ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของโบว์ ตอนที่ 11 : ครั้งแรกของโบว์

เริ่มโดย Bow_ka, มีนาคม 18, 2024, 04:11:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bow_ka

แรกๆเลยโบว์ตั้งใจจะเล่นเรื่องนี้เป้นเรื่องแรกเลยค่ะ  แต่มันจะมีช่วงห่างระหว่างตอนเรียน กับตอนทำงานอยู่ 2-3 ปี
โบว์เลยเล่าเรื่องที่เกิดขึ้นกับตัวเองตอนที่ทำงานแล้วละมีแฟนเป็นพี่วุธก่อน
วันนี้เลยขอเล่าย้อนไปนิดนึงตอนสมัยที่โบว์ยังเรียนหนังสืออยู่  และมันเป็นครั้งแรกของโบว์ที่ทำให้รู้จักความเสียวค่ะ

...โบว์เป็นคนต่างจังหวัดค่ะ แถมอยู่ต่างอำเภออีกไม่ได้อยู่ในตัวเมือง เป็นสังคมไม่ใหญ่ คนแถวนั้นจะรู้จักกันแทบจะทั้งหมดค่ะ
ตอนเรียน ม.ต้น โบว์มีแฟนคนแรกในชีวิต ชื่อสันค่ะ เราเรียนอยู่ห้องเดียวกัน และอยู่หมูบ้านใกล้ๆกัน
สมัยนั้นเด็กๆจะมีแฟน มันไม่เป็นเรื่องปกติเหมือนสมัยนี้ค่ะ  เราเลยต้องปิดๆทางบ้านไว้ ไปไหนมาไหนต้องไปเป็นกลุ่มค่ะ
นานๆทีช่วงวันหยุด แล้วต้องแอบๆทางบ้านถึงจะมีโอกาสได้ไปขี่มอไซเล่นกับสันแบบ 2 คนบ้าง  สังคมมันเล็ก ทำให้เราต้องแอบค่ะ
แต่ถึงจะคบกันเป็นแฟน เราทั้งคู่ยังไม่เคยผ่านเรื่องเซ็กส์มาก่อนเลยนะค่ะ  พูดง่ายๆคือโบว์กับสันไม่เคยมีเซ็กส์กันเลย
อย่างที่บอกค่ะ เราอยู่ในสังคมชนบท วัย ม.ต้นนี่แค่การมีแฟนก็ถือเป็นเรื่องไม่ปกติ ระดับนึงแล้ว  แต่ถ้าใครท้องในเวลาเรียนเนี่ย  แทบจะเรียกว่าอนาคตดับเลยค่ะ พ่อแม่จะอับอาย เป็นขี้ปากชาวบ้าน  ต้องโดนจับแต่งงาน ต้องหยุดเรียนหนังสือมาเลี้ยงลูกกันเลย
 โบว์และสันเราในช่วงวัยรุ่น ที่ยังมีความอยากรู้อยากลองเรื่องนี้  บางเวลาที่อยู่ด้วยกันสองต่อสองก็มีความรู้สึกเงี่ยนค่ะ
แต่เราต้องหักห้ามใจไว้  การป้องกันเล่นการใส่ถุงยาง  การกินยาคุม นี่ไม่ต้องพูดถึงเลยค่ะ  เราไม่กล้าซื้อ  เพราะเราอายค่ะ
สันก็เป็นเด็กผู้ชายทั่วไปค่ะ  มีหนังสือโป๊ หลายครั้งก็แอบเอามาให้โบว์ดู บางภาพมันก็ดูน่าเกลียดสำหรับโบว์นะค่ะ  แต่บางภาพสวยๆ มันก็ทำให้โบว์เกิดอารมณ์ได้ 
แต่ความยับยังชั่งใจของเรา  มันเลยทำให้เราถึงจะเงี่ยนแค่ไหน เราก็จะไม่มีเซ็กส์กันค่ะ 
สงสัยกันใช่มั๊ยค่ะว่าเราไม่เคยมีอะไรกัน แล้วถ้าเงี่ยน จะทำยังไง
แรกๆเรากอดจูบกันค่ะ  แล้วหลังๆ สันก็จะศึกษาจากหนังสือโป๊พวกนั้น แล้วมาทำกับโบว์ค่ะ
สันดูดนมโบว์ และสอนให้โบว์จับควยสัน  แล้วก็บอกให้โบว์โม๊กควยให้  มันก็คนไม่เคยทำอ่ะนะ แรกๆมันเลยทำให้ฟันโบว์ไปโดนจุดที่สันเจ็บ อิอิ
มากที่สุดที่เรามอบความเสียวให้กัน ก็คือโบว์รูดควยให้สันจนเสร็จ  แล้วสันก็เขี่ยหีให้โบว์ แต่โบว์ไม่เสร็จนะ มันเจ็บๆยังไงก็ไม่รู้
ถึงจะไม่เสร็จ มันก็รู้สึกเสียวมากๆเลยค่ะ แบบว่า ครางไปพร้อมกันเลยค่ะ
นั่นก็คือการมอบความเสียวให้กันของโบว์ และสัน แฟนคนแรกของโบว์

