ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 9 ] ตอนที่ 144( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 04, 2024, 12:43:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nal

Tritratex

หลังจากกลับห้องกันแล้วสามสาวจะจัดการท่านโทนมั้ยเนี่ย

vivalte15

xonly-1454

tungbts

err

สามสาวพบกับการต้อนรับของพ่อแม่โทนแบบนี้  คงจะขอมาค้างที่บ้านอีกหลายครั้งแน่ ถ้าจะติดก็แค่วันโกนนี่แหล่ะ บรึ่ยย

kookai

อ่านตอนนี้แล้วนึกถึงสมัยเด็กๆ ที่พระพายเรือมาบิณฑบาตรเลยครับ แต่พระท่านเตือนสติแล้วนะครับนายโทน...ขอบคุณนะครับ

punsr999

กลับมาอ่านต่อ เจอบอร์ดเวอร์ชั่นเปลี่ยนใหม่เลยครับ บรรยายบรรยากาศทำให้ผมคิดถึงตอนเด็กๆเลย

NaNNz

ทัศนคติพ่อแม่ดีมาากก แล้วทุกคำที่ออกมามีแต่ความปราถนาดี
" "

1819

เทพโทนบรรยายภาพศาลาท่าน้ำ ลำคลอง คนสัญจรด้วยเรือต้อนเช้า เล่นเอาคิดถึงบ้านเก่าสมัยเด็กๆ ที่บางกรวยเลย ส่วนสาวสาว น่าเอ็นดูเหมือนเดิม  น่ารักมากโดยเฉพาะมินต์ 555 เริ่มดีขึ้น เห็นพัฒนาการความน่ารัก ขึ้นอีก  เมื่อไหร่น้อ จะได้รู้ความในใจว่าอดีต มินตํโดนอะไร มา ถึงทำใก้มินตเปลี่ยนจากเมื่อก่อน  ส่วนแก้ม ยังสดใสร่าเริงอยู่ ถ้าไม่กลับไปคิดหรือ ทำ ต้อนรับงานนอก ก็ดี ปมคลายแล้วไม่ต้องไปผูกใหม่  และ แม่เสือดาว  ยังวางตัวดีตลอด แต่ มีแอบหลุดเวลา เจอ เจอหมิว   สวยนางพญา กับ สวยนักสู้  มันทับเส้นกันอยู่ 555
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

shotti