ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซีรีย์ ชำเรา 6 ผอ.สาวอิสานล่อคนงาน

เริ่มโดย Sukita.v2, มีนาคม 15, 2024, 01:44:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita.v2

ทะลวงหีอีลำดวน กูเป้นลูกจ้างนายพลพ่อค้าข้าวรายใหญ่ของหมู่บ้านอีดรลำดวนแม่งเข้ามาติดพันนายกูมันชอบซื้อขนมเล่นไลด์กันนายจ้างกูบางครั้งกูเห็นนายพลเจ้านายวัย52กูต้องพิมอะไรตอบทั่งวัน บางทีกูก็งงอีผอ.แม่งจะเล่นชู้กับนายกูหรือเปล่า ลืมบอกไปกูชื่อบุญสาหรือไอ้สาเป้นคนหมู่บ้านเดียวกับนายกูอายุกูก้อยี่สองแล้วมีเมียเป็นคนอีกอำเภอหนึ่งนานจะได้ไปหาเมีย ส่วนอีผอ.ดอกลำดวนนิเท่าที่รู้ก้อน่าจะ 50 ปีแล้วยังไม่มีผัวสงสัยจะอยากได้นายพลของกูมาเป้นผัวมาบ้านโคตรบ่อย กูเคยถามพี่นีเมียพี่พลว่าไม่หึ่งหรือพี่นีบอกว่าไม่หลอกแกเชื่อใจพี่พลเป็นคนดี ญ่และเขาน่าจะคบกันเป็ยเพื่อนมากกว่า กูก็อดงงไม่ได้ว่าพี่นีแกใจกว้างหรือแกจะเป้นวัยทองแล้วหรือลูกโตทำไมแกไม่หึ่งเลย พอไม่หึ่งอีลำดวนยิ่งได้ใจมาแทบทุกวัน วันหนึ่งกูเห็นสามคนเขาออกไปกินข้าวนอกบ้านกัน พี่พลมีน้ำใจเลยชวนกูไปด้วยกูเลยไปพอกินไปกินไป เมียพี่พลบอกว่าอยากกินเบีบร์ถามว่าใครจะกินไหม ไม่มีใครตอบแต่ก้อสังมาสองขวดกินไปกินมาก้อเป็นหกไปมาจนร้านเลิกสี่ทุ่มหมดไปสิบสองขวดกูไม่ได้กินเพราะอาสาขับรถ แดกไปสองแก้วกับน้ำเปล่า พอจะกลับเรานั่งรถมาคันเดียวกูขับมา"สาๆทำงานกับพี่พลนานยัง" "สี่ปีแล้วครับ ตั้งแต่ผมสิบเจ็ด" "โหแสดงว่าพี่พลใจดีสิ" "ครับผอ.พี่พลนิใจดีมากครับ" "เดี่ยวสากลับยังไงนั้งวินแถวหน้าเกษตรอำเภอก้อได้ครับ" "จัดการเงิน" "ไม่เอาหลอกครับยังเอาไปพี่พลด่าตายเลย" "น่าเอาไปเถอะขับมาให้ต้องไกลนะ" "ไม่ได้ครับพี่พลแกรู้โกรธเอา" "แหม่เกรงใจแต่พี่พลนะอยากกินอะไรละพี่ซื้อให้กินเบียร์ไหมเห็นชอบกินวันอื่น" "ไม่ดีกว่าครับ" พูดจบดรลำดวนก้อรีบให้จอดรถซื้อเบียร์มา4ขวด "เยอะไปแล้วครับ" "ไม่เยอะพี่อยากกินอีกขวดพูดจบก้อให้กูปิดขวดให้ด้วยปากขวดอีกใบก่อนจะกินเบียร์จากขวดลงคอ "ผอ.