ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวเต็นท์ข้างๆเงี่ยนควย มุดเข้าไปเย็ดหียันสว่าง cop

เริ่มโดย ฉลามชอบงับคุณ, มีนาคม 02, 2024, 06:35:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฉลามชอบงับคุณ

เรื่องเสียวของผมเริ่มต้นจากคำพูดของสาวสวยของเต็นท์ของผมที่หลังจากผมเข้ามาเที่ยวในสถานที่แห่งนี้ มันคือแหล่งท่องเที่ยวที่ยังไม่ได้โด่งดังอะไรมาก แต่ว่าผมเพิ่งเห็นว่าใน TIK TOK เริ่มมีการแชร์สถานที่แห่งนี้ไปเป็นแสนๆ แชร์แล้ว ดังนั้นหลังจากนี้ มันคงจะไม่ใช่สถานที่ลับอีกต่อไปแล้ว

ผมมาที่นี่คนเดียว...และดูเหมือนว่าเธอเองก็เหมือนกัน ในเมื่อได้รับคำเชิญชวนจากเธอแล้ว สิ่งที่ผมทำได้ก็คือการนำเอาของกินของผมเองไปแบ่งปันกับเธอแล้วเราก็เริ่มพูดคุยกัน จุดนี้เป็นจุดที่ค่อนข้างเงียบสงบ ห่างออกไปมีวงเสวนาร่วมกันอีกประมาณ 7-8 เต็นท์ แต่ผมรู้สึกแล้วว่าสถานที่ตรงนี้มันช่างเหมาะกับผมเหลือเกิน...เพราะว่ามันช่างเป็นส่วนตัว และเหมาะกับการคุยกัน สองต่อสองเหลือเกิน

เวลาผ่านไป เบียร์ที่ผมซื้อมาแช่ไว้ก็กลายเป็นส่วนกลางของการสนทนา พร้อมกับยิ่งเวลาเธอเมา ความเย้ายวนของเธอมันยิ่งเพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ จนทำให้ผมนั้นเผลอเอื้อมมือไปจับขาของเธอ แต่สติที่มีก็ทำให้ผมกระชากมือกลับอย่างทันที

"ขอโทษครับ" ผมพูดก่อนที่กระชากมือกลับ เธอกลับยิ้มแล้วเอื้อมมือมา ผมคิดว่าเธอนั้นจะจับขาของผม แต่สิ่งที่เป็นอยู่ในตอนนี้คือเธอจับควยของผมเข้ามาแบบเต็มๆ มือเลยทีเดียว ผมสะดุ้ง แต่ก็ไม่ได้เอามือของเธอออกไปหรือว่าทำอะไร ปล่อยให้เธอนั้นขยำลำควยของผมต่อไปอย่างเต็มที่และเมามัน จนสุดท้ายก็กลายเป็นว่า...ผมควยแข็งขึ้นมาคามือของเธอเลย

เราพูดกันไม่รู้เรื่องแน่เลย...เราไปคุยกันในเต็นท์ไหมคะ ?

สายตาของเธอตอนนี้เย้ายวนเกินไปแล้ว ผมพยักหน้าแล้วยอมเดินตามเธอเข้าไปในเต็นท์หลังใหญ่ทันที แล้วดับไปข้างใน เหลือเพียงแสงไฟจากข้างนอกที่รู้ว่าต่อให้ทำอะไรในนี้มันจะไม่มีเงาอะไรออกมาเลย – ผมโดนเธอผลักจนเสียหลักนั่งลงอยู่ในเต็นท์นั้น ก่อนที่เธอจะค่อยๆ กระชากกางเกงของผมออกไปทันที ผมยกตัวเองขึ้นเพียงเล็กน้อย แล้วกางเกงก็ถูกถอดออกไปพร้อมกับลำควยที่แข็งตัวเต็มที่ดีดเด้งขึ้นมาต่อหน้าต่อตาของเธอ

"ควยใหญ่จังเลยนะคะ...ชอบเสียด้วยสิ" เธอพูด แล้วโน้มตัวลงมาจับควยของผมชักแค่ไม่กี่ครั้งก็ก้มลงมาอมควยของผมทันที

จุ๊บ จ๊วบ จ๊วบ จ๊วบ จุ๊บ จ๊วบบบ

เสียงครางของผมดังขึ้นมาพร้อมกับเสียงดูดควยของเธอ ที่ในเวลานี้เธอทั้งดูด ทั้งเลียลำควยของผมประหนึ่งว่ามันเป็นไอศกรีมหวานเย็นแท่งโปรด ผมพยายามใจเย็น แต่พอได้เห็นผู้หญิงที่ขี้เงี่ยนขนาดนี้ผมทนไม่ได้จริงๆ ตัดสินใจกดหัวของเธอลงไป เร็วขึ้นเรื่อยๆ และแรงขึ้นเรื่อยๆ จนเสียงลำสักของเธอดังขึ้นมา

