ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กล้องต้องโชว์ [1][หลุดโลก]

เริ่มโดย ShameStory [Izuna], มีนาคม 14, 2024, 06:03:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

icerocker

หลากหลายเหตึการณ์ สถานที่มากๆ ชอบครับ

vertjaune

หลุดโลกก็จริง แต่สนุกมาก ถ้ามีอัพเกรดความสามารถกล้องเพิ่มในอนาคตน่าจะระดับขึ้นหิ้งเรื่องนึง

tapesaksit

ใช่คุณ Izuna ที่แต่งเรื่องแนวนี้เยอะๆใช่มั้ยครับ
เนื้อเรื่องน่าติดตามและสนุกเหมือนเดิม
อยากให้แต่งเรื่องเก่าๆต่อเหมือนกัน สนุกทุกเรื่อง

ham204

หลุดโลกจริง อยากหลุดๆ แบบนี้จ้ง

kayzero

ต้องกลับไปแก้มือกับน้องไอดอลด้วยสิ  ::JubuJubu::

lipza12752

มันมากครับลุ้นตลอดแถมเขียนได้ดีอ่านแล้วไหลล่่นมาก

Choulasit

เรื่องนี้จะไปจบจนเลยไหมครับชอบแนวนี้

targus

นี่ถ้าเอามาติดแทนวงจรปิดทุกถนนไม่แก้ผ้าเดินกันทั้งประเทศเรอะ

racisz

ryg123456

เป็นกล้องที่น่าซื้อมาใช้
เป้นการควบคุมทุกคนที่อยู่ในกล้องให้เป็นไปตามที่ต้องการเลยนะครับ

ฟฟฟฟดดด

เนื้อเรื่องแหวกมากเลยครับ ตอนยาวอีกต่างหาก สุดยอดมาก

som

อยากได้กล้องตัวนี้จังขายที่ไหม

Niranum

dwarf

ขอบคุณครับ...เนื้อเรื่องแปลกดีครับ .น่าสนใจติดตาม

Wiwek

กล้องในฝันจริง ๆ แต่ถ้ามีคงจะวุ่นวายน่าดู