ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความไร้เดียงสา Ep9

เริ่มโดย Gubook, มีนาคม 21, 2024, 09:43:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gubook

หลังจากตอนนั้นคุณหมอก็เดินมาแจ้งให้ผมกลับบ้านได้แล้วหลังจากเคลียร์ของทั้งหมดเสร็จผมลงมาเรียกรถกลับไปยังบ้านเจ้านายครับ

ก่อนเดินทางออกจากโรพยาบาลผมได้แวะไปหาน้องพราวผมเดินไปจุดบริการของทางโรงพยาบาลถามหาหาน้องเขานั่งรอไม่นานน้องพราวก็เดินลงมา

ยังจุดที่ผมนั่งรออยู่ด้านล่างว่าไงค่ะคุณพี่นนมีเรื่องอะไรหรือเปล่าค่ะไม่มีหรอกครับแค่จะมาบอกลาน้องสาวพยาบาลตัวน้อยว่าขอบคุณที่ดูแลพี่นะครับ

แล้วรอไว้วันไหนพี่จะมาเอาคืนหนูแน่เลยรับรอง ฮ่าๆ ๆ พยาบาลสาวขำหัวเราะออกมาเบาๆทำเอาคนที่นั่งรอหมอแถวนั้นต่างหันมามองจอง ค่ะถ้าพี่กล้ามา

หนูก็กล้ารับค่ะได้ครับถือว่าสัญญาแล้วนะครับค๊างันพราวขอตัวก่อนนะค่ะ คุยเสร็จผมก็เดินทางกลับบ้านเจ้านายหลังจากนอนอยู่โรงพยาบาลมาหลายวัน

รถแท็กซี่ขับมาจองอยู่หน้าบ้านเจ้านายผมให้เขาจองหน้าประตูและจ่ายเงินไปแล้วลงมากดกริ่งหน้าบ้าน ค๊ากำลังเดินไปค๊ารอสักครู่ค๊า เสียงตะโกนนี้ผมจำได้ขึ้นหูเลย

ป้านุป้าแม่บ้านแน่ๆ เปิดด่วนเลยป้านุร้อนแล้วอ้าวไอ้นนเองยังไม่ตายอีกเหรอ อ้าวป้านุทำไมพูดแบบนี้ละถ้าผมตายไปจริงๆผมจะตามมาหลอกหลอนป้าคนแรกเลยเออๆเอา

เข้ามาขอบคุณมากจ้าป้าข้ากลับเข้าไปข้างในก่อนยังทำความสะอาดไม่เสร็จเลย จ้าป้า ผมเดินกลับไปยังที่ห้องพักเปิดห้องมายังคงเดิมไม่มีอะไรเปลื่ยนไปแม้แต่น้อย

ผมเดินตรงไปยังเตียงนอนล้มตัวลงนอนพักสักหน่อย เหนื่อยจากนั่งรถนานๆเผลอนอนสักพักหลับไปตื่นมาอีกที่ได้ยินเสียงเคาะประตู ก๊อกๆ ๆ ไอ้นน ไอ้เว้ย อยู่เปล่า

คุณท่านเรียกเองไปพบเว้ยไอ้นน ครับบบบบป้าเดียวผมไปครับเอ่อข้าไปละคุณท่านกลับมาแล้วเหรอเนี่ยผมลุกขึ้นรีบเข้าห้องน้ำทำธุรส่วนตัวให้เสร็จและรีบออกไปพบคุณท่าน

ผมเดินเข้าไปยังบ้านใหญ่พอผ่านประตูเข้าไปผมก็เห็นคุณท่าน(คุณ สรพงษ์)นั่งจิบน้ำอ่านหนังสือพิมพ์ ผมเดินตรงเข้าไปหาคุณท่าน สอบถามท่านคุยกันไปเรื่อยเลยครับจน

ผมได้ยินเสียงคุยกันแจ๋วๆ ขากด้านบนชั้นสองของบ้านผมมองขึ้นไปก็เจอ คุณหนูฟางและเพื่อนๆของเธอเดินลงมาจากชั้นสอง อ้าวพี่นนออกขากโรงพยาบาลแล้วเหรอค่ะ