หลังจากจบ ม.3 สันก็เรียนต่อ ม.4 ที่โรงเรียนเดิมค่ะ  แต่ทางบ้านให้โบว์ไปเรียนต่อสายอาชีพ   
โบว์เลยได้ไปเรียน ปวช.ต่อที่โรงเรียนในตัวเมือง มันเลยเป็นเหตุให้โบว์และสันห่างๆกันค่ะ   
ได้มาเรียนในตัวเมือง โบว์ก็ต้องไปเช่าหอพักอยู่  จะให้เทียวทุกวันก็ไม่ไหว เพราะอยู่ไกลหลายสิบโล
แล้วโบว์ก็ได้เจอกับเพื่อนใหม่ สังคมใหม่  มันทำให้โบว์ตื่นตาตื่นใจ  จากอยู่บ้านนอกที่ต้องอยุ่ในสายตาพ่อแม่ตลอด มันเลยเหมือนได้อิสระเลยค่ะ
แค่ปีแรก โบว์ก็เป็นดาวเด่นของห้องแล้วค่ะ  ไม่ได้ว่าสวยที่สุดอะไรน่ะค่ะ  แต่ด้วยความที่ไปไหนไปกัน เที่ยวเก่ง เริ่มหัดดื่มจากที่นี่ แถมรูปร่างหน้าตาก็ถือว่าโอเค ( มั๊งนะ )    มันเลยทำให้โบว์โดนเด่นได้ไม่ยาก  แต่ไม่ถึงกับเป็นดาวอะไรขนาดนั้นนะค่ะ
ตอนเรียนปีแรก ไม่มีใครมาจีบเลยค่ะ  เพราะที่นี่ส่วนใหญ่จะมีผู้หญิงซะเยอะค่ะ กระเทยก็เยอะค่ะ   ผู้ชายน้อยมาก  เพราะโบว์เรียนสายบัญชี
   พอขึ้นปี 2 ช่วงแรกที่รุ่นพี่อย่างพวกโบว์จะต้องทำคือจัดกิจกรรมรับน้องค่ะ  โดยเราจะมีน้องรหัสของใครของมัน
โบว์ได้น้องรหัสเป็นผู้ชายค่ะ  ชื่อจิ   จิจะมีเชื้อจีน  ออกตี๋ๆ สำอางค์ๆ  หน้าตาดีเลยล่ะ
จิ อายุมากกว่าพวกโบว์ ปีนึงค่ะ เป็นคนค่อนข้างเกเร เพราะบ้านมีฐานะค่ะเห็นว่าขายปุ๋ย   พอบ้านรวยหน่อย เลยเอาแต่ใจตัวเอง   ไปก่อเรื่องอะไรไม่รู้เลยได้ย้ายมาเริ่มเรียนที่นี่ค่ะ ซึ่งก็แปลกเหมือนกันว่าทำไมมาเรียนบัญชี  ทำไมไม่ไปเรียนสายช่าง ( อันนี้โบว์ไม่รู้เหตุผลของที่บ้าน จิ นะค่ะ )
จิ เหมือนจะไม่ค่อยให้ความร่วมมือกับกิจกรรมรับน้องเท่าไหร่ค่ะ  คงเพราะอายุมากกว่าพวกโบว์ด้วยแหละ  จะมาโดนรับน้องมันก็คงไม่โอเค  แต่ก็ฝืนๆมา   แต่พอรู้ว่าพี่รหัสเป็นโบว์นี่ กระตือรือล้นขึ้นมานิดนึงเลยนะค่ะ อิอิ
  พวกโบว์จัดสถานที่รับน้อง ที่แกรนแคนย่อน ค่ะ    คือมันเป็นที่ดินว่างเปล่าไม่ไกลจากโรงเรียนมากนัก  แล้วมีการขุดดินไปขายค่ะ 
บางจุดเลยเป็นเหมือนภูเขาสูง  พวกโบว์เลยเรียกว่าแกรนแคนย่อน อิอิ
การรับน้องก็ไม่มีอะไรค่ะ จริงๆก็คือแกล้งน้องนั่นแหละ  ไม่ได้หนักมาก  แต่เน้นเลอะค่ะ  โคลนนี่ต้องมีเลยขาดไม่ได้
มีครั้งนึงที่เป็นการลอดซุ้ม แล้วพวกโบว์จะเอาโคลนไปปะแก้มรุ่นน้อง มันชุลมันหลายคน  โบว์จะเอาโคลนปะหน้า จิ  ก็เหมือนกับนมโบว์ไปโดนมือใคร ก็ไม่รู้  น่าจะจินั่นแหละ  ไม่ได้คิดมาก แต่ก็เก็บความสังสัยเอาไว้ในใจ
  ที่นี่รุ่นพี่ต้องเทคแคร์รุ่นน้อง เป็นหน้าที่ที่เราต้องทำว่างั้นเลยค่ะ เอาหนังสือเรียนเก่ามาให้  เลี้ยงข้าว เลี้ยงเหล้าน้อง เป็นบางโอกาสไรงี้ค่ะ
เจอกันในตึกเรียน โบว์ก็ถามจินะค่ะ ว่าขาดหนังสือวิชาไหน โบว์จะเอาให้ แต่จิ ซื้อครบแล้วค่ะ  โบว์เลยไม่ได้เทคแคร์น้องรหัสในเรื่องนี้เลย