ครู่เดียว อารมณ์ที่มันเบาบางทำให้ในเต็นท์ร้อนวูบวาบไปด้วยเพลิงของความเงี่ยน ผมผลักเธอออกไปกระชากกางเกงของเธอขึ้นมา ไม่ได้สนใจว่าคนผิวขาวอย่างเธอจะหีสวยหีชมพูไหม แต่ว่าผมแยกขาของเธอออกแล้วมุดหน้าเข้าไปละเลงเรียวลิ้นเลียหีให้เธอเสียจนเสียงร้องครางกระเส่าดังขึ้นมา เธอค่อยๆ หรี่ตามองดูผมแล้วเด้งเอวรับลิ้นของผมจนน้ำเงี่ยนของเธอไหลปริ่มรูหี ในตอนนั้นเอง ผมก็สอดนิ้วเข้าไปในรูสวาทนั้นที่มันแสนนุ่มนิ่ม จนทนไม่ไหวแล้ว

ผมค่อยๆ คืบคลานขึ้นไปบนร่างกายของเธอ เลิกเสื้อของเธอขึ้นมาแล้วซุกไว้ลงไปที่เนินนมใหญ่นั้น ดูดดุนจนเธอกอดแผ่นหลังของผมเอาไว้แล้วดันลำควยเข้าไปในรูหีของเธอทันทีด้วยความเต็มใจ ความเสียวซ่านทำให้ผมนั้นไม่สามารถหยุดการกระทำได้เลย ทันทีที่ดันควยเข้าไปในรูหีของเธอได้ เอวของผมก็กระหน่ำกระเด้าเย็ดหีของเธอเข้าไปอย่างเต็มที่

เสียงครางหอบกระเส่าดังขึ้นพร้อมๆ กับร่างกายของเราที่โยกไหวไปพร้อมๆ กันอย่างเต็มที่

สองขาของเธออ้ากว้างรับร่างกายของผม ในขณะที่รูหีที่มันนุ่มนิ่มตอดควยของผม ควยแข็งๆ ของผมก็กระหน่ำเย็ดหีของเธอเข้าไปอย่างถี่รัวทันที เราเริ่มจูบกัน กอดกันแรงขึ้นเรื่อยๆ มันเป็นจูบที่มีกลิ่นเหล้า แต่มันก็เป็นจูบที่ช่างสุดยอดเหลือเกิน

ปั้บ ปั้บ ปั้บ ปั้บ

เสียงครางของเธอดังขึ้นมาอย่างต่อเนื่อง เต็นท์สั่นรัวด้วยแรงกระแทกของเราสองคนที่ตอนนี้กำลังสนุกสนานอยู่บนร่างกายของกันและกัน ผมร้องครางออกมาครั้งแล้วครั้งเล่า ในขณะที่เธอเองก็เริ่มที่จะใช้สองขากอดรัดร่างกายของผมเอาไว้อย่างเต็มที่ ทุกๆ อย่างกำลังไปได้สวย

"ซี้ดดด...จะแตกแล้วครับ คนสวย อา อา...ขอแตกเลยได้ไหม อ๊ะ อา อา"

ปั้บ ปั้บ ปั้บ ปั้บ

"แตกเลยค่ะ แตกเลย แต่ต้องต่อรอบสองนะคะ" เธอตอบออกมาทั้งๆ ที่น้ำเสียงของเธอในตอนนี้แทบจะฟังไม่ได้ศัพท์ด้วยซ้ำ แต่ผมก็ไม่ได้สนใจอะไรอีกแล้ว ขยับร่างกายไปตามความเงี่ยนจนกระทั่งน้ำควยที่สั่งสมเอาไว้ตั้งหลายวันทะลักแตกในเข้าไปในรูหีอุ่นๆ ของเธออย่างเต็มที่จนมันเจิ่งนอง ตอนที่ผมดึงควยออกมา ลำควยกระดกงัดขึ้นพร้อมกับน้ำเงี่ยนที่เยิ้มออกมาเหมือนกับสายน้ำตก

จริงๆ ที่ใกล้ๆ นี้ก็มีน้ำตกนะครับ...แต่ว่าตอนนี้ไอ้น้ำตกที่ออกมาจากลำควยของผมนี่แหละ โคตรจะน่าดูยิ่งกว่าสถานที่ท่องเที่ยวไหนๆ เลย

ผมปล่อยให้เธอได้พักผ่อนเอาไว้ครู่หนึ่ง...แล้วก้มลงไปกระซิบข้างๆ หูของเธอ

"พร้อมที่จะต่อน้ำสองหรือยังครับ"

จบ