ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซีรีย์โรงเรียนในฝัน

เริ่มโดย Imagin_D, มีนาคม 17, 2024, 01:28:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โหวตเนื้อเรื่องตอนต่อไป

ครูฟ้าเดินขึ้นตึก
34 (64.2%)
ออมแบ่งเบาภาระ
12 (22.6%)
โทรศัพท์จากหมอศักดิ์
7 (13.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 53

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 27, 2024, 01:28:30 ก่อนเที่ยง

tansatan1

เนื้อเรื่องดี ชอบการเขียนมากครับ อ่านลื่นดี

BROCCOLI

Paul K

ครูบิ๋มเปิดประตูไปเจออะไรเหรอครับ ใช่แบบที่ผมคิดมั้ย

1819

ลุ้นว่าครู จะโดนฉุดไป ข่มขื่นจากเด็กอาม หรือไปเห็นพวก เด็กอาม กำลังเอา หญิงในห้อง แล้วครูไปแอบดูจนเห็นแล้วเกิดอารมณ์ เลย โดนพาไปเล่นเสียวผิดปากด้วย  เป็นทางเลือก่ะหว่าง สมยอม กับ ข่มขืน
Edit   เรื่องนักศึกษฝึกงาน  รอนานมาก น่าจะมาต่อให้จบนะครับ 2ปีแล้วมั้ง 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

xxabxx

drblackjack

เด็กๆน่าจะมีกิจกรรมกันอยู่ครับ แต่ครูฟ้ารู้เห็นเป็นใจด้วยรึป่าวนะ

karoon

มาแนวครูสาวแบบนี้  จะโดนใครล่อก่อนระหว่างนักเรียนกับภารโรง

Helmqwerty

ครูบิ๋มไปตรวจคนเดียวแบบนี้ก็แย่สิครับผม

jay14

bluelagoon

phon14

Noosziis

ครูบิ๋มไปเจอของดีหรือเปล่าเนี่ย

Apivit302

เนื้อเรื่องขวนให้น่าติดตามดีครับ

somcai

ทรายกับวิทจะคืนดีกันไหมและพี่ยุ้ยจะได้แต่งงานไหม

Maxza123

ชอบเรื่องแนวนี้มากอาจารย์และนักเรียน จะมีสวิงกันไหม