กินมากๆจะเมาก่อนครับ" "เมาสิดีจะได้นอนหลับ" "เอ้าทำไมมัเรื่องอะไรหรือครับบอกผมได้" "บอกไม่ได้หลอกบุญสา" "บอกมาเถอะเพือมีอะไรผมช่วยได้ครับ" "ไม่ได้หลอกสา" เธอทำบ่ายเบี่ยงก่อนกระดกเบียร์ลงคออีก ผมขับรถไปใจก้อนึกไปแกเป็นอะไรหว่าสงสัย พอนึกงงเลยหลุดปากถามอีลำดวนไป "ผอ.ชอบพี่พลละสิผมรู้" "หะเธอรู้" อีลำดวนตกใจเสียงสูง "ใครๆก้อรู้พี่นีก้อรู้ครับ" "แล้วพี่นีไม่โกรธหรือ" "ไม่หลอกครับพี่นีแกเชื่อว่าพี่พลแกเป็นคนดี" "อือก้อจริงแล้วในสายตาบุญสาคิดว่าไง" "ไม่รู้สิครับเรื่องนี้ผมไม่ขอออกความเห็นดีกว่า" "จอดๆสวนนิก่อนๆ" แกให้ผมลงหิ้วเบียร์เดินตามมาที่ม้าหินในสวนทำเหมือนมีอะไรจะคุยด้วยก่อนพูดว่า "บุญสาคงคิดว่าพี่กับพี่พลคงมีอะไรกันแล้วสิ" "เปล่าๆครับใครจะไปคิดพี่พลก้อธรรมะธรรมโมส่วนผอ.ก้อไม่ทำหลอก" "ใช่ พี่ไม่ทำหลอกแต่อย่าบอกใครนะ" "ครับ" พูดจบเธอชวนผมกระดกเบียร์ไปอีกสองขวดผมพอมึนๆ ก่อนให้ผมไปเอาขวดแก้วใสๆใส่เหล้าหลังรถมาอีก ก่อนอีดรลำดวนจะกระดกเข้าคอแบบไม่สนใจกูห้ามเลยกินแบบเอาเป็นเอาตาย พักเดียวต้องอาเจียนเลยกูว่าแล้วงานนี้กูเขาไปลูบหลังไปมาก่อนรีบวิ้งไปเอาน้ำที่รถมาให้ "ไปๆครับไปเกษตรอำเภอดีกว่าครับ" "ไม่ๆไม่ไปจะกินอีก" "ไม่ดีแล้วครับผอ.เมามากแล้ว" "ห้องๆบุญสาอยู่ไหนไปกินต่อกันเกษตรอำเภอกินไม่ได้" "พูดจบก้อเอาแบงค์พันให้ซื้อเบียร์มาแล้วให้พาไปที่หอกู โอ้กูจะบ้าเล่นกินขนาดนี้ พอถึงห้องแกเดินโสเส เข้าไปในห้องกู แกให้กูเปิดทีวีแล้วมานั้งกินเป็นเพื่อน "พี่พลรู้ว่าไม่ไปส่งว่าผมแน่ๆครับ" "กลัวทำไมละนิไลน์มาแล้ว" "นั่นไงแกเป็นห่วงนะครับ" "อือๆก้อได้แค่ห่วงๆๆๆทำไมกูไม่ใช่เมียมึงนะ" "พอๆแล้วครับอาจรย์เมามากแล้ว" "ไม่เมาก้อพี่เบื่อๆพี่พลนิ" "ผมเข้าใจครับว่ามันอึดอัดรักกันแบบนี้" "ใช่ๆจะไม่รักก้อทำใจไม่ได้เหี้ยอะไรวะ" เธอคงอึดอัดมากเลยระบาย "เอาๆพูดมาเลยครับที่อึดอัดผอ." "สาเคยเจอเรื่องแบบนี้ไหม" "เคยครับแต่ก้อต้องทำใจครับ" "อือทำใจๆๆๆทั้งปีเลยนะสา" "ครับอย่าไปคิดเลยครับเครียดเปล่าๆกว่าผมจะได้แฟนก้ออกหักมายี่สิบคนนะครับผอ." กูรีบพูดตัดบทพอหันมามองกูเห็นอีลำดวนหน้าแดงเลยเข้าไปบิดผ้าชุบน้ำกะจะเอามาเช็ดหน้าให้พอเข้าห้องน้ำมือหนึ่งจุ่มตุ้มน้ำอีกมืองัดควยที่ปวดฉี่เพราะแดกเบียร์จ่อควยตรงท่อระบายน้ำก็ฉี่แตกพรวด แต่ไม่เท่านั้นอีผอ.ลำดวนวิ่งมาจากไหนดันประตูที่แง้มๆอยู่วิ่งเข้าอาเจียนพรวดข้างคอห่านกูตกใจอุทานภาษาบ้านเกิด "ห่วยเข้ามาสิเฮตยังๆๆๆๆ" พูดจบต้องรีบรูดซิบเก็บควยทั้งๆที่ฉี่ไม่สุดรีบรุดเข้าไปประคองตัดน้ำใส่ขันมือหนึ่งอีกมือก็จับเอวไว้อีกมือก้อลูบหลังลูบไปก่อนเอาน้ำในขันให้บ้วนปาก "เก็บยังสา" กูงงเลยหรือว่าอีลำดวนแอบเห็นควยกู "เก็บแล้วครับ" "ใหญ่จังนะบุญสานิแฟนคงติดใจ" "พี่พลจะใหญ่แบบสาไหมนะ" "เอาอีกแล้วนะครับคิดอยู่ได้เดี่ยวก้อไปกินอีก พอแล้วครับผมว่านอนพักเถอะครับ" "สาๆเรียกพี่พลมาหน่อยสิลำดวนอยากโดนเย็ด" กูแหละงงเลยผอ.ลำดวนแม่งพูดมาได้   "ไม่เอาหลอกครับพี่นีรู้ผมโดนไล่ออกพอดี" "แล้วสาไม่สงสารพี่หรือ" "สงสารอยู่ครับแต่ผอ.อย่าไปยุ่งกับเขาเลยสงสารเมียลูกเขา" "เอาก็พี่แค่อยากโดนพี่พลเย็ดนะแล้วสาจะให้พี่ไปเย็ดกับใคร" "พอๆแล้วผอ.ลำดวนนอนเถอะเดี๋ยวผมไปสงที่เกษตรอำเภอนะ" "งั้นพี่จะไปให้ยามที่เกษตรอำเภอเย็ดนะสา" "ไม่เอาครับอย่าไปทำเลยครับ" "ทำไมละพี่เงี่ยนนิสา" "ไม่ได้นะครับถ้าพวกยามมันอัดคลิปเสียนะพี่ลำดวน" "ถ้างั้นสาเย็ดพี่ทีสิแฟนสารู้คงไม่โกรธหลอก" "หาอย่าพูดไปพี่ลำดวน" กูแทบตอบไม่ถูกใจก็ไม่อยากทำเพราะนายพลรู้กูโดนไล่ออก แต่พอหันกลับไปอีกทีอีลำดวนแม่ง มาถอดกางเกงแหกหีให้ตรงขอบโอ่งพร้อมพูดชวน "มาสิบุญสาพี่แหกหีให้แล้วมาเย็ดพี่เป็นผัวพี่จะได้ลืมไอ้พล" กูแทบบ้าสติสตังไม่อยู่กับตัวแถมยังพูดชวนกูอีก "พี่แก่แต่หีซิงนะสาไม่เย็ดจะเสียใจ" กูรีบรูดกางเกงบอลควยดำชี้โดอีลำดวนทำน่าเงี่ยนมากมองมาที่ควยกู "บุญสาควยใหญ่จังมาเป็นผัวพี่ลำดวนเร็ว" กูเดินไปถึงจับขาที่ชันกับขอบโอ่งมองหน้าอีลำดวนแป๊บหนึ่งก่อนจะเอาควยจรดปากหีเอาหัวบานสีแตดไปมา จนอีลำดวนร้อง "เฮ็ดเอื้อยแน๊บุญสาจ๋าาาาาาาา" "เฮ๊ดแน่แหละเอื้อยขอสีแตดก่อนห่ำได้เฮ๊ดง่ายๆ" "ดูดปากข่อยแน่สาจ๋า" หย้าอีผอ.ลำดวนตอนนี้หมดความอายอ้าปากร่าจะดูดปากกับคนงานอย่างกู ใจอยากอัดคลิปเอาไปให้พี่นีดูว่าคนที่จะแย่งผัวแกโดนคนงานอย่างกูเย็ดเรียบร้อยแต่อีกใจก็อยากทรมานเงี่ยนนักอีดอกผอ.เอ๋ย เลยจับอีลำดวนลอกคราบเสื้อด้านบนจนเปลือยทั้งตัวก่อนจะจับนั่งลงกับพี่พูกที่นอน ส่วนกูยืนจับควยตบหน้าดังเพี่ยๆ "โอ๊ยหยอกเอินเอื้อยแห๊งๆบุญสา" "ก็เอื้อยเงี่ยนจัดต้องแก้ด้วยควยต๊บหน้า ดูดหัวควยสิเอื้อยลำดวนเดี่ยวสาจะเฮ้ดให้หีเปียกทั้งคืนเลยรับรองอ้ายพลสู่ข่อยบ่ได้" พูดจบอีลำดวนก็อมหัวควยแบบว่าง่าย ลีลาดูดควยก็รู้มือใหม่ฟันนิไม่เก็บลิ้นไม่ห่อเลยเสียวดีไปอีกแบบ แทงควยเข้าปากอีผอ.เพลินๆอารมณ์อยู่อ้ายพลดันโทรมากูเลยกดเสียงให้อีลำดวนได้ฟัง "ส่งผอ.ถึงหอยังเจ้าสา" "ส่งแล้วอ้ายพล" "อือขอใจหลายแค่นี้แหละ" อีลำดวนดูดควยอยู่ทำหน้ายิ้มๆ สักพักอ้ายพลก็โทรไลน์มาหาอีลำดวน พออีลำดวนรับกูรีบแหกหีอีลำดวนดูดแตดอย่างแรง "อือมีอะไรคะพี่พลลลล" "น้องลำดวนถึงแล้วนะเมาเปล่า" "นิดดดดหน่อยคะโชคดีมีสามาส่ง พี่พลลลลละเมาไหม" "ก็นิดหน่อยแหละหน้องลำดวน" "คะ" "พูดน้อยจังวันนี้" "อือคะ" "สงสัยจะมีงานสิพี่ไม่กวนแล้ว" "คะ" พูดจบกูรีบจับนมพร้อมโยงตัวขึ้นดูดปาก "ผอ.เจ้าชู้นะนิ" ก่อนอีลำดวนจะอ้าปากรับลิ้นส่วนมือก้อบี้เม็ดหัวนมส่วนนี้ก็โดนควยกูแทงไปมาแบบเฉียดแตดเฉียดตูด "อือสาจ๋าเฮ๊ดเมียเถอะผัวจ๋าเงี่ยนจะบ้าแล้ว" "เงี่ยนหรือจ๊ะไม่เอาอ้ายพลแล้วหรือผอ.ลำดวน" "ไม่เอาแล้วจะเอาบุญสาบุญสาเย็ดข่อยแน๊" "งั้นเอื้อยลำดวนคลานสี่ขาแหกหีกว้างๆบุญสาชอบเย็ดท่าหมาเด้" พูดจบพอพละตัวออกอีลำดวนรีบขุกเข่าสี่ขาแหกหีแดงชุ่มให้กูประกบควยใส่หีแต่ช้าก่อนกูเห็นรูตูดสีน้ำตาลอมแดงสีสดขนตูดก็ดกดีได้ใจกูกูเลยจับผอ.