ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (ห้าง)

เริ่มโดย Chompoo, มีนาคม 03, 2024, 08:41:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ วันนี้ชมพูก็มีประสบการณ์โชว์เสียวมาเล่าให้ฟังค่ะ วันนี้ชมพูก็อยากลองความตื่นเต้นที่ห้างแห่งหนึ่งค่ะ
ซึ่งชมพูได้เตรียมเอาไข่สั่นไปด้วยค่ะตื่นเต้นสุดๆ ส่วนชุดที่ชมพูใส่ไปจะเป็นเสื้อยืดธรรมดาค่ะและก็ใส่เป็นกระโปรงทรงพลีทค่ะส่วนเสื้อในกางเกงในไม่ใส่เหมือนเคย

พอแต่งตัวเสร็จรู้สึกตื่นเต้นสุดๆ เลยค่ะ จากนั้นชมพูก็ยัดไข่สั่นไว้ข้างในทีนี้เสียวสุดๆ เลยค่ะ น้ำนี่แฉะไปหมดเลยค่ะเสียวมาก
พอไปถึงห้างก็รู้สึกตื่นเต้นมากๆ เลยค่ะมันรู้สึกเหมือนเราเดินเปลือยเปล่าในห้างเลยค่ะ แถมยังยัดไข่สั่นข้างในอีกยิ่งเสียวไปใหญ่
ซึ่งไข่สั่นมีทั้งหมด 10 ระดับเลยค่ะ ชมพูก็ให้มันสั่นระดับ 1 ก่อนพอให้ชมพูเดินได้ แต่ก็เสียวสุดๆ เลยค่ะ แต่ยังพอเดินไหว
พอชมพูกำลังขึ้นบันไดเลื่อนรู้สึกตื่นเต้นสุดๆเลยค่ะ เพราะว่าคนข้างหลังคงจะเห็นตูดชมพูแน่ๆ ยิ่งคนอยู่หลังสุด คงจะเห็นชัดมาก
ชมพูก็ได้ใจสิคะเพิ่มระดับไข่สั่นให้อยู่ระดับ 2 ทีนี้เสียวสุดๆเลยค่ะ ขาแอบสั่นนิดๆ แต่ชมพูไม่ได้หันหลังไปดูคนข้างหลังนะคะเลยไม่แน่ใจว่าเค้าเห็นตูดชมพูหรือเปล่า
พอขึ้นมาชั้น 2 ชมพูก็เดินเล่นไปเรื่อยค่ะ คนเยอะพอสมควรจนบางทีคนเผลอมาชนโดนนมชมพูไปหลายครั้งจนชมพูเสียวไม่ไหว
ชมพูก็ได้ใจ ปรับไข่สั่นให้อยูู่ระดับ 3 ทีนี้เสียวจนแทบจะเดินไม่ไหวและค่ะ สั่นแรงมาก ชมพูเลยไปหาที่นั่งพักเพราะเสียวไม่ไหว น้ำเยิ้มไปหมดเลยค่ะ
ขนาดแค่ระดับ 3 สั่นแรงขนาดนี้ ไม่อยากจะคิดระดับ 10 เลยค่ะ คงสั่นแทบร้องลั่นแน่ๆ ชมพูก็เลยลองปรับเป็นระดับ 4 โอโหสั่นหนักกว่าเดิม
ทีนี้อยู่ไม่เป็นสุขเลยค่ะ นั่งนิ่งไม่ได้เลย น้ำนี่่เริ่มไหลลงมาตามขาแล้วค่ะ สักพักมีคนแก่ผู้ชายมานั่งฝั่งตรงข้ามชมพูค่ะ วัยประมาณ 60 กว่าๆ ได้
น่าจะมานั่งรอหลานเพราะเห็นเดินไปทางห้องน้ำ ชมพูก็อยากลองโชว์ให้ลุงดูกำลังเงี่ยนๆ อยู่่พอดีด้วยเลยค่อยๆ อ้าขาเล็กน้อยแล้วค่อยๆ เอาขาขึ้นมาไขว่ห้าง
