ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวสาวปวส.

เริ่มโดย Kirochi, มีนาคม 19, 2024, 11:25:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kirochi

จากความเดิม https://xonly8.com/index.php?topic=284779.0  หลังจากที่น้องมอบความบริสุทธิ์ให้ผม ผมก็ได้แต่รู้สึกขอบคุณน้อง และการที่ผมเลิกกับแฟนเก่า ผมก็ทุ่มเวลาในการพูดคุยกับน้องกุ้งเพิ่มขึ้นจากเดิมที่ผมเพียงแค่พบเจอน้องช่วงกลับจากบ้านมาลงสายใต้ที่ปิ่นเกล้า นัดน้องมาดูหนังกัน มีหลายครั้งที่น้องล้วงจับหนอนน้อยของผมในโรงหนังยามที่หนังนั้นเป็นรอบดึก โดยแอบซบไหล่เอาเสื้อกันหนาวของเธอคลุมตักแล้วรูดซิบ ควานมือล้วงไปใต้กางเกง ไล่ไปจับหนอนน้อย  ผมต้องเกร็งหายใจไม่ทั่วท้อง นิ้วที่พรมลูบวนปลายหัวหนอนที่มันบ้วนสารพิษมาปกคลุม  น้องดูท่าจะสนุกสนานกับการแกล้งผม หรี่ตาหัวเราะเบาๆ   งานนี้หนังฉายอะไรผมก็มึนไปหมด   น้องกำรูด ขักไปมาจนผมบอกว่าอย่าให้มันกระฉอกนะเดี๋ยวเปียกเสื้อคลุม   น้องจึงเพลาและเป็นการเล่นหนอนน้อยผมไปเรื่อยๆ ไม่เร่งเร้า เราจึงดูหนังต่อไปแบบฟิน   จนช่่วงหนึ่งน้องทำเป็นเอนตัวนอนเอาเสื้อคลุมแบบจะนอน  (สมัยก่อนไม่มีที่นั่งแบบฮันนีมูน มีแค่แถว A คือสูงสุด เพราะผมไม่ชอบนั่งติดจอ มันปวดหัว)  แน่นอนว่าแถวบนสุดราคาแพงสุด จึงไม่ค่อยมีคนซื้อตั๋วแถวนี้
      สิ่งที่น้องต้องการไม่ใช่การนอนแน่นอน  แต่น้องลงไปใช้ปาก  ผมปล่อยให้น้องทำไปเรื่อยๆ จนเสร็จแล้วแน่ละมันบ้วนไปไหนไม่ได้แน่ละก็ต้องกลืนไป
น้องกุ้งว่า"มันคาวๆ กลิ่นติดปากมากแถมเหนียวในปากเลย" ผมก็หัวเราะ   น้องเลยจับหน้าผมจะจูบ  ผมก็บิดหนี
"เอาลูกๆ ของพี่คืนไปสิ"
"ใครเขากินลูกๆ ตัวเองกันล่ะ   ว่าแต่อร่อยดีไหม หำพี่"   น้องกุ้งทั้งขำทั้งค้อนในความมืด ผมส่งโค๊กให้น้องกินเพื่อลดกลิ่นและความคาว
น้องโอเคขึ้น กุ้งถามว่า "ดีไหม"
ผมก็บอกว่า  "ดีสิ ไม่งั้นไม่เสร็จแต่บางทีก็โดนฟันเจ็บเหมือนกัน "
น้องกุ้งว่า"เนี่ยต้องไปหาวิธีในอินเตอร์เน็ตมาอ่าน แล้วมาลองทำ"   
"เป็นไงล่ะ อร่อยไหม"
น้องตอบไม่ตรงคำถามด้วยคำต่อว่า "บ้า ยังจะถามอีก"

หนังจบเราก็ออกจากโรงหนัง คนพลุกพล่านแม้จะดึกแล้ว อากาศร้อนฝุ่นจากถนน คนจอแจแย่งกันเรียกรถแท็กซี่ แต่ละคู่หนุ่มสาวที่มีปลายทางของตัวเอง ผมก็มีแผนเช่นกัน มีบ่อยครั้งที่พาน้องกลับบ้านยามดึกเพราะหนังหลายชั่วโมง  ในเวลานี้น้องแกล้งผมไปหนึ่งน้ำแล้ว ผมก็ไม่ปล่อยน้องเช่นกัน  พาน้องไปดักรอแท็กซี่ ชะโงกหน้าถามม่านรูดใกล้สุด แน่นอนแถวอรุณอัมรินทร์ พอได้แล้วก็ให้น้องขึ้นรถไป   พอรถเลี้ยวออกนอกเส้นทางน้องก็หนันมามองผมแล้วกระซิบว่า "พี่เขาขับพาเราไปผิดทาง ไม่ใช่ทางที่ไปบ้านกุ้ง"
ผมตอบว่า "ไม่ผิดหรอก เดี๋ยวถึงแล้วจะรู้เอง"
น้องเขาไม่รู้หรอกว่าผมบอกแท็กซี่ว่าไปไหน เพราะน้องยืนห่างอยู่ด้านหลังตอนแท็กซี่เปิดกระจก ขณะผมยื่นหน้าเข้าไปในรถและบอกปลายทาง

