ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 4 ep 20

เริ่มโดย poongpong, กุมภาพันธ์ 29, 2024, 09:46:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

โควิดรอบแรกกำลังซา ฟินกลับมาจากสิงคโปร์ มาเจอผม เมย้ายไปอยู่อเมริกาแล้ว ผมคงพูดถึงเมน้อยลงไปเรื่อยๆ
ยัวกลับไปอยู่ที่บ้าน ตจว ทำกิจการที่บ้านอยู่แทบไม่ได้ติดต่อเลย
พี่อามกับแก้มที่เป็นลูกน้องเก่าผมก็ลงตัวเป็นคู่คบกันเพื่อความบันเทิงอย่างเดียว มินก็อยู่ภูเก็ตดูแลกิจการที่กำลังจล้มไม่ล้มแหล่ของครอบครัว
บีกับแฟนกำลังมาที่ไทยเพราะจะแต่งงาน และไปภูเก็ตกันก่อนบินกลับสิงคโปร์
ทริปสั่งลามีฟินบินไปกับเจนและมี
ผมบินตามไปเพราะต้องชวนฟินมาทำงานด้วยกันในโปรเจคนึงที่ลูกค้าอยากให้มีฟินในโปรเจค
มินแวะมาเจอเรา แล้วก็กลับไป โดยที่ผมกับฟินออกไปส่งแล้วก็ไปจบกันที่หาดลับๆมืดๆ แต่สุดยอดมากๆ

ฟินนั้นป้อแป้มาก ทั้งเมาและหมดแรง
ผมพาฟินมาส่งในห้อง แล้วดู มีใส่ชุดนี้นอน!!!

ฟินเรียกผมไปยืนดูมีใกล้ๆเลย ผมมองก้นกลมๆนั้นแล้วฟินก็เดินไปทิ้งตัวนอนเลย มีขยับตัว ผมก็ขยับตัวออกไปเช่นกัน
เจนหลับไปแล้วอีกห้องนึง

ผมเดินออกมาดูดบุหรี่ริมทะเลเงียบๆ ตรงระเบียงห้อง
มีคนเดินตามออกมาผมหันไปเป็นบี บีถามว่ามายืนทำอะไร
ผมเลยตอบเอาเท่ห์ๆว่า มายืนซ้อมมองบีจากตรงนี้ บีบอกเวอร์ แล้วก็หัวเราะ

เรายืนกันเงียบๆสักพัก บีก็เดินลงไปตรงทางลงหาด ผมหันไปมองว่าโทนี่ล่ะไปไหน
บีบอกโทนี่หลับละ บีบอกก่อนหลับแล้วว่าจะเดินมานอนกับสาวๆนะ โทนี่บอกว่าตามสบายเลย เช้ายังอยู่กับเขาก็พอ
ไอ้โทนี่มันหล่อว่ะ ผมเดินตามบีลงบันไดไปข้างล่างช้าๆ
เรามาหยุดยืนดูทะเลกันเงียบๆ ระยะเวลาจากที่บีเริ่มจากอบลูกน้องเก่าผม จนมาใช้ชีวิตคาบเกี่ยวไปมากับผม และฟิน จนมาถึงตอนที่ตัดสินใจแต่งงาน
เหมือนไม่นาน แต่ก็หลายปีอยู่
ทุกอย่างมีระยะเวลาของมัน บีเขยิบตัวมายืนหน้าผมพิงตัวเอนกายมาเบาๆ

บีเอามือมาจับมือผมไปกอดที่หน้าท้อง ไม่สิต้องบอกว่าใต้ราวนม
บี่พูดเบาๆว่า จริงๆอ่ะ บีนึกว่าท้องแล้วนะ เพราะเมนส์ไม่มา แต่พอดูเทสต์เมื่อเช้าเช็คอีกทียัง
บีเริ่มทิ้งน้ำหนักตัวมาทีนะนิดจนก้นบีแนบติดกับตัวผม
พอผมเริ่มแข็งตัวบีก็กดก้นลงมาเบาๆ แล้วก็หัวเราะ
ไม่ได้นะ จะไปแต่งงานแล้ว บีหัวเราะ ผมก็หัวเราะ มันเป็นความรู้สึกที่อธิบายได้ยากจริงๆ
จากลูกแมวตัวน้อยๆม่ประสีประสา จนตอนนี้บีเป็นผู้หญิงเก่งและแกร่ง การไปทำงานเมืองนอกทำให้่คนเติบโตไปได้จริงๆ