หลังจากรับน้อง พวกเราก็ใช้ชีวิตตามปกติค่ะ การที่โบว์ได้น้องรหัสหน้าตาดีแถมรวย มันเลยโดนเพื่อนๆแซวว่า ขอเป็นน้องสะไภ้รหัสโบว์ ก็แซวกันบ่อยนะ
มีเพื่อนในห้องคนนึงชื่อฟาง  นี่ก็แซวบ่อยค่ะว่าโบว์เป็นพี่สะไภ้ จนโบว์ผิดสังเกต  และหลังๆ มีคนเห็นว่าฟางซ้อนรถไปเที่ยวกินเหล้ากับจิบ่อยๆ 2 คน   
ซึ่งโบว์ก็ไม่ได้อะไรนะค่ะ  มันเป็นเรื่องของเขา  จริงหรือเปล่าก็ไม่รู้ด้วย แล้วโบว์ก็ยังติดต่อสันอยู่ค่ะ เราห่างกันแต่ยังไม่ได้เลิกกัน

ช่วงสอบกลางภาคเสร็จ แก๊งพวกโบว์ไปเที่ยวที่ร้านเหล้ากันค่ะ ชื่อร้านขยะ คือมันเป็นร้านเล็กๆ ชอบเอาของเก่ามาแต่งร้าน พวกโบว์เลยเรียกว่าร้านขยะ  ชอบมาที่นี่เพราะเขาขายถูกค่ะ
 กลุ่มผู้หญิงดื่มกันได้ไม่เยอะหรอกค่ะเน้นเฮฮา แต่ถึงจะดื่มไม่เยอะ ก็ออกจะเมาอยู่นะ 
แล้วจิ ก็เข้ามากินที่ร้านกับเพื่อนเขาอีก 2-3 คนค่ะ พวกโบว์ไม่รู้จัก   นั่งห่างกันแต่ก็พอจะมองเห็นกัน
สักพัก จิคงเริ่มได้ที่  เดินถือแก้วมาขอชนแก้วกับพวกโบว์ค่ะ  แน่นอนค่ะ  รุ้นพี่อย่างพวกโบว์ ถึงจะเป็นผู้หญิงและเริ่มเมาบ้างแล้ว
แต่เพื่อโชว์เจ๋งให้รุ่นน้องเห็น เลยต้องยกหมดแล้วค่ะ เรียบร้อยค่ะ  เมาหนักขึ้นไปอี๊กกก 
นั่นเป็นการทักทายแบบสนิทสนมครั้งแรกของจิค่ะ
หลังจากนั้น จิ เริ่มมาทัก มาคุยกับโบว์บ่อยขึ้นค่ะ  และเริ่มขอค่ะ   
" พี่รหัส เลี้ยงข้าวน้องหน่อย "   ( จิ อายุมากกว่าโบว์นะ  แต่เรียกโบว์ว่าพี่ ตลอด )
อย่างจิน่ะ มีตังค์อยุ่แล้วล่ะ  แต่ให้เราเลี้ยง  แน่นอนค่ะ เราก็ต้องเลี้ยง
โบว์ ..... จิ อยากกินอะไร  เลิกเรียนไปกินร้านขยะละกัน  ไม่แพง แพงกว่านี้โบว์ไม่มีเงิน อิอิ
จิ .....  แล้วแต่พี่รหัสเลยคร้าบบ เด๋วผมไปคนเดียว กลัวพี่รหัสไม่มีเงินจ่าย
โบว์ ....  โอเคจ้า  ไว้เจอกันที่ร้าน ตอนทุ่มนึงเนอะ

ถึงเวลานัดทุ่มนึง  โบว์ไปกับเพื่อนอีก 2 คนค่ะ  จิ มาคนเดียวจริงๆ  แล้วเราก็สั่งแต่อาหารมากินกันค่ะ
จิ .... วันนี้ผมขออนุญาติเลี้ยงรุ่นพี่นะครับ  เด๋ววันหลังรุ่นพี่ต้องเลี้ยงเหล้าผมคืน
โบว์ ... หาว่า  วันนี้ต้องให้พวกพี่เลี้ยงสิ  แล้วเทอค่อยเลี้ยงเหล้าพวกพี่ อิอิ
จิ ...  ขนาดนั้นเลยเหรอพี่