พอถึงโรงแรม น้องทำตาโตแล้วทุบแขนผม "แน๊"  ผมก็หัวเราะเบาๆ  รถเลี้ยวเข้าซองปิดม่าน จ่ายค่าแท็กซี่ แล้วลงรถ จ่ายค่าห้องเรียบร้อยเป็นอันเสร็จ
เหมือนทุกทีคือการเช็คกล้องว่ามีแอบซ่อนไหม แล้วจึงโอบกอดแลกจูบกันเนิ่นนานมือก็สาระวนกับเสื้อผ้าน้องจนเปลือยเปล่า  อกอูมๆกระเปาะ เนื้อนุ่มๆเนียนๆ ผิวคล้ำแบบคนใต้ที่ผมเคยคิดว่าผิวคล้ำจะหยาบ แต่จริงๆไม่เลย ผิวเนียนนุ่มต่างจากที่ผมคิด   กลีบเนื้อที่แฉะเปียกหลังจากขยี้ปากถ้ำมือน้องที่เกาะกุมแต่ไม่มีทีท่าจะดึงออกหรือกดทับ เหมือนร่วมประคองมือผมที่เขี่ย ปาดระรัว จนน้องต้องซี๊ดปากไปมา ร้อง "อูยย ๆๆ ซี๊ด" สะโพกที่กระสับกระส่าย ส่วนปากผมยังสาระวนกับยอดปทุมถันของกุ้ง  แล้วค่อยๆ ดำดิ่งลงหาถ้ำทอง ละเลื้อยลงไป   
      ผมยกขาสองข้างดันขึ้นสำรวจถ้ำน้องหลังจากผ่านการชำแรกเบิกประตูแรก แล้วถามว่า"ยังเจ็บอยู่ไหม"
กุ้งว่า"แรกๆ แสบตอนฉี่ แต่ตอนนี้หายแล้ว"  ผมก็ค่อยๆ สบัดปลายลิ้นใส่กลีบน้องกุ้งปาดซ้าย ปาดขวา เปิดทาง  ก่อนจะเกร็งลิ้นกดตรงกลางแทรกลงไปโลมเลียเนื้อใน น้องได้แต่เกร็งกระดกสะโพกขึ้นรับ ผมส่ายสบัดเต็มหมอน มือกำผ้าปูที่นอนแน่
โอย  อูย  แล้วแต่น้องจะครางไป  ผมก็สาระวนกับกลีบน้องกุ้งจนเมื่อผมหยุด น้องกุ้งถึงกับแผ่หมดแรง ผมตะกายยิ้มๆมานอนข้างๆ แล้วดึงน้องมาจูบกัน
น้องอยากเบือนหน้าหนีครับเพราะหน้าผมนี่เลอะไปด้วยน้ำต่างๆ ที่ด้านล่าง แต่ผมก็ยังรั้งคอน้องมาจูบอยู่ดี เราแลกจูบสักพักก่อนจะดันน้องไปหาน้องชายผม
      น้องกุ้งทักทายและพยายามดูดและเลียให้ดีขึ้นกว่ารอบก่อน จนผมรั้งหน้าน้องออกแล้วบอกว่า "กุ้งลองขึ้นขย่มนะ ถ้าเจ็บจะได้ชะลอเองได้"
"ค่ะ" น้องกุ้งตอบรับ  แล้วก้าวฉับคล่อมท่อน เธอเอาท่อนเขี่ยปาดไปมาแล้วค่อยๆ กดลง เธอหย่อนตัวขี้นๆ ลงๆ อยู่หลายรอบจนมันมิดสุด "เจ็บไหม"
"มันเหมือนจะฉีกอีก แต่ไม่มากเท่าคราวที่แล้ว เจ็บน๊อยหนึ่ง"  ผมดึงเธอเอนราบมากอดแล้วยกตัวขึ้นมาประคองจูบกระซิบว่า "ค่อยๆ ยกสะโพกแล้วกดลง" แล้วผมก็ปล่อยน้องบรรเลง  น้องก็ทำได้ดีนะครับ จนเมื่อยขา จึงโล้หน้าหลังเอวเป็นระวิง  น้องเสียวแต่ผมแค่กระชับแน่นแต่ผมไม่เสร็จง่ายๆ ถ้าผมไม่ตอกทอยเอง  จนน้องเหงื่อเต็มหลังผมจึงพลิกมาตกทอยด้วยเบสิกแบบครั้งแรกของผมกับกุ้ง
      ผมเย่อนานจนเหงื่อท่วม น้องเสร็จไปหลายที  วันนี้ผมอึดเพราะเสร็จน้ำแรกในโรงหนังแล้ว  บอกแล้วไงผมเอาคืนน้องบ้าง  ถอนท่อนออกเงาวับเลยทีเดียว จับน้องพลิกคว่ำ ดึงเอวขึ้น น้องก็รู้ว่าผมจะซอยจากด้านหลังผมจัดท่าทางเป็นท่าหมา แล้วจับท่อนซุงปาดร่องกลีบแต่ไม่เข้า น้องต้องจับหัวกดอีกทางจึงเข้าไปได้ ผมซอยไปเรื่อยๆ น้องได้แต่เสียวครางจนน้องหน้าทิ่มหมอน  ผมซอยถี่ก็ไม่เสร็จพอถอนท่อนออกมาน้องก็ฟุบลง  ผมกลับมายืนริมเตียงแล้วลากขาน้องมาเย็ดที่ขอบเตียง  แต่เตียงมันต่ำจึงลากหมอนสองใบเทินไว้ สะโพกลอยเด่นตัวน้องต่ำกว่าสะโพก คราวนี้เสียบสบาย ปลายท่อนแทงงัดเข้าจุดเสียวน้องจนน้องส่ายตัวเป็นงู เอาผ้าขนหนูอุดปากกันเลยทีเดียว ผมกระแทกไม่นับจนใกล้เสร็จจึงดึงออกมาราดบนเตียงเลอะไป แล้วลงมานอนหอบข้างๆตัวน้อง

