ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซีรี่ส์ผันตัวสู่เด็กเกเร ตอนที่ 3 "ทดลอง"

เริ่มโดย Kung foi, มีนาคม 20, 2024, 01:47:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kung foi

ความเดิมจากตอนที่แล้ว ตี๋กับกล้าได้อัดท่อนซุงเข้ากับปากครูจนแตกคาปาก นายเดินไปหยิบหลอดทดลองใหญ่มา 2 อัน มันบังคับให้ครูคายน้ำกามคาวๆออกมาให้เลอะอกตัวเองครึ่งหนึ่ง อีกครึ่งหนึ่งให้คายมาใส่หลอดทดลอง...

คำเตือน เนื้อหาตอนนี้มีแนว cum eating/clean up cuckold (ntr แบบผชโดนบังคับให้กินน้ำว่าวของคนที่ข่มขืนแฟน) และ blackmail ถ้าใครไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยครับ

นายเรียกนนกลับมาหาครู : "เห้ย ไอ้นน มานี่ดิ๊"

นนเดินมาอย่างเชื่องๆ แต่ใจนนเต้นตึกๆ ครูสาวที่เมื่อเย็นยังใส่เสื้อเรียบร้อยทาลิปแดง มีเมคอัพสวยๆ สอนชีวะมันด้วยเสียงหวานๆ บัดนี้ร่างเปลือยเปล่า มีน้ำกามไหลย้อยจากคางลงมาเคลือบที่หน้าอก เมคอัพหลุดกระจุย หัวฟู ผมไม่เป็นทรง แถมยังร้องไห้ไม่หยุด เห็นแค่นี้นนก็เงี่ยน แข็งใหม่อีกแล้ว

นาย : "มึงเห็นครูป้ะ ตัวเลอะเทอะไปหมดแล้ว ทำความสะอาดซิ"

นนทำท่าจะไปหยิบผ้ามาเช็ด แต่นายห้ามไว้ : "พวกเด็กเรียนมันเก่งแต่ปาก ทำงานบ้านไม่เป็นหรอก เพราะงั้น มึงใช้ปากมึงเลียคราบน้ำควยเพื่อนๆกูให้สะอาดนะ"

นนจากที่ตอนแรกแข็งๆมันเริ่มหดทันที : "ห้ะ อะไรนะ ไม่ทำได้ไหมอ่ะพี่ ผมขอร้องล่ะ ผมไม่ใช่เกย์นะพี่"

นาย : "กูให้มึงเลือกเอา ว่ามึงจะเลียออกดีๆหรือจะให้พวกกูเยี่ยวล้างคราบน้ำควยออก"

นนได้ยินแบบนั้นก็ตกใจกว่าเก่า แต่นนก็พยายามคิดในแง่ดีว่าอย่างน้อยตอนเลียก็ได้เลียนมครู ได้จูบปากครู นนเลยยอมตกลงกลั้นใจเลียน้ำขาวๆคาวๆบนหัวนมครูมุกก่อน ครูมุกยิ่งร้องไห้หนักกว่าเก่าเพราะทนเห็นศิษย์ตัวเองต้องมาทำอะไรแบบนี้กับตัวเองไม่ได้ นนเลียหัวนมไปกัดไปจนนายบอกว่าพอได้แล้ว ให้ไปเลียตรงอื่นบ้าง นนแอบนึกเสียดาย แต่ก็ต้องยอมทำตาม นนเลียไล่ตั้งแต่ซอกคอไปจนถึงหลังหู ถึงแม้ว่ามันจะไม่เลอะเทอะเลยแม้แต่น้อย จนมันไล่มาเลียที่คางกับปาก แต่ครูมุกไม่ยอมเปิดปาก นายจึงปรี่เข้ามาบีบปากให้เปิดละบอกให้นนทำความสะอาดช่องปากที่มีแต่เมือกขุ่นๆ นนรังเกียจกลิ่นคาวๆพวกนั้นมาก แต่ก็พยายามกลั้นใจดูดๆเมือกออก แต่แล้วดูดไปดูดมานนเริ่มมีอารมณ์ นนเลยควานลิ้นเข้าไปบดกับลิ้นครูสาวแสนสวยจนครูสาวเริ่มตัวสั่น