ลุงเริ่มจ้องมาทางชมพูแล้วค่ะ ชมพูก็เลยค่อยๆ สลับไปอีกข้าง ลุงมองตาไม่กระพริบเลยค่ะ สักพักคนเดิมผ่าน ชมพูเลยนั่งนิ่งๆ ก่อน คนเริ่มเดินเยอะ
แต่ลุงนี่ยังจ้องชมพูไม่หันไปไหนเลย ทำเอาชมพูเขินไปหมดเลยค่ะ แต่ไข่ก็ยังสั่นจนน้ำชมพูจะแตกอยู่แล้วค่ะ คือมันเสียวมากๆ จนแทบจะไม่ไหว
ชมพูเลยกดหยุดสั่นก่อนค่ะ ถ้าขืนยังสั่นคงมีน้ำแตกกลางห้างแน่ๆ พอคนเริ่มซาๆ แล้วชมพูก็เลยเอาขาลงแล้วอ้าขาเล็กน้อยค่ะ ถ้าสังเกตุดีๆ ตาดีๆ คงเห็นจิมิชัดมาก
แต่ลุงท่าทางจะตาไม่ดีคงไม่เห็นแน่เลย แต่ชมพูไม่กล้าอ้าเยอะกลัวมันโจ่งแจ้งไป ถ้าลุงไม่เห็นงั้นชมพูไปที่อื่นดีกว่า ชมพูก็เดินไปเรื่อยๆ จนไปเจอซอกซอกนึงค่ะ
ซึ่งคงไม่พุ่งพล่านมาก เหมือนจะะเป็นที่ซ้อมเต้นกันค่ะ แถวนั้นไม่มีกล้อง CCTVค่ะ  มีกระจกพอดีชมพูเลยลองแอบถกเสื้อขึ้นมาจนเห็นนม เสียวสุดๆ เลยค่ะ
ได้ทำในห้างแบบนี้ตื่นเต้นมาก ตอนนี้ชมพูรู้สึกเงี่ยนมากๆ เลยรีบไปเข้าห้องน้ำค่ะ โชคดีอีกที่ห้องน้ำชั้นนี้ไม่มีคนเลย ก็เลยเข้าห้องริมสุดค่ะ และเปิดสั่นระดับ 10
โอโห สั่นแรงจนตัวชมพูกระตกเลยค่ะ โชคดีที่ไม่มีคนในห้องน้ำเพราะชมพูเผลอคางออกมา มันเสียวจนแบบชักดิ้นเลยค่ะ สั่นจนไม่ไหวน้ำนี่พุ่งแรงมากเลยค่ะ
ชมพูรีบเอาไข่สั่นออก ตัวชมพูนี่ชักกระตุกเลยค่ะ เสียวสุุดๆ พอได้สติชมพูก็จัดการเช็ดตัวเอง เช็ดห้องน้ำและก็ออกมาจากห้องน้ำค่ะ เดินแทบไม่ไหวเลยจริงๆ
ชมพูเลยกลับบ้าน พอถึงบ้านนี่สลบเลยค่ะ

เป็นยังไงบ้างคะ กับประสบการณ์ครั้งนี้ของชมพูู ทั้งตื่นเต้น ทั้งเสียวมากเลยค่ะ สำหรับชมพู ถ้าใครชอบหรืออยากให้ชมพูลองที่ไหน คอมเม้นได้เลยนะคะ
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านและติดตามชมพูนะคะ ขอบคุณค่ะ

░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

Raymond

สวดยอด ไว้จะไปห้างไหนอีก ลอง DM มา สัญญาว่าจะตามไปดูเฉย ๆ

Sarawut Pk

ฟินอีกแล้ว แต่นิสัยไม่ดีเลยนะครับ ทรมานคนแก่ อิอิ

ฟัก อยู่แม้น

ลงผิดห้องอีกแล้ว แอดมินมาย้ายที
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

crossfire

ชอบสาวแว่น