เพื่อนโบว์ ....  ไม่กล้าก็บอก
จิ ....  โห  มีรุ่นพี่สวยๆแบบนี้ เลี้ยงทุกวันก็ได้
เพื่อนโบว์ .... แล้วฟางไม่มาด้วยเหรอ
จิ ทำหน้าเหรอหรา  แล้วบอกว่า  พี่ฟางจะมาด้วยทำไมล่ะครับ  ไมไ่ด้เป้นอะไรกัน
โบว์ ....  เอ้าๆๆ  กินๆๆๆๆ แกก็ แซวจนน้องมันอายแล้วเนี่ย อิอิ
คุยกันเรื่อยเปื่อย แล้วพวกเราก็แยกย้ายกันกลับค่ะ
วันศุกร์ถัดมา เลิกเรียนพอดี  จิ เดินมาทักว่า 
จิ .... พี่รหัสๆๆ  ป่ะๆ กินเหล้า  ผมเลี้ยง
โบว์ ... โอ้ย  พี่ขี้เกียจ   จิไปเลย
จิ ....  ผมอยากเลี้ยงเหล้าพี่ นิ
โบว์  ....  อยากเลี้ยงใครบอกมาเลย เด๋วโบว์ตามให้ อิอิ
จิ ....  อยากกินกับพี่โบว์
โบว์ ....   โห จริงอ่ะ  ไปกับเพื่อนได้ป่ะล่ะ
จิ ....  แล้วแต่เลยครับ   แต่ผมไปคนเดียวนะ
โบว์ .... งั้น 2 ทุ่มมั๊ย ร้านขยะ
เราตกลงนัดกันที่ร้านขยะเหมือนเดิมค่ะ  ตอนแรกโบว์ว่าจะไปกับเพื่อนอีกคน  แต่ไม่รู้ว่าตอนนัน้คิดอะไรหรือเซ็งๆ อะไร  โบว์เลยโทรหาจิให้มารับหน้าหอพักค่ะ  แล้วเราก็ซ้อนมอเตอร์ไซกันไปกินที่ร้านขยะกัน 2 คน
แรกๆการคุยกันไม่มีอะไรนะคะ ถามเรื่องทั่วไปค่ะ  นั่นแหละโบว์ถึงรู้ว่า จิอายุมากกว่าโบว์ปีนึง และรู้เรื่องว่าบ้านเขาทำอาชีพอะไร
หลังจากที่จิดื่มเริ่มได้ที่  จิก็เริ่มถามถึงแฟนโบว์แล้วค่ะ  ซึ่งโบว์ก็ตอบตามจริงนะค่ะ ว่ามีแฟนอยุ่ ชื่อสัน
ยิ่งเริ่มเมาขึ้น  คำถามจิ ยิ่งหนักข้อขึ้นค่ะ
จิ ..  กับคนชื่อสันเนี่ย มีอะไรกันยัง
โบว์ ....  จะบ้าเหรอ
จิ ... น่า น่า  บอกหน่อย
โบว์ ....  งั้นบอกมาก่อน กับฟาง นี่คบกันเหรอ
จิ ...  ถามแบบนี้ หึงผมเหรอโบว์
โบว์ ... เรียกพี่โบว์ สิ  เป็นพี่รหัสเทอนะ
จิ ...  โอเค๊   พี่โบว์สุดสวย  5555
โบว์ ... โอ๊ย เทอออ  สวยสู้ฟางไม่ได้หรอก  บอกมาเรื่องฟาง !
จิ ....  ไม่มีไร  ไปด้วยกันไม่กี่ครั้งเอง  ยังไม่ได้ฟัน
โบว์ ...  ไม่ได้ถามเรื่องนั้นนนนนนนน
จิ .....  ก็อยากบอกอ่ะ  โบว์  เอ๊ย พี่โบว์จะได้สบายใจ   แล้วบอกได้ยัง  โดนคนชื่อสันฟันหรือยัง
โบว์ .... โอ๊ยยย  ยัง  คบกันตอนเด็ก
จิ ...  ไม่เชื่อ
โบว์ ....  แล้วแต่  นี่พูดเรื่องจริงแล้วนะ
จิ ... ยังซิง สิงั้น
โบว์ .... อืออ

