ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนพิเศษ : หมอพลอย VS ครูเบสท์ (AI)

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 05, 2024, 12:03:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าหมอพลอยกับครูเบสท์มีตัวตนอยู่จริง คุณว่าใครที่ผู้ชายจะจีบเยอะกว่า?

หมอพลอย
42 (51.2%)
ครูเบสท์
40 (48.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 82

nato87

เพราะหายไปนาน ก็เลยมีอะไรมาติดไม้ติดมือสักหน่อย กับภาพ AI ของสองนางพญาแห่งจักรวาลเกมรักที่ผมเขียนมาหลายปีอย่างหมอพลอยและครูเบสท์

ด้วยโปรแกรม Stable Diffusion เลยทำให้ผมสามารถสร้างภาพหมอพลอยและครูเบสท์ได้อย่างที่ผมต้องการ และใกล้เคียงกับภาพของสองสาวในจินตนาการของผม

หมอพลอยนี่ไม่ต้องกลัวเลย เธอสวยแน่นอน สวยแนว ๆ สาวญี่ปุ่น สาวเกาหลี ผิวขาวผ่อง ลุคส์ของเธอจะออกแนวลูกคุณหนู ดูไว้ตัว ออกแนวลูกผู้ดีสักหน่อย ส่วนครูเบสท์ เธอจะคมเข้มกว่าหมอพลอยสักหน่อย ครูเบสท์จะออกแนวสวยเก๋ น่ารัก ดูอ่อนโยน อ่อนหวาน แต่ก็มีความโมเดิร์นอยู่ในตัว

สำหรับผม ภาพจาก AI ของสองสาวนี่ใกล้เคียงกับภาพในหัวของผมเกือบ 90 เปอร์เซ็นต์ละครับ และบอกก่อนว่า ด้วยการเจนภาพจาก AI หน้าตาของสาว ๆ อาจมีคลาดเคลื่อนไปบ้างจาก Model และการตั้งค่า แต่โดยรวมหน้าตาของหมอพลอยและครูเบสท์อย่างที่ผมต้องการ จะออกมาประมาณนี้แหละครับ

และสุดท้าย ผมอุตส่าห์เจนภาพสวย ๆ มาให้เสพ ถ้าไม่รบกวนเวลา ผมอยากอ่านคอมเมนต์ของทุกคนว่า พวกคุณรู้สึกยังไง ชอบอะไรในความเป็นหมอพลอยและครูเบสท์ครับ

หมอพลอย - พลอยพรรณ

ครูเบสท์ - ภัคจิรา

ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

Popoing

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

1819

ถ้าเป็นต้อน เรียน แนว ครูเบส นี่คนจะจึบเยอะ   แต่ พอวัยทำงาน นี่หมอเบส เลย  แต่ยังไงครูเบส คือ นัมเบอร์วัน
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

vertjaune

ลุคใหม่ ๆ กลายเป็นครูเบส คล้ายเรนะ มากกว่าหมอพลอยแล้วแฮะ

Top_giggs

ถูกใจหมอพลอยมากครับ สวยสง่า ผิวสวย หุ่นดี แถมอกใหญ่ หมอพลอยนี้เหมือนนางในฝัน ตามที่ไรท์เคยบรรยายเลยครับ

อดิศร

สวยทุกคนเลือกไม่ได้ต้องเหมาหมดแบบลุงพลแหล่ะครับ

xonly-1786

Navee Wongsit

เลือกไม่ถูกเลย  อยากได้ทั้งสองคน แต่ในใจเลือกหมอพลอย

Navee Wongsit

Ordinaryman

ภาพแรกหมอพลอยมีเค้าของแพนเค็ก แต่แค่รูปแรกรูปเดียว 
ส่วนครูเบสดูมีเสน่ห์ ดึงดูด

ส่วนตัว เลือกทีมครูเบส 

Victor19

รบกวนสอบถามว่าใช้ AI เจ้าไหนเจนครับ

ผมเคยลองเจนดู หน้าจะเปลี่ยนไปทุกครั้ง

แต่ของคุณพี่หน้าตายังเหมือนเดิม.

Nato87 : ผมใช้ Stable Diffusion ครับ ส่วนหน้าตา ผมใช้หลาย ๆ โมเดล Lora ผสมกันเป็นสูตร ว่าสูตรนี้ออกมาเป็นใคร

arnonwong

หมอพลอยที่หนึ่งในใจ ลุคดูเป็นผู้ใหญ่ออกแนวหยิ่งๆเชิดๆ ตรงตามที่คิดเลยครับ

freedom-more

ตอนแรกเป็นทีมหมอพลอย แต่ขอย้ายมาทีมครูเบสครับ ด้วยว่าตามลักษณะนิสัยน่าจะเข้ากันและไปด้วยกันได้ดีกว่า

อันนี้คือพิจารณาตามนิสัยครับ ส่วนหน้าตาคือสวย น่ารักทั้งคู่^^