ครับคุณหนูผมพึ่งออกมาครับ ค่ะพี่นนฟางว่าจะแวะไปเยี่ยมอยู่เหมือนกันค่ะแต่ว่าช่วงนี้ไกล้จะสอบกลางภาคเลยติดติวหนังสือค่ะ ครับคุณหนูแค่คุณหนูจะมาเยี่ยมก็ดีใจแล้ว

พี่นน เป็นไงบางค่ะ หว้านึกว่ายังไม่ออกจากโรงพยาบาลแล้วนะเนี่ยพลอยว่าจะแวะไปเยี่ยมอยู่เหมือนกัน ครับผมหายดีแล้วแล้วแข็งแรงดีแล้วด้วยหายห่วงครับ

งันฟางและเพื่อนขอตัวไปอ่านติวหนังสือกันก่อนนะค่ะ แล้วพวกเด็กสาวก็เดินไปยังสวนหน้าบ้านที่มีชุดโต๊ะหินอ่อนแล้วที่พักตากอากาศในสวนหน้าบ้านหลังจากคุณหนูไปเสร็จ

ผมก็คุยเรื่อยเปื่อยแล้วคุณท่านก็ให้ผมไปพักผ่อนก่อนสัก สองสามวันค่อยเรียกผมไปทำงานกับคุณท่าน ผมเดินออกจากห้องโถงไปยังห้องครัวไปหาอะไรทาน ... ... ... ...

แฮ่ ผมตกใจนิดหน่อยรีบหันหลังมาดูว่าใครเล่นบ้าอะไรเนี่ย ฮ่า ฮ่า ที่ไหนได้คุณหนูพลอยสุดแสบนี้เองเธอหัวเราะสนุกเลยครับ คุณหนูพลอยแกล้งพี่เหรอ

ค๊า พร้อมกับยังไม่หยุดขำเอาครับขำกันเข้าไปค๊าๆพอดีพลอยๆเบื่อๆนะค่ะเลยขอตัวออกมาเดินเล่นนะค่ะ แล้วเข้ามาในนี้มีะไรให้พี่รับใช้ละครับ ก็มีอยู่นิหน่อยนะค่ะ

จะช่วยพลอยไหมละค๊าาาพี่นน ช่วยสิครับคุณหนูพลอยจะให้พี่ทำอะไรละก็ไม่มีอะไรมากหรอกค่ะว่าตรงนี้ไม่สะดวกเท่าไหร่นะคะเปลื่ยนที่เงียบดีกว่าคะ

แล้วเธอก็เข้ามาจูงผมออกไปด้านหลังห้องครัวจะมีที่เก็บของหลังห้องครัวรกๆอยู่ครับ ผมไม่ต้องให้เธอบอกหรอกว่าต่อจากนี้ต้องทำยังไงต่อผมก้มลงไปจูบปากเธอเบาๆ

ดูดปากเธออย่างดูดดื่มอยู่พักหนึ่ง แล้วค่อยๆถอนปากออกมาจับตัวเธอเข้ามากอดไกล้ๆเอาแล้วลงไปไซคอน้องพลอยกลิ่นน้ำหอมของน้องพลอยนี่น่าหลงไหลมากครับ

อุ้ย พี่นนเบาๆหน่อยสิค่ะพลอยขนลุกไปหมดแล้วค่ะ ใจเย็นๆก่อนนะสิค่ะพี่นน ผมนี่ทั้งกอดทั้งหอมทั้งไซคอน้องพลอยให้หายอยากไปเลยหลังจากนอนอัดอั้นอยู่นาน

มือเองก็ไม่ปล่อยไว้เฉยๆผมขยับลูปคลำหน้าอกของเธอค่อยๆปลุกอารมณ์ของเธอ งื่ออ พี่นนค๊าา พลอยขนลุกไปหมดแล้วค่ะๆ ผมเริ่มตั้งหน้ามองคุณหนูพลอยตอนนี้