นี่เราคุยกันขนาดนี้ค่ะ แล้วโบว์รีบหาเรื่องพูดเพื่อเปลี่ยนเรื่องค่ะ

โบว์ ... นี่ๆๆ วันศุกร์หน้า วันเกิดโบว์ ถ้าพวกโบว์มากินที่นี่ จะชวนละกัน

เอาจริงๆไม่ได้จะชวนอะไรหรอกค่ะ  ไม่ได้จะเลี้ยงวันเกิดอยู่แล้ว ไม่มีเงินเลี้ยงค่ะ  แต่ก็พูดเพื่อเปลี่ยนเรื่องไปงั้นแหละ

วันศุกร์วันเกิดโบว์ จิ เอาของขวัญมาให้ตอนเลิกเรียนค่ะ เป็นกล่องไม่ใหญ่มากขนาดประมาณใหญ่กว่าฝ่ามือหน่อย เบาๆ
โบว์ขอบคุณ และบอกว่า  ไม่ได้เลี้ยงอะไรนะ
จิก็บอกว่า ไม่เป็นไร  ของขวัญแกะที่ห้องแล้วใส่ด้วยนะ  ( ฟังแค่นี้ก็รู้แล้วว่า เป็นเสื้อผ้าค่ะ )

ไปถึงห้อง อาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จ โบว์ก็มาแกะกล่องของขวัญค่ะ
มันทำให้โบว์หน้าแดงแบบไม่รู้ตัวเลยค่ะ  เพราะในกล่องมันคือ ....  กางเกงในผู้หญิงแพ็ค 3 ตัวในกล่องค่ะ 
เป็นกางเกงในแบบผูกข้าง   ไม่รู้ว่าทำไม จิ ถึงให้กางเกงในโบว์เป็นของขวัญวันเกิด แถมเป้นทรงแบบนี้ 
   แต่ในตอนนั้นโบว์ยังเป็นวัยรุ่นอยู่ เลยมองอะไรเป็นเรื่องขำๆไปหมดค่ะ 
โบว์เขินหน้าแดง แต่ยังถอดกางเกงตัวที่ใส่อยู่ แล้วหยิบกางเกงในที่จิซื้อให้มาลองใส่ค่ะ

