ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กล้องต้องโชว์ [1][หลุดโลก]

เริ่มโดย ShameStory [Izuna], มีนาคม 14, 2024, 06:03:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

st3323liap

ได้กล้องแบบนี้ซักตัวไว้ใช้งาน มันส์แน่

Zephyr2

ใช่คนที่เขียนเรื่องแนวหลุดโลกหลายๆเรื่องเมื่อก่อนรึเปล่า คืดติดตามทุกเรื่องเรื่องเลยสนุกมาก

Chanan Thongkhamphao

ตื่นเต้นดีครับ สำนวนนี้อ่านมัน

Panya Ans56

ตัวต้นเรื่อง นอนไม่รู้เรื่องรู้ราว คนอื่นเย็ดอย่างสนุกไปแล้ว 5555

Skyioi

ขอบคุณครับ
เหมือนเสือติดปีกจริงๆ

KhO666

แฟนตาซีสุดๆตับเรื่องนี้

jojo1105

boonza boy

ดีใจที่กลับมาเขียนอีกครั้ง
ชอบตอนชายอ้วนครับ

Don

เนื้อเรื่องแปลกใหม่น่าติดตามมากครับ จินตนาการล้ำลึกดีมาก

Whatwhenwhy

ผับผ่าสิ  เป็นงานเขียนที่สุดยอดงานนึงเลยนะครับ  ขอติดตามผลงานไปยาวๆเลย 

Cassa

naisawasdee

ดีใจที่กลับมา มาแล้วยาวด้วย

fadeaway2

แต่ละตอนคือตัวละครเยอะไปหน่อยครับ ถ้าย่อยเป็นพาร์ทเล็กๆได้จะดีมากเลยครับ

Sur9x

เนื้อเรื่องมาแหวกแนวมาก อยากอ่านต่อเลยครับว่ามันจะเดินไปทางไหน

RedingFate

นี้อยากได้กล้องแบบนี้เอาไปเดินห้างน่าจะสนุกคับเอาให้แสบเลยทั้งวัน ::GiveMe::