เธอหลับตากัดริมฝีปากตัวเองเบาๆ ผมชั่งใจอยู่พักนึ่งอยากลงไปจูบคุณหนูแต่ก็กลัวเธอไม่ยอมเลยจับคลำหน้าอกไปเบาๆแล้วเอย น้องพี่ขอจูบน้องพลอยได้ไหม งือ เธอ

ลืมตาขึ้นแล้วทำท่าครุ่นคิดพักหนึ่ง อืม ก็ได้คะพี่นนอยากจูบก็ได้คะพลอยอนุญาติ ผมยิ้มแล้วก้มลงไปจูบน้องพลอยเธอหลับตาจูบผมตอบกลับมา อ่า กลิ่นกายก็หอม

ริมฝีปากอมชมพูนุ่มนิ่ม หลังจากจูบดูดดื่มกับน้องพลอยเสร็จ ยัยพลอย ยัยพลอย อยู่ไหนเนี่ย เสียงของคุณหนูฟางที่ตะโกนตามหาเพื่อนสาวที่หายไปนานไม่กลับมาสักที

อุ๊ย พี่นนค่ะพลอยต้องไปแล้วคะไม่งันยัยพลอยตามเจอแน่ ผมนี่กำลังได้ที่เลยครับ แต่ทำไงละสถานะการไม่อำนวยเท่าไหร่ พลอยไปแล้วนะค่ะ แล้วยื่นหน้ามาหอมที่แก้มผมหนึ่งที

แล้วเดินออกไป เฮ้ยผมนี่อารมณ์ยังค้างคาอยู่เลย เลยทำใจเดินกลับห้องพักผมกลับถึงห้องทิ้งตัวลงนอนพัก ตกเย็นผมตื่นขึ้นมามองซ้ายมองขวาตอนนี้ราว 5โมงเย็นแล้ว

เลยอยากจะไปหาอะไรททานสักหน่อยดีกว่าผมเดินไปยังโรงรถของบ้านบิดสตาร์ทรถมอเตอร์ไซค์บิดออกไปหาอะไรทานสักหน่อย จนผมมาถึงร้านอาหารเจ้าประจำที่ชอบมานั่งทานบ่อยๆร้านนี้อยู่

ไม่ไกล้จากบ้านของเจ้านายมากนักผมทานข้าวเรียบร้อยเสร็จ อยู่ๆผมก็นึกถึงน้องพยาบาลอย่างน้องพราวไหนๆก็ออกมาแล้วลองแวะไปหาน้องเขาที่โรงพยาบาลดีกว่า ปรึ้น ปรื้น ๆ ๆ

ผมขับรถอยู่พักหนึ่งก็มาถึงโรงพยาบาลเอาเข้ามอไซค์เข้าไปจอดจุดจอดรถแล้วเดินเข้าไปยังจุดบริการ สวัสดีครับผมมาหาน้องพยาบาลที่ชื่อน้องพราวครับน้องเขายังทำงานอยู่ไหมครับ

อ้อเดียวสักครู่นะค่ะขอตรวจเช็คสักครู่ค่ะ ครับ คุยสอบถามเสร็จผมก็เดินไปนั่งรอคำตอบไกล้ๆจุดจ่ายยา คุณค่ะ คุณผู้ชายค่ะ คับ ครับ วันนี้พยาบาลพราวพึ่งเลิกเวรไปค่ะเห็นทางพี่แผนกเขา

แจ้งว่าพึ่งลงไปจุดทางเข้าด่านหลังค่ะ ครับ ขอบคุณครับคุณพยาบาล ค๊า เมื่อได้คำตอบผมเดินกลับออกมาหาจุดด้านหลังที่พยาบาลด้านหน้าแจ้งมาเดินหาอยู่แปปหนึ่งก็ไม่เจอเลยเดินไปถาม

แม่บ้านเขาบอกทางแล้วชี้ทางให้ผม ผมก็กล่าวขอบคุณไปแล้วเดินไปยังทางที่ป้าแม่บ้านแก่บอก ระหว่างเดินไปผมดันไปเดินชนพยาบาลเข้าอย่างจังๆจนพยาบาลเขาล้มพับกลับพื้น

