอยก็ร้องว่าเจ็บและบอกให้ผมเอาออก แต่ผมก็ไม่ยอมเอาออก แต่หันมาจูบปากกับเธออีกครั้ง พร้อมทั้งพยายามค่อย ๆ กดเจ้ามังกรให้เข้าถ้ำของพลอย ต่อไปอย่างช้า ๆ จนกระทั่งเลยครึ่งลำ จึงออกแรงกดจนมิด พลอยถึงกับผวา และร้องโอ๊ย ออกมาอย่างดัง พร้อมทั้งน้ำตาที่ไหล พราก พร้อมทั้ง"สติสัมปะชัญญะ" ของผมและพลอยที่กลับมา ทำให้พลอยต่อว่าผมว่า ก็บอกแล้วว่าให้ทำแต่ข้างนอกก็พอ

แล้วทำไมทำกับเธอย่างนี้ ผมก็ได้แต่นิ่งไป และคิดจะนำเอามังกรออก แต่ก็รู้สึกถึงการตอดรัดจากถ้ำของพลอย ทำให้เจ้ามังกรของผมมันยิ่งพองขึ้น แล้วขณะที่ผมกำลังจะเอาออก พลอยกับเด้งสะโพกขึ้นทำให้เจ้ามังกรของผมกลับเข้าไปในถ้ำของพลอยอีกครั้ง พร้อมทั้งความเสียวที่ส่วนหัวของมังกรผม แล้วพลอยก็พูดว่าพลทำต่อเถอะไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว แต่อย่าปล่อยแตกข้างในของพลอยนะ ผมคิดว่าพลอยคงเสียวและมีอารมณ์มาก

ผมจึงค่อย ๆ ขยับให้เจ้ามังกรน้อยของผมเข้าออกถ้ำของพลอยอย่าง ช้า ๆ จนกระทั่งเริ่มคล่องและเร็วขึ้น จนมังกรน้อยของผมทนต่อไม่ไหวพ่นพิษในถ้ำของพลอย โดยไม่ทันได้เอาออก ทั้งผมและพลอยกอดกันแน่น แล้วผมก็ฟุบไปบนตัวพลอย จนกระทั่งมังกรน้อยของผมอ่อนตัวหลุดออกจากถ้ำของพลอย พร้อมทั้งน้ำจากถ้ำของพลอยและพิษจากมังกรน้อยของผม หลังจากได้สติพลอยก็ต่อว่าผมที่ทำอย่างนั้นกับพลอย แล้วยังพ่นพิษในถ้ำของเธออีก พลอยบอกว่าเธอกลัวท้อง ผมจึงได้แต่ขอโทษและปลอบเธอ ว่าคงไม่เป็นไรหรอก จนกระทั่งเธอหายกลัว แล้วผมกับพลอยก็เริ่มกันใหม่ คราวนี้คล่องกว่าครั้งแรก คืนนั้นเรามีกัน 3 รอบ จึงหลับไปด้วยความเหนื่อย ตั้งแต่นั้นมาเวลาแม่ไม่อยู่ผมและพลอยมักจะมาสนุกกัน จนกระทั่งพี่แพรว จับได้ว่าเรามีอะไรกัน จึงเป็นเหตุให้ผมต้องปิดปากพี่แพรวอีกคน