ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แค่ยิ้มให้ก็ได้เย็ดหี cop

เริ่มโดย ฉลามชอบงับคุณ, มีนาคม 19, 2024, 10:30:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฉลามชอบงับคุณ

"เสียว เสียว...อื๊อออ...อ๊ะ อ๊ะ อ๊า อ๊า....อูววว"

เสียงครางของเธอทำให้เรื่องเสียวในค่ำคืนนี้มันวิเศษยิ่งขึ้นไปกว่าเดิมเสียอีก ร่างกายอันแสนบอบบางของเธอนอนแผ่หลาอยู่ตรงหน้าของผมให้ได้เชยชมอย่างว่าง่าย โดยที่คุณอาจจะไม่เคยรู้เลยด้วยซ้ำ ว่านี่คือประสบการณ์เสียวที่ผมเองไม่ได้ตั้งใจให้เกิด เพราะว่าผมอยู่ในเวลางาน ซึ่งผมเองกำลังทำงานอยู่ แน่นอนว่ามันไม่ใช่เรื่องที่จะเกิดขึ้นได้ง่ายๆ เลยด้วยซ้ำ แต่มันเกิดขึ้นแล้ว ผมเป็นคนขับรถแท็กซี่ครับ ซึ่งข้อดีของผมคือการอยู่กรุงเทพมานานแล้ว รู้ทุกเส้นทางเป็นอย่างดี แต่ข้อดีกว่าของผมคือผมหล่อ...นั่นเลยทำให้ในวันนี้ทุกๆ อย่างมันมาลงเอยอยู่บนเตียงในหอพักของเธอนั่นเอง

นมใหญ่ของเธอชวนให้สายตาของผมมองอย่างไม่วางตา ปานนมชมพูถูกปลายนิ้วไล้เบาๆ จนมันตั้งชู๙นขึ้นมาสู้นิ้ว ผมจึงค่อยๆ ก้มลงไปแล้วครอบริมฝีปากดูดนมของเธอ ไม่นาน ความเสียวซ่านก็ถูกกระตุ้นขึ้นมาจนเธอนั้นเริ่มสอดส่ายร่างกาย โอบกอดแผ่นหลังของผมเอาไว้แล้วลูบไล้ไปมาจนทั่ว ส่วนไหนที่เธอเสียวเธอจะจิกเล็บลงมา แน่นั่นแหละที่ผมชอบ

สองขาถูกจับแยก

เหมือนกันนี้พระเจ้าเข้าข้างผมไม่น้อยเลยทีเดียว...หีใหญ่ไม่พอ หีชมพูอีกต่างหาก

ผมควยแข็งตั้งแต่ได้เห็นมันตรงหน้าแล้ว ไม่รีรอ เอื้อมมือลงไปแหวกแคมหีของเธอ ตอนนี้ก็คงเงี่ยนจนไม่รู้จะทำอย่างไรแล้วสินะ เพราะว่าเธอหีแฉะไปหมดแล้ว น้ำหีของผู้หญิงเวลาเงี่ยนนี่แหละมันวิเศษที่สุด ผมก้มหน้าลงไปเลียหีให้เธอทันที ความเสียวซ่านทำให้เธอบิดเอวควงไปมาแล้วเอื้อมมือจับหัวของผมเอาไว้ แต่ความเงี่ยนก็ไม่อาจจะสงบลงด้วยอะไรสักอย่างในเวลานี้ ผมทั้งเลีย ทั้งตวัดดุน ทั้งเต็มที่กับทุกๆ อย่างที่มันอยู่ตรงหน้า แม้ว่ามันจะเป็นเพียงครั้งเดียว แต่ผมจะไม่เย็ดส่งๆ แน่นอน