นนแลกลิ้น ดูดปากครูที่เต็มไปด้วยน้ำว่าว

นายยืนถ่ายวิดีโอจนพอใจ พร้อมกับคอยบรรยายในวิดีโอว่า "เด็กดีเด่นของโรงเรียน ที่แท้ก็เป็นแค่ไอ้โรคจิตที่ข่มขืนครู" พูดจบมันก็กดหยุดอัดแล้วเดินเอาหลอดทดลองเปล่ากับหลอดที่เต็มไปด้วยน้ำว่าวไปให้นน "ทีนี้มึงสอนกูอีกทีซิเรื่องรูฉี่ ปากมดลูก ละก็รูตูดอ่ะ" นายฉุดครูให้ขึ้นไปนั่งแหกขาบนโต๊ะเหมือนเดิม แล้วกลับไปยืนเตรียมถ่ายวิดีโอต่อ

นนชี้ร่องของครูมุกตามที่เคยเรียนมา

นนแหวกกลีบออกด้วยใจที่เต้นรัวๆอีกครั้ง แล้วก็ชี้ส่วนต่างๆของร่องนี้กับรูตูด ชี้จบปุ๊บนายก็สั่งทันที "เอาล่ะ ทีนี้ถ้ามึงเอาหลอดทดลองทั้งสองหลอดยัดหีกับตูดไปเลย คงรู้นะว่าหลอดไหนจะทำให้ท้องอ่ะ" นนเลยรีบเอาหลอดเปล่ายัดหีและเอาหลอดที่มีน้ำว่าวยัดตูดเพราะกลัวครูสุดสวยท้อง ครูมุกกรีดร้องทันทีเพราะทั้งสองช่องทางยังไม่เคยมีอะไรนอกจากนิ้วเล็กๆของเธอเข้าไปก่อน นนเลยพยายามดันเข้าช้าๆ แต่นายจับดันเข้าสุดท้นทีจนครูตาเหลือก ดันเสร็จก็จับครูกับนนถ่ายรูปจนพอใจแล้วไล่ทั้งสองคนกลับบ้านไป มันบอกทั้งครูทั้งนนว่า "ถ้าเรื่องนี้หลุดไปเมื่อไหร่ล่ะก็ พวกมึงทั้งคู่เตรียมหมดอนาคตได้เลย"

ครูมุกโดนยัดหลอดทดลองเข้าทั้งสองรูทีเดียวมิดหลอด

นนกลับบ้านด้วยความรู้สึกผสมๆปนเปกันไป ใจนึงก็สงสารครู แต่อีกใจนึงก็ติดใจ แต่ที่สำคัญที่สุด มันจำการได้สัมผัสผู้หญิงไม่รู้ลืม(ถึงแม้ว่าจะเลอะไปด้วยน้ำกามคนอื่นก็เถอะ) แถมตอนนนเดินออกจากห้อง นนแอบจิ๊กกางเกงในครูมา กะว่าจะเอากลับไปดมที่บ้านให้ชื่นใจ

ครูมุกนั่งช้ำใจอยู่คนเดียวในแล็บ ทั้งเหนื่อยล้าจากการโดนรุมและการร้องไห้ ครูมุกได้ยินเสียงโทรศัพท์ตัวเองดังขึ้น เป็นคู่หมั้นครูนั่นเอง โทรมาถามสารทุกข์สุขดิบครูว่าเป็นไงบ้าง ครูมุกได้แต่พยายามทำเสียงให้มีความสุข บอกว่าทุกอย่างเรียบร้อยดี ระหว่างคุยก็ค่อยๆดึงหลอดทดลองออกจากช่องทาง 2 ทางที่เพิ่งโดนทะลวงไป จนวางสายเสร็จ ครูมุกก็ลุกไปแต่งตัว แต่ระหว่างแต่งตัวดันหากางเกงในไม่เจอ ทำให้เธอกลับมาร้องไห้ใหม่อีกครั้ง เธอเดาว่าต้องเป็นหนึ่งในเด็กชั่ว 3 คนนั้นแน่ๆ หารู้ไม่ว่าจริงๆแล้วศิษย์เอกของเธอนั่นแหละที่เป็นคนหยิบไป...

