ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ขอสอบถามครับ?

เริ่มโดย เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung), มีนาคม 06, 2024, 04:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบหรือไม่ครับ?

ชอบ
8 (80%)
ไม่ชอบ
2 (20%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 10

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

::Thinking::
      มีท่านใดชอบอ่านเรื่องเสียวหรือดูหนังโป๊แนวแม่กับลูกเย็ดกันบ้างครับ? แล้วเหตุใดจึงชอบ? แล้วชอบมานานแล้วหรือยังครับ?

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
    ผมชอบมาตั้งแต่ตอนดูครั้งแรกอ่านครั้งแรกจนทุกวันนี้เลยครับ  เพราะมันตอบสนองจินตนาการทางเพศของผมที่อยากจะเย็ดกับญาติผู้ใหญ่ของตัวเองที่เป็นผู้หญิงหลายคน ทั้งแม่ ป้า น้า อา รวมทั้ง อาสะใภ้ ป้าสะใภ้ น้าสะใภ้ ด้วย  แต่ผมจะมีอารมณ์กับน้าสาวผมมากที่สุด  จนจินตนาการว่าถ้าเรื่องพวกนี้เกิดขึ้นกับตัวเองก็น่าจะตื่นเต้นเสียวซ่านจริงๆ  โดยเฉพาะเรื่องที่แม่ลูกถูกโจรหลายๆคนปล้น  แล้วโดนโจรลงแขกรุมเย็ดแม่แล้วต่อด้วยการบังคับให้ลูกเย็ดกับแม่ให้ดูนี่มันตื่นเต้นเร้าใจมาก   จนอยากให้เกิดขึ้นจริงๆกับครอบครัวของคนที่ผมเกลียดนี่  ว่าถ้าเมียมันโดนโจรลงแขกรุมเย็ดแล้วบังคับให้ลูกเย็ดกับเมียมันต่อหน้า  แล้วเมียมันทำหน้าเสียวซ่านด้วยนี่น่าจะตื่นเต้นสะใจมาก  ยิ่งลูกมันยังเด็กมากๆแบบสักสิบขวบยังไม่มีน้ำเงี่ยนด้วยนี่

RRRR

ชอบครับตั้งแต่สมัยอายุ 16 17 ช่วง ม.ปลาย

Hoppy

ดูครับ เริ่มต้นให้แอบดูแม่

::DookDig::
    ถ้าไม่หลอกตัวเองเกินไป ผมเชื่อว่าผู้ชายหลายคนครับที่เคยเผลอมีความรู้สึกเงี่ยนหรือจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับแม่ตัวเอง หรือญาติผู้หญิงคนอื่นๆ เช่น ป้า น้า อา พี่สาว ฯลฯ อย่างน้อยก็ครั้งสองครั้ง หรือบางคนอาจจะยาวนานหลายๆปีแบบผม  บางคนที่เคยข่มขืนแม่ตัวเองก็อาจจะมีแหละ  แต่แม่ปกปิดไว้  อย่างตอนเด็กๆ เพื่อนหลายคนก็เล่าว่ามันแอบดูแม่มันหรือญาติผู้หญิงคนอื่นแล้วชักว่าวไปด้วย  บางคนก็เคยคุยว่ามันเคยเย็ดแม่มันเองหรือญาติคนอื่นๆ เช่น ป้า น้า อา พี่สาว ฯลฯ แต่ไม่แน่ใจว่าจริงหรือเปล่า?โดยส่วนมากจะเล่าคล้ายๆกันแบบโครงเรื่องเสียว เช่น  แม่เมาเลยโดนลักหลับ  บางคนก็บอกว่า ป้า น้า อา เงี่ยนที่ไม่ค่อยโดนผัวเย็ด เลยมาให้ท่าจนได้เย็ดกัน  บางคนก็บอกว่ามันดูหนังเอ๊กซ์กับพี่สาวแล้วเงี่ยนทั้งคู่เลยเย็ดกัน.

Thehug

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ มีนาคม 06, 2024, 04:51:38 หลังเที่ยง::Thinking::
      มีท่านใดชอบอ่านเรื่องเสียวหรือดูหนังโป๊แนวแม่กับลูกเย็ดกันบ้างครับ? แล้วเหตุใดจึงชอบ? แล้วชอบมานานแล้วหรือยังครับ?
อาจจะเพราะมันดูตื่นเต้นดีด้วยมั้งครับ บางเรื่องก็แอบพ่อเย็ดก็มี บางเรื่องก็ร่วมกันเย็ดเลยก็มี ทำให้มันเกิดอารมณตื่นเต้นกว่าคนทั่วไปเพราะมีความสัมพันธ์ภายในทำให้รู้สึกลุ้นครับ ส่วนตัวชอบแนวแอบสวิงกิ้งมากครับ
ปล.ฝากผลงานของผมไว้ด้วยนะครับ แนวคอบครัวเสียวแน่นอนครับ อ่านแล้วฝากคอมเม้นท์ด้วยนะครับว่าชอบไม่ชอบ อิๆ55555
https://xonly8.com/index.php?topic=285685.0

::HoHo::

แต่ในชีวิตจริงตั้งแต่เริ่มชักว่าวเป็น ส่วนมากจะจินตนาการว่าผมได้เย็ดกับน้าสาวมากกว่า ตั้งแต่ครั้งแรกที่ผมชักว่าวเลย แต่ตอนชักว่าวแล้วจินตนาการว่าได้เย็ดกับแม่นี่กลับทำให้เสียวซ่านสะใจมากว่า
    ตอนไปเที่ยวกะหรี่ก็จะชอบเลือกกะหรี่อายุมากๆหน่อย ยิ่งบางคนมีลักษณะคล้ายๆน้ากับแม่ผมนี่ยิ่งรู้สึกกระะตุ้นอารมณ์เงี่ยนอย่างมาก