ผมเริ่มสอดนิ้วเข้าไปในรูหีของเธอ ร่างกายที่บิดไปมา มือที่จิกหัวของผมเอาไว้แน่นทำให้เธอนั้นค่อยๆ จิกหัวของผมแรงขึ้นพร้อมกับเสียงครางที่หนักหน่วงยิ่งกว่าเดิม ผมค่อยๆ ละเลงลิ้นไปเรื่อยๆ อีกมือก็กำควยตัวเองเอาไว้แน่น มันเข็งเสียจนแทบจะออกมานอกเป้าอยู่แล้วในตอนนี้ ความเสียวซ่านเริ่มหนักหน่วงและรุนแรงจนกระทั่งทุกๆ อย่างมันอัดอั้นเกินไป ผมละริมฝีปากจากการเลียหีให้เธอแล้วค่อยๆ เงยหน้าขึ้นมา ยันตัวขึ้นสูง แล้วถอดกางเกงลงอย่างเร่งรีบ ลำควยดีดตัวเด้งขึ้นมาด้วยความเงี่ยน ควยแข็งจนเจ็บไปทั้งลำแล้ว

เธอเองที่ลุกขึ้นมาก็ไม่ได้รอช้าอะไร อมควยให้ผมทันที

ความเงี่ยนมันดูได้จากความดุดันตอนที่เธออมควยให้ผมนี่แหละ มือของเธอนั้นเต็มไปด้วยลีลา ทั้งกำ ทั้งรูด ทั้งบิดไปมาอย่างเต็มที่ผมเองเสียวควยจนแทบจะยืนไม่ตรง มือหนึ่งกำควยอีกมือหนึ่งก็ค่อยๆ ลูบไล้ไปตามร่างกายของผมอย่างเต็มที่จนกระทั่งแทบจะทนไม่ไหวอยู่แล้ว แต่เพราะว่าชอบโดนอมควยก็เลยปล่อยเลยตามเลยไปพักหนึ่ง

จนผมทนไม่ไหวแล้วจริงๆ เลยค่อยๆ ผละตัวออกมาแล้วผลักเธอลงไปบนเตียง ก่อนจะจัดการเย็ดเธอทันที

สองขาถูกจับแยกออกจากกัน รูหีเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนและน้ำลายที่ผมลงลิ้นไป แม้ว่าผมจะควยใหญ่เกือบเท่าแขนของเธอแต่มันก็ล่วงเข้าไปได้อย่างไม่ยากเย็นนัก ความเสียวมันได้ที่แล้วครับ นาทีนี้ผมไม่ปล่อยเธอหลุดมือเด็ดขาด ผมกระเด้ารัวควยกระแทกเย็ดหีของเธอเข้าไปอย่างเต็มที่ จนกระทั่งเสียวร้องครางของเธอดังขึ้นมาสุดเสียว ซึ่งมันชวนเงี่ยนมากๆ เวลาที่เธอโดนกระแทกแล้วนมเด้ง มันเร้าใจสุดๆ ผมเลยจับขาของเธอแยกออก มองดูรูหีของเธอที่โดนควยของผมถลุงเข้าไปอย่างต่อเนื่อง รุนแรง ครั้งแล้วครั้งเล่าอย่างเต็มที่ เสียงครางของเธอดังขึ้นมาจนเงียบลงไปเหลือเพียงเสียงลมหายใจที่แผ่วเบา

ท่าทีของเธอดูอิดโรย สีหน้าเต็มไปด้วยความเสียวซ่านและเม็ดเหงื่อที่ไม่ต่างจากผมเลยทีเดียว

สุดยอด...เสียวควยฉิบหาย รูหีตอดควยสุดๆ เธอทำให้ผมเงี่ยนจนไม่เหลือสติสตางค์อะไรแล้ว หลับตาแน่น จับขาของเธอขึ้นมาพาดบ่าแล้วระรัวควยเข้าไปสุดใจจนกระทั่งความเสียวซ่านอัดกระหน่ำเข้ามาที่ปลายทาง น้ำควยของผมแตกในคารูหีของเธอเต็มๆ โดยที่เธอเองก็ไม่ได้ว่าอะไรสักคำ แถมยังยิ้มเหม่อลอยจนแก้มปริ

งานนี้ผมว่าโดนผมเย็ดไปทีคงจะจำเรื่องเสียวซี๊ดได้ไปนานเลยละ

เหมือนจะได้ขาประจำแล้วสินะ