ตอนต่อไปจะมีการสอดใส่ดุ้นกันจริงๆแล้วนะครับ ทั้งข้างหน้าทั้งข้างหลังเลย ใครอยากได้แนวไหนเม้นมาได้เลยนะครับ เผื่อผมใส่เพิ่มไปด้วย พล็อตคร่าวๆเขียนจนจบละครับ เหลือแค่เกลาๆคำละก็พิมพ์ออกมาครับ

ส่วนพลอย (นักเรียนดีเด่นหญิงม.5 เพื่อนนน) กับหมาย (น้องชายนาย อยู่ม.4) จะมีบทบาทเร็วๆนี้แล้วครับ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Kung foi

ใครอยากได้แนวไหนเม้นไว้ได้นะครับ เผื่อเป็นแนวที่ผมชอบ จะได้ใส่ไปในเรื่องด้วยครับ หรือใครไม่ชอบอะไรพิมพ์บอกกันได้ครับ จะได้นำไปปรับปรุงครับ

thep59

เนื้อเรื่องน่าอ่าน ชวนให้ติดตาม รออ่านตอนต่อไปครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

Boy just boy

อ้างจาก: Kung foi เมื่อ มีนาคม 20, 2024, 02:06:07 หลังเที่ยงใครอยากได้แนวไหนเม้นไว้ได้นะครับ เผื่อเป็นแนวที่ผมชอบ จะได้ใส่ไปในเรื่องด้วยครับ หรือใครไม่ชอบอะไรพิมพ์บอกกันได้ครับ จะได้นำไปปรับปรุงครับ
แนวหมอสาวครับพี่

Kung foi

อ้างจาก: thep59 เมื่อ มีนาคม 20, 2024, 06:20:49 หลังเที่ยงเนื้อเรื่องน่าอ่าน ชวนให้ติดตาม รออ่านตอนต่อไปครับ

ขอบคุณมากนะครับ มีกำลังใจเขียนขึ้นมาพันเท่าเลยครับ

Kung foi

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ มีนาคม 20, 2024, 06:26:22 หลังเที่ยงจะมีฉากสองอันในหนึ่งรูไหมครับ

มีแน่นอนครับแต่ไม่บอกนะครับว่ารูหน้าหรือรูหลัง 🤫

Kung foi

อ้างจาก: Boy just boy เมื่อ มีนาคม 20, 2024, 06:57:23 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Kung foi เมื่อ มีนาคม 20, 2024, 02:06:07 หลังเที่ยงใครอยากได้แนวไหนเม้นไว้ได้นะครับ เผื่อเป็นแนวที่ผมชอบ จะได้ใส่ไปในเรื่องด้วยครับ หรือใครไม่ชอบอะไรพิมพ์บอกกันได้ครับ จะได้นำไปปรับปรุงครับ
แนวหมอสาวครับพี่

แนวนี้เป็นโปรเจกต์ต่อไปเลยครับ 😉

Boy just boy

Kung foi

อัพรูปแล้วนะครับ รูปเด็ดๆประกอบเรื่องเสียวๆ อ่านแล้วเสียวสะใจแน่นอนครับ

artonio

จะมีแนวเลสเบี้ยน แบล็คเมล์มั้ยครับ แบบ ผู้หญิงกลั่นแกล้งผู้หญิง ด้วยกันเอง

Kung foi

อ้างจาก: artonio เมื่อ มีนาคม 22, 2024, 01:27:00 ก่อนเที่ยงจะมีแนวเลสเบี้ยน แบล็คเมล์มั้ยครับ แบบ ผู้หญิงกลั่นแกล้งผู้หญิง ด้วยกันเอง

มีแน่นอนครับ ครูมุกหลอกพลอยแต่สุดท้ายกรรมติดจรวด แต่บทจะเป็นยังไงต้องรอชมครับ รับรองสะใจสุดๆครับ 555

swss2511