โอ๊ยยย เอย ขอโทษครับผมไม่เห็นว่าคุณพยาบาลเดินส่วนมาครับผมขอโทษ ซีดโอ๊ยย เจ็บจัง ค๊า แล้วเธอก็เงยหน้ามองหน้าผม น้องพราวเป็นอะไรมากรึเปล่า โห้นึกว่าใคร พี่นนนี่เอง

ผมค่อยประคองตัวน้องพราวขึ้นมา เป็นอะไรมากรึเปล่าแล้วยังเจ็บอยู่ไหม ก็ยังเจ็บอยู่นิดหน่อยละค่ะแต่ไม่ได้เป็นอะไรมากว่าแต่พี่นนมาทำอะไรที่ โรงพยาบาลเหรอค่ะ พี่ผ่านมาแถวนี้

พี่เลยแวะเข้ามาหาพราวนี้ละโชคดีจริงๆ ที่เจอน้องพราวไหนๆก็เลิกงานแล้วพี่ว่าไปหาอะไรทานกันไหม ฮั่นแน่จะชวนพราวไปเดตเหรอค่ะ นั้นแน่ นั้นแน่ ครับก็ตามที่น้องพราวกล่าวนั้นและ

แล้วน้องพราวจะไปกับพี่ไหมละ อืม ไป ดี ไหม น่า ก็ได้ค่ะไหนๆก็ออกเวรงานมาแล้วไปหาอะไรอร่อยๆทานก่อนก็ดีเหมือนกันสรุปว่า ไปค่ะพี่นนงันพราวรอพี่ตรงนี้ก่อนเดียวไปขับรถมารับ

ผมรีบเดินกลับไปขับรถมารับน้องพราวไปหาอะไรทานตามที่น้องเขาต้องการ ผมพาน้องพราวเดินชมตลาดกลางคืนเดินหาของกินของใช้แวะนั่งทานอาหารในตลาดนัดก็ไม่มีอะไรมาก

จนทานเสร็จผมเลยชวนน้องพราวเดินชมตลาดนัดสะหน่อยเพื่อจะได้ทำความรู้จักกับน้องมากขึ้น ระหว่างเดินชมไปเพลินๆ พี่นนคิดอะไรกับหนูรึป่าวเนี่ย ผมหันหน้าไปมองน้องพราว คิดสิคิดมากคิดลึกด้วย

5 5 5 ทะลึ่งแล้วพี่คิดอะไรคิดลึกฟังแล้วไม่น่าไว้ใจจังคะ แน่นอนครับพี่ยังจำได้จะว่าถ้าทำอะไรพี่ไว้นะพี่ยังไม่ได้ลงโทษหนูเลยนะ โห้พี่จะให้หนูทำอะไรเหรอค่ะ ทำสิทำตัวน่ารักน่ารักแบบนี้ละ

แวะหวานจนจะอ้วกเลยคะ พราวไม่คิดว่าจะแค่นั้นหรอกค่ะ แหะๆ ก็ตามนั้นและครับน้องพราวงันไปเดินดูของกันดีกว่าค่ะ เดินดูของในตลาดจนทั่วแล้ว พี่นนพราวจะบ้านแล้วค่ะ งันพี่ขอไปส่งนะครับ

ก็ได้ค่ะ หว่างนี้ก็ไม่มีอะไรมากครับผมขับรถไปส่งน้องพราวที่บ้าน จอดตรงนี้ค่ะพี่นน น้องพราวลงจากรถเสร็จก็หันหน้าขอบคุณที่มาส่งเธอที่บ้าน งันพราวเข้าบ้านแล้วนะค่ะ อ่ะน้องพราวครับ

ถ้าพี่อยากเจอน้องพราวอีกพี่ต้องติดต่อทางไหนเหรอครับ หืม พูดแบบนี้คือจะขอเบอร์พราวสินะค่ะ ก็ตามนั้นละครับพี่ขอเบอร์หรือไลน์ได้ไหมละ ก็ได้ค่ะ ผมเลยทำการขอเบอร์และช่องทางติดต่อ