บีหันหน้ามาหาผมพร้อมกับชะเง้อไปมองทางเดินว่ามีใครมาไหม แล้วบีก็ย่อตัวลงไปนั่ง
พร้อมกับคว้าของผมออกมาอมตรงนั้นเลย เสียงคลื่นดังมาก ลมแรงจนเกือบหนาว แต่เราสองคนรู้สึกอุ่นๆ
บีใช้ลิ้นเลียไปตามท่อนที่กำลังตื่นตัวแล้วก็ขบเบาๆ
พอมันตื่นเต็มที่ บีก็อ้าปากอมเข้าไปจนสุดผมยืนเกร็งจนปวดขา
บีใช้ปากอยู่แป๊ปนึง ก็ลุกขึ้นยืนจูบแก้มผมบอกพอละ เดี๋ยวยาว อิอิ ผมยิ้มแบบเข้าใจ
เราเปลี่ยนมานั่งคุยกันที่เก้าอี้ริมหาด

สักพักใหญ่ๆ บีจะกลับ โทนี่ก็เดินมา แต่อริยาบทเราคือนั่งคุยกันบนเก้าอี้ริมหาดคนละตัว โทนี่เลยเดินมาแบบสบายใจ
ถึงตอนนี้โทนี่ดูรักและแคร์บีมาก ผิดกับเมื่อสองวันก่อนไปแยะ ฮ่าๆๆ

สองคนชวนกันกลับ พรุ่งนี้มีทริปอีกวัน เราจะไปตามเกาะต่างกันไปถึง พีพี เลย

ผมเข้ามาหลับ ก่อนหลับผมเดินไปดูตูดมีนาอีกที แต่กลายเป็นเจอฟินกับเจนนอนอยู่ด้วยในเตียงเดียว

นี่มันสวรรค์ชัดๆ
แต่ผมยังไม่ถึงสวรรค์

รุ่งขึ้นเราจองเรือไว้เป็นไพรเวท เพื่อไปเที่ยวเกาะต่างๆ
ผมกับโทนี่ขึ้นเรือไป มีผู้หญิง 4 คน บี ฟิน มี เจน มินไม่ได้มาเพราะติดธุระสำคัญจริงๆ
การมีผู้หญิงสี่คนบนเรือสร้างความอภิรมย์และความปวดท่อนล่างอยู่เนืองๆ มี คือคนเดียวที่แต่งทูพีซธรรมดา แต่ก็เห็นว่าซ่อนอะไรไว้บ้าง
เราเที่ยวกันจนเหนื่อย กลับมาที่พักก็แทบสลบ

ถามว่าระหว่างวันมีอะไรไหม มันก็มีเหตุการณ์ให้ของขึ้นตลอดล่ะ ถ้าคุณหื่น
ระหว่างที่กลับมา ทุกคนไปอาบน้ำ ฟินลงเล่นน้ำรอเวลา

อออกมาเราก็กินข้าวกัน เพราะพรุ่งนี้ทุกคนจะบินกลับละ บีก็จะไปแต่งงาน บีและโทนี่ชวนเราบินไปร่วมงาน ด้วย
เรานั่งคุยนั่นนี่จนดึกดื่น ไวน์ ขวดที่ 6 หมดไปอย่างรวดเร็ว มินก็ขับรถมาร่วมด้วยอีกคน การมาของมินเพิ่มสีสันตรงที่ มินรู้จักแค่ฟิน ผม บี ที่เหลือคือใหม่หมด
มินไม่ได้เจอใครเลยนานมากๆ ทำให้มินนั่งฟังความเปลี่ยนแปลงของแต่ละคน ที่สำคัญมินเป็นผู้ใหญ่ขึ้นแยะ
บีเลื้อยไปนั่งตักโทนี่ล่ะ มีการนัวเนียบ้างเป็นช่วงๆจนทุกคนแซว
สายตาบีจ้องมาที่ผมตลอด ผมรู้วึกว่าบีอยากให้เกิดเหตุการณ์สักอย่าง เพราะถึงตอนนี้ บีเริ่มโป๊ทีละนิดจากชุดที่มีเสื้อคลุมเป็นบราข่้างในตอนนี้มีแต่บรา
พอไปเข้าห้องน้ำออกมาก็มาแค่ชุดบิกินี บีบอกเผื่อเล่นน้ำ แต่เป็นบิกินีไฮคัท