ผ่านไปอีกระยะค่ะ   จิ ไม่ได้ถามเรื่องกางเกงในกับโบว์อีกนะ   แต่ก็แอบยิ้มๆ เวลามองที่โบว์
เราก็เริ่มสนิทกันมากขึ้นค่ะ  ไม่รู้ว่าเพราะความเป้นพี่รหัส-น้องรหัส  หรือเป็นเพราะว่าลึกๆแล้วโบว์แอบมีใจ..
วันนั้นเป็นวันศุกร์  หลังเลิกเรียน  จิโทรมาชวนโบว์ไปดื่มค่ะ
จิ...... โบว์ เอ๊ย พี่โบว์  ป่ะ ไปกินเหล้า
โบว์ .... โอ้ย  โบว์ขี้เกียจ  ไปเองเลย
จิ ....  นะนะ เด๋ว 3 ทุ่มไปรับ ไปแป๊บเดียว  ชวนเพื่อนไปด้วยก็ได้
โบว์ ..... ไม่มีเงิน  แม่ยังไม่ส่งมาให้
จิ .... เด๋วเลี้ยงเองน่า
โบว์ ..... โอ๊ย รวยเนอะ
จิ .....  มาเถอะๆ  หรือจะมาเองกับเพื่อน
โบว์ .....  งั้น 3 ทุ่มมารับละกัน  ไปไม่นานนะ
จิ .... โอเคคร้าบบบบบบ
 ... จิ ตอบ โอเค อย่างร่าเริง นั้นเพราะรู้ว่า โบว์ไปคนเดียว ...

ตอนนี้ ก็เกือบ 2 ทุ่มแล้ว  โบว์เลยอาบน้ำแต่งตัว  แล้วเพราะอะไรไม่รู้
โบว์เปิดตู้หยิบกางเกงในที่จิซื้อให้วันเกิดตัวนึง มาใส่ ....
3 ทุ่มตรง  จิมาถึงหน้าหอพัก  แล้วก็โทรบอกโบว์ว่า มาถึงแล้ว

จิไม่พาไปร้านขยะค่ะ  แต่พาไปอีกร้านนึง  ก็ร้านเล็กไเหมือนกัน  แต่อยู่ไกลออกไปจากร้านขยะ  และไม่น่าจะมีคนที่เรียนด้วยกันมาเจอเรา