ของน้องพราวเอาไว้ พราวไปแล้วนะค่ะราตรีสวัสดิ์ค่ะพี่นน เช่นกันครับน้องพราวก่อนผมจะวนรถกลับผมเปิดโทรศัพท์แล้วกดโทรออก ตูด . . ตูด. . ฮาโหลค่ะ ครับพี่ไปแล้วครับ อ้าว

โห้นึกว่าใครโทรมากลับบ้านไปได้แล้วค่ะพี่นน ครับๆ ฝรรดีครับ ค๊า พูดจบผมก็ว่างสายนี้ก็ 20.00น. แล้วเริ่มจะดึกแล้วสิเลยวนรถกลับขับกลับบ้านครับ ผมขับรถมาถึงบ้านเจ้านายแล้วเอารถกลับมาจอดที่โรงรถ

นี้ก็เกือบจะ 21.00น.แล้ว ระหว่างที่จะเดินกลับไปยังห้องผมเดินแวะไปหาอะไรทานเล่นสักหน่อยก่อนกลับห้องก็คงดีผมค้นดูของอยู่นั้นมีบุคคลค่อยๆก้าวเข้ามาจากด้านหลังผมอย่างช้าๆและเบาที่สุด แฮ่ะ

ผมสดุ้งแล้วรีบหันหลังไปดู เห็นคุณหนูฟางเดินเข้ามาแกล้งผมหาอะไรอยู่เหรอค๊าาพี่นนน้ำเสียงฟังดูหยวนๆชวนให้ขนลุกแปลกๆ อ้อพี่ว่าจะหาของทานเล่นหน่อยนะครับคุณหนู เหรอค่ะฟางก็นึกว่า

แล้วคุณหนูก็เว้นช่วงเสียงไป "ทำให้ผมนึกสงสัยอยู่ในหัวว่าคุณหนูฟางเธอจะสื่ออะไรให้ผมกันแน่" นึกว่าอะไรเหรอครับคุณหนู ฟางก็นึกว่าตามหาเพื่อนฟางอยู่ค่ะ เพื่อนคุณหนูนี่ใครเหรอครับ

"ยิ่งคุณหนูฟางเธอพูดยิ่งทำให้ผมงุดงงกับคำถามของคุณหนู" เธอไม่ตอบแต่กับส่งสายแบบมีเลสนัยแล้วเอยว่า ฟางนึกว่าพี่นนเข้ามาหายัยพลอยนะค่ะแล้วคุณหนูฟางเธอก็ยิ้มที่มุมปากให้ผม

สิ้นประโยคผมนี่สดุ้งเลยในหัวนี่กำลังประมวลผลว่าจะอธิบายยังไงละที่นี้ เอ่อคือว่า ไม่ต้องอธิบายก็ได้ค่ะพี่นน ฟางรู้น่าว่าพี่นนกับยัยพลอยแอบทำอะไรกันอยู่แต่ฟางไม่ได้รู้ขนาดนั้นหรอกคะ

ฟังจากน้ำเสียงสุดท้ายแล้วท่าทางยื่นแกร็งๆหลบหน้าผมไปสะดื่อๆ ผมจับไหลคุณหนูฟางอย่างลืมตัว เอ๋ คุณหนูฟางเธออุทานขึ้นมา คุณหนูครับช่วยเก็บเรื่องที่พี่กับคุณหนูพลอยเป็นความลับได้ไหม

ห๊ะพลอยพี่นนอะไรอะกับพลอยเหรอค่ะ ป่าวครับพี่แค่ติวเข้มส่วนตัวกับคุณหนูพลอยนิดหน่อยเอง หืมติวเข้มอะไรเหรอค่ะ อือจะพูดไงดีละครับคุณหนูฟางสนใจไว้พี่จะสอนในนะครับ

ก็ได้ค่ะพี่นนต้องมาติวพิเศษกับฟางด้วยนะค่ะ งันฟางกลับห้องนอนก่อนคะราตรีสวัสดิ์คะ ครับฝันดีครับคุณหนูฟาง . . . .