บีชวนทุกคนไปเปลี่ยนชุดเพื่อเล่นน้ำ ฟินไม่เปลี่ยนแต่ถอดใส่ชุดชั้นในลงเลย แต่ชุดฟินมันเป็นผ้าซีทรูพอโดนน้ำก้เหมือนโป๊ไปหมด
โทนี่ถึงกับบอกฟิน ออซั่ม ยู ออซั่ม บีกระโดลงไปเล่นน้ำอีกคนพร้อมกับเรียกโทนี่ลงไปด้วย
บีเรียก เบ๊บ คัมมอนนนน
แล้วก็บอกว่า นี่เป็นครั้งสุดท้ายที่ยูจะได้เล่นน้ำกับสาวๆเซ็กซี่นะ โทนี่กระดกไวน์แล้วก็ถอดเสื้อพาหุ่นนักกล้ามลงน้ำไป
สองคนนัวเนียกันในน้ำจนทุกคนเริ่มมองหน้ากัน

มีซึ่งตอนนี้เมาแยะสุด บอกขอตัวไปเข้าห้องน้ำ ฟินเรียกผมกับมินลงไปเล่นน้ำกัน มินบอกว่า หนูไม่มีชุดเลยนะ
ฟินซึ่งตอนนี้ทั้งกึ่มเต็มที่บอกลงมาเลยน้อง เดี๋ยวพี่ถอดเป็นเพื่อน แล้วฟินก็โยนชุดชั้นในขึ้นมาบนพื้น
มินนั่งหน้าตาเหรอหรา บีบอกอะไรอ่ะ ถอดอ่อยแฟนฉันเหรอ งั้นถอดด้วยสิ บีก็ถอดเสื้อผ้ามาอีกคน

มินมองมาทางผมแบบยิ้มตาหวานเลย มินนั่งกินไวน์ดูฟินกับบีเล่นน้ำตาฉ่ำๆเลย เจนนอนเมามองด้วยสายตาระโหยโรยแรงอยู่ข้างสระ
มีหายไปนานผมเข้าไปดูคือ สลบไปคาห้องน้ำเลย ผมเลยไปประคอง ออกมานอนที่เตียง
แน่นอนว่าตอนประคองผมก็ต้องเช็คของไปด้วย คุณพระ มี ซ่อนรูปจริงๆด้วย น่าจะสัก 34 - 36 ได้เลย ผมพามานอนมี ลืมตามานิดนึง แล้วก็หลับไป
ผมออกมาพาเจนไปนอนในห้องอีกคน ผมวางตัวเจนลงไปข้างมี แล้วผมก็เอาของผมออกมายัดใส่ปากเจนวนไปมา แว่บนึงของความคิด ผมเอามันไปวนรอบปากมี
ปากมีเผยอนิดๆผมก็เอาหัวยัดปากลงไปของผมไปรูดอยู่กับฟันหน้ามี ใจผมเต้นแรงมากมือสั่นเลย
มีขยับตัว ผมเลยโดดลงจากเตียงไป ผมออกมาข้างนอีกที มินลงไปเล่นน้ำกับฟินแล้ว

มินคือคนที่รักฟินมาก นับถือเป็นพี่สาวเลย
มินลงไปลอยคอคุยฟินที่ริมสระ ตาก็จะปิดแล้วทั้งคู่ แต่ผมมองไปที่บี ตอนนี้บีคือเบียดกันในสระกับโทนี่แล้ว ผมตาโตทันที
โทนี่มองบรด้วยสายตาที่หลงไหลมาก บีเหลือบสายตามามองผมอยู่เป็นระยะ เป็นสายตาที่มีความเสียวระคนความสุข บีหลับตาลงเพื่อสะกดความเสียวแล้วก็ลืมตามามองผม
บีขมวดคิ้วกัดริมฝีปากมีเสียง อึ๊อ ออกมาจากไรฟันมันชวนเสียวมากๆ