น้องกุ้งบอกว่ามันเสียวปวดฉี่มาก ผมบอกว่าไม่ต้องอั้นไว้ น้องก็บอกว่าเสร็จนะแต่มันก็เสียวจนไม่รู้จะพูดยังไง ผมก็ไม่รู้จะบอกยังไง ได้แต่บอกว่าปล่อยไปตามสบาย  แล้วเราก็เข้าไปแช่ในอ่างที่เปิดน้ำอุ่นไว้ตั้งแต่เข้ามา เป็นการพักผ่อน แล้วแต่งตัวกลับบ้าน
     รอบนี้น้องมีความสุขกับเซ็กส์มากขึ้น  คงต้องค่อยๆ เรียนรู้กันไป  นี่เพียงรอบที่สองของน้องเอง

ปล. ผมไม่ใช่นักล่าพรมจรรย์ ผมกลัวว่าความไม่ยินยอมพร้อมใจของสาวๆ จากการวางยานอนหลับ การมอมเหล้า มันคือการข่มขืนสาว  (ผมไม่เคยซื้อเหล้าให้สาวหากเธอไม่ได้ขอ  และผมไม่ดื่มเหล้า จึงมักไม่เจอสาวจากผับเพราะผมไม่รู้จะเข้าผับทำไม)
ภาคต่อซามูไรพ่อลูกอ่อน

omlet

Kirochi

อ้างจาก: omlet เมื่อ มีนาคม 20, 2024, 01:41:54 ก่อนเที่ยงแบบนี้เอากันยาวๆไปครับ

ยาวครับเพราะผมคบหาน้องไม่ได้หวังฟัน(แล้วทิ้ง)ตั่งแต่เริ่มคบหา มีความรักอยู่ด้วย  จึงคบกันตั้งแต่ปวส. จนน้องเข้าทำงานจึงห่างๆ กันไป

ppherbalife

ขาวดำ

การได้อ่านประสบการณ์ มันมีฟีลที่ดี ต่างจากการอ่านนิยายพอสมควร นั่นคืออารมณ์ความรู้สึกร่วม ที่เกิดขึ้นจริง

น้องดูจะน่ารักสดใสนะครับ ท่านถึงได้ชื่มชอบ แถมดูซนๆ กล้า แก่นแก้วด้วย

รออ่านตอนต่อๆไปนะครับ 😊😊
มันก็ไม่แน่

ponggunyuki2527

เซ็กส์อบอุ่นค่อยเป็นค่อยไป ดูละมุน

Kirochi

NaNNz

ฟิวนี่เคยเจอเหมือนกันจากจะแบบเล่นๆ ไปๆมาๆ5 ปี
" "