พอเริ่มดื่มไปสักพัก การพูดคุยก็เริ่มทะลึ่งแล้วค่ะ
จิ ....  โบว์ว่าผมหล่อ ป่าว    ( นี่เริ่มไม่เรียกว่า พี่โบว์ แล้วนะ  แต่ก็ช่างเถอะ จิอายุมากกว่าจริงๆนี่ )
โบว์ ...  เอาตามตรง ก็หล่อนะ ตี๋ๆ   
จิ .... แล้วโบว์ ชอบผมป่าว
โบว์ .... โอ๊ยย  ก็บอกแล้วว่ามีแฟน
จิ ....  พูดมาเลย ไม่ต้องอาย
( จริงๆ โบว์แอบเขินนะ  และสังเกตตัวเองเหมือนกันว่า เรามีใจจริงๆหรือเปล่า )
โบว์ ....  แล้ว จิ ว่าโบว์ เป็นไง
จิ ..... ให้ตอบความจริง หรือโกหก
โบว์ ... อ้าว ก็ความจริงเลย
จิ ...  พูดความจริงแล้ว ห้ามโกรธ นะ
โบว์ ....  ไม่โกรธ   พูดมาเลย
จิ .....  อืมมม  จิชอบ  โบว์เป็นคนสวย   
โบว์ ... ( แอบเขิน ) แน่อน อิอิ   แล้วงัยต่อ
จิ .... สวย หุ่นดี น่ารัก  น่า...
โบว์ ...  น่าอะไร ?
จิ ....  ไม่พูด เดี๋ยวโบว์โกรธ
โบว์ ....  พูดมา  ถ้าไม่พูด โกรธแน่
จิ .... แน่ใจนะว่าไม่โกรธ
โบว์ ... พูด  มา !!!
จิ .....  น่าเอา
โบว์ ..... ไอ้บ้าเอ้ย
จิ ... ไหนว่าไม่โกรธ  ก็บังคับให้พูด
โบว์ ... (อายมากกกก )  ก็ไม่โกรธ  ด่าเฉยๆ
จิ ... แล้ววันนี้ใส่กางเกงในที่ซื้อให้ป่าว
โบว์ ....บ้าเหรอ ใครจะกล้าใส่
จิ ..... 55555
โบว์ ....  ว่าแต่ จิเช่าหอไหนอยู่อ่ะ ( ชวนเปลี่ยนเรื่องคุย )
จิ .... ไม่ได้เช่า เป็นตึกที่บ้านซื้อไว้ให้คนเช่า แต่ไม่มีคนเช่า จิเลยมาอยู่  พลางยืนขึ้นชี้ไปที่ตึกอาคารพานิช ที่อยู่ไกลออกไป     โบว์มองไม่ออกหรอกค่ะว่าตึกไหน มันไกล
จิ ....  ไปดูป่าวโบว์
โบว์ .... จะบ้าหรอ 
จิ .... ไม่กล้าก็บอก
โบว์ ..... กล้า  แต่ไม่ไป
จิ .... เขาเรียกว่าไม่กล้า
โบว์  ....ไม่อยากไป
จิ .... เด๋วกินเสร็จพาไปดูแป๊บนึง จะได้รู้จัก  เวลามาขอใช้คอม จะได้มาถูก( จิมีคอมพ์ค่ะ ซึ่งน้อยคนจะมี )
โบว์  ..... มันดึกแล้ว เด๋ววันหลังค่อยไปดู
จิ ....  โบว์มีใจ เลยไม่กล้าไปใช่ป่าว
โบว์ .....  มีใจอะไร  ไม่อยากไป
จิ .... ถ้าไม่มีใจ ก็ไปสิ
โบว์  .....  ไม่มีใจ  ไม่ไปด้วย  อิอิ
จิ ยื่นมือมาจับมือโบว์
จิ .... โบว์  จิชอบโบว์นะ
โบว์ .... ( เขินมากกกกนะ )  อะไรๆๆๆ
จิ ... โบว์คิดยังไงกับจิ
โบว์ ....( ดึงมือออก )  แล้วฟางล่ะ
จิ ... ถามอีกแล้ว  ก็บอกแล้ว ไม่มีอะไร   หึงผมเหรอ
โบว์  ... ( พูดเบาๆ ) ไม่ได้หึงซะหน่อย

จิจูงเเขนพาโบว์ออกจากร้านเลยค่ะ ( ร้านนี้เป็นแบบจ่ายเงินหลังจากสั่งเลยนะค่ะ เลยสามารถกลับได้เลย )
จิพาโบว์ซ้อนมาที่หน้าตึกที่จิพัก  แล้วจอดรถ   เป็นตึก 3 ชั้นเลยค่ะ เหมือนเป็นอาคารพินิช
จิ.....เข้าไปดูแป๊บนึงนะโบว์
โบว์ ... เงียบ ไม่ตอบ....

หลังจากไขกุญแจเปิดประตูเหล็กเลื่อนขึ้นไป แล้วจูงมอเตอร์ไซของจิเข้าไปจอดข้างใน
จิก็เดินออกมาจูงเเขนโบว์ ที่ยืนงงๆ อยู่ข้างหน้า  พอเข้ามาข้างในแล้ว จิก็เลื่อนประตูเหล็กลงมาปิดค่ะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Bow_ka

อ่านแล้วเป็นยังไงบ้าง โบว์เล่าไม่ค่อยเก่ง
มาตอบกันเยอะๆ เป้นกำลังใจให้โบว์เล่นต่อกันด้วยนะค่ะ 