ผมกระโดลงน้ำไปตรงกลางมินกับฟิน ไปยืนดูตรงข้างฟิน ฟินเอามือมาจับที่ท่อนของผมช้า
ฟินพลิกตัวมาอยู่อีกข้างให้ผมอยู่ตรงกลางระหว่างฟินกับมิน ฟินเอาก้นมาเบียดๆ
นี่มาทริปนี้ฟินนี่เหมือนติดไฟกับผมอีกรอบ
มินยังดูเฉยๆ ตาจ้องไปที่บีมากกว่า บีเซ็กซี่จริงๆ น้ำรอบๆตัวบีกับโทนี่กระเพื่อมเรื่อยๆ มันก็ไม่ได้เห็นชัดหรอกเพราะมันมืดและ ครึ่งตัวก็อยู่ใต้น้ำ แต่ฟิลลิ่งมันใช่

บีแหงนหน้าหลับตาพริ้มเลย
ผมเอามือไปจับมิน แต่มินเอามือมายั้งไว้ ส่ายหน้าเบาๆเหมือนจะบอกว่าไม่
จริงๆมินก็ห่างจากพวกเราไปนาน ผมไม่แปลกใจ แต่ฟินเคลื่อนตัวมาข้างหน้าผมพร้อมกับเอาท่อนที่ตื่นอยู่ของผมใส่เข้าไปช้าๆ
ฟินร้องอืมมมซี๊ดสสส ฟินหันตัวไปหามินกอดมินไว้ ผมจับฟินล๊อคเอวแล้วซอยขากด้านหลัง เสียงฟินเริ่มครวฐคราง เราอยุ่คนละมุมสระกับบีและโทนี่
ฟินกอดมินไว้ ผมกระแทกฟินไปพร้อมกับมองมินไปด้วย มินมองผมกับฟินแบบไม่วางตาเลย
ฟินร้องเสียงดังขึ้นเรื่อยๆแข่งวกับบี มินจับฟินกอดไว้พร้อมกับเอามือมาบีบนมฟินไปด้วย มินเริ่มหายใจแรงและแหงนหน้าขึ้นหลับตาพริ้มเบาๆ
ผมเห็นฟินขยับนิ้วไปมา ฟินใช้นิ้วกับมินนี่เอง ตอนนี้มินเองก็ล่องลอยไปละ มินหายใจหอบแรงขึ้นเรื่อยๆพร้อมฟิน ตอนนี้ฟินคือเด้งกลับไปมา ในน้ำถึงจะยาก แต่ก็ไม่ยาก
ตอนนี้โทนี่อุ้มบีขึ้นมาที่เก้าอี้ริมสระแล้ว ท่าที่โทนี่ยกขาบีลอยแล้วก็กดกระแทกลงไปแต่ละดอกนั้น ทำเอากลีบบียู่ยี่ไปเลยทีเดียว เสียงบีร้องโหยหวนกระชั้นขึ้นมา
แว่บหนึ่งผมเห็นบีเหลือบมอผมกับฟิน บรกัดริมฝีปากแน่น ร้องโอววว สลับกับเสียงกระแทกของโทนี่ เสียงดังพั่บๆๆ บีร้องอืออออ แอมม คัมมิ่งงง พลีสสสส โอออออ
ผมเห็นโทนี่เกร็งก้นกระแทกเร่งความเร็วใส่บีเสียงกระแทกดังถี่ขึ้นเรื่อย
บีส่ายหน้าไปมาตัวสั่น หน้าอกเด้งตีไปมาเหมือนคนถูกเครื่องจักรโยก บีร้องออกมาดังๆ โอยยยยยยยยย สต๊อปปปปป  โอยยย
แต่เสียงหยุดของบีเหมือนไปเร่งความเร็วและแรงของโทนี่ไปอีก โทนี่เร่งเฮือกสุดท้าย ภาพบีดิ้นเพราะความเสียวจนจะขาดใจติดตาผมไปเลย
ตอนนี้ฟินหน้านิ่วเหมือนคนปวดท้อง กัดฟันแน่นปล่อยลมรอดไรฟันออกมาร้องดังขึ้เนรื่อยๆ มินกอดฟินแน่นบอกเสร็จเลยพี่ฟิน ซี๊ดดด ฟินร้อง โอววววววววแล้วก็ซบไปบนตัวมิน
มินขยำนมฟินแน่นเลย ฟินขมิบผมรัวๆจนผมรู้สึกได้ว่า แทยบไม่ต้องขยับตัว ฟินบอกเร็วๆๆ โอ๊ยยยหหหหห์ โอ๊ยยยห์ ฟินดูดคอมินแน่นตัวเกร็งกระตุก
ผมกระแทกต่ออีกนิดก็เสร็จ