หลังจากคุณหนูฟางเดินกลับขึ้นห้องไปทำให้ผมรู้สึกโล่งใจไปเยอะเลย เกือบไปแล้วไหมละดีที่พูดแถไปแล้วคุณหนูยังเชื่อถึงท่าทางจะดูไม่ค่อยเชื่อเรื่องที่ผมพูดไปสักเท่าไหร่ กลับไปห้องดีกว่า

เช้าวันต่อมา

วันนี้ผมตื่นมาทำกิจเวรประจำตามเดิมจะห่างหายไปนานนั้นคือลากสายยางไปรดน้ำต้นไม้ยามเช้าหลังจากทำธุระตอนเช้าเสร็จผมเดินไปแจ้งเจ้านายขอกลับไปขับรถส่งคุณหนูฟางเหมือนเดิน

ซึ่งคุณท่านก็อนุญาติถึงจะบอกว่ายังไม่ต้องก็ได้เพราะผมพึ่งออกจากโรงพยาบาลมาไม่นานจนไกล้จะได้เวลาที่คุณหนูฟางเธอต้องไปเรียนแล้วผมรีบไปเตรียมรถตรวจสอบสภาพก่อนออกเดินทางทุกครั้ง

อรุณสวัสดิ์ค่ะพี่นน ครับอรุณสวัสดิ์ครับคุณหนูฟางเราไปโรงเรียนกันเลยไหมครับ ค่ะแล้วผมและคุณหนูฟางก็ขึ้นไปบนรถที่นั่งข้างคนขับ ทำให้ผมแปลกใจอยู่นิดหน่อยที่เห็นคุณหนูฟางเธอมานั่งข้างคนขับ

ก่อนที่ผมจะสลัดความคิดทิ้งแล้วเดินไปขึ้นรถแล้วขับรถออกไป เมื่อขับรถไปสักพักคุณหนูฟางเธอเริ่มเล่ๆมองๆมากทางผมพอผมหันไปเธอก็หันหน้าหนีไปมองนอกหน้าต่างผมก็ไม่ได้คิดอะไร

แล้วคุณหนูฟางเธอค่อยนั่งเอนตัวมาทางคนขับที่ละนิดที่ละน้อย ผมที่เริ่งรู้สึกตะหงิดตะหงิดก็จะหันหน้าไปมอง คุณหนูฟางเธอเอนตัวหันข้างเหมือนจงใจให้ผมก้มมองสัดส่วนของเธอในเวลานี้

ทำเอาผมนี้ขับรถช้าๆและเล่ๆมองเป็นพักแม้ก็หน้าอกที่กำลังจะเข้าสู่ช่วงเจริญวัยถึงไม่เล็กไปไม่ใหญ่ไปแบบสมวัยคู่กับผิวขาวเนียนนุ่มน่าสัมผัสผมลืมรีบตีไฟเลี้ยงเข้าข้างทางแล้วหันมองทางคุณหนูฟาง

เธอเอี้ยงหน้าเล็กน้อยด้วยความสงสัยว่าผมนั้นหยุดรถทำไม อืมมพี่นนคะพี่นนหยุดรถทำไมเหรอค่ะ   ผมไม่ตอบแต่ค่อยๆเอื้อมไปลูบหน้าขาของคุณหนูฟางแล้วก็ก้มหน้าไปหอมที่แก้มของคุณหนู

เธอเอี้ยงตัวหลบเล็กน้อยก่อนจะถามอีกว่า จะทำอะไรฟางเหรอค่ะ พี่แค่จะขอสัมผัสคุณหนูนิดหน่อยนะครับ ผมแก้ตัวในน้ำขุ่นๆนี้ละคิดไม่ออกละจะตอบอะไรดี แค่น้นจริงๆเหรอค่ะแหม่ตอนนั้นยังทำมากกว่านั้นอีก

หืมตอนไหนครับ ก็เมื่อก่อนยังแอบทำอะไรกับฟางเลยนะค่ะพี่นน เธอพูดไปพร้อมหันหน้าหนีไปทางอื่น อ้าวในใจผมนี้เต้นแรงมากที่ได้ยินอะไรแบบนี้ไม่คิดว่าคุณหนูเธอจะสนใจอะไรแบบนี้ด้วย

งันถ้าพี่ทำมากกว่านี้คุณหนูจะให้ทำได้เหรอครับ เธอบิดตัวไม่หยุดแล้วค่อยๆกล่าว ก็ไม่รู้สิค่ะ ฟางไม่รู้ด้วยแล้ว ผมก็เลื่อนมือไปลูบแผ่นหลังของคุณหนูฟางเบาๆมือเริ่มแตะโดนตัวคุณหนูเธอสะดุ้ง

พี่ว่าพี่ขอพอไว้แค่นี้ก่อนดีกว่าไว้มีโอกาสค่อยเล่นกันใหม่นะครับคุณหนู เธอรีบหันหน้ากลับมาแล้วทำหน้าสงสัย ผมรีบเข้าไปหอมแก้มตอนเธอเผลอ อุ๊ยทำอะไรฟางคะเนี่ยฟางเขินนะค่ะ

ก็น่ารักแบบนี้ไงครับพี่ถึงชอบแกล้งคุณหนูของพี่ไงครับ ไปกันครับเดี่ยวถึงโรงเรียนสาย ผมขับรถอยู่พักนึ่งก็ถึงที่หมายปลายทางแล้วผมส่งคุณหนูเข้าโรงเรียน ไปก่อนนะค่ะพี่นน ครับโชคดีนะครับคุณหนู ค่ะ

เช่นกันค่ะ ผมก็วนรถกลับไปหาเจ้านายและพาท่านไปบริษัทตามเดินเหมือนที่เคยปฏิบัติประจำ . . . .

Gubook

ก่อนอื่นเลยขอโทษด้วยครับที่หายไปนานหมดไฟครับหมดไฟสงสัยต้องคิดเรื่องใหม่ๆไปด้วยครับ

ช่วงนี้รู้สึกหมดไฟในการดำเนินเรื่องครับ อยากไปสร้างเรื่องใหม่อีกเรื่อง จังเลยครับ ::Thankyou::

basset

หายไปนานเลยครับ ติดตามอยู่ตลอด ขอให้เขียนเรื่ยนๆ นะครับ

Gubook

ผมลองปรับมุมมองการวางเขียนใหม่เป็นไงก็ติชมได้นะครับว่าดีขึ้นไหมอ่านง่ายขึ้นไหมติชมได้ครับ

po3026

เขียนต่อเถอะครับ อ่านแล้วสนุกดี อย่าเพิ่งหมดไฟเลยครับ

jaja

มีเรื่องให้ตื่นเต้นตลอด คุณหนูฟางจะให้ติวอะไรติดตามตอนหน้าอยู่ครับ

Channarong Saekow

งานนี้ได้ลองของใหม่อีกคนแล้ว แต่อย่าลีมคนเก่าละกัน

pui10000

suteeboonmark

เฝ้ารอมานาน... ดีใจที่กับมาแล้ว.. นนใจกล้าเดินหน้าขึ้นเยอะเลย.. งานต่อไปน้องฟาง​คงแซงคิวพราวมั้ง

paiza monazate

นายนนนี่สุดยอดจริงเลยครับ อยากเป็นตัวละครในผลงานท่านจังเลย

Naruto19

swss2511

ค่อยๆกินให้ครบทั้งกลุ่มสาวน้อย

test911

Welcome back ครับ  ห่างหายไปนานเลย  ไม่ว่าในชีวิตจริงจะยุ่งกับเรื่องอะไรอยู่  ทางนี้เป็นกำลังใจให้นะครับ

xonly-1786

ขอบคุณครับ รออ่านอยู่ครับ เรื่องแบบนี้ชอบมากครับ ขอแต่งให้จบนะครับ