1819

ครั้งแรก ไม่มีทางลืม แต่จะประทับใจ ติดใจไปไม่ยั่งยืน ว่า แต่ โบว์ โดนจิ   เสียดายแทนสันเลย ฟูมฟักกันมานาน  แต่อย่างว่ส สิ่งแวดล้อมเปลี่ยน สังคมเปลี่ยน ใจเปลี่ยน พาเลี้ยวได่ตลอด เหมือนต้อนช่วงต้งย้ายจาก แฟนวุธ ไป ต่างอำเภอ ใจโบว์และ วุธก็เปลี่ยน แต่ไม่รู้ใครเปลี่ยนก่อน แต่โบว์ได่ไปหลายคนแล้วนะ       และ อีก อย่างสงสัยว่าโบว์ ยังเรียกแฟนเก่า ว่าพี่วุธ  เหมือนว่า ยัง สนิกันอยู่ในต้อนเล่า  ทั้งๆที่เลิกกันไปแล้ว  ส่วนใหญ่ จะเรียกแฟนเก่า แต่นี่โบว์เรียกพี่วุธ เลย ทำให่อดคิดไปไม่ได่ ว่า  อาจกลับมาคบกันอีกใช่ไหม  แล้วต้อนนี้ ยังเลิกนืสัย คบหลายคนแล้วหรือยัง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Bow_ka

อ้างจาก: 1819 เมื่อ มีนาคม 18, 2024, 05:25:58 หลังเที่ยงครั้งแรก ไม่มีทางลืม แต่จะประทับใจ ติดใจไปไม่ยั่งยืน ว่า แต่ โบว์ โดนจิ   เสียดายแทนสันเลย ฟูมฟักกันมานาน  แต่อย่างว่ส สิ่งแวดล้อมเปลี่ยน สังคมเปลี่ยน ใจเปลี่ยน พาเลี้ยวได่ตลอด เหมือนต้อนช่วงต้งย้ายจาก แฟนวุธ ไป ต่างอำเภอ ใจโบว์และ วุธก็เปลี่ยน แต่ไม่รู้ใครเปลี่ยนก่อน แต่โบว์ได่ไปหลายคนแล้วนะ       และ อีก อย่างสงสัยว่าโบว์ ยังเรียกแฟนเก่า ว่าพี่วุธ  เหมือนว่า ยัง สนิกันอยู่ในต้อนเล่า  ทั้งๆที่เลิกกันไปแล้ว  ส่วนใหญ่ จะเรียกแฟนเก่า แต่นี่โบว์เรียกพี่วุธ เลย ทำให่อดคิดไปไม่ได่ ว่า  อาจกลับมาคบกันอีกใช่ไหม  แล้วต้อนนี้ ยังเลิกนืสัย คบหลายคนแล้วหรือยัง
ไม่ได้กบับมาคบกันแล้วค่ะ แต่เขาอายุมากกว่า เลยเรียกแบบนั้นค่ะ

peddo

ดีครับที่ตัดใจ ไม่ได้ถูกฟันแล้วทิ้ง ผู้หญิงเลือกได้ครับ

Bow_ka

อ้างจาก: peddo เมื่อ มีนาคม 18, 2024, 06:03:20 หลังเที่ยงดีครับที่ตัดใจ ไม่ได้ถูกฟันแล้วทิ้ง ผู้หญิงเลือกได้ครับ
เราเลยเป็นคนทิ้งเอง ใช่มั้ยค่ะ อิอิ

chanky2007

ตัดสินใจได้ดีครับ น้องรหัสแบบนี้ ไม่เว้นระยะดีๆ คงเสียเปรียบไปอีกยาว

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

pomse

swss2511

Victor19

หูยยยย มีพี่รหัสสวยแบบพี่โบว์ใครก็ฟินอยาก............ ทั้งนั้นแหละ

รออ่านต่อตอนต่อไปนะครับ เขียนดี ๆ อ่านแล้วฟินเบย

Pepe Indy

เจอหนุ่มเจ้าเลห์หลอกฟัน ดีนะไม่หลงกลไปซ้ำ

meowmeng

เขียนได้สนุกดีครับ ใช้ภาษาง่ายๆ อ่านเพลินไปเลยครับ

johnywalker

::Angry:: รักแท้แพ้ใกล้ชิด น่าสงสารแฟนโบว์เหมือนกันนะ น่าจะฟันตั้งแต่อยู่ด้วยกันแล้ว

Hungry

เสียดายแทนสันเลย แต่พบเจอสังคมใหม่ สิ่งแวดล้อมใหม่ๆ ก้อมีโอกาสที่จะปล่อยตัวปล่อยใจลองอะไรใหม่ๆไปตาม