พอหันมาอีกที โทนี่กับบีก็หายไปแล้ว

ฟินหงายตัวหอบหายใจอยู่ข้างสระ เป็นภาพที่เซ็กซี่มาก เพราะตรงร่องของฟินมันยังขยับอยู่เหมือนจะหายใจได้เลย
มินใส่เสื้อผ้าลาผมกับฟิน บอกกลับละ มินถามพรุ่งนี้กลับกี่โมง
ฟิน เจน มี กลับก่อนเพราะจองตั๋วมาด้วยกัน ส่วนผมกลับค่ำๆเลย ไม่มีตั๋ว
มินถามเช็คเอาท์แล้วไปอยู่ไหนล่ะ ผมบอกคงไปเดินเล่นในห้างรอเวลาล่ะ บินตั้ง 5 ทุ่ม

ผมเดินมาส่งมินที่รถ มินไม่ได้ใส่เสื้อในกลับนมตั้งเลย ฟินแยกไปอาบน้ำ
มินบอกผมคำนึงว่า ไม่ใช่รังเกียจอะไรนะ แต่แบบไม่คุ้นกะโทนี่ และ ทำงานหนักมากแทบไม่ได้มีความรู้สึกอะไรแบบนั้นเลย
แต่ก็รู้สึกดีนะ ผมบอกอืมขับกลับบ้านดีๆล่ะไว้เจอกัน

มินขับรถออกไป ผมเข้ามาอาบน้ำ ฟินก็นอนไปละ
วันนี้เพลียมากๆ ผมหลับไปตื่นมาอีกทีคือ ทุกคนพร้อมจะเดินทางละ ผมเลยบอกว่าไปเถอะ เดี๋ยวเช็คเอาท์ให้ ผมไม่รีบ ทุกคนกลับไปก่อน
พอเที่ยงผมกำลังจะหาที่ไปนั่งรอ และกำลังจะออก มินก็โทรมาถามว่า อยู่ไหน
ผมบอกกำลังจะเข้าเมืองไปจากกะตะ มินบอก มาที่บ้านมินสิ มารอที่นี่ ดีกว่าไปเดินห้าง
ผมบอกจะดีเหรอ มินบอกงั้นเดี๋ยวไปรับ

ผมนั่งสักแป๊ป มินก็มา
มินบอกว่าไปหาไรกินกัน วันนี้มินใส่กระโปรงยาว แต่ผ่าสูงแบบ อีกนิดเดียวกางเกงในออกเลย
ผมแบบ ว้าวมาก มินขับรถคือกระโปรงร่นจนจะเสมอขอบกางเกงในละ
ผมไม่กล้ามองมากนัก แต่ก็เหลือบๆๆบ้างตามมารยาท

มินถามผมว่าอยากไปไหน ผมบอกไปที่ไหนก็ได้ที่ไม่ร้อน ไปกินข้าวในห้างก็ได้
มินพาผมเลี้ยวเลาะชายหาดไปเรื่อยๆ เรื่อยๆแบบ บางทีก็เลียบฝั่ง บางทีก็หายไปในป่า
แล้วก็มาโผล่ตรงไหนสักที่ มันมีบีชคลับอยู่ ผมเรียกไม่ถูกหรอก

