ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอสอบถามหน่อยครับ

เริ่มโดย Boy just boy, มีนาคม 22, 2024, 11:45:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

ท่านคิดว่าการที่ญาติสนิทกันจะมีอะไรกันแบบไม่เต็มใจ
จะมีปัญหาได้มั้ยครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ถ้าไม่เต็มใจกันก็มีปัญหาแน่นอนครับ เพียงแต่จะมีมากมีน้อยเท่านั้น

ผมก็เป็นคนหนึ่งที่มีปมเรื่อง Incest Taboo ครับ  เพราะผมเองก็เคยมีจินตนาการอยากจะเย็ดกับญาติผู้หญิงของผมหลายคน โดยเฉพาะกับน้าสาวและแม่ของผมเอง  จนต้องจินตนาการว่าเย็ดกันตอนชักว่าวหลายครั้ง  แต่พอนานๆไปความรู้สึกนี้ก็จะคลี่คลายไปเอง  แต่ก็แปลกนะครับที่ผมเลิกจินตนาการถึงน้าสาวผมไปประมาณยี่สิบกว่าปีแล้ว  แต่เมื่อ 3-4 ปีมานี้กลับมาจินตนาการถึงแกอีก  โดยช่วงแรกๆจะจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนสาวๆ  แต่ตอนหลังจะจินตนาการว่าได้เย็ดกับแกตอนแก่ๆนี่แหละแบบสมจริงเลย คือแกจะหุ่มท้วมๆหน่อย ผมหงอกๆ นมกับตูดใหญ่กว่าเดิมมาก   จนเมื่อปีที่แล้วผมไปบ้านแกที่ต่างจังหวัดแล้วลองแอบดูแกแก้ผ้าอาบน้ำ  ซึ่งก็ใกล้เคียงกับที่จินตนาการไว้ จนต้องแอบไปชักว่าวเลย.

แต่ผมก็ยอมรับว่า ตอนจินตนาการนี่ก็จินตนาการถึงการเย็ดกันแบบโลดโผนพิศดาร  ทั้งเย็ดตูดกัน  ลงแขก เย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันด้วย

johntar

อ้างจาก: Boy just boy เมื่อ มีนาคม 22, 2024, 11:45:33 ก่อนเที่ยงท่านคิดว่าการที่ญาติสนิทกันจะมีอะไรกันแบบไม่เต็มใจ
จะมีปัญหาได้มั้ยครับ
คิดว่าถ้าไม่เต็มใจ ไม่ว่ากับใครก็มีปัญหาทั้งนั้นครับ