ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซีรีย์โรงเรียนในฝัน

เริ่มโดย Imagin_D, มีนาคม 17, 2024, 01:28:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โหวตเนื้อเรื่องตอนต่อไป

ครูฟ้าเดินขึ้นตึก
34 (64.2%)
ออมแบ่งเบาภาระ
12 (22.6%)
โทรศัพท์จากหมอศักดิ์
7 (13.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 53

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 27, 2024, 01:28:30 ก่อนเที่ยง

oit758

ดูแล้วไม่น่ารอดแต่ชอบให้แฟนโทรมาตอนโดนเอาอยู่จนต้องโกหกไป

Maxi Lasteresterzer

โลกจะกลมกับบังเอิญขนาดนี้เลยเหรอ

occocc

Cipipu

นายอามรออยู่แน่ๆเลย ครูบิ๋มจะเจอดีไหมเนี่ย

jaaebaby

ครูไม่น่ารอดหรืออาจจะมีคนมาช่วย แต่ก็โดนอยู่ดีคับ

Panya Ans56

เอเค

มีอิกไม่อยากอ่านต่อว่าวิทกับแฟนจะเลิกกันไม่

likestory

::Doubt:: น่าจะเป็นเจ้าอามแน่ๆ จากต้นเรื่องน่าจะแค้อยู่ไม่ใช่น้อย  ::Me?::

pooman

คุณครูสาว เจอทีเด็ดรับน้องแน่ๆ งานนี้

monit1

ครูบิ๋มน่าจะไม่รอดโดนยกแก๊งค์แน่ๆเลยค่ะ
หรือครูฟ้าจะเป็นนกต่อให้พวกนั้น

Whatwhenwhy

ขอติดตามผลงานครูบิ๋มด้วยครับ

nort

Vaan

เนื้อหาเกี่ยวกับโรงเรียนนี่โดนใจเสมอ อาจเพราะตอนเรียนไม่มีโอกาสแบบนี้มั้ง

swss2511

phurin84

ท่าทางจะโดนหนุ่มอามจัดแน่นอน แต่ก็แอบเชียร์ให้ครูรอดนะครับ