แต่มินไม่ได้พาผมไปที่บีชคลับ มินพาผมไปที่อีกที่นึงเป็นร้านริมหาดเล็กๆ อธิบายไม่ถูก
เราจอดรถตรงนั้นแล้วมินก็พาผมเดินข้ามถนนตัดมาในซอยข้างทางพามาที่บ้าน เธอบอกว่าเป็นบ้านที่ที่บ้านเธอซื้อไว้ เธอทำมันเป็นที่อยู่ช่วงโควิด
มันเป็นที่เปลี่ยวๆ ที่มีบ้านไม่กี่หลัง เธอบอกมาไม่บอ่ยหรอกขโมยชุก แต่เป็นที่ที่เธอแอบมาหลบเวลาเครียดๆ
ผมถามมินว่าเครียดอะไรถึงพามา มินบอกเอ๊ รอแป๊ปสิ มินเปิดบ้านเข้าไป แล้วผมก็พบว่า บ้านที่ถูกปิดเหมือนร้างถูกตกแต่งไว้ซะน่าอยู่
มันเหมือนที่เก็บของ แต่ก็ไม่เชิง อธิบายไม่ถูก แต่ด้านหน้าของบ้านก็คือหมู่บ้านน่ะเอง

พอเข้าบ้านได้ มินพาเดินขึ้นไปชั้นบน มันเป็นห้องเล็กๆบนดาดฟ้า มอจากตรงนี้เห็นวิวทะเลสวยเลย
มินบอกนั่งก่อนเดี๋ยวหาไรให้กิน

สักพักมินก็ขึ้นมากับ สปาเกตตี้ง่ายๆ ก็คือมินเดินไปสั่งมาจากร้านชายหาดนั่นล่ะ
แต่มันไม่เท่านั้น มินเปลี่ยนชุดขึ้นมาบนดาดฟ้าใหม่ เป้นชุดอธิบายไม่ได้แต่เซ็กซี่มากๆ
กระโปรงไม่อยู่แล้ว เป็นภุงน่อง แบบชุดหนัง เขาเรีบกว่าอะไรอ่ะ ผมมองแว่บเดียวก็ตื่นเลย
มินถามว่าจะกินอะไรก่อน

ผมบอกว่า ขอดูเมนูก่อน มินก้มลงตรงหว่างขาผม แล้วก็ลูบไปมาบอก เวลามีน้อย
เมื่อคืนพี่กับพี่ฟินทำเอามินนอนไม่หลับเลย
ผมถามแล้วทำไมเมื่อคืนถึงดูเฉยๆล่ะ มินบอกก้ห่างไปนาน แล้วก็บอกไม่ถูก แต่พอกลับมาก็รู้สึกว่า เออมันเคยเป็นความสุขเรานี่นา
มินบอกมินเครียดมาก อยู่บ้านไม่ได้แต่งตัวไม่ได้ไปไหนเลย

มินยืนให้เห็ยชุดที่ใส่บอก สั่งมา ไม่ได้ใส่อวดใครเลย ฮ่าๆๆ
มินก้มตัวลงมาแล้วก็งบของผมขากนอกร่มผ้า ตอนนี้ของผมตุงเต็มปากแล้ว
มินรูดซิปออกช้าๆจนมันเผยอออกมา มินเอาลิ้นไล่วนไปมาช้า เหมือนเด็กหิวไอติมแต่ยังไม่กิน
มินไล่วนไปมาช้าๆ เลียขึ้นเลียลงจนผมต้องยกก้นลอย
แล้วมินก็เอาปากห่อแล้วก็อมลงไป

มินรูดขึ้นรูดลงเอาลิ้นไล่วนอยู่ในปากไปด้วย ผมต้องบอกว่ามิน เดี๋ยวพี่เสร็จนะ
มินปิดม่านของห้อง ม่านสีดาทำให้ห้องมืด ทั้งที่มันเป็นตอนเที่ยง
มินนอนหงายแบบไม่ต้องให้บิวด์เลย มินบอกว่าบีบคอมินเบาด้วยนะ
ถ้าจะเป็นท่าหมาก็ตีตูดแรงๆ

พูดได้แค่นั้นล่ะ ผมก็จิ้มพรวดเข้าไป

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

san2503

ได้มินมาผ่อนคลายแทนบี ก็ดีไปอีกแบบ

toyami

ส่งท้ายกับมินแต่ไม่มีบีอีกต่อไปเศร้าเลย

chana chana

Sippinbar

เดช12341

Kamonphat

Modainclick26

tee1402

black555

vertjaune

รอแม่เสือสาววางแผนจัดการมีอยู่นะ

shotti

มินของขาดมานานต้องช่วยจัดให้ละ

kiragorn

n_neng

รื้อฟื้นบรรยากาศเก่าๆ ที่เคยลิ้มลอง ดีครับ