ร่านควยอย่างมัดก่อนสอดลิ้นเลียตูดอย่างมันลิ้นมันสดุ้งตัวร้อง "อ้ายเฮตจังสิบุญสาอูย" "ตูดสวยขอข่อยเลียนะ" "อูยสาจ๋าลำดวนเสียวโปดโอววว" "ข่อยมักดากเจ้าหลายอ.ลำดวนขอข่อยเสียบดากเจ้านะ" "สาอูเจ้าเป็นเกย์เด้อ" "บ่ค่อยเคยขอดากแฟนมันบ่ให้วันนี้ข่อยเจอดากเจ้าสวยหลายขอค่อยเด้อ" "อู้ตามใจเลยอูยยยข่อยก้ออยากลองหลายเด้อ" "ค่อยก้อบ่เคยเฮ็ดดากนะเจ้าดูในหนังฟรั่งมันหลาย" ว่าแล้วไอ้สาก็ถอนลิ้นที่เลียขนตูจนลู้ก่อป่วนน้ำลายป้ายหัวควยแล้วแหกตูดอีลำดวนก่อนจะบรรจงกดควยลงไปส่วนอีลำดวนก็รีบจับขอบโอ่งแน่น "อูยยแสบจะสาโอวว" "ทนหน่อยนะเอื้อยจ๋าควยสาเข้าดากเจ้าแล้ว" อีลำดวนเกาะขอบโอ่งแน่นรับควยไอ้บุญสาที่ค่อยแทรกเข้ารูตูด "หมดยังสาจ๋าลำดวนแสบหลาย" "อีนิดจะมิดแล้วโอ้ยยยย" ไอ้สาเด้าก้นส่งลำควยเข้าตูดอีลำดวนจนมิด้ามก่อนมันจะเอานิ้วมาคลึงเม็ดแตด"อูยเมียลำดวนจ๋าเอื้อยจ๋าดากเจ้าแน่นดีโปด""ผัวจ๋าเจ้าเย็ดขอยแหๆเลยข่อยบ่เจ็บบแล้ว" ไอ้สาร่นตัวถอนควยไปครึ่งก่อนเด้าควยใส่หีผอ.ลำดวนอย่างแรง "ดีบ่แบบนี้ผัวเฮ็ดดีบ่" "โอววดีหลายผัวเอย..ไข่เจ้าพาดหีเมียเด้โอววงง" ไอ้สาลูบคลึงไปทั่วร่างอีลำดวนที่ขาวผ่องก่ินเด้าเอวอัดตูดอีผอ.ร่านให้สุดลำหำอีลำดวนตอนนี้หัวสั่นน้ำลายย้อยไปที่โอ่งก่อนไอ้บุญสาจะพลึกร่างขาวมานั่งทับควยมันแล้วจับอีอ่อยอนแหกหีแล้วเอานิ้วเขี่ยแตดแดงอย่าไม่ลดละอีลำดวนต้องส่ายเอวเด้าควยที่นั่งทับไว้เอง "ไงหายฮักอายพลคึกยังเมียจ๋า" "หายอูยยยยแต่โด้นเจ้าดูดแตดแล้วผัวบุญสาโอววว"  "ข่อยมักดาเจ้าหลายเมียจ๋าข่อยจะเปลี่ยนเอาเจ้าำเมียเด้อ" "อูวววมักหนือเจ้าเมียลำดวนอูยยยก้อมักหำเจ้าใหญ่หลายโอวววเป็นผัวเมีกันแล้วเด้อ" ว่าแล้วไอ้สาก็จับสะโพกกลมเด้าควยเข้าออกก่อนบดรูตูดอีลำดวนด้วยโคนควยให้ควานในรูตูดอย่างสะใจ "โอววเสียหลายผัวจ่าข่อยเสียวดากหลายโอววว" ฎโอววเมียจ๋าดากเจ้านั่วหลายเด้" ไอ้สาปาดหน้านายมันเย็ดอีผอ.ที่นายมันก็หวังจีบมาเย็ดทำเมียน้อยได้สำเร็จ งานนี้มีแต่รวยเงินเดือนเจ็ดพันกว่ามีสิทธิขึ้นได้สบายเมื่อมีสาวใหญ่มาให้แยงหีถึงที่ไอ้สาพยายามเขี่ยแตดอีลำดวนหนักๆจนอีลำดวนต้องหันมาดูดปากกับมัน"อูยยเสียวหลายง่านหลายคักๆ" อีลำดวนเงี่ยนจัดเมือควยกระทุุงตูดเข้าออกสุดลำดูลิ้นไอ้สาแบบจะกินเข้าปาก "อูยเงี่ยนหลายผัวขาโอวววเย็ดหีเถอะ" "โอเจ้าเงี่ยนหีคัก" "อูยเงี่ยนหีหลายโป๊ดโอว" "โอวขอแตกในตูดนำอีเมียจ๋าโอวว"    อีลำดวนเงี่ยนจัดรีบลุกขึ้นควยหลุดตูดทันใดก่อน แหกหีนั้งย่องๆให้ควยไอ้สาเข้าไปแบบไม่กลัวขี้ที่เลอะเลยเพราะเงี่ยนหีสุดๆควยไอ้สาค่อยๆชำแรกสองแคมหีอีลำดวนจนบานก่อนอีลำดวนจะกัดฟันค่อยๆหย่อนตูดลงไปให้ควยจม "อูยเงี่ยนหลายผัวสาจ๋าซอยเย็ดหีข่อยแน่" "ไอ้สาไม่รีรอกระชากเอวอีลำดวนอัดลงจนหีแนบสนิทมิดโคนควยแปดนิ้วไอ้สาผู้พิชิตหีผอ.สาวใหญ่วัย46ปีจนจมควย "อูยแสบหีหลายเจ็บหีโป็ดผัวสาจ๋า" "เมียจ๋าผัวยังเฮ็ดดากเจ้าไม่อิ่มเลยอู้" "ซ่อยหีเมียแน่เจ้าโอวววเมียมักผัวหลาย" "ได้โอววหีเจ้าแน่หลายดูดดีนะโอวอายพลเจ้าโดนหมาลูกจ้างคาบไปแดกแล้ว" พูดจบไอ้สาก็เด้าควยเสยหีผอ.ลำดวนแบบสุดโคนควยน้ำหีที่เออออกมามากมากมายช่วยบรรเทาอาการแสบหีของสาวใหญ่วัยอยากเจอควย เธอพยายามส่ายหีตามที่ไอ้สาสอน ส่วนไอ้สาจับนมเต้าเล็กบีบบี้หัวนมไปมาก่อนจะโลวตัวอีลำดวนมาดูดปาก "โอวอีเมียลำดวนเจ้าใจเด็ดหลายบ่อย่านขี้เข้าหีเลย" "อูยยนาทีนิขี้เข้าชั่งอีพ่อชั่งอีแม่มันแล้วผัวสาอูยยยแล้วเลียหีเมียต่อนะอูยย่านบ่อ" "อูยบ่อย่านดอกขี้เมียข่อยมักหลาย" พูดจบไอ้สาก็เด้าหีแล้วเอามือไปแหกหีเขี่ยแตดแดงไปมา "โอววดีหลายโอวเจ้าอัดหีข่อยอีกมักหลายโอววว" "มักข่อยหีเมียจ๋าบ่อมักอายพลนำ" "อูยยยอูนนบ่อมักแล้วเล่นตัวหลายโอวอยากให้เย็ดก็บ่อเย็ดทำแต่ข่อยเสียใจเสียน้ำตาโอววว" "แต่มักผัวสาเสียน้ำหีเด้อ" "จ้าดีจ้าเสียน้ำหีต่อนแก่อูยแล้วหีข่อยสู้หีแฟนเจ้าได้บ่อ" ไอ้สาอ้าปากลอดรักแร้อีลำดวนมาดูดนมก่อนตอบ "อูยดีหลายหีเก่าเก็บแน่นหลายยังกับหีเด็กเลยเจ้าดูยควยข่อยเสียจะแตกแล้ว" "อูยยยมักก็ต้องเย็ดกันบ่อยๆเด้อ อูยดูดอีกหัวนมค่อยด้วยฮูยย" ควยไอ้สาส่งเข้าหีอีลำดวนที่ส่ายไปมาอย่างไม่ลดละนมถูกดูดแตดถูกปลิ้นเขี่ยไปมาจนเธอเงี่ยนชอบควยไอ้สาที่ประเคนให้หมดใจ     หีที่ไม่เคยเย็ดกับผู้ชายบัดนี้ถูกคนงานชั้นต่ำโรงสีเย็ดอย่าเมามัน ไอ้สาจับเอวอีลำดวนเข้าที่หมาก่อนจะบรรจงเด้าควยแบบ123อัด123งัด123ควานรูหีอีลำดวนสนุกเงี่ยนจนน้ำลายไหลย้อยกระโปกไอ้สาฟาดแตดโดอีลำดวนไปมาตามจังหวะเย็ด "อูยยยมันหลายผัวขาโอววมันอีหลี่โอวมันแตดคักๆ" "โอววผัวก็มันควยหลายโอวหี46ดีหลายเมียจ๋า" "โอววดีหลายก็เป็นผัวข่อยนานๆเลยเด้ออูย" อีลำดวนเงี่ยนมากเด้วหีใส่ควยกรรมกรอย่างเมามันในท่าหมาก่อนไอ้สาจะกดควยจนมิดหีแล้วดึงตัวมากอดทำให้อีผอ.แรดนั่งขย่มอยู่บนควยมัน "โอวววมันหลายผัวสาขาอูย" "โอวววข่อยบ่เคยเย็ดหีใครมันอย่างเจ้าเลยมันโปด" ทั้งสองเย็ดกันอย่างเมามันจนน้ำหีอีลำดวนไหลย้อยเต็มผูกเก่าไอ้สารุกได้จับเอวกระชากตับๆๆเสียงดังลั่นบ้านเช่าหลังน้อย อีลำดวนต้องเอนตัวมานอนทับก่อนไอ้สาจะดูดปากแลกลิ้นอย่างสุดใคร่ "ดีหลายเมียจ๋าผัวชอบเฮดท่านิหลาย" "ซี๊ด...เขาเหียกท่าอะไรฮูยลึกดีเสียสหีแน่หลายผัวสาอูยย" "เขาเหียกท่าแหกหีเฮดผอ.ง่านจ้าเมียจ๋า" ไอ้สาพูดจบก่อนเอาสองมีวางที่แคมหีแล้วจับหีอีลำดวนแหก "อูยผัวสาขาโอววซื่อท่าอุบาทจังซี๊ด" "ฮูยชื่ออุบาทแต่หีแน่นยังหีเด็กสิบหกเลยซูดโอวว"  "หีแน่นก็เฮ็ดแหงๆเลยโอววเงี่ยนหีคักผัวขาโอววมีผัวเด็กมันมันจังซี้โอ้วววว" อีดวนมันหีมากตอนโดนแหกหีพัดลมเบาแล้วโดนควยไอ้สากระหน่ำเย็ดเข้าออกเร็วจี๊ดแบบเอวกระต่าย ไอ้สาก็มันควยมาก และแล้วน้ำควยน้ำหีทั้งสองก็แตกประทะกันไปอร่อย นับแต่นั้น ผอ.ลำดวนก็บ้าแต่ควยคนงานหาสนใจเจ้าของโรงสี จบ

ขออภัยชาวอีสานพอดีไม่ค่อยถนัดภาษาครับ ชำเรายังเหลืออีก 4 